sunnudagur, 23. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit annars vetrarmóts Smára

30. mars 2010 kl. 10:57

Úrslit annars vetrarmóts Smára

Annað vetrarmót Smára fór framm Laugardaginn 27 Mars í Norðan kalda við reiðhöllina á flúðum. Mæting var góð bæði af knöpum sem og áhorfendum. Hestakostur var  frábær bæði í eldri og yngri flokkum dómararnir áttu erfitt verk fyrir höndum en úrslit urðu eftirfarandi.

Pollaflokkur (engin röðun, skráð eftir skráningu)
Aron  Ragnarsson        Ógát                12v    Brún
Viktor Logi Ragnarsson    Erró frá Efraseli        6v    Brúnskjótt
Ísak Gústafsson        Fönix                7v    Brúnn
Þorvaldur Logi Einarsson    Æsa frá Grund            19v    Grá
Þórey Þula Helgadóttir    Ylur frá Miðfelli 2        18v    Moldóttur
Einar Ágúst Ingvarsson    Þrusa                10v    Jörp

Barnaflokkur
1    Rúnar Guðjónsson    Neisti frá Melum    12v    Rauður
2    Helgi V Sigurðsson    Kenning frá Skollagróf    8v    Brún
3    Ragnheiður Björk Einarsdóttir    Rúbín frá Vakurstöðum    10v    Bleikskjóttur
4    Viktor Máni Sigurðarson    Þýða frá Kaldbak    11v    Dökkjörp

Unglingaflokkur
1    Guðjón Rafn Sigurðarson    Grettir frá Hólmi    18v    Grár
2    Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Blossi frá Vorsabæ 2    7v    Rauðblesóttur
3    Rosmarie Tómasdóttir    Blær frá Vestra-Geldingafelli    12v    Brún, nösóttur
4    Viktoría Larsen    Fjallaskjóni frá Uppsölum    17v    Rauðskjóttur
5    Björgvin Ólafsson    Skuggi frá Hrepphólum    18v    Brúnn
6    Guðjón Örn Sigurðsson    Loki frá Svignaskarði    12v    Jarp nösóttur


Ungmennaflokkur
1.    Matthildur María Guðmunds    Logi frá Hlemmiskeiði    9v    Brúnn

Unghrossaflokkur
1    Gústaf Loftsson    Gýgja frá Miðfelli 5    5v    Brún
2    Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Silfurdís frá Vorsabæ 2    5v    Brún
3    Guðmann Unnsteinsson    Blúnda frá Arakoti    5v    Brún, blesótt
4    Ragnar Sölvi Geirsson    Krapi frá Meiritungu    5v    Grár
5    Helgi Kjartansson    Röst frá Hvammi 1    5v    Rauð tví stjörnótt
6    Guðjón Sigurðsson    Illugi frá Kaldbak    5v    Rauðlitföróttur
7    Magnús Helgi Loftsson    Flipi frá Haukholtum    5v     Rauður
8    Berglind Ágústdóttir    Þoka frá Reiðará    4v    Jarp skjótt



Fullorðinsflokkur 2. Flokkur
1    Hjálmar Gunnarsson    Vígaskjóni frá Flögu    12v    Rauðskjóttur
2    Rosemarie Þorleifsdóttir    Jarl frá Vestra-Geldingaholti    9v    Brúnn
3    Magnús Helgi Loftsson    Sokki frá Haukholtum    6v    Rauður, strjörnótt
4    Viktoría Larsen    Kvika frá Miðfelli 5    6v    Brún


Fullorðinsflokkur 1. Flokkur
1    Gústaf Loftsson    Hrafntinna frá Miðfelli 5    5v    Brún
2    Hólmfríður Kristjánsdóttir    Þokki frá Þjóðólfshaga    9v    Brúnn
3    Guðmann Unnsteinsson    Stæll frá Efriþverá    8v    Jarpur
4    Einar Logi Sigurgeirsson    Snerpa frá Miðfelli    8v     Grá
5    Grímur Guðmundsson    Glæsi frá Ásatúni    11v    Brúnn
6    Unnar Steinn Guðmundsson    Komma frá Reykhól    9v    Brún stjörnótt
7    Ingvar Hjálmarsson    Drottning frá Fjalli    8v     Jarp blesótt
8    Ólafur Stefánsson    Gýja frá Hrepphólum    8v    Brún stjörnótt
9    Guðbjörg Jóhannsdóttir    Sara frá Ásatúni    10v    Móálótt
10    Sigfús Guðmundsson    Framtíð frá V-Geldingaholti    10v    Jörp


