laugardagur, 22. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærður ráslisti fyrir Íslandmót

24. ágúst 2010 kl. 14:36

Uppfærður ráslisti fyrir Íslandmót

Ráslistinn fyrir Íslandsmótið hefur tekið örlitlum breytingum frá í gær en hér kemur endanlegur listi:

Fimmgangur
 
1. flokkur
 
1 1 V Elvar Einarsson Taktur frá Hestasýn Grár/brúnn einlitt   8 Stígandi Huginn frá Haga I Fiðla frá Stakkhamri 2
2 2 V Ómar Ingi Ómarsson Fljóð frá Horni I Rauður/milli- einlitt   6 Hornfirðingur Orri frá Þúfu Flauta frá Miðsitju
3 3 V Adolf Snæbjörnsson Galdur frá Grund II Rauður/ljós- einlitt   12 Sörli Baldur frá Bakka Glíma frá Vindheimum
4 4 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt   8 Léttir Illingur frá Tóftum Fluga frá Vallanesi
5 5 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt   11 Hörður Þröstur frá Blesastöðum 1A Minning frá Hvítárholti
6 6 V Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei... 15 Hringur Baldur frá Bakka Sóley frá Tumabrekku
7 7 V Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin... 6 Sleipnir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Snæfríður frá Þóreyjarnúpi
8 8 V Sigurður Sigurðarson Skugga-Baldur frá Litla-Dal Brúnn/dökk/sv. einlitt   17 Geysir Baldur frá Bakka Salía frá Litla-Dal
9 9 V Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal Rauður/milli- blesótt   7 Máni Forseti frá Vorsabæ II Glaðbeitt frá Flekkudal
10 10 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Sörli Hróður frá Refsstöðum Sunna frá Sauðárkróki
11 11 V Guðjón G Gíslason Aronía frá Króki Jarpur/milli- einlitt   9 Andvari Magni frá Búlandi Nería frá Sandhólaferju
12 12 V Lilja S. Pálmadóttir Seiður frá Hörgslandi II Rauður/milli- skjótt   10 Stígandi Andvari frá Ey I Blíða frá Holti
13 13 V Sigurður Óli Kristinsson Valadís frá Síðu Bleikur/álóttur einlitt   7 Geysir Keilir frá Miðsitju Valdís frá Kýrholti
14 14 V Davíð Jónsson Dalur frá Vatnsdal Rauður/sót- tvístjörnótt ... 7 Fákur Þorsti frá Garði Fljóð frá Vatnsdal
15 15 V Viggó Sigursteinsson Djásn frá Króki Rauður/milli- skjótt   7 Andvari Asi frá Kálfholti Rebekka frá Króki
16 16 V Anita Margrét Aradóttir Villandi frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt   6 Fákur Lúðvík frá Feti Gola frá Höfðabrekku
17 17 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Þytur Huginn frá Haga I Kólga frá Þóreyjarnúpi
18 18 V Guðmundur Björgvinsson Elísa frá Feti Rauður/milli- stjörnótt g... 6 Geysir Gustur frá Hóli Þerna frá Feti
19 19 V Steindór Guðmundsson Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt   10 Sleipnir Garpur frá Skollagróf Staka frá Skollagróf
20 20 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Jarpur/dökk- stjarna,nös ... 7 Léttfeti Hróður frá Refsstöðum Lygna frá Stangarholti
21 21 V Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   14 Hörður Baldur frá Bakka Lygna frá Stangarholti
22 22 V Viðar Ingólfsson Sólrún frá Tjarnarlandi Rauður/milli- blesótt   7 Fákur Hróður frá Refsstöðum Rún frá Fljótsbakka 2
23 23 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki Grár/óþekktur einlitt   6 Þytur Klettur frá Hvammi Lýsa frá Hólabaki
24 24 V Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður Óður frá Brún Ólga frá Sauðárkróki
25 25 V Hugrún Jóhannesdóttir Hnoss frá Minni-Borg Rauður/dökk/dr. stjörnótt... 6 Sleipnir Glóðar frá Reykjavík Hátíð frá Minni-Borg
26 26 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju Brúnn/milli- einlitt   7 Stígandi Keilir frá Miðsitju Gjöf frá Eyvindarmúla
