fimmtudagur, 22. febrúar 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Vetrarleikar Spretts

Óðinn Örn Jóhannsson
12. febrúar 2018 kl. 08:01

Vetrarleikar Spretts, Guðný Dís og Roði.

Fóru fram sunnudaginn 4. febrúar.

Fyrstu vetrarleikar Spretts fóru fram sunnudaginn 4. febrúar sl. í Samskipahöllinni. Keppt var í fjölda flokka og þátttakan var góð. 

Aðal styrktaraðili vetrarleikanna í Spretti í ár er Zo-On og veittu þeir höfðingleg verðlaun á leikunum, en þrír efstu í hverjum flokki hlutu vegleg gjafabréf og allir pollar fengu buff frá Zo-On.

Vetrarleikar Zo-On eru þriggja móta röð og veitt eru verðlaun á hverjum leikum, auk þess sem keppendur safna stigum og verða stigahæstu knapar í hverjum flokki einnig verðlaunaðir sérstaklega á þriðju og síðustu leikunum. 

Næstu vetrarleikar fara fram í Samskipahöllinni sunnudaginn 4. mars. En hér má sjá úrslit fyrstu leikanna:

Pollar - teymdir:

Anton Logi Ágústsson    Glanni   Fornusöndum

Halldóra Líndal   Hrifla     Hafsteinsstöðum

Viktor Líndal       Harpa    Kjalarlandi

Aron Logi Baldursson      Komma                Nýja Bæ

Páll Emanúel Hanssen    Amadeus             Bjarnarhöfn

Helena Perla Hanssen    Tign        Naustum

Júlían Markan    Skriða    Kaplaholti

Dagur Markan   Olympía               Kaplaholti

Rúrik Daði Rúnarsson     Baldur   Söðulsholti

Eyvör Sveinbjörsdóttir   Tónn      Torfunesi

Katla Sif Pétursdóttir      Kolbeinn              Hárlaugsstöðum

Patrekur Magnús Halldórsson    Konsúll Melleiti

Guðmundur Svavar Ólason          Örn        Holtsmúla                                                        

Pollar sem riðu sjálfir:                   

Aþena Sól Ágústsdóttir  Krákur   Skjálg

Iðunn Fjóla Sigurðardóttir            Neisti    Arnþórshólti

Styrmir Freyr Snorrason                Funi       Enni

Kristín Rut Jónsdóttir      Eldur      Bjálmholti

Kári Sveinbjörnsson        Askja     Efri-Hömrum

Sigurður Reinhold Ketilsson         Kolbeinn              Hárlaugsstöðum

Íris Thelma Halldórsdóttir             Konsúll Melaleiti

Barnaflokkur - minna vanir:

1 Þórdís Agla Jóhannsdóttir         Geisli     Keldulandi

2 Ásta Hólmfríður Ríkarðsdóttir  Depla    Laxdalshofi

3 Arnþór Hugi Snorrason               Pálmi     Skrúð

4 Sunna Rún Birkisdóttir                Glufa     Grafarkoti

5 Matthildur Lóa Baldursdóttir    Svala      Gafli                          

Börn - meira vön:

1 Guðný Dís Jónsdóttir   Roði       Margrétarhofi

2 Elva Rún Jónsdóttir      Straumur             Hofsstöðum

3 Hulda Ingadóttir            Gígur     Hofsstöðum

4 Þorbjörg Sveinsdóttir  Borg       Borgarholti

Unglingar:

1 Sigurður Baldur Ríkarðsson       Ernir       Tröð

2 Kristófer Darri Sigurðsson         Vörður Vestra Fíflholti

3 Diljá Sjöfn Aronsdóttir                Kristín   Firði

4 Guðrún Maríam            Kolbeinn              Hárlaugsstöðum 

5 Viktoría Brekkan           Gleði     Krossum

Ungmenni:

1 Valdís Björk Guðmundsdóttir  Snúður                 Svignaskarði

2 Bríet Guðmundsdóttir                Hervar  Haga

3 Herdís Lilja Björnsdóttir              Sólargeisi             Kjarri

4 Marín Lárenzína Skúladóttir     Aða        Hvoli

5 Særós Ásta Birgisdóttir               Líf           Baugsstöðum 5

Konur II:

1 Birna Sif Sigurðardóttir               Hrannar                Hárlaugsstöðum

2 Jónína Björk Vilhjálmsdóttir     Bragi      Efri-Þverá

3 Auður Stefánsdóttir    Hari        Árbakka 

4 Sigrún Linda Guðmundsdóttir Álfadís  Kópavogi

Karlar II:

1 Böðvar Guðmundsson               Þula frá Keldudal 

2 Finnbogi Geirsson        Safír frá Fornusöndum

3 Björn Magnússon         Kostur frá Kollaleiru

4 Gunnar Gunnsteinsson              Össur frá Þingeyrum

5 Lárus Finnbogason       Flosi frá Búlandi 

Heldri menn- og konur 60+:

1 Sigfús Gunnarsson       Sveipur Miðhópi

2 Hannes Þröstur Hjartarson       Sóldögg                Haga

3 Guðjón Tómasson        Hrafnar Hamrahóli

Konur I:

1 Kristín Hermannsdóttir               Þokkadís              Rútsstaðanorðurkoti

2 Arnhildur Halldórsdóttir             Ópal       Lækjarbakka

3 Anna Kristín Kristinsdóttir         Styrkur                 Stokkhólma

4 Lydía Þorgeirsdóttir     Veðurspá            Forsæti

5 Elín Guðmundsdóttir   Faxi        Hólkoti

Karlar I:

1 Hermann Arason          Fía          Eystra Fróðholti

2 Sverrir Einarsson           Mábil     Votmúla II

3 Halldór Svansson          Þruma   Efri-Þverá

4 Guðmundur Skúlason Ála          Svignaskarði

5 Snæbjörn Sigurðsson  Kátur     Efstadal

Opinn flokkur:

1 Brynja Viðarsdóttir       Sólfaxi   Sámsstöðum

2 Ríkarður Flemming Jensen       Auðdís  Traðarlandi

3 Erla Guðný Gylfadóttir                Þruma   Hofsstöðum 

4 Arnar Heimir Lárusson                Karítas  Seljabrekku

5 Jóhann Ólafsson           Gnýr      Árgerði

Sjá má myndasafn frá mótinu inni á Facebook síðu Spretts.

Mynd: Guðný Dís Jónsdóttir og Roði frá Margrétarhofi sigruðu í flokki barna sem eru meira vön. Ljósm.: Anna G.