miðvikudagur, 22. nóvember 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Veðrið lék stórt hlutverk

odinn@eidfaxi.is
27. ágúst 2017 kl. 20:23

Vignir Siggeirsson og Hátíð frá Hemlu II.

Suðurlandsmóti lokið. Heildarniðurstöður mótsins.

Suðurlandsmóti lauk áðan á Gaddstaðaflötum á keppni í 100 metra skeiði, en í dag fóru fram úrslit í öllum greinum.

Hér eru niðurstöður  mótsins:

 

 IS2017GEY159 - Suðurlandsmót WR

 Mótshaldari: Geysir

 Dagsetning: 25.8.2017 - 27.8.2017

 

TöLT T1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Vignir Siggeirsson   Hátíð frá Hemlu II 7,50 

2-5 Sigurður Sigurðarson   Ferill frá Búðarhóli 7,13 

2-5 Ragnhildur Haraldsdóttir   Gleði frá Steinnesi 7,13 

2-5 Hulda Gústafsdóttir   Draupnir frá Brautarholti 7,13 

2-5 Sigurbjörn Bárðarson   Hrafn frá Breiðholti í Flóa 7,13 

6 Hinrik Bragason   Garpur frá Skúfslæk 7,07 

7 Jóhanna Margrét Snorradóttir   Kári frá Ásbrú 6,90 

8 Sara Sigurbjörnsdóttir   Trú frá Eystra-Fróðholti 6,87 

9 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey 6,80 

10 Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,73 

11 Helga Una Björnsdóttir   Hafrót frá Ásbrú 6,60 

12 Daníel Gunnarsson   Fjöður frá Ragnheiðarstöðum 6,57 

13-14 Hlynur Guðmundsson   Tromma frá Höfn 6,50 

13-14 Fríða Hansen   Hekla frá Leirubakka 6,50 

15 Fríða Hansen   Kvika frá Leirubakka 6,43 

16 Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör 6,30 

17-18 Ragnhildur Haraldsdóttir   Þróttur frá Tungu 0,00 

17-18 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Vignir Siggeirsson   Hátíð frá Hemlu II 7,94 

2 Sigurður Sigurðarson   Ferill frá Búðarhóli 7,61 

3 Hulda Gústafsdóttir   Draupnir frá Brautarholti 7,56 

4 Sigurbjörn Bárðarson   Hrafn frá Breiðholti í Flóa 7,50 

5 Ragnhildur Haraldsdóttir   Gleði frá Steinnesi 7,17 

TöLT T2

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1-2 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka 7,07 

1-2 Jakob Svavar Sigurðsson   Júlía frá Hamarsey 7,07 

3 Sigurður Sigurðarson   Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,63 

4 Hlynur Guðmundsson   Goði frá Lækjarbrekku 2 5,80 

5-8 Guðmar Þór Pétursson   Brúney frá Grafarkoti 0,00 

5-8 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti 0,00 

5-8 Reynir Örn Pálmason   Kinnskær frá Selfossi 0,00 

5-8 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka 7,54 

2 Sigurður Sigurðarson   Magni frá Þjóðólfshaga 1 7,00 

Opinn flokkur - 1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Brynja Amble Gísladóttir   Goði frá Ketilsstöðum 6,73 

2 Bjarki Freyr Arngrímsson   Fjalar frá Selfossi 6,70 

3 Bergrún Ingólfsdóttir   Kæti frá Kálfholti 6,60 

4-5 Hrefna María Ómarsdóttir   Laufey frá Seljabrekku 6,00 

4-5 Jóhann Ólafsson   Hremmsa frá Hrafnagili 6,00 

6 Elín Deborah Guðmundsdóttir   Faxi frá Hólkoti 5,37 

7 Arna Snjólaug Birgisdóttir   Nasa frá Útey 2 5,10 

8-11 Jóhann Ólafsson   Nóta frá Grímsstöðum 0,00 

8-11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Losti frá Ekru 0,00 

8-11 Hulda Björk Haraldsdóttir   Stormur frá Sólheimum 0,00 

8-11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Bruni frá Efri-Fitjum 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Bergrún Ingólfsdóttir   Kæti frá Kálfholti 6,92 