27 27 V Hannah Charge Stormur frá Steinum Rauður/milli- skjótt   9 Hornfirðingur Spartagus frá Baldurshaga Sárabót frá Hólmahjáleigu
28 28 V Ævar Örn Guðjónsson Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt   8 Andvari Stjarni frá Dalsmynni Bjalla frá Dalsmynni
29 29 V Reynir Örn Pálmason Magni frá Hvanneyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Hörður Stáli frá Kjarri Vera frá Eyjólfsstöðum
30 30 V Árni Björn Pálsson Aris frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt   10 Fákur Grunur frá Oddhóli Kátína frá Hömrum v/Akureyri
31 31 V Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt   15 Fákur Ófeigur frá Hvanneyri Birta frá Víðivöllum
32 32 V Snorri Dal Baldur Freyr frá Búlandi Jarpur/dökk- skjótt   9 Sörli Stólpi frá Búlandi Rán frá Flugumýri
33 33 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 8 Fákur Sær frá Bakkakoti Snælda frá Sigríðarstöðum
34 34 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli- einlitt   11 Sörli Spartagus frá Baldurshaga Dögg frá Baldurshaga
35 35 V Linda Rún Pétursdóttir Skinna frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt   7 Hörður Rauðskinni frá Grafarkoti Vár frá Grafarkoti
36 36 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Skvísa frá Reykjakoti Brúnn/milli- skjótt   7 Sleipnir Suðri frá Holtsmúla 1 Tindra frá Svaðastöðum
37 37 V Ragnar Stefánsson Fruma frá Akureyri Rauður/milli- stjarna,nös... 6 Neisti Hróður frá Refsstöðum Þruma frá Hvítárbakka 1
38 38 V Jakob Svavar Sigurðsson Vörður frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt   8 Dreyri Hróður frá Refsstöðum Vigdís frá Feti
39 39 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt   8 Fákur Forseti frá Vorsabæ II Þrá frá Hólum
40 40 V Lárus Ástmar Hannesson Dís frá Reykhólum Brúnn/mó- einlitt   7 Snæfellingur Soldán frá Bjarnarhöfn Védís frá Reykhólum
41 41 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreppur frá Sauðafelli Rauður/milli- skjótt   7 Fákur Illingur frá Tóftum Þula frá Hlíðarbergi
42 42 V Þórdís Gunnarsdóttir Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/sót- stjörnótt   6 Fákur Þyrnir frá Þóroddsstöðum Gígja frá Auðsholtshjáleigu
43 43 V Stefnir Guðmundsson Ljúfur frá Stóru-Brekku Grár/mósóttur einlitt   6 Sörli Glampi frá Vatnsleysu Kola frá Sigríðarstöðum
44 44 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum Rauður/dökk/dr. stjörnótt   11 Sindri Hringur frá Brekku, Fljótsdal Þerna frá Ytri-Skógum
45 45 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt   8 Logi Gustur frá Hóli Pyttla frá Flekkudal
46 46 V Pim Van Der Slot Draumur frá Kóngsbakka Rauður/milli- stjörnótt   8 Sleipnir Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Fön frá Fjalli
47 47 V Steindór Guðmundsson Elrir frá Leysingjastöðum Jarpur/dökk- einlitt   9 Sleipnir Stígandi frá Leysingjastöðum Elding frá Leysingjastöðum II
48 48 V Eyjólfur Þorsteinsson Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt   6 Sörli Þóroddur frá Þóroddsstöðum Minna frá Bjálmholti
49 49 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Freyþór frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   10 Ljúfur Þór frá Prestsbakka Freyja frá Kvíarhóli
50 50 V Sölvi Sigurðarson Gustur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   11 Hörður Kraftur frá Bringu Blíða frá Halldórsstöðum
51 51 V Anna S. Valdemarsdóttir Lúkas frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   11 Gustur Markús frá Langholtsparti Sýn frá Hafsteinsstöðum
