fimmtudagur, 20. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Úrslit á Einarsstaðamóti Þjálfa

9. ágúst 2010 kl. 19:02

Úrslit á Einarsstaðamóti Þjálfa

 

Barnaflokkur
úrslit
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjarmóti 8,60
2 Telma Dögg Tómasdóttir Greifi frá Hóli 8,28
3 Valþór Karlsson Glomma frá Tungu 8,26
4 Matthías Már Stefánsson Frosti frá Akureyri 8,21
5 Guðmar Freyr Magnússon Frami frá Íbíshóli 8,18
7 Viktoría Eik Elvarsdóttir Höfðingi frá Dalsgerði 8,08
6 Ágústa Baldvinsdóttir Bjarmi frá Efri Rauðalæk 8,08
8 Kolbrún Lind Malmquist Aría frá Ármúla 8,03



Forkeppni

1 Ágústa Baldvinsdóttir Bjarmi frá Efri Rauðalæk 8,08
2 Valþór Karlsson Amor frá Enni 8,08
3 Magnús Eyþór Magnússon Stjarna frá Lindarbrekku 7,98
4 Iðunn Bjarnadóttir Baugur frá Torfunesi 7,96
5 Katrín Birna Vignisdóttir Buski frá Bergsstöðum 7,98
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjarmóti 8,62
7 Sara Þorsteinsdóttir Gunnþór frá Grund 0,00
8 Pálína Höskuldsdóttir Stína frá Uppsölum 7,97
9 Matthías Már Stefánsson Frosti frá Akureyri 8,06
10 Sigurjóna Kristjánsdóttir Svörður frá Hellulandi 7,92
11 Valþór Karlsson Glomma frá Tungu 8,14
12 Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka 7,65
13 Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri Rauðalæk 7,90
14 Freyja Vignisdóttir Gjafar frá Syðra-Fjalli 7,52
15 Viktoría Eik Elvarsdóttir Höfðingi frá Dalsgerði 8,08
17 Guðrún Linda Sigurðardóttir Vængur frá Hellulandi 7,83
18 Erla Ingileif Harðardóttir Glói frá Eyhildarholti 7,34
19 Þóra Höskuldsdóttir Gæi frá Garðsá 8,00
20 Telma Dögg Tómasdóttir Greifi frá Hóli 8,15
21 Dagný Anna Ragnarsdóttir Svunta frá Húsavík 8,02
22 Guðmar Freyr Magnússon Frami frá Íbíshóli 8,18
23 Egill Már Þórsson Gullbrá frá Akureyri 7,53
24 Pálína Höskuldsdóttir Hreimur frá Torfunesi 7,94
25 Gerður Björg Harðardóttir Kiljan frá Eyhildarholti 7,86
26 Sigrún Högna Tómasdóttir Gæfa frá Skáney 7,66
27 Arnar Páll Þórsson Þota frá Hrafnagili 7,95
28 Kolbrún Lind Malmquist Aría frá Ármúla 8,07
29 Kristín Ragna Tómasdóttir Lind frá Árbakka 8,01



Unglingaflokkur
Úrslit
1 Andrea Þórey Hjaltadóttir Askur frá Fellshlíð 8,34
2 Fanndís Viðarsdóttir Brynhildur frá Möðruvöllum 8,33
3 Nanna Lind Stefánsdóttir Tónn frá Litla-Garði 8,29
4 Árni Gísli Magnússon Stirnir 8,23
5 Björgvin Helgason Birta frá Skriðu 8,17
6 María Marta Bjarkadóttir Víkingur 8,05
7 Guðlaugur Ari Jónsson Akkur frá Hellulandi 7,95
8 Eyrún Þórsdóttir Sól frá Arnarstöðum 7,28



Forkeppni
1 Karen Björnsdóttir Skutla frá Bergsstöðum 7,08
2 Fanndís Viðarsdóttir Brynhildur frá Möðruvöllum 8,4
3 Nanna Lind Stefánsdóttir Tónn frá Litla Garði 8,28
4 Björgvin Helgason Birta frá Skriðu 8,25
5 Eyrún Þórsdóttir Sól frá Arnarstöðum 8,12
6 Birna Hólmgeirsdóttir Logi frá Sámsstöðum 7,81
7 Kristjana Íris Árnadóttir Kaffon frá Áshóli 7,85
8 Aldís Mánadóttir Vafi frá Þórshöfn 7,89
9 Íris Una Smith Laufa frá Bjarnastöðum 0
10 Andrea Þórey Hjaltadóttir Askur frá Fellshlíð 8,18
11 María Marta Bjarkadóttir Víkingur 8,01
12 Nanna Lind Stefánsdóttir Tíbrá frá Ási 8,2
13 Árni Gísli Magnússon Styrnir 8,28
14 Guðlaugur Ari Jónsson Akkur frá Hellulandi 8,09