Stigakeppnin er frekar spennandi og margt getur gerst á 3. og síðasta mótinu en staðan lítur svona út:

Barnaflokkur
    Heildarstig
1    Helgi V Sigurðsson    Kenning frá Skollagróf    18
2    Viktor Máni Sigurðarson    Þýða frá Kaldbak    17
3    Rúnar Guðjónsson    Neisti frá Melum    10
4    Ragnheiður Björk Einarsdóttir    Rúbín frá Vakurstöðum    8
           
Unglingaflokkur   
1    Rosmarie Tómasdóttir    Blær frá Vestra-Geldingafelli    17
2    Björgvin Ólafsson    Skuggi frá Hrepphólum    16
3    Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Blossi frá Vorsabæ 2    14
4    Viktoría Larsen    Fjallaskjóni frá Uppsölum    13
5    Guðjón Rafn Sigurðarson    Grettir frá Hólmi    10
6    Alexandra Garðarsdóttir    Úlfur frá Jarði    8
7    Gunnlaugur Bjarnason    Klakkur frá Blesastöðum 2a    7
8    Guðjón Örn Sigurðsson    Loki frá Svignaskarði    5
9    Kjartan Helgason    Þokki frá Hvammi 1    4
10    Ragnhildur Eyþórsdóttir    Glói frá    3
11    Guðjón Rafn Sigurðarson    Hreimur frá Kaldbak    2
12    Guðjón Örn Sigurðsson    Kenning frá Skollagróf    1
           
Ungmennaflokkur   
1    Matthildur María Guðmunds    Logi frá Hlemmiskeiði    19
2    Karen Hauksdóttir    Gára frá Blesastöðum    10
           
Unghrossaflokkur   
1    Gústaf Loftsson    Gýgja frá Miðfelli 5    20
2-5    Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    Silfurdís frá Vorsabæ 2    15
2-5    Guðmann Unnsteinsson    Blúnda frá Arakoti    15
2-5    Ragnar Sölvi Geirsson    Krapi frá Meiritungu    15
2-5    Helgi Kjartansson    Röst frá Hvammi 1    15
6    Magnús Helgi Loftsson    Flipi frá Haukholtum    6
7-8    Guðjón Sigurðsson    Illugi frá Kaldbak    5
7-8    Kristbjörg Kristinsdóttir    Spuni frá Jaðri    5
9    Guðríður Þórarinsdóttir    Breki frá Reykjadal    4
10-11    Berglind Ágústdóttir    Þoka frá Reiðará    3
10-11    Hjálmar Gunnarsson    Binna frá Gröf    3
           
Fullorðinsflokkur 2. Flokkur   
1    Hjálmar Gunnarsson    Vígaskjóni frá Flögu    19
2    Magnús Helgi Loftsson    Sokki frá Haukholtum    11
3    Aðalsteinn Aðalsteinsson    Snillingur frá Vorsabæ    10
4    Rosemarie Þorleifsdóttir    Jarl frá Vestra-Geldingaholti    9
5    Styrmir Þorsteinsson    Hrappur frá Bergstöðum    8
6-7    Viktoría Larsen    Kvika frá Miðfelli 5    7
6-7    Sigríður Eva Guðmundsdóttir    Hrókur frá Helmmiskeiði    7
8    Svala Bjarnadóttir    Kvika frá Fjalli    6
9    Bára Másdóttir    Sólon frá Krækishólum    5
10    Rosemarie Þorleifsdóttir    Seifur frá Vestra-Geldingaholti    4
           
Fullorðinsflokkur 1. Flokkur   
1    Gústaf Loftsson    Hrafntinna frá Miðfelli 5    20
2    Einar Logi Sigurgeirsson    Snerpa frá Miðfelli    15
3    Guðmann Unnsteinsson    Stæll frá Efriþverá    14
4    Guðbjörg Jóhannsdóttir    Sara frá Ásatúni    11
5    Hólmfríður Kristjánsdóttir    Þökki frá Þjóðólfshaga    9
6-8    Grímur Guðmundsson    Glæsi frá Ásatúni    7
6-8    Unnar Steinn Guðmundsson    Komma frá Reykhól    7
6-8    Aðalheiður Einarsdóttir    Moli frá Reykjum    7
9    Ólafur Stefánsson    Gýja frá Hrepphólum    6
10    Bjarni Birgisson    Stormur frá Reykholti    5
11-12    Ingvar Hjálmarsson    Drottning frá Fjalli    4
11-12    Kristbjörg Kristinsdóttir    Árdís frá Ármótum    4
13    Sigfús Guðmundsson    Framtíð frá V-Geldingaholti    1

 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00