52 52 H Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt   7 Stígandi Orri frá Þúfu Þoka frá Hólum
53 53 V Sara Ástþórsdóttir Máttur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Keilir frá Miðsitju Hrafnkatla L52 frá Leirubakka
54 54 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt   8 Léttfeti Eiður frá Oddhóli Lygna frá Stangarholti
55 55 H Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt   9 Stígandi Roði frá Múla Elding frá Hafsteinsstöðum
56 56 H Ævar Örn Guðjónsson Fjöður frá Feti Brúnn/milli- tvístjörnótt   6 Andvari Sólon frá Hóli v/Dalvík Jónína frá Vindási
57 57 V Lárus Ástmar Hannesson Brynjar frá Stykkishólmi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Snæfellingur Soldán frá Bjarnarhöfn Brynja frá Stykkishólmi
58 58 V Henna Johanna Sirén Pandóra frá Hemlu Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Illingur frá Tóftum Pandra frá Hemlu
59 59 V Róbert Petersen Alísa frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur Glæsir frá Litlu-Sandvík Kvika frá Litlu-Sandvík
60 60 V Jón Pétur Ólafsson Rispa frá Staðartungu Brúnn/milli- einlitt   6 Sörli Fróði frá Staðartungu Kviða frá Staðartungu
61 61 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur Orri frá Þúfu Ösp frá Háholti
62 62 V Ólafur Andri Guðmundsson Þruma frá Skógskoti Jarpur/rauð- stjörnótt   6 Gustur Þjótandi frá Svignaskarði Hula frá Hamraendum
63 63 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Fákur Huginn frá Haga I Kolfinna frá Fornusöndum
64 64 V Linda Rún Pétursdóttir Gulltoppur frá Leirulæk Rauður/milli- skjótt   10 Hörður Randver frá Nýjabæ Glóð frá Leirulæk
65 65 V Birna Tryggvadóttir Röskur frá Lambanesi Grár/rauður skjótt hringe... 7 Faxi Illingur frá Tóftum Gáta frá Lambanesi
66 66 V Sigurbjörn Bárðarson Stakkur frá Halldórsstöðum Rauður/ljós- blesa auk le... 14 Fákur Fáni frá Hafsteinsstöðum Sylvía frá Syðstu-Grund
67 67 V Sindri Sigurðsson Sturla frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- stjörnótt   12 Sörli Oddur frá Selfossi Litla-Toppa frá Hafsteinsstöð
68 68 V Svanhvít Kristjánsdóttir Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt   12 Sleipnir Oddur frá Selfossi Hugmynd frá Ketilsstöðum
69 69 V John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt   9 Fákur Prins frá Garði Hæra frá Skefilsstöðum
70 70 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   6 Sörli Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
71 71 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   15 Sleipnir Baldur frá Bakka Framtíð frá Hvammi 1
72 72 V Sigurður Halldórsson Stakur frá Efri-Þverá Jarpur/ljós einlitt   7 Gustur Óður frá Brún Drótt frá Kópavogi
73 73 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt   7 Fákur Keilir frá Miðsitju Pyttla frá Flekkudal
74 74 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt   7 Fákur Parker frá Sólheimum Lilja frá Hólabaki
75 75 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
76 76 V Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Keilir frá Miðsitju Lukka frá Búlandi
77 77 V Guðmundur Björgvinsson Skjálfti frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir Sær frá Bakkakoti Saga frá Bakkakoti
78 78 V Styrmir Sæmundsson Litla-Jörp frá Fremri-Gufudal Jarpur/rauð- stjörnótt   7 Glaður Ketill-Gufa frá Fremri-Gufuda Hallbjörg frá Smáhömrum II
79 79 V Sigurður Vignir Matthíasson Töfri frá Hafragili Grár/mósóttur stjörnótt   8 Fákur Smári frá Skagaströnd Hríma frá Hofsstöðum
 
