föstudagur, 19. október 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit frá íþróttamóti Spretts

18. júní 2015 kl. 09:49

Guðmunda Ellen Sigurðardóttir og Týr frá Skálatjörn.

Niðurstöður sunnudagsins þróttamóti Spretts og úrtöku fyrir HM.

Hér má sjá niðurstöður frá sunnudeginum 14.júní á Opna Íþróttamóti Spretts og úrtöku fyrir HM.

Fimmgangur F1
A úrslit Meistaraflokkur –
1 Hulda Gústafsdóttir / Birkir frá Vatni 7,83
2 Eyrún Ýr Pálsdóttir / Hrannar frá Flugumýri II 7,67
3 Hinrik Bragason / Penni frá Eystra-Fróðholti 7,43
4 Mette Mannseth / Stjörnustæll frá Dalvík 7,29
5 Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 7,17
6 Þórarinn Ragnarsson / Sæmundur frá Vesturkoti 6,86
Fimmgangur F1
A úrslit Ungmennaflokkur –
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Geisli frá Svanavatni 7,07
2 Bjarki Freyr Arngrímsson / Freyr frá Vindhóli 6,95
3 Konráð Axel Gylfason / Atlas frá Efri-Hrepp 6,48
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Vídalín Víðir frá Strandarhöfði 5,98
5 Arnór Dan Kristinsson / Goldfinger frá Vatnsenda 5,88
Fimmgangur F2
A úrslit 1. flokkur –
1 Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum 6,95
2 Steingrímur Sigurðsson / Gróði frá Naustum 6,57
3 Sarah Höegh / Frigg frá Austurási 6,31
4 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Vals frá Efra-Seli 6,21
5 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Harpa frá Kambi 6,17
6 Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 5,17
Fimmgangur F2
A úrslit 2. flokkur –
1 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 6,45
2 Aníta Lára Ólafsdóttir / Sleipnir frá Runnum 6,14
3 Kolbrún Þórólfsdóttir / Spes frá Hjaltastöðum 5,76
4 Petra Björk Mogensen / Nökkvi frá Lækjarbotnum 5,45
5 Sigurður Gunnar Markússon / Þytur frá Sléttu 0,00
Fimmgangur F2
A úrslit Unglingaflokkur –
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Vonandi frá Bakkakoti 5,83
2 Kristófer Darri Sigurðsson / Vorboði frá Kópavogi 5,67
3 Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 5,48
4 Thelma Dögg Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 5,24
5 Anna-Bryndís Zingsheim / Erill frá Mosfellsbæ 4,48
Fjórgangur V1
A úrslit Meistaraflokkur –
1 Guðmundur Björgvinsson / Hrímnir frá Ósi 7,77
2 Hulda Gústafsdóttir / Askur frá Laugamýri 7,43
3 Ólafur Andri Guðmundsson / Straumur frá Feti 7,40
4 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,37
5 Lilja S. Pálmadóttir / Mói frá Hjaltastöðum 6,77
6 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 0,00
Fjórgangur V1
A úrslit Ungmennaflokkur –
1 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Týr frá Skálatjörn 7,03
2 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,67
3 Anna-Bryndís Zingsheim / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,63
4 Finnur Ingi Sölvason / Sæunn frá Mosfellsbæ frá 6,60
5 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 6,57
6 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Stimpill frá Vatni 6,53
7 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðarbaki 6,50
Fjórgangur V2
A úrslit 1. flokkur –
1 Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 7,00
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,93
3 Hrafnhildur Jónsdóttir / Kraftur frá Keldudal 6,83
4 Elías Þórhallsson / Barónessa frá Ekru 6,77
42130 Anna Björk Ólafsdóttir / Bjartmar frá Stafholti 6,50
42130 Játvarður Jökull Ingvarsson / Von frá Seljabrekku 6,50
Fjórgangur V2
A úrslit Barnaflokkur –
1 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 7,20
2 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,53
3 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,40
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 6,27
5 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 6,17
Fjórgangur V2
A úrslit Unglingaflokkur –
1 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II 6,70
2 Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 6,67
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,57
4 Aþena Eir Jónsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 6,47
5 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni 6,23
6 Aníta Rós Róbertsdóttir / Rispa frá Þjórsárbakka 6,10
Fjórgangur V2
A úrslit 2. flokkur –
1 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,87
2 Svandís Beta Kjartansdóttir / Taktur frá Reykjavík 6,43
