fimmtudagur, 20. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit frá Sumarsmelli Harðar -

20. júlí 2010 kl. 10:20

Úrslit frá Sumarsmelli Harðar -

Harðarmenn héldu Sumarsmellinn um síðustu helgi. Ekki var hægt að kvarta yfir veðrinu þar sem síðasta helgi var einver mesta góðviðriðshelgi sem menn muna hér sunnanlands í seinni tíð.

Hér á eftir má sjá öll úrslin mótsins:

Fjórgangur1.flokkur B úrslit

1.VigdísMatthíasdóttir/Stígur                       7,00

2.Sölvi Sigurðarson                                         6,77

3.Linda Rún Pétursdóttir/Máni                      6,73

4.Camilla Petra Sigurðardóttir / Blær          6,70

5.Viðar Ingólfsson/Drift                                 6,67

6.John Kristinn                                               6,60

7 – 8 Davíð Jónsson/Hrafnfinnur                   6,50

7-8 Grettir Jónasson/Blakkur                        6,50

 

 

FjórgangurUnglingar A Úrslit

1.BáraSteinsdóttir / Spyrnir                          6,53

2.Hrafnhildur Sigurðardóttir/Faxi                 6,40

3.Hulda Kolbeinsdóttir/Nemi                        6,37

4.Harpa S. Bjarnadóttir/Trú                          6,30

5.Gunnlaugur Bjarnason/Klakkur                  6,10

6.Bjarki Freyr Arngrímsson/Gýmir                6,07

 

Tölt T2  A úrslit

1.Anna S.Valdemarsdóttir/ Adam                7,10

2.Arna Rúnarsdóttir/Tryggur                        6,30

3.Erla Katrín Jónsdóttir/Pía                           5,60

 

 

 

 

Fimmgangur1.flokkur B Úrslit

6.Sigurður V.Matthíasson/Lektor                 6,90

7.Sigursteinn Sumarliðason/Álmur               6,70

8.Sif Jónsdóttir/Straumur                              6,20

9.Camilla Petra/ Hylling                                5,90

 

Tölt1.flokkur B úrslit

6.VigdísMatthíasdóttir/Stígur                      7,50

7.Anna S. Valdemarsdóttir/Ásgrímur            7,28

8.Sigurbjörn Viktorsson/Smyrill                    7,11

9. Sigurður Sæmundsson/Vonadís                 6,72

10. Viðar Ingólfsson/Sprettur                                      –

 

Fjórgangur1.flokkur A-úrslit

1.HuldaGústafsdóttir / Kjuði                         7,47

2.Fanney G. Valsdóttir/Fókus                        7,27

3.Vigdís Matthíasdóttir/Stígur                      6,97

4.Sigurður V Matthíasson /Lektor                 6,87

5.Anna S. Valdemarsdóttir/Snarfari  6,83

6. Sif Jónsdóttir /Fjalar                                              6,60

 

Fimmgangur AÚrslit

1.Pim VanDer Slot/Draumur                                    7,17

2-3. Anton P. Níelsson/Már                           6,95

2-3.Edda Rún Ragnarsdóttir/Hreimur           6,95

4.Reynir Örn Pálmason          /Baldvin                      6,93

5.Sigurður V. Matthíasson/Lektor                 6,86

6.Kári Steinsson/Óli                                       6,24

 

100m Skeið

1.SigurðurÓli Kristinsson/Freki                     8,10/8,25

2.Jóhann Þór Jóhannesson/Skemill                8,22/8,34

3.Sif Jónsdóttir                                                           8,70/8,72

4.Camilla Petra/Gunnur                                10,05/9,25

 

Gæðingaskeið

1.Jóhann ÞórJóhannesson/Ástareldur          5,29

2.Sigurður Óli Kristinsson/Freki                    4,96

3.Inga María Stefánsdóttir/Sandur               4,38

4.Sif Jónsdóttir/Straumur                              4,21

5.Arna Rúnarsdóttir/Tryggur                        2,54



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00