Fjórgangur
 
1. flokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Elías Þórhallsson Dimmalimm frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt   6 Hörður Þristur frá Feti Sandra frá Kópavogi
2 2 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt   9 Geysir Hrynjandi frá Hrepphólum Bylgja frá Berghyl
3 3 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir Piltur frá Sperðli Vordís frá Hörgshóli
4 4 V Ívar Örn Hákonarson Flugar frá Sörlatungu Bleikur/álóttur einlitt   10 Andvari Keilir frá Miðsitju Blökk frá Tungu
5 5 V Hannah Charge Vordís frá Hofi Rauður/milli- stjörnótt   7 Hornfirðingur Fjalla-Eyvindur frá Blönduósi Von frá Mið-Fossum
6 6 H Ævar Örn Guðjónsson Gullbrá frá Húnsstöðum Rauður/milli- blesótt   6 Andvari Parker frá Sólheimum Baldursbrá frá Húnsstöðum
7 7 V Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka Rauður/milli- tvístjörnótt   7 Geysir Andvari frá Ey I Elding frá Hóli
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Kall frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt   11 Fákur Drómi frá Bakka Ljóra frá Ytri-Hofdölum
9 9 V Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- stjörnótt   7 Stígandi Fengur frá Sauðárkróki Rispa frá Hjaltastöðum
10 10 V Birna Káradóttir Alvar frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt   7 Smári Huginn frá Haga I Furða frá Nýjabæ
11 11 V Anna S. Valdemarsdóttir Bárður frá Skíðbakka 3 Vindóttur/jarp- einlitt   10 Gustur Heimir frá Búðardal Vinda frá Skíðbakka 3
12 12 V Viðar Ingólfsson Nasi frá Kvistum Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur Nagli frá Þúfu Hófý frá Kvistum
13 13 V Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt   9 Fákur Kormákur frá Flugumýri II Smuga frá Sólheimum
14 14 V Pétur Örn Sveinsson Vígur frá Eikarbrekku Rauður/milli- tvístjörnótt   6 Stígandi Dynur frá Hvammi Festing frá Kirkjubæ
15 15 V Páll Bragi Hólmarsson Hending frá Minni-Borg Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Sleipnir Breki frá Hjalla Hátíð frá Minni-Borg
16 16 V Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal Rauður/dökk/dr. einlitt   8 Fákur Hróður frá Refsstöðum Spá frá Varmadal
17 17 V Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt   10 Hörður Stígandi frá Leysingjastöðum Iða frá Leysingjastöðum II
18 18 V Tryggvi Björnsson Bragi frá Kópavogi Bleikur/álóttur einlitt   10 Þytur Geysir frá Gerðum Álfadís frá Kópavogi
19 19 V Hallgrímur Birkisson Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   11 Geysir Forseti frá Langholtsparti Hekla frá Vestur-Meðalholtum
20 20 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt   10 Skuggi Randver frá Nýjabæ Vigdís frá Sleitustöðum
21 21 V Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður einlitt   6 Geysir Gustur frá Hóli Hugsjón frá Húsavík
22 22 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt   8 Fákur Glampi frá Vatnsleysu Þóra frá Hólum
23 23 V Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Hörður Stígandi frá Leysingjastöðum Katla frá Miðsitju
24 24 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar... 9 Ljúfur Bikar frá Hólum Myrra frá Hvolsvelli
25 25 V Elvar Einarsson Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt   6 Stígandi Glotti frá Sauðárkróki Nn
26 26 V Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   9 Léttir Dósent frá Brún H-Blesa frá Tungu
27 27 V Jón Pétur Ólafsson Jökull frá Staðartungu Grár/brúnn einlitt   6 Sörli Hrymur frá Hofi Karen frá Vatnsleysu
28 28 V Ómar Ingi Ómarsson Klettur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt   9 Hornfirðingur Hamur frá Þóroddsstöðum Möl frá Horni I
29 29 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Spakur frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt   8 Stígandi Hágangur frá Narfastöðum Sara frá Brennigerði
30 30 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt   7 Sörli Glampi frá Vatnsleysu Snælda frá Bjarnanesi 1
31 31 V Daníel Ingi Smárason Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt   11 Sörli Kórall frá Kálfholti Flenna frá Kálfholti
32 32 V Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi Rauður/milli- blesótt   13 Hörður Óðinn frá Sauðhaga 2 Elding frá Lundi
33 33 V Örn Karlsson Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   6 Ljúfur Kjarkur frá Ingólfshvoli Hersing frá Möðrufelli
34 34 V Sara Ástþórsdóttir Gjóska frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Geysir Hrannar frá Höskuldsstöðum Gáska frá Álfhólum
35 35 V Viðar Ingólfsson Kliður frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- einlitt   7 Fákur Keilir frá Miðsitju Kórína frá Tjarnarlandi
