miðvikudagur, 20. júní 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit úr áhugamannadeildinni

Óðinn Örn Jóhannsson
9. mars 2018 kl. 10:00

Áhugamannadeildin Skeið 2018.

Slakataumatölt og skeið fór fram í gær.

Það var frábært kvöld í Samskipahöllinni í Spretti í gær þegar keppt var í slaktaumatölti og fljúgjandi skeiði.  Spennan var mikil enda mörg stig í pottinum.

Slaktaumatöltskeppnin var gífurlega sterk og til að komast í úrslit þurft 6,27 og yfir.  Eftir æsispennandi úrslit stóðu þau Aasa Ljungberg og Skorri frá Skriðulandi sem sigurvegarar með einkuninna 7,23, í öðru sæti urðu Jóhann Ólafsson og Brúney frá Grafarkoti með 7,03 og jöfn í þriðja til fjórða sæti voru þau Jón Steinar Konráðsson á Garpi frá Kálfhóli2 og Erla Guðný Gylfadóttir á Roða frá Margrétarhofi með einkunina 6,50.

Liðaplattan í slaktaumatöltinu hlaut lið Heimahaga.

Flúgandi skeiðið tókst frábærlega, þarna sáust flottir sprettir og góðir tímar.  Spennan var gífurleg fram að síðasta spretti.  Það voru þau Erlendur Ari Óskarsson og Líf frá Framnesi sem fóru hraðasta sprettinn á tímanum 5,42 sek, í örðu sætu urðu þau Vilborg Smáradóttir og Klókur frá Dallandi á tímanum 5,47 og í þriðja sæti urðu þau Arnar Heimir Lárusson og Korði frá Kanastöðum á tímanum 5,56.

Liðaplattan í fljúgandi skeiði hlaut lið Team Kaldi Bar.

Staðan eftir fjórar greinar í Equsanadeildinni er gífurlega spennandi.

Í einstaklingskeppninni stendur Aasa Ljungberg efst með 22 stig, í öðru sæti er Árni Sigfús Birgisson með 15 stig og  Jón Steinar Konráðsson í þriðja sæti með 14 stig.   Þar fylgja fast á eftir, jöfn með 12 stig hvert, þau Erlendur Ari, Jóhann Ólafsson, Jóna Margrét, Saga Steinþórsdóttir og Sigurður Breiðfjörð.

Í liðakeppninni er spennan mikil líka en þar er efst lið Heimahaga með 118 stig, í öðru sæti lið Barka með 117 stig og í þriðja sæti lið Vagna þjónustu með 107 stig.

Meðfylgjandi eru öll úrslit kvöldsins.

Við minnum svo á lokamótið fimmtudaginn 22 mars þegar keppt verður í tölti og hefst mótið kl. 19:00.   

Forkeppni:

1 30 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Skorri 7.40 7.10 7.30 7.30 6.80 7.23 A úrslit

2 31 Jóhann Ólafsson Brúney 7.10 7.00 7.00 7.10 6.80 7.03 A úrslit

3 44 Jóna Margrét Ragnarsdóttir Rosi 6.50 6.80 6.50 6.80 6.60 6.63 A úrslit

4 48 Erla Guðný Gylfadóttir Roði 6.40 6.50 6.50 6.00 6.60 6.47 A úrslit

5-6 42 Jón Steinar Konráðsson Garpur 5.60 6.30 6.50 6.30 6.30 6.30 A úrslit

5-6 32 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Barði 5.90 6.30 6.00 6.80 6.60 6.30 A úrslit

7 22 Petra Björk Mogensen Gjafar 6.10 6.10 6.10 6.60 6.60 6.27 A úrslit

8 4 Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur 6.10 6.10 6.40 6.90 5.90 6.20