2 Bjarki Freyr Arngrímsson   Fjalar frá Selfossi 6,67 

3 Brynja Amble Gísladóttir   Goði frá Ketilsstöðum 6,17 

4 Hrefna María Ómarsdóttir   Laufey frá Seljabrekku 6,00 

5 Jóhann Ólafsson   Hremmsa frá Hrafnagili 5,67 

TöLT T3

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Vegur frá Kagaðarhóli 6,67 

2 Ævar Örn Guðjónsson   Blíða frá Keldulandi 6,53 

3-4 Ævar Örn Guðjónsson   Ljúfur frá Skjólbrekku 6,50 

3-4 Lára Jóhannsdóttir   Gormur frá Herríðarhóli 6,50 

5 Sigursteinn Sumarliðason   Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 6,47 

6-7 Jón Steinar Konráðsson   Vænting frá Brekkukoti 6,43 

6-7 Lena Zielinski   Líney frá Þjóðólfshaga 6,43 

8 Jón Steinar Konráðsson   Fífill frá Feti 6,40 

9 Alma Gulla Matthíasdóttir   Neisti frá Strandarhjáleigu 6,23 

10 Sæmundur Sæmundsson   Lind frá Úlfsstöðum 6,20 

11-14 Lena Zielinski   Jómfrú frá Húsatóftum 2a 6,17 

11-14 Brynja Viðarsdóttir   Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,17 

11-14 Jóhann Ólafsson   Gnýr frá Árgerði 6,17 

11-14 Helgi Þór Guðjónsson   Stefna frá Dalbæ 6,17 

15-16 Bergrún Ingólfsdóttir   Gustur frá Kálfholti 6,10 

15-16 Ævar Örn Guðjónsson   Ásdís frá Eystri-Hól 6,10 

17 Birgitta Bjarnadóttir   Þytur frá Gegnishólaparti 6,03 

18-20 Bergrún Ingólfsdóttir   Púki frá Kálfholti 6,00 

18-20 Hrefna María Ómarsdóttir   Gýmir frá Álfhólum 6,00 

18-20 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Vísa frá Hrísdal 6,00 

21-22 Ingunn Birna Ingólfsdóttir   Þryma frá Ólafsvöllum 5,93 

21-22 Elin Holst   Herdís frá Lönguhlíð 5,93 

23 Larissa Silja Werner   Sólbjartur frá Kjarri 5,90 

24-26 Jóhann Ólafsson   Djörfung frá Reykjavík 5,87 

24-26 Sólon Morthens   Hugi frá Hrepphólum 5,87 

24-26 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Laxnes frá Lambanesi 5,87 

27 Johannes Amplatz   Vonadís frá Reykjum 5,80 

28 Sara Rut Heimisdóttir   Túrbína frá Húsafelli 2 5,77 

29 Matthías Leó Matthíasson   Vörður frá Hrafnsholti 5,70 

30 Jóhann Ólafsson   Óskar frá Akureyri 5,67 

31 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Sóley frá Efri-Hömrum 0,00 

B úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Brynja Viðarsdóttir   Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,44 

2 Jóhann Ólafsson   Gnýr frá Árgerði 6,39 

3 Sæmundur Sæmundsson   Lind frá Úlfsstöðum 6,28 

4 Alma Gulla Matthíasdóttir   Neisti frá Strandarhjáleigu 6,06 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Vegur frá Kagaðarhóli 7,28 

2 Ævar Örn Guðjónsson   Ljúfur frá Skjólbrekku 6,94 

3 Brynja Viðarsdóttir   Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,83 

4 Sigursteinn Sumarliðason   Helga Möller frá Hlemmiskeiði 3 6,78 

5 Jón Steinar Konráðsson   Vænting frá Brekkukoti 6,72 

6 Lára Jóhannsdóttir   Gormur frá Herríðarhóli 6,61 

7 Lena Zielinski   Líney frá Þjóðólfshaga 6,50 

Opinn flokkur - 2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Lea  Schell   Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,27 