36 36 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt   10 Fákur Rúbín frá Mosfellsbæ Perla frá Ey I
37 37 V Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt   10 Faxi Adam frá Ásmundarstöðum Diljá frá Miklagarði
38 38 V Lena Zielinski Hekla frá Hólshúsum Grár/óþekktur einlitt   7 Geysir Andvari frá Ey I Sabína frá Grund
39 39 V Davíð Jónsson Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Fákur Suðri frá Holtsmúla 1 Hrefna frá Hóli
40 40 V Þórdís Gunnarsdóttir Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Fákur Orri frá Þúfu Fjöður frá Ingólfshvoli
41 41 V Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt   10 Stígandi Ypsilon frá Holtsmúla 1 Hrafnkatla frá Húsavík
42 42 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   9 Fákur Orri frá Þúfu Freyja frá Kirkjubæ
43 43 V Mette Mannseth Happadís frá Stangarholti Leirljós/Hvítur/ljós- stj... 10 Léttfeti Hróður frá Refsstöðum Þórdís-Stöng frá Stangarholti
44 44 V Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   8 Fákur Brjánn frá Sauðárkróki Lyfting frá Skefilsstöðum
45 45 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Segull frá Reykjakoti Vindóttur/mó einlitt   10 Sleipnir Suðri frá Holtsmúla 1 Villimey frá Utanverðunesi
46 46 V Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   12 Hörður Sproti frá Hæli Bryðja frá Húsatóftum
47 47 V Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt   11 Gustur Ásaþór frá Feti Gríma frá Vindási
48 48 V Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Þristur frá Feti Þröm frá Gunnarsholti
49 49 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Sörli Sveinn-Hervar frá Þúfu Ógát frá Þingnesi
50 50 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt   6 Andvari Glæsir frá Feti Folda frá Ólafsvík
51 51 V Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt   5 Dreyri Hágangur frá Narfastöðum Þerna frá Djúpadal
52 52 V Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður Gammur frá Steinnesi Reising frá Galtanesi
53 53 V Hans Kjerúlf Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt   7 Freyfaxi Parker frá Sólheimum Sigurdís frá Hólabaki
54 54 V Hrefna María Ómarsdóttir Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/korg- einlitt   12 Fákur Hrafn frá Garðabæ Dryft frá Syðri-Úlfsstöðum
55 55 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt   11 Fákur Andvari frá Ey I Árdís frá Skipanesi
56 56 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt   7 Sleipnir Arnar frá Vatnsleysu Vakning frá Reykjakoti
57 57 V Guðmundur Baldvinsson Lukka frá Vindási Rauður/milli- einlitt   7 Geysir Glaumur frá Vindási Stóra-Lísa frá Vindási
58 58 V Styrmir Sæmundsson Heimir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- stjörnótt   9 Glaður Garpur frá Auðsholtshjáleigu Silja frá Gamla-Hrauni
59 59 V Kristín María Jónsdóttir Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt   10 Sörli Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
60 60 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   8 Hornfirðingur Fáni frá Bjarnanesi 1 Skytta frá Kyljuholti
61 61 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt   8 Sörli Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
62 62 V Játvarður Ingvarsson Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt   14 Hörður Þröstur frá Búðarhóli Jörp frá Oddakoti
63 63 V Bylgja Gauksdóttir Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 7 Andvari Sveinn-Hervar frá Þúfu Fluga frá Garðabæ
64 64 V Stefnir Guðmundsson Kórína frá Stóru-Ásgeirsá Leirljós/Hvítur/milli- ei... 8 Sörli Hamur frá Þóroddsstöðum Pæja frá Stóru-Ásgeirsá
65 65 V Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt   7 Andvari Stæll frá Efri-Þverá Móna frá Böðvarshólum
66 66 V Jón Páll Sveinsson Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   6 Geysir Aron frá Strandarhöfði Blika frá Ártúnum
67 67 V Anna S. Valdemarsdóttir Bruni frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt... 16 Gustur Fáni frá Hafsteinsstöðum Sýn frá Hafsteinsstöðum
68 68 V Baldvin Ari Guðlaugsson Örvar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   6 Léttir Galsi frá Sauðárkróki Fjöður frá Efri-Rauðalæk
69 69 V Sólon Morthens Glæsir frá Feti Brúnn/milli- skjótt   10 Logi Vængur frá Auðsholtshjáleigu Kápa frá Enni
70 70 V Camilla Petra Sigurðardóttir Kóngur frá Forsæti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 7 Máni Glúmur frá Reykjavík Gáta frá Keflavík
71 71 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sörli Suðri frá Holtsmúla 1 Harpa frá Dallandi
 
