sunnudagur, 23. júlí 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppsveitadeildin

10. mars 2017 kl. 08:08

Oddaverji frá Leirubakka og Matthías Leó Matthíasson.

Ráslisti í Fimmgangi

Fimmgangur Uppsveitadeildarinnar hefst á morgun, föstudaginn 10. mars í Reiðhöllinni á Flúðum. Liðin verða kynnt til leiks kl. 19:45 og forkeppnin hefst stundvíslega kl. 20:00.

Stöðu liða og knapa í stigakeppninni má sjá á vefsvæði Reiðhallarinnar sem og á facebook síðu hennar.

Ráslisti fimmgangskeppninnar er sem hér segir:

Lið                                                                         Knapi                            Hestur
1      Baldvin og Þorvaldur    Matthildur María Guðmundsdóttir  Gítar frá Húsatóftum
2      Sóleyjarbakki                  Linda Karlsson                               Sóley frá Borgarholti
3      Kílhraun                        Bragi Viðar Gunnarsson                 Leiftra frá Túnsbergi
4      Subway                           Guðjón Sigurliði Sigurðsson          Flauta frá Kolsholti 3
5      Kjóastaðir 3                   Óskar Örn Hróbjartsson                Fiðla frá Galtastöðum
6      JÁVERK                       Jónas Már Hreggviðsson                Kolbeinn frá Hrafnsholti
7      Vesturkot                       Guðjón Örn Sigurðsson                  Svana frá Halakoti
8      Baldvin og Þorvaldur    Gunnlaugur Bjarnason                   Ída frá Hlemmiskeiði 3
9      Sóleyjarbakki                  Þorsteinn Gunnar Þorsteinsson      Kleif frá Kýrholti
10    Kílhraun                        Sara Rut Heimisdóttir                    Kylja frá Stóra-Vatnsskarði
11    Subway                           Matthías Leó Matthíasson             Oddaverji frá Leirubakka
12    Kjóastaðir 3                   Fanney Guðrún Valsdóttir             Árdís frá Litlalandi
13    JÁVERK                       Gústaf Loftsson                             Glúmur frá Ytra-Skörðugili II
14    Vesturkot                       Hanne Oustad Smidesang             Sæmundur frá Vesturkoti
15    Baldvin og Þorvaldur    Hermann Þór Karlsson                   Von frá Efri-Brúnavöllum I
16    Sóleyjarbakki                  Kristín Magnúsdóttir                     Snoddas frá Ósabakka 2
17    Kílhraun                        Hans Þór Hilmarsson                     Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
18    Subway                           Bjarni Bjarnason                             Hnokki frá Þóroddsstöðum
19    Kjóastaðir 3                   Ragnheiður Hallgrímsdóttir           Sif frá Sólheimatungu
20    JÁVERK                                                                                
21    Vesturkot                       Þórarinn Ragnarsson                      Hildingur frá Bergi