2 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi 6,07 

3 Kristín Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 5,87 

4 Matthías Elmar Tómasson   Austri frá Svanavatni 5,77 

5 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu 5,60 

6 Elín Deborah Guðmundsdóttir   Jökull frá Hólkoti 5,33 

7-8 Theódóra Þorvaldsdóttir   Nökkvi frá Pulu 0,00 

7-8 Jónas Már Hreggviðsson   Kolbeinn frá Hrafnsholti 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Kristín Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,61 

2 Lea  Schell   Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,44 

3-5 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu 6,06 

3-5 Matthías Elmar Tómasson   Austri frá Svanavatni 6,06 

3-5 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi 6,06 

TöLT T7

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Linda Björk Gunnlaugsdóttir   Snædís frá Blönduósi 5,63 

2 Pia Rumpf   Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,43 

3 Halldóra Anna Ómarsdóttir   Argentína frá Kastalabrekku 5,20 

4 Bryndís Árný Antonsdóttir   Yrsa frá Álfhólum 4,43 

5-6 Hulda Jónsdóttir   Nn frá Álfhólum 0,00 

5-6 Elísabet Sveinsdóttir   Viktor frá Hófgerði 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Halldóra Anna Ómarsdóttir   Argentína frá Kastalabrekku 5,83 

2 Pia Rumpf   Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,67 

3 Linda Björk Gunnlaugsdóttir   Snædís frá Blönduósi 5,58 

4 Bryndís Árný Antonsdóttir   Yrsa frá Álfhólum 5,00 

FJóRGANGUR V1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Árni Björn Pálsson   Flaumur frá Sólvangi 7,13 

2 Árni Björn Pálsson   Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,97 

3 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Sæmd frá Vestra-Fíflholti 6,87 

4 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka 6,80 

5-6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni 6,73 

5-6 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 6,73 

7-8 Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Lottó frá Kvistum 6,63 

7-8 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey 6,63 

9-12 Hinrik Bragason   Garpur frá Skúfslæk 6,57 

9-12 Sara Sigurbjörnsdóttir   Dökkvi frá Strandarhöfði 6,57 

9-12 Sigurbjörn Bárðarson   Flóki frá Oddhóli 6,57 

9-12 Guðmar Þór Pétursson   Flóki frá Flekkudal 6,57 

13 Fríða Hansen   Kvika frá Leirubakka 6,53 

14 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sölvi frá Auðsholtshjáleigu 6,47 

15 Ragnhildur Haraldsdóttir   Ási frá Þingholti 6,43 

16 Helga Una Björnsdóttir   Hafrót frá Ásbrú 6,40 

17 Pernille Lyager Möller   Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,37 

18 Ragnhildur Haraldsdóttir   Kraumur frá Glæsibæ 2 6,33 

19 Pernille Lyager Möller   Þjóð frá Skör 6,23 

20 Daníel Gunnarsson   Fjöður frá Ragnheiðarstöðum 5,67 

21-24 Páll Bragi Hólmarsson   Ópera frá Austurkoti 0,00 

21-24 Ásmundur Ernir Snorrason   Frægur frá Strandarhöfði 0,00 

21-24 Fríða Hansen   Salka frá Vindhóli 0,00 

21-24 Helga Una Björnsdóttir   Sóllilja frá Hamarsey 0,00 

B úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Sara Sigurbjörnsdóttir   Dökkvi frá Strandarhöfði 6,97 

2-3 Hinrik Bragason   Garpur frá Skúfslæk 6,83 

2-3 Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Lottó frá Kvistum 6,83 

4 Helga Una Björnsdóttir   Þoka frá Hamarsey 6,57 

5 Sigurbjörn Bárðarson   Flóki frá Oddhóli 6,33 

6 Guðmar Þór Pétursson   Flóki frá Flekkudal 6,10 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Hulda Gústafsdóttir   Valur frá Árbakka 7,30 

2 Sara Sigurbjörnsdóttir   Dökkvi frá Strandarhöfði 7,20 

3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Sproti frá Enni 7,17 

4 Árni Björn Pálsson   Flaumur frá Sólvangi 7,13 

5 Sigurður Vignir Matthíasson   Arður frá Efri-Þverá 7,07 

6 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Sæmd frá Vestra-Fíflholti 7,03 