42067 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Vals frá Fornusöndum 6,17
42067 Karen Sigfúsdóttir / Ösp frá Húnsstöðum 6,17
5 Sigurður Gunnar Markússon / Lótus frá Tungu 5,90
6 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 5,13
Tölt T1
A úrslit Meistaraflokkur –
1 Sigurður Sigurðarson / Arna frá Skipaskaga 8,67
2 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 8,11
42067 Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum 8,06
42067 Ragnar Tómasson / Sleipnir frá Árnanesi 8,06
5 Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey 8,00
42162 Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 7,89
42162 Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,89
Tölt T1
A úrslit Ungmennaflokkur –
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Þytur frá Efsta-Dal II 7,44
2 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 7,22
3 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 6,72
42099 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 6,56
42099 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,56
6 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,44
Tölt T2
A úrslit 1. flokkur –
1 Edda Rún Guðmundsdóttir / Þulur frá Hólum 6,83
2 Tinna Rut Jónsdóttir / Hemla frá Strönd I 6,04
3 Guðbjörn Tryggvason / Jarpur frá Syðra-Velli 0,00
Tölt T3
A úrslit 1. flokkur –
1 Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 7,33
2 Emil Fredsgaard Obelitz / Unnur frá Feti 7,00
3 Birta Ólafsdóttir / Hemra frá Flagveltu 6,78
42099 Leó Hauksson / Goði frá Laugabóli 6,56
42099 Jón Ó Guðmundsson / Draumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,56
6 Erla Guðný Gylfadóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,39
7 Ríkharður Flemming Jensen / Freyja frá Traðarlandi 0,00
Tölt T2
A úrslit Meistaraflokkur –
1 Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 8,33
2 Sigurður Vignir Matthíasson / Andri frá Vatnsleysu 7,83
3 Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 7,79
4 Logi Þór Laxdal / Freyþór frá Ásbrú 7,33
5 Sigursteinn Sumarliðason / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 7,25
Tölt T2
A úrslit Ungmennaflokkur –
42006 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 7,04
42006 Konráð Axel Gylfason / Dökkvi frá Leysingjastöðum II 7,04
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Stimpill frá Vatni 6,92
4 Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 6,83
5 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Týr frá Skálatjörn 6,71
Tölt T2
A úrslit 2. flokkur –
1 Arnar Ingi Lúðvíksson / Hekla frá Ási 2 6,46
2 Sigríður Helga Sigurðardóttir / Brjánn frá Akranesi 6,38
3 Kristófer Darri Sigurðsson / Vorboði frá Kópavogi 5,79
Tölt T3
A úrslit 2. flokkur –
42007 Kristín Ingólfsdóttir / Orrusta frá Leirum 6,50
42007 Petra Björk Mogensen / Sigríður frá Feti 6,50
42007 Guðjón Gunnarsson / Reykur frá Barkarstöðum 6,50
42099 Linda Björk Gunnlaugsdóttir / Snædís frá Blönduósi 6,22
42099 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,22
Tölt T3
A úrslit Barnaflokkur –
1 Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 7,00
42038 Signý Sól Snorradóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,39
42038 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 6,39
4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,33
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Segull frá Mið-Fossum 2 6,28
Tölt T3
A úrslit Unglingaflokkur –
1 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni 6,78
2 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,50
3 Aníta Rós Róbertsdóttir / Rispa frá Þjórsárbakka 6,11
4 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 5,94
5 Hákon Dan Ólafsson / Vikur frá Bakka 0,00
Tölt T7
A úrslit 2. flokkur –
1 Herdís Lilja Björnsdóttir / Drift frá Efri-Brú 6,00
2 Snorri Freyr Garðarsson / Blakkur frá Lyngholti 5,75
3 Sigurður Freyr Árnason / Vinur frá Grundarfirði 4,83
4 Hákon Leifsson / Blakkur frá Hofi I 4,58
5 Matthildur R Kristjansdottir / Sprelli frá Ysta-Mó 4,17
Tölt T7
A úrslit Barnaflokkur –
42006 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,75
42006 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Valsi frá Skarði 5,75
3 Þórey Þula Helgadóttir / Kraki frá Hvammi I 5,67
4 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 5,58
5 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti 4,67
6 Salka Herudóttir / Norn frá Vindheimum 4,58