Gæðingaskeið
 
1. flokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt   13 Geysir Ás frá Völlum Flauta frá Norður-Hvoli
2 2 V Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt   7 Stígandi Orri frá Þúfu Þoka frá Hólum
3 3 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju Brúnn/milli- einlitt   7 Stígandi Keilir frá Miðsitju Gjöf frá Eyvindarmúla
4 4 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   12 Fákur Svartur frá Unalæk Rún frá Hvítárbakka
5 5 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Fákur Huginn frá Haga I Kolfinna frá Fornusöndum
6 6 V Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   14 Hörður Baldur frá Bakka Lygna frá Stangarholti
7 7 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   9 Fákur Stjarni frá Dalsmynni Nn
8 8 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Steinríkur frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   8 Sörli Kveikur frá Miðsitju Morgunstjarna frá Stóra-Hofi
9 9 V Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Keilir frá Miðsitju Lukka frá Búlandi
10 10 V Steindór Guðmundsson Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt   10 Sleipnir Garpur frá Skollagróf Staka frá Skollagróf
11 11 V Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti Vindóttur/jarp- einlitt   8 Stígandi Kolfinnur frá Kjarnholtum I Haffa frá Samtúni
12 12 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt   8 Léttir Illingur frá Tóftum Fluga frá Vallanesi
13 13 V Ólafur Andri Guðmundsson Þruma frá Skógskoti Jarpur/rauð- stjörnótt   6 Gustur Þjótandi frá Svignaskarði Hula frá Hamraendum
14 14 V Sigurður Halldórsson Stakur frá Efri-Þverá Jarpur/ljós einlitt   7 Gustur Óður frá Brún Drótt frá Kópavogi
15 15 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur Orri frá Þúfu Ösp frá Háholti
16 16 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 15 Fákur Geysir frá Keldudal Hrund frá Keldudal
17 17 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt   6 Fákur Töfri frá Kjartansstöðum Gáta frá Dalsmynni
18 18 V Jón Pétur Ólafsson Rispa frá Staðartungu Brúnn/milli- einlitt   6 Sörli Fróði frá Staðartungu Kviða frá Staðartungu
19 19 V Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II Brúnn/mó- einlitt   6 Neisti Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fló frá Akureyri
20 20 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Fákur Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
21 21 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   6 Sörli Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
22 22 V Sölvi Sigurðarson Gustur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   11 Hörður Kraftur frá Bringu Blíða frá Halldórsstöðum
23 23 V Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt   9 Stígandi Roði frá Múla Elding frá Hafsteinsstöðum
24 24 V John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt   9 Fákur Prins frá Garði Hæra frá Skefilsstöðum
25 25 V Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur Keilir frá Miðsitju Flauta frá Dalbæ
26 26 V Tryggvi Björnsson Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 12 Þytur Óður frá Brún Ótta frá Hvítárholti
27 27 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt   7 Fákur Keilir frá Miðsitju Pyttla frá Flekkudal
28 28 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt   8 Léttfeti Eiður frá Oddhóli Lygna frá Stangarholti
29 29 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti Jarpur/dökk- einlitt   10 Skuggi Biskup frá Fellsmúla Ljót frá Hvoli
30 30 V Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   8 Andvari Orri frá Þúfu Tign frá Enni
31 31 V Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal Rauður/milli- blesótt   7 Máni Forseti frá Vorsabæ II Glaðbeitt frá Flekkudal
32 32 V Hrefna María Ómarsdóttir Mammon frá Stóradal Brúnn/milli- skjótt   8 Fákur Vindur frá Hóli II Leista frá Stóradal
33 33 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Venus frá Sjávarborg Rauður/ljós- stjörnótt   10 Stígandi Galsi frá Sauðárkróki Hera frá Neðra-Ási II
34 34 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 8 Fákur Sær frá Bakkakoti Snælda frá Sigríðarstöðum
35 35 V Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt   15 Fákur Ófeigur frá Hvanneyri Birta frá Víðivöllum
36 36 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt   8 Stígandi Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
37 37 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt   8 Logi Gustur frá Hóli Pyttla frá Flekkudal
38 38 V Viggó Sigursteinsson Djásn frá Króki Rauður/milli- skjótt   7 Andvari Asi frá Kálfholti Rebekka frá Króki
39 39 V Jóhann Þór Jóhannesson Ástareldur frá Stekkjarholti Rauður/milli- einlitt   13 Hörður Gumi frá Laugarvatni Skotta frá Stekkjarholti
40 40 V Adolf Snæbjörnsson Galdur frá Grund II Rauður/ljós- einlitt   12 Sörli Baldur frá Bakka Glíma frá Vindheimum
41 41 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Þytur Huginn frá Haga I Kólga frá Þóreyjarnúpi
42 42 V Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður Óður frá Brún Ólga frá Sauðárkróki
43 43 V Ómar Ingi Ómarsson Fljóð frá Horni I Rauður/milli- einlitt   6 Hornfirðingur Orri frá Þúfu Flauta frá Miðsitju
44 44 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Sörli Hróður frá Refsstöðum Sunna frá Sauðárkróki
45 45 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt   15 Geysir Fáni frá Hafsteinsstöðum Glóra frá Hafsteinsstöðum
46 46 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt   7 Fákur Parker frá Sólheimum Lilja frá Hólabaki
47 47 V Hannah Charge Stormur frá Steinum Rauður/milli- skjótt   9 Hornfirðingur Spartagus frá Baldurshaga Sárabót frá Hólmahjáleigu
48 48 V Jakob Svavar Sigurðsson Vörður frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt   8 Dreyri Hróður frá Refsstöðum Vigdís frá Feti
49 49 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sörli Askur frá Kanastöðum Bylgja frá Svignaskarði
50 50 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   15 Sleipnir Baldur frá Bakka Framtíð frá Hvammi 1
51 51 V Guðundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð-skjótt 8 Geysir Kraftur frá Bringu Gígja frá Ytra-Dalsgerði
52 52 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli-einlitt 11 Sörli Spartagus frá Baldurshaga Dögg frá Baldurshaga
53 53 V Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei... 15 Hringur Baldur frá Bakka Sóley frá Tumabrekku
 