FJóRGANGUR V2

Opinn flokkur - 1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Jón Steinar Konráðsson   Fífill frá Feti 6,53 

2 Brynja Amble Gísladóttir   Goði frá Ketilsstöðum 6,47 

3 Elvar Þormarsson   Hrafndís frá Ey I 6,37 

4-5 Elvar Þormarsson   Móða frá Leirubakka 6,30 

4-5 Matthías Leó Matthíasson   Taktur frá Vakurstöðum 6,30 

6 Hjörvar Ágústsson   Bylur frá Kirkjubæ 6,27 

7-9 Hlynur Pálsson   Mökkur frá Hellu 6,23 

7-9 Sara Ástþórsdóttir   Eyvar frá Álfhólum 6,23 

7-9 Alma Gulla Matthíasdóttir   Neisti frá Strandarhjáleigu 6,23 

10-11 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Vísa frá Hrísdal 6,20 

10-11 Lena Zielinski   Jómfrú frá Húsatóftum 2a 6,20 

12 Bjarki Freyr Arngrímsson   Fjalar frá Selfossi 6,17 

13 Hrefna María Ómarsdóttir   Gýmir frá Álfhólum 6,13 

14-15 Bergrún Ingólfsdóttir   Púki frá Kálfholti 6,10 

14-15 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Hanna frá Herríðarhóli 6,10 

16-17 Birgitta Bjarnadóttir   Sveinsson frá Skíðbakka 1A 6,07 

16-17 Hlynur Pálsson   Hrafn frá Markaskarði 6,07 

18 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Hafsteinn frá Kirkjubæ 6,03 

19-22 Helgi Þór Guðjónsson   Stefna frá Dalbæ 6,00 

19-22 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Karitas frá Langholti 6,00 

19-22 Ævar Örn Guðjónsson   Hugsuður frá Melaleiti 6,00 

19-22 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Stapi frá Kirkjubæ 6,00 

23 Larissa Silja Werner   Sólbjartur frá Kjarri 5,90 

24 Elvar Þormarsson   Valtýr frá Leirubakka 5,87 

25 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Alfreð frá Skör 5,83 

26-27 Sigríkur Jónsson   Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum 5,73 

26-27 Sara Rut Heimisdóttir   Brák frá Stóra-Vatnsskarði 5,73 

28-29 Ævar Örn Guðjónsson   Njáll frá Eystri-Hól 5,70 

28-29 Birgitta Bjarnadóttir   Fengsæll frá Jórvík 5,70 

30 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Frami frá Strandarhöfði 4,77 

31-34 Sæmundur Sæmundsson   Austri frá Úlfsstöðum 0,00 

31-34 Telma Tómasson   Baron frá Bala 1 0,00 

31-34 Sólon Morthens   Hugi frá Hrepphólum 0,00 

31-34 Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Pétur Gautur frá Strandarhöfði 0,00 

B úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Hlynur Pálsson   Mökkur frá Hellu 6,60 

2 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Vísa frá Hrísdal 6,57 

3 Alma Gulla Matthíasdóttir   Neisti frá Strandarhjáleigu 6,37 

4 Sara Ástþórsdóttir   Eyvar frá Álfhólum 6,33 

5 Lena Zielinski   Jómfrú frá Húsatóftum 2a 6,13 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Brynja Amble Gísladóttir   Goði frá Ketilsstöðum 6,90 

2 Elvar Þormarsson   Hrafndís frá Ey I 6,73 

3 Hlynur Pálsson   Mökkur frá Hellu 6,53 

4 Hjörvar Ágústsson   Bylur frá Kirkjubæ 6,20 

5-6 Matthías Leó Matthíasson   Taktur frá Vakurstöðum 0,00 

5-6 Jón Steinar Konráðsson   Fífill frá Feti 0,00 

Opinn flokkur - 2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu 6,27 

2 Lea  Schell   Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,23 

3 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi 6,20 

4 Kristín Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,10 

5 Matthías Elmar Tómasson   Austri frá Svanavatni 6,03 

6 Arna Snjólaug Birgisdóttir   Nasa frá Útey 2 6,00 

7 Elín Deborah Guðmundsdóttir   Faxi frá Hólkoti 5,83 

8 Oddný Erlendsdóttir   Hervar frá Haga 5,57 

9 Pia Rumpf   Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum 5,43 

10 Halldóra Anna Ómarsdóttir   Argentína frá Kastalabrekku 5,23 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Ingibjörg Guðmundsdóttir   Garri frá Strandarhjáleigu 6,40 