Ungmennaflokkur
Úrslit
1 Pernille L. Möller Amanda Vala frá Skriðulandi 8,43
2 Skarphéðinn Páll Ragnarsson Skór frá Halldórsstöðum 8,34
3 Þórarinn Ragnarsson Sigurfari frá Húsavík 8,23
4 Hulda Lilý Sigurðardóttir Byr frá Litladal 8,19
5 Kristjana Ylja Guðmundsdóttir Albatros frá Vatnsleysu 8,01
6 Örvar Freyr Áskelsson Randver frá Garðshorni 7,97
7 Katrín Jóhannsdóttir Tinni frá Vatnsleysu 7,96
8 Jón Herkovic Gestur frá Vatnsleysu 7,96



Forkeppni
1 Pernille L. Möller Amanda Vala frá Skriðulandi 8,37
2 Julia Ho Hrímey frá Hólshúsum 7,82
5 Kristjana Ylja GuðmundsdóttirAlbatros frá Vatnsleysu 8,14
6 Örvar Freyr Áskelsson Randver frá Garðshorni 8,1
7 Jón Herkovic Gestur frá Vatnsleysu 8,12
8 Katrín Jóhannsdóttir Tinni frá Torfunesi 8,05
9 Hulda Lilý Sigurðardóttir Byr frá Litladal 8,07
10 Skarphéðinn Páll Ragnarsson Skór frá Halldórsstöðum 8,27
11 Þórarinn Ragnarsson Sigurfari frá Húsavík 8,14



B-flokkur
A úrslit
1 Þruma frá Akureyri Guðmundur Karl Tryggvason 8,47
2 Punktur frá Varmalæk Magnús B. Magnússon 8,46
3 Logar frá Möðrufelli Baldvin Ari Guðlaugsson 8,40
4 Týr frá Ysta-Gerði Birgir Árnason 8,39
5 Lárus frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson 8,32
6 Rommel frá Hrafnsstöðum Inga Bára Ragnarsdóttir 8,20
7 Prinsessa frá Garði Vignir Sigurðsson 8,15
8 Ríma frá Efri Þverá Þorbjörn Hr. Matthíasson 2,38



B úrslit
8 Rommel frá Hrafnsstöðum Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,32
9 Þytur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,30
10 Glettning frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 8,25
11 Þytur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir 8,25
12 Gerpla frá Hlíðarenda Erlingur Ingvarsson 8,21
13 Dalrós frá Arnarstöðum Þór Jónsteinsson 8,18
14 Ósk frá Ysta-Gerði Birgir Árnason 8,12
15 Draumur frá Björgum Viðar Bragason 0,00



Forkeppni
2 Flugar frá Króksstöðum Tryggvi Höskuldsson 8,24
3 Punktur frá Varmalæk Magnús B. Magnússon 8,4
4 Smellur frá Bringu Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,14
5 Vísir frá Árgerði Nanna Lind Stefánsdóttir 7,98
6 Örn frá Útnyrðingsstöðum Camilla Höj 7,85
7 Dynur frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 8,23
8 Gildra frá Tóftum Birgir Árnason 8,13
9 Hrifning frá Kýrholti Gísli Steinþórsson 8,13
10 Prinsessa frá Garði Vignir Sigurðsson 8,32
11 Gáta frá Bakkakoti Kári Steingrímsson 7,85
12 Stirnir frá Halldórsstöðum Ásbjörn Helgi Árnason 7,99
13 Erro Tryggvi Sigurðsson 7,85
14 Logar frá Möðrufelli Baldvin Ari Guðlaugsson 8,49
15 Haukur frá Akurgerði Sophia Sneider 8,02
16 Brenna frá Hellulandi Kristján Sigtryggsson 7,87
17 Víma frá Þórshöfn Atli Sigfússon 8,07
18 Taktur frá Húsavík Jón Óli Sigfússon 7,94
19 Gróði frá Eyrarlandi Reynir Atli Jónsson 0
20 Fegurðardís frá Íbishóli Magnús B. Magnússon 8,21
21 Tónn frá Litla-Garði Nanna Lind Stefánsdóttir 8,06
22 Vaka frá Hólum Camilla Höj 7,87
23 Glettning frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 8,28
24 Ósk frá Ysta-Gerði Birgir Árnason 8,26
25 Glæðir frá Tjarnarlandi Sæmundur Þ. Sæmundsson 8,1
26 Þytur frá Húsavík Líney María Hjálmarsdóttir 8,3
27 Rommel frá Hrafnsstöðum Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,29
28 Nökkvi frá Björgum Jón Páll Tryggvason 8,23
29 Dalrós frá Arnarstöðum Þór Jónsteinsson 8,26
30 Sveifla frá Hóli Úlfhildur Sigurðardóttir 8,17
31 Þytur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,26
32 Eydís frá Grund Stefán Birgir Stefánsson 8,07
33 Týr frá Ysta-Gerði Birgir Árnason 8,44
34 Þruma frá Akureyri Guðmundur Karl Tryggvason 8,37
35 Örvar frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson 8,21
36 Kolfreyja frá Litlu-Reykjum Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,03
37 Snillingur frá Grund Jón Páll Tryggvason 8,17
38 Saumur frá Syðra-Fjalli Marinó Aðalsteinsson 8,17
39 Þerna frá Hlíðarenda Erlingur Ingvarsson 0
40 Dama frá Arnarstöðum Þórhallur D. Pétursson 7,98
41 Töfri frá Akureyri Tobias Sigurðsson 7,99
42 Taktur frá Hestvit Elvar Einarsson 8,19
43 Kristján Sigtryggsson Skotta frá Hellulandi 0
44 Ríma frá Efri Þverá Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,47
45 Stígur frá Skriðu Þór Jónsteinsson 8,14
46 Össur frá Heiðarbót Jóhannes Jónsson 8,01
47 Fenrir frá Neðri-Ási III Veronika Gspandl 8,05
48 Glampi Rúnar Tryggvason 7,79
49 Þyrla frá Hóli Úlfhildur Sigurðardóttir 8,23
50 Gerpla frá Hlíðarenda Erlingur Ingvarsson 8,27
51 Bylur frá Hvammi Tobias Sigurðsson 7,97
52 Lárus frá Syðra-Skörðugili Elvar Einarsson 8,37
53 Draumur frá Björgum Viðar Bragason 8,3



