laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Vallarmótið 2010

13. september 2010 kl. 10:17

Vallarmótið 2010

Vallarmótið var haldið á laugardaginn í blíðskaparveðri.  Mjög góð þátttaka var
og glæsileg tilþrif. Í verðlaun fyrir fyrsta sæti í áhugamannaflokki var folatollur undir Flipa frá Litlu-Sandvík og fyrir fyrsta sæti í tölti folatollur undir Glæsi frá Litlu-Sandvík.
               
Úrslit voru eftirfarandi:                
                   
Pollaflokkur:                
Eik Elvarsdóttir     Þrenna frá Strandarhjáleigu    
Selma María Jónsdóttir    Vinur frá Skarði        
Heimir Árni Erlendsson                
Guðrún Margrét Sveinsdóttir    Ísing frá Götu        
                   
Barnaflokkur                
1    Þormar Elvarsson    Gormur frá Fljótstungu    
2    Arnór Dan Kristinsson    Pía frá Litlu Brekku        
3    Katrín Stefánsdóttir    Svarti Pétur frá Litlu Sandvík    
4    Selma María Jónsdóttir    Vinur frá Skarði        
5    Katrín Eva Grétarsdóttir    Gnýr frá Árbæ        
                   
Unglingaflokkur                
1    Rakel Jónsdóttir    Freyja frá Brekkum 2        
2    Fríða Hansen    Þróttur frá Efri Hömrum    
3    Jóna Björg Guðmundsdóttir    Smyrill frá Hellu        
4    Sigríður Óladóttir    Ösp frá Litlu Sandvík        
5    Alexandra Garðardsóttir    Vifill frá Dalsmynni        
                   
Ungmennaflokkur                
1    Kári Steinsson    Óli frá Feti        
2    Ragnheiður H Ársælsdóttir    Prímus frá Brekkukoti    
3    Erla Katrín Jónsdóttir    Dropi frá Selfossi        
4    Teitur Árnason    Korði frá Kanastöðum    
5    Guölaug J Matthíasdóttir    Mylla frá Flögu        
                   
Áhugamannaflokkur                
1    Hulda G Geirsdóttir    Þrenna frá Strandarhjáleigu    
2    Inga María Jónínudóttir    Þorbjörn frá Feti        
3    Ingimar Baldvinsson    Fáni frá Selfossi        
4    Stefán Hauksson    Gustur frá Ormsstöðum    
5    Kristbjörg Kristinsdóttir    Dís frá Jaðri        
                   
Tölt                    
1    Sigurbjörn Viktorsson    Smyrill frá Hrísum        
2    Ingimar Baldvinsson    Fáni frá Selfossi        
3    Erla Björk Tryggvadóttir    Flúð frá Vorsabæ        
4    Erla Katrín Jónsdóttir    Vænting frá Ketilstöðum    
5    Grettir Jónasson    Bessý frá Heiði        
                   
100m skeið                
1    Sigurður Sigurðsson    Snædís frá Ölvisholti        7,75
2    Logi Laxdal    Gletta frá Bringu        7,8
3    Birgitta Bjarnadóttir    Vatnar frá Gullberastöðum    8,2
4    Kristbjörg Kristinsdóttir    Felling frá Hákoti        8,4
5    Einar Eysteinsson    Bylgja frá Stafholti        8,8
                   
Bjórtölt                    
1    Ingirmar Baldvinsson    Fáni frá Selfossi        
2    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Mylla frá Flögu        
3    Sigurbjörn Viktorsson    Skvísa frá Eyrarbakka    
4    Árni Guðmundsson    Öðlingur            
5    Auður Möller    Tumi frá Litla Hofi