2-3 Matthías Elmar Tómasson   Austri frá Svanavatni 6,27 

2-3 Lea  Schell   Þrá frá Eystra-Fróðholti 6,27 

4 Arnhildur Halldórsdóttir   Þytur frá Stykkishólmi 6,13 

5 Kristín Ingólfsdóttir   Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 5,77 

FIMMGANGUR F1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,10 

2 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum 6,93 

3-4 Ragnhildur Haraldsdóttir   Þróttur frá Tungu 6,90 

3-4 Hulda Gústafsdóttir   Birkir frá Vatni 6,90 

5 Sigurður Vignir Matthíasson   Gormur frá Efri-Þverá 6,77 

6 Helga Una Björnsdóttir   Álfrún frá Egilsstaðakoti 6,67 

7-8 Hinrik Bragason   Byr frá Borgarnesi 6,60 

7-8 Viðar Ingólfsson   Bruni frá Brautarholti 6,60 

9-10 Hulda Gústafsdóttir   Vísir frá Helgatúni 6,57 

9-10 Þórarinn Ragnarsson   Sæmundur frá Vesturkoti 6,57 

11-12 Þórarinn Ragnarsson   Stekkja frá Brimnesi 6,53 

11-12 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Vaki frá Auðsholtshjáleigu 6,53 

13 Sigurbjörn Bárðarson   Álfsteinn frá Hvolsvelli 6,43 

14 Sara Sigurbjörnsdóttir   Fjóla frá Oddhóli 6,37 

15 Vignir Siggeirsson   Kolgrímur frá Hemlu II 6,30 

16-17 Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Tromma frá Skógskoti 6,27 

16-17 Bjarni Bjarnason   Hnokki frá Þóroddsstöðum 6,27 

18 Guðmar Þór Pétursson   Sólbjartur frá Flekkudal 6,23 

19 Ásmundur Ernir Snorrason   Kórall frá Lækjarbotnum 6,17 

20-21 Jakob Svavar Sigurðsson   Straumur frá Skrúð 6,10 

20-21 Guðmar Þór Pétursson   Brenna frá Blönduósi 6,10 

22 Sigurbjörn Bárðarson   Oddur frá Breiðholti í Flóa 5,77 

23 Hlynur Guðmundsson   Goði frá Lækjarbrekku 2 5,30 

24-29 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu 0,00 

24-29 Sigurður Vignir Matthíasson   Stimpill frá Hestheimum 0,00 

24-29 Bergur Jónsson   Stúdent frá Ketilsstöðum 0,00 

24-29 Árni Björn Pálsson   Villingur frá Breiðholti í Flóa 0,00 

24-29 Páll Bragi Hólmarsson   Álvar frá Hrygg 0,00 

24-29 Bergur Jónsson   Fákur frá Ketilsstöðum 0,00 

B úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Vaki frá Auðsholtshjáleigu 6,74 

2 Hulda Gústafsdóttir   Vísir frá Helgatúni 6,69 

3 Þórarinn Ragnarsson   Sæmundur frá Vesturkoti 6,55 

4 Viðar Ingólfsson   Bruni frá Brautarholti 6,45 

5 Hinrik Bragason   Byr frá Borgarnesi 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,33 

2 Teitur Árnason   Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,26 

3 Ragnhildur Haraldsdóttir   Þróttur frá Tungu 7,21 

4 Helga Una Björnsdóttir   Álfrún frá Egilsstaðakoti 6,83 

5 Sigurður Vignir Matthíasson   Gormur frá Efri-Þverá 6,76 

6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir   Vaki frá Auðsholtshjáleigu 6,69 

FIMMGANGUR F2

Opinn flokkur - 1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Laxnes frá Lambanesi 6,60 