A flokkur
A úrslit
1 Tristan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 8,67
2 Sindri frá Vallanesi Baldvin Ari Guðlaugsson 8,50
3 Týr frá Litla-Dal Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,35
4 Sísí frá Björgum Viðar Bragason 8,32
5 Hvinur frá Litla-Garði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,30
6 Bjarklind frá Húsavík Gísli Haraldsson 8,22
7 Týja frá Árgerði Gísli Steinþórsson 8,21
8 Úði frá Húsavík Þór Jónssteinsson 0,00



B úrslit:
8 Bjarklind frá Húsavík Gísli Haraldsson 8,36
9 Þerna frá Miðsitju Líney María Hjálmarsdóttir 8,33
10 Steinar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,28
11 Möttull frá Torfunesi Erlingur Ingvarsson 8,23
12 Sámur frá Sámsstöðum Þórarinn Ragnarsson 8,19
13 Ugla frá Grund II Friðrik Kjartansson 8,06
14 Gola frá Ólafsfirði Sæmundur Þ. Sæmundsson 8,04
15 Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson 7,94
16 Kóngur frá Lækjamóti Elvar E. Einarsson 0,00 - dró sig úr keppni



Forkeppni:
1 Styrkur frá Björgum Viðar Bragason 7,31
2 Dögg frá Íbíshóli Magnús B. Magnússon 7,97
3 Týr frá Litla-Dal Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,38
4 Tristan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 8,51
5 Hljómlist frá Akureyri Sigurjón Örn Björnsson 7,45
6 List frá Naustum III Sveinn Ingi Kjartansson 8,08
8 Týja frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,37
9 Bylur frá Akureyri Guðlaugur Magnús Ingason 7,58
10 Þerna frá Miðsitju Líney María Hjálmarsdóttir 8,31
11 Kóngur frá Lækjarmóti Elvar E. Einarsson 8,35
12 Steinar frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,23
13 Birting frá Akureyri Atli Sigfússon 8,16
14 Spænir frá Hafrafellstungu Viðar Bragason 7,39
15 Hrynjandi frá Sauðárkróki Magnús B. Magnússon 7,87
16 Kiljan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson 7,75
17 Hvinur frá Litla-Garði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,36
18 Eyvör frá Langhúsum Birgir Árnason 7,83
19 Möttull frá Torfunesi Erlingur Ingvarsson 8,29
20 Gola frá Ólafsfirði Líney María Hjálmarsdóttir 8,14
21 Úlfur frá Fjalli James Faulkner 7,97
22 Hvinur frá Hvoli Sara Arnbro 7,53
23 Sindri frá Vallanesi Baldvin Ari Guðlaugsson 8,46
24 Frami frá Efri-Rauðalæk Þórhallur Dagur Pétursson 7,77
25 Ugla frá Grund II Sveinn Ingi Kjartansson 8,28
26 Sísí frá Björgum Viðar Bragason 8,36
27 Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir 8,13
28 Baugur frá Tunguhálsi Sæmundur Þ. Sæmundsson 7,95
29 Hvinur frá Hamrahól Þorbjörn Hr. Matthíasson 7,76
30 Bjarklind frá Húsavík Gísli Haraldsson 8,30
31 Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj 7,47
32 Formúla frá Vatnsleysu Jón Herkovic 7,75
33 Jasmín frá Tungu Þór Jónsteinsson 7,90
34 Seifur frá Skriðu Eyrún Þórsdóttir 7,25
35 Sámur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson 8,22
36 Vivaldi frá Prestshúsum II Þórarinn Ragnarsson 7,45
37 Tvistur frá Miðgrund Þórarinn Illugason 7,41
38 Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson 8,21
39 Úði frá Húsavík Þorbjörn Hr. Matthíasson 8,36
40 Flugar frá Barkarstöðum James Faulkner 7,47
41 Dagur frá Strandarhöfði Stefán Friðgeirsson 0,00
42 Demantur frá Litla-Dunhaga Þór Jónsteinsson 8,11