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   19 Andvari Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I
2 2 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   12 Fákur Svartur frá Unalæk Rún frá Hvítárbakka
3 3 V Þórdís Gunnarsdóttir Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   7 Fákur Gári frá Auðsholtshjáleigu Trú frá Auðsholtshjáleigu
4 4 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt   6 Fákur Töfri frá Kjartansstöðum Gáta frá Dalsmynni
5 5 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Stígandi Markús frá Langholtsparti Tinna frá Bjarnastöðum
6 6 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt   6 Sörli Aron frá Strandarhöfði Stjarna frá Vindási
7 7 V Haukur Baldvinsson Hreimur frá Barkarstöðum Grár/brúnn einlitt   10 Sleipnir Geisli frá Sælukoti Lyfting frá Barkarstöðum
8 8 V Sveinn Ragnarsson Storð frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- blesótt glófext 9 Fákur Dynur frá Hvammi Lúta frá Ytra-Dalsgerði
9 9 V Sigurður Vignir Matthíasson Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Efri-Rauðalæk
10 10 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt   15 Geysir Fáni frá Hafsteinsstöðum Glóra frá Hafsteinsstöðum
11 11 V Camilla Petra Sigurðardóttir Músi frá Miðdal Móálóttur,mósóttur/milli-... 13 Máni Hesturinn frá Nýjabæ Stikla frá Miðdal
12 12 V Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti Vindóttur/jarp- einlitt   8 Stígandi Kolfinnur frá Kjarnholtum I Haffa frá Samtúni
13 13 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt   13 Geysir Ás frá Völlum Flauta frá Norður-Hvoli
14 14 V Gústaf Loftsson Sólbjartur frá Selfossi Leirljós/Hvítur/milli- nö... 12 Smári Oddur frá Selfossi Saga frá Jaðri
15 15 V Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum Rauður/bleik- tvístjörnót... 9 Þytur Huginn frá Haga I Sprengja frá Álfgeirsvöllum
16 16 V Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II Brúnn/mó- einlitt   6 Neisti Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fló frá Akureyri
17 17 V Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   8 Andvari Orri frá Þúfu Tign frá Enni
18 18 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt   8 Léttir Illingur frá Tóftum Fluga frá Vallanesi
19 19 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   9 Fákur Stjarni frá Dalsmynni Nn
20 20 V Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt   8 Geysir Númi frá Þóroddsstöðum Sunna frá Skriðu
21 21 V Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt   8 Dreyri Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
22 22 V Árni Björn Pálsson Ás frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   11 Fákur Þór frá Prestsbakka Ábót frá Neðra-Ási
23 23 V Sigurður Sæmundsson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt   6 Geysir Sjóli frá Dalbæ Byssa frá Hala
24 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Töfri frá Hafragili Grár/mósóttur stjörnótt   8 Fákur Smári frá Skagaströnd Hríma frá Hofsstöðum
25 25 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
26 26 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt   8 Stígandi Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
27 27 V Sigurður Sigurðarson Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt   8 Geysir Kjarval frá Sauðárkróki Spá frá Hamrafossi
28 28 V Atli Guðmundsson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt   9 Sörli Geisli frá Sælukoti Villirós frá Feti
29 29 V Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   8 Trausti Hruni frá Miðengi Gunnur frá Þóroddsstöðum
30 30 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt   8 Geysir Kraftur frá Bringu Gígja frá Ytra-Dalsgerði
 
Skeið 150m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... 9 Fákur Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
2 1 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sörli Askur frá Kanastöðum Bylgja frá Svignaskarði
3 1 V Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur Keilir frá Miðsitju Flauta frá Dalbæ
4 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Æringi frá Lækjartúni Grár/brúnn einlitt   11 Fákur Ypsilon frá Holtsmúla 1 Jörp frá Lækjartúni
5 2 V Jóhann Þór Jóhannesson Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt   10 Hörður Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
6 2 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt   17 Fákur Funi frá Stóra-Hofi Bára frá Gunnarsholti
7 3 V Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt   8 Geysir Númi frá Þóroddsstöðum Sunna frá Skriðu
8 3 V Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt   7 Geysir Óskar Örn frá Hellu Rán frá Sandhólaferju
9 3 V Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   8 Trausti Hruni frá Miðengi Gunnur frá Þóroddsstöðum
10 4 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   12 Fákur Svartur frá Unalæk Rún frá Hvítárbakka
11 4 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt   7 Fákur Parker frá Sólheimum Lilja frá Hólabaki
12 4 V Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 7 Sörli Galsi frá Sauðárkróki Bylgja frá Svignaskarði
13 5 V Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt   8 Dreyri Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
14 5 V Eyjólfur Þorsteinsson Vorboði frá Höfða Brúnn/milli- skjótt   14 Sörli Gustur frá Sauðárkróki Röst frá Sauðárkróki
15 5 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt   16 Fákur Vaðall frá Varmalæk Héla frá Varmalæk
16 6 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt   8 Stígandi Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
17 6 V Sigurður Sigurðarson Spá frá Skíðbakka 1 Jarpur/milli- einlitt   11 Geysir Hilmir frá Sauðárkróki Spóla frá Skíðbakka 1
18 6 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti Jarpur/dökk- einlitt   10 Skuggi Biskup frá Fellsmúla Ljót frá Hvoli
19 7 V Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt   12 Sindri Gammur frá Sauðárkróki Nös frá Eyjólfsstöðum
20 7 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Snúður frá Húsanesi Jarpur/milli- einlitt   22 Sörli Kjarval frá Sauðárkróki Snörp frá Kálfárvöllum
21 7 V Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt   18 Máni Börkur frá Laugarvatni Sif frá Laugarvatni
 