2 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Þrá frá Kirkjubæ 6,50 

3 Súsanna Sand Ólafsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti 6,43 

4 Ólafur Þórðarson   Stekkur frá Skák 6,30 

5 Sólon Morthens   Gáll frá Dalbæ 6,20 

6-7 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Losti frá Ekru 6,17 

6-7 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Elja frá Sauðholti 2 6,17 

8 Ragnar Eggert Ágústsson   Sæla frá Hemlu II 6,13 

9 Sara Rut Heimisdóttir   Gola frá Stóra-Vatnsskarði 6,07 

10 Hjörvar Ágústsson   Ás frá Kirkjubæ 6,03 

11 Hans Þór Hilmarsson   Kylja frá Stóra-Vatnsskarði 6,00 

12 Sigursteinn Sumarliðason   Ída frá Hlemmiskeiði 3 5,97 

13-14 Maiju Maaria Varis   Elding frá Hvoli 5,80 

13-14 Bjarni Sveinsson   Sif frá Laugardælum 5,80 

15-16 Hrefna María Ómarsdóttir   Hrafna frá Álfhólum 5,77 

15-16 Lena Zielinski   Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 5,77 

17 Súsanna Sand Ólafsdóttir   Óskar Þór frá Hvítárholti 5,73 

18 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Hátíð frá Hofi I 5,60 

19 Hulda Björk Haraldsdóttir   Stormur frá Sólheimum 5,57 

20-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Narfi frá Áskoti 5,50 

20-23 Hrefna María Ómarsdóttir   Hljómar frá Álfhólum 5,50 

20-23 Sara Rut Heimisdóttir   Magnús frá Feti 5,50 

20-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Þórvör frá Lækjarbotnum 5,50 

24 Sigríkur Jónsson   Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum 5,10 

25 Ólafur Guðni Sigurðsson   Hátíð frá Steinsholti 5,03 

26 Johannes Amplatz   Vonadís frá Reykjum 4,77 

27 Súsanna Sand Ólafsdóttir   Ótta frá Sælukoti 4,73 

28 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Bruni frá Efri-Fitjum 4,67 

29 Hlynur Pálsson   Hylling frá Litlu-Sandvík 4,27 

30-32 Ævar Örn Guðjónsson   Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 0,00 

30-32 Auðunn Kristjánsson   Kopar frá Vatnsenda 0,00 

30-32 Sigríkur Jónsson   Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum 0,00 

B úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Elja frá Sauðholti 2 6,76 

2 Sigursteinn Sumarliðason   Ída frá Hlemmiskeiði 3 6,05 

3 Ragnar Eggert Ágústsson   Sæla frá Hemlu II 5,95 

4-5 Hans Þór Hilmarsson   Kylja frá Stóra-Vatnsskarði 0,00 

4-5 Hjörvar Ágústsson   Ás frá Kirkjubæ 0,00 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir   Laxnes frá Lambanesi 6,93 

2 Jóhann Kristinn Ragnarsson   Elja frá Sauðholti 2 6,93 

3 Súsanna Sand Ólafsdóttir   Hyllir frá Hvítárholti 6,76 

4 Hanna Rún Ingibergsdóttir   Þrá frá Kirkjubæ 6,62 

5 Sólon Morthens   Gáll frá Dalbæ 6,55 

6 Ólafur Þórðarson   Stekkur frá Skák 6,48 

Opinn flokkur - 2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Harpa-Sjöfn frá Þverá II 5,77 

2 Svanhildur Hall   Þeyr frá Holtsmúla 1 5,73 

3 Hafdís Arna Sigurðardóttir   Sólon frá Lækjarbakka 5,53 

4 Guðmundur Guðmundsson   Snör frá Lönguskák 5,47 

5 Kristín Ingólfsdóttir   Glaðvör frá Hamrahóli 5,43 

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Svanhildur Hall   Þeyr frá Holtsmúla 1 6,31 

2 Hafdís Arna Sigurðardóttir   Sólon frá Lækjarbakka 6,21 

3 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Harpa-Sjöfn frá Þverá II 5,88 

4 Kristín Ingólfsdóttir   Glaðvör frá Hamrahóli 5,48 

5 Guðmundur Guðmundsson   Snör frá Lönguskák 5,36 

GæðINGASKEIð

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Árni Björn Pálsson Villingur frá Breiðholti í Flóa 7,75 