9 23 Ingimar Jónsson Birkir 6.60 5.90 6.00 6.30 6.10 6.13

10-12 25 Rósa Valdimarsdóttir Laufey 6.00 6.00 6.30 6.50 5.00 6.10

10-12 16 Jón Finnur Hansson Dís 5.80 6.50 5.80 6.00 6.60 6.10

10-12 26 Jóhann Albertsson Stapi 5.60 6.40 6.10 6.30 5.90 6.10

13 19 Halldór Gunnar Victorsson Nóta 5.90 5.90 6.40 6.30 6.00 6.07

14-15 46 Sigurbjörn Viktorsson Hremmsa 5.90 5.90 5.50 6.40 6.30 6.03

14-15 9 Hannes Brynjar Sigurgeirson Snúður 6.40 5.60 5.60 6.10 6.40 6.03

16 21 Þórunn Eggertsdóttir Gefjun 6.10 6.30 5.40 6.40 5.60 6.00

17 13 Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi 6.10 6.00 5.60 6.10 5.60 5.90

18 5 Edda Hrund Hinriksdóttir Loki 5.50 5.80 6.50 6.30 5.40 5.87

19-20 33 Jenny Elisabet Eriksson Kolbeinn 5.10 5.90 5.60 6.10 6.00 5.83

19-20 17 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna 5.80 5.90 5.50 5.90 5.80 5.83

21 15 Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull 5.40 5.90 6.30 5.60 5.80 5.77

22 47 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn 5.60 5.50 5.10 6.10 6.00 5.70

23 29 Drífa Harðardóttir Hróðný 5.90 6.00 4.50 5.40 5.40 5.57

24 12 Rúnar Bragason Geisli 5.90 3.90 5.40 6.30 5.00 5.43

25 41 Þorvaldur Gíslason Sólvar 5.40 5.40 5.40 5.60 5.10 5.40

26-28 38 Sverrir Sigurðsson Krummi 6.00 5.60 4.60 5.00 5.50 5.37

26-28 34 Óskar Pétursson Vörður 5.50 5.30 4.10 5.40 5.40 5.37

26-28 28 Ásgeir Margeirsson Seiður 4.50 5.50 4.80 5.80 5.80 5.37

29-30 24 Aníta Lára Ólafsdóttir Djákni 5.40 5.80 5.10 5.10 5.40 5.30

29-30 1 Elín Deborah Guðmundsdóttir Faxi 4.50 5.10 5.80 6.10 5.00 5.30

31 10 Ingi Guðmundsson Gígur 5.00 5.40 5.60 5.40 4.40 5.27

32-33 20 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Drift 5.00 5.80 4.30 5.40 5.30 5.23

32-33 36 Kolbrún Kristín Birgisdóttir Skarphéðinn 4.90 5.30 5.40 5.10 5.30 5.23

34-36 40 Saga Steinþórsdóttir Eyrún 4.80 4.90 5.10 5.40 5.80 5.13

34-36 8 Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson Kristín 4.80 4.90 5.10 5.40 5.80 5.13

34-36 3 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir 4.30 5.60 5.30 5.10 5.00 5.13

37 43 Snæbjörn Sigurðsson Krákur 5.10 5.00 5.50 4.60 5.00 5.03

38-39 6 Kolbrún Þórólfsdóttir Róði 4.90 5.10 5.50 5.00 4.60 5.00

38-39 27 Arnar Bjarnason Harpa 4.40 5.10 5.00 4.90 5.30 5.00

40 45 Bryndís Arnarsdóttir Fákur 4.90 5.30 4.90 5.10 4.40 4.97

41 7 Svanhildur Hall Kraka 4.10 4.80 4.90 3.90 5.50 4.60

42 2 Sigurbjörn J Þórmundsson Dvali 3.40 5.10 3.80 4.80 5.30 4.57

43 39 Sverrir Einarsson Kraftur 4.30 5.80 4.90 4.30 4.30 4.50

44 11 Sigurður Freyr Árnason Óðinn 4.10 4.90 4.40 4.50 4.10 4.33

45 35 Halldór Svansson Sproti 3.90 4.40 4.30 3.90 5.10 4.20

46 37 Arnhildur Halldórsdóttir Ópal 4.00 4.60 3.50 3.80 4.10 3.97

47 18 Oddný Erlendsdóttir Nótt 4.60 4.10 3.90 3.60 3.60 3.87

48 14 Sigrún Sæmundsen Íslendingur 3.40 4.60 3.60 3.40 3.60 3.53