Tölt
Úrslit
1 Guðmundur Karl Tryggvason Þruma frá Akureyri 7,06
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjarmóti 6,86
3 Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli 6,69
4 Elvar E. Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,63
5 Erlingur Ingvarsson Gerpla frá Hlíðarenda 6,40



Forkeppni
1 Atli Sigfússon Víma frá Þórshöfn 5,44
2 Elvar E. Einarsson Taktur frá Hestvit 6,11
3 Veronika Gspandl Fenrir frá Neðri-Ási II 5,06
4 Þórarinn Illugason Tvistur frá Miðgrund 5,17
5 Jóhannes Jónsson Össur frá Heiðarbót 0,00
6 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Mön frá Lækjarmóti 6,67
7 Erlingur Ingvarsson Gerpla frá Hlíðarenda 6,28
8 Viðar Bragason Sísí frá Björgum 5,72
9 Guðmar Freyr Magnússon Frami frá Íbíshóli 4,67
10 Kristján Sigtryggsson Brenna frá Hellulandi 3,94
11 Marinó Aðalsteinsson Saumur frá Syðra-Fjalli 5,78
12 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Rommel frá Hrafnsstöðum 5,67
13 Sigurður Sumarliði Sigurðsson Funi frá Akureyri 4,28
14 Þór Jónsteinsson Dalrós frá Arnarstöðum 6,06
15 Úlfhildur Sigurðardóttir Sveifla frá Hóli 5,83
16 María Marta Bjarkadóttir Víkingur 5,17
17 Stefán Birgir Stefánsson Gletting frá Árgerði 5,61
18 Skarphéðinn Páll Ragnarsson Skór frá Halldórsstöðum 5,22
19 Atli Sigfússon Krummi frá Egilsá 5,67
20 Elvar E. Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,28
21 Þóra Höskuldsdóttir Eldur frá Árbakka 4,89
22 Þórarinn Ragnarsson Sigurfari frá Húsavík 0,00
23 Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli 6,50
24 Þorsteinn Egilsson Gustur frá Grund 5,28
25 Gísli Steinþórsson Hrifning frá Kýrholti 3,22
26 Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri Rauðalæk 0,00
27 Kristján Sigtryggsson Skotta frá Hellulandi 0,00
28 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Týr frá Litla-Dal 6,06
29 Úlfhildur Sigurðardóttir Þyrla frá Hóli 6,00
30 Höskuldur Jónsson Þytur frá Sámsstöðum 6,00
31 Guðmundur Karl Tryggvason Þruma frá Akureyri 6,56
32 Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju 0,00
33 Vignir Sigurðsson Prinsessa frá Garði 5,89
34 Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Hvinur frá Litla-Garði 0,00
35 Birgir Árnason Ósk frá Ysta Gerði 5,72
36 Nanna Lind Stefánsdóttir Tíbrá frá Ási 0,00
37 Julia Ho Hrímey frá Hólshúsum 3,94
38 Ásbjörn Helgi Árnason Stirnir frá Halldórsstöðum 5,33
39 Camilla Höj Örn frá Útnyrðingsstöðum 4,78
40 Stefán Birgir Stefánsson Dynur frá Árgerði 6,06
41 Hulda Lilý Sigurðardóttir Byr frá Litla-Dal 5,28
42 Gísli Haraldsson Bjarklind frá Húsavík 0,00
43 Pernille L. Möller 0,00


Öldungaflokkur
Úrslit
1 Tryggvi Höskuldsson Flugar frá Króksstöðum
2 Baldur Jónsson Neisti
3 Guðni Sigþórsson Skúmur frá Steinnesi



100 m skeið
Úrslit
1 Kóngur frá Lækjamóti 7,73
2 Demantur frá Litla Dunhaga 7,96
3 Möttull frá Torfunesi 8,10 

 


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00