2 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 7,58 

3 Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri 7,33 

4 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 7,17 

5 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 6,83 

6 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti 6,75 

7 Viðar Ingólfsson Gyðja frá Hvammi III 6,33 

8 Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti 3,79 

9 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 0,58 

10 Hlynur Guðmundsson Goði frá Lækjarbrekku 2 0,00 

11 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 0,00 

12 Vignir Siggeirsson Hugrún frá Hemlu II 0,00 

13 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum 0,00 

14 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu 0,00 

Opinn flokkur - 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Hjörvar Ágústsson Aldur frá Brautarholti 7,38 

2 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,33 

3 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ 7,13 

4 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 7,08 

5 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey 6,17 

6 Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2 6,08 

7 Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli 5,63 

8 Hlynur Pálsson Hylling frá Litlu-Sandvík 5,29 

9 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Losti frá Ekru 4,58 

10 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Laxnes frá Lambanesi 3,25 

11 Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum 2,96 

12 Bjarki Freyr Arngrímsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum 2,96 

13 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hátíð frá Hofi I 0,00 

14 Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti 0,00 

15 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum 0,00 

16 Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum 0,00 

17 Rakel Sigurhansdóttir Steinvör frá Skeggjastöðum 0,00 

18 Sævar Haraldsson Dögun frá Mosfellsbæ 0,00 

19 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 0,00 

20 Ragnar Eggert Ágústsson Sæla frá Hemlu II 0,00 

Opinn flokkur - 2. flokkur

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II 6,25 

2 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka 6,13 

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)

Sæti Knapi Hross Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,51 

2 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,53 

3 Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 7,85 

4 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 7,86 

5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 7,87 

6 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 7,89 

7 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 7,98 

8 Árni Björn Pálsson Gloría frá Grænumýri 8,11 

9 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 8,14 

10 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu 8,15 

11 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 8,19 

12 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 8,25 

13 Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum 8,39 

14 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 8,42 

15 Larissa Silja Werner Rúmba frá Kjarri 8,46 

16 Atli Fannar Guðjónsson Viola frá Steinnesi 8,54 

17 Jóhanna Margrét Snorradóttir Flosi frá Melabergi 8,55 

18 Hulda Björk Haraldsdóttir Draumur frá Borgarhóli 8,69 

19 Hjörvar Ágústsson Náttsól frá Geitaskarði 8,81 

20 Hlynur Guðmundsson Krafla frá Efstu-Grund 0,00 

21 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 0,00 

22 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 0,00 

23 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 0,00 

24 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00 

25 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 0,00 

26 Helga Una Björnsdóttir Besti frá Upphafi 0,00 

27 Jónas Már Hreggviðsson Vala frá Norður-Hvammi 0,00 

SKEIð 150M

Sæti Knapi Hross Tími

1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,33 

2 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 14,63 

3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,99 

4 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi 15,25 

5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ 15,30 

6 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 15,44 

7 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu 15,44 

8 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum 15,45 

9 Teitur Árnason Loki frá Kvistum 15,49 

10 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti 15,58 

11 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 15,69 

12 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 15,77 

13 Gústaf Ásgeir Hinriksson Björt frá Bitru 15,78 

14 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 16,07 

15 Lárus Jóhann Guðmundsson Hausti frá Árbæ 16,07 

16 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu 16,11 

17 Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú 16,13 

18 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 16,17 

19 Viðar Ingólfsson Gyðja frá Hvammi III 16,23 

20 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu 16,28 

21 Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey 16,37 

22 Auðunn Kristjánsson Kopar frá Vatnsenda 16,37 

23 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 16,40 

24 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák 16,49 

25 Teitur Árnason Ör frá Eyri 0,00 

26 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti 0,00 

SKEIð 250M

Sæti Knapi Hross Tími

1 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 22,72 

2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 22,79 

3 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 22,91 

4 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 23,02 

5 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 23,05 

6 Sæmundur Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 23,15 

7 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 23,76 

8 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 24,49 

9 Hlynur Guðmundsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2 24,75 

10 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 0,00