fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit frá Vetrarmóti Smára

3. mars 2010 kl. 11:38

Úrslit frá Vetrarmóti Smára

Fyrsta vetrarmót Smára fór framm sunnudaginn 28 febrúar í blíðskaparveðri við reiðhöllina á Flúðum. Mæting var mjög góð bæði af knöpum sem og áhorfendum. Hestakostur var vægast sagt frábær bæði í eldri og yngri flokkum og átti dómari erfitt verk fyrir höndum en úrslit urðu eftirfarandi.

 

Pollaflokkur (engin röðun, skráð eftir skráningu)

Viktor Logi Ragnarsson           Moli frá Reykjum  17v      Móálótt

Aron Ernir Ragnarsson    Erró frá Efraseli   6v        Brúnskjótt

Ísak Gústafsson                       Kristall frá Myrkholti 18v      Grár

Laufey Ósk Grímsdóttir           Hekla frá Ásatúni  8v        Grá

Þorvaldur Logi Einarsson         Rúbín frá Vakurstöðum 13v      Bleikskjóttur

 

Barnaflokkur

1.         Viktor Máni Sigurðarson          Þýða frá Kaldbak 11v      Dökkjörp

2.         Helgi V Sigurðsson                  Kenning frá Skollagróf  8v   Brún

 

Unglingaflokkur

1.         Björgvin Ólafsson                    Skuggi frá Hrepphólum          18v      Brúnn

2.         Rosmarie Tómasdóttir              Blær frá Vestra-Geldingafelli      12v      Brún, nösóttur

3.         Alexandra Garðarsdóttir          Úlfur frá Jarði            6v        Bleikálóttur

4.         Gunnlaugur Bjarnason  Klakkur frá Blesastöðum 2a                6v        Brúnn

5.         Viktoría Larsen                        Fjallaskjóni frá Uppsölum    17v      Rauðskjóttur

6.         Sigurbjörg Þóra Björnsdóttir    Blossi frá Vorsabæ 2           7v        Rauðblesóttur

7.         Kjartan Helgason                     Þokki frá Hvammi 1             9v        Jarpur

8.         Ragnhildur Eyþórsdóttir           Glói frá                                    14v      Rauður, tvístjörn

9.         Guðjón Rafn Sigurðarson         Hreimur frá Kaldbak    6v        Rauðblesóttur, litfórótur

10.       Guðjón Örn Sigurðsson           Kenning frá Skollagróf             8v        Brún

 

Ungmennaflokkur

1.         Karen Hauksdóttir                   Gára frá Blesastöðum              9v        Grá

2.         Matthildur María Guðmunds    Logi frá Hlemmiskeiði              9v        Brúnn

 

Unghrossaflokkur

1.         Gústaf Loftsson                       Gýgja frá Miðfelli 5            5v        Brún

2.         Helgi Kjartansson                    Röst frá Hvammi 1            5v        Rauð tví stjörnótt

3.         Ragnar Sölvi Geirsson  Krapi frá Meiritungu                      5v        Grár

4.         Guðmann Unnsteinsson            Blúnda frá Arakoti              5v        Brún, blesótt

5.         Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Silfurdís frá Vorsabæ 2       5v        Brún

6.         Kristbjörg Kristinsdóttir           Spuni frá Jaðri                     5v        Jarpur

7.         Guðríður Þórarinsdóttir            Breki frá Reykjadal             5v        Brúnn

8.         Magnús Helgi Loftsson Flipi frá Haukholtum                       5v        Rauður

 

Fullorðinsflokkur 2. Flokkur


1.         Aðalsteinn Aðalsteinsson          Snillingur frá Vorsabæ II            9v        Jarpblesóttur

2.         Hjálmar Gunnarsson                Vígaskjóni frá Flögu                  12v      Rauðskjóttur

3.         Styrmir Þorsteinsson                Hrappur frá Bergstöðum            14v      Jarpur

4.         Sigríður Eva Guðmundsdóttir   Hrókur frá Helmmiskeiði            8v        Móálóttur

5.         Svala Bjarnadóttir                    Kvika frá Fjalli                         8v        Jörp

6.         Bára Másdóttir                       Sólon frá Krækishólum              6v        Rauðglófextur

7.         Rosemarie Þorleifsdóttir           Seifur frá Vestra-Geldingaholti 10v      Brún, tvístjörnótt

8.         Magnús Helgi Loftsson            Sokki frá Haukholtum            6v        Rauður, strjörnótt

 

Fullorðinsflokkur 1. Flokkur


1.         Gústaf Loftsson                       Hrafntinna frá Miðfelli 5                   5v        Brún

2.         Guðbjörg Jóhannsdóttir            Sara frá Ásatúni                             10v      Móálótt

3.         Einar Logi Sigurgeirsson           Snerpa frá Miðfelli                         8v        Grá

4.         Aðalheiður Einarsdóttir Moli frá Reykjum                                    17v      Móálóttur

5.         Guðmann Unnsteinsson            Stæll frá Efriþverá                        8v        Jarpur

6.         Bjarni Birgisson                       Stormur frá Reykholti                  10v      Jarpur

7.         Kristbjörg Kristinsdóttir           Árdís frá Ármótum                      7v        Móálótt

8.         Ólafur Stefánsson                    Gýja frá Hrepphólum                  8v        Brún stjörnótt

9.         Unnar Steinn Guðmundsson     Komma frá Reykhól                   9v        Brún stjörnótt

10.       Grímur Guðmundsson              Glæsi frá Ásatúni                        11v      Brúnn