Skeið 250m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt   6 Sörli Aron frá Strandarhöfði Stjarna frá Vindási
2 1 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
3 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Fákur Galsi frá Sauðárkróki Drottning frá Efri-Rauðalæk
4 2 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 15 Fákur Geysir frá Keldudal Hrund frá Keldudal
5 2 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt   8 Fákur Askur frá Kanastöðum Kolskör frá Viðborðsseli 1
6 2 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Stígandi Markús frá Langholtsparti Tinna frá Bjarnastöðum
7 3 V Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt   19 Andvari Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I
8 3 V Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt   14 Andvari Fjölnir frá Vatnsleysu Katla frá Glæsibæ
9 3 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt   8 Geysir Kraftur frá Bringu Gígja frá Ytra-Dalsgerði
10 4 V Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti Vindóttur/jarp- einlitt   8 Stígandi Kolfinnur frá Kjarnholtum I Haffa frá Samtúni
11 4 V Árni Björn Pálsson Hárekur frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Fákur Geisli frá Sælukoti Hrefna frá Vatnsholti
 
Töltkeppni
 
1. flokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt   10 Skuggi Randver frá Nýjabæ Vigdís frá Sleitustöðum
2 2 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   8 Hornfirðingur Fáni frá Bjarnanesi 1 Skytta frá Kyljuholti
3 3 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sörli Suðri frá Holtsmúla 1 Harpa frá Dallandi
4 4 H Reynir Örn Pálmason Magni frá Hvanneyri Móálóttur,mósóttur/milli-... 6 Hörður Stáli frá Kjarri Vera frá Eyjólfsstöðum
5 5 V Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   9 Léttir Dósent frá Brún H-Blesa frá Tungu
6 6 V Mette Mannseth Happadís frá Stangarholti Leirljós/Hvítur/ljós- stj... 10 Léttfeti Hróður frá Refsstöðum Þórdís-Stöng frá Stangarholti
7 7 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt   9 Fákur Orri frá Þúfu Freyja frá Kirkjubæ
8 8 V Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Geysir Keilir frá Miðsitju Lukka frá Búlandi
9 9 V Lárus Ástmar Hannesson Píla frá Eilífsdal Jarpur/ljós einlitt   10 Snæfellingur Geisli frá Sælukoti Folda frá Ólafsvík
10 10 V Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- blesa auk l... 7 Geysir Djáknar frá Hvammi Björg frá Kirkjubæ
11 11 H Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt   8 Máni Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
12 12 H Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka Rauður/milli- tvístjörnótt   7 Geysir Andvari frá Ey I Elding frá Hóli
13 13 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt   6 Andvari Glæsir frá Feti Folda frá Ólafsvík
14 14 V Sindri Sigurðsson Húmvar frá Hamrahóli Brúnn/milli- einlitt   9 Sörli Adam frá Ásmundarstöðum Fiðla frá Hvolsvelli
15 15 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar... 9 Ljúfur Bikar frá Hólum Myrra frá Hvolsvelli
16 16 H Jón Páll Sveinsson Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt   6 Geysir Aron frá Strandarhöfði Blika frá Ártúnum
17 17 H Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hörður Gammur frá Steinnesi Reising frá Galtanesi
18 18 V Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kílhrauni Brúnn/milli- einlitt   10 Sleipnir Kyndill frá Kirkjubæ Prinsessa frá Kílhrauni
19 19 V Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   13 Fákur Seimur frá Víðivöllum fremri Vaka frá Stóra-Hofi
20 20 V Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi Rauður/milli- blesótt   13 Hörður Óðinn frá Sauðhaga 2 Elding frá Lundi
21 21 H Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Geysir Orri frá Þúfu Vaka frá Arnarhóli
22 22 V Jón Pétur Ólafsson Rispa frá Staðartungu Brúnn/milli- einlitt   6 Sörli Fróði frá Staðartungu Kviða frá Staðartungu
23 23 H Karen Líndal Marteinsdóttir Baron frá Strandarhöfði Grár/óþekktur skjótt   7 Dreyri Aron frá Strandarhöfði Þoka frá Dalsmynni
24 24 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Spakur frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt   8 Stígandi Hágangur frá Narfastöðum Sara frá Brennigerði
25 25 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt   7 Sörli Glampi frá Vatnsleysu Snælda frá Bjarnanesi 1
26 26 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt   7 Sleipnir Arnar frá Vatnsleysu Vakning frá Reykjakoti
27 27 H Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt   9 Stígandi Roði frá Múla Elding frá Hafsteinsstöðum
28 28 H Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Hörður Stígandi frá Leysingjastöðum Katla frá Miðsitju
29 29 V Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal Rauður/dökk/dr. einlitt   8 Fákur Hróður frá Refsstöðum Spá frá Varmadal
30 30 V Þórdís Gunnarsdóttir Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Fákur Goði frá Auðsholtshjáleigu Sending frá Enni
31 31 H Lena Zielinski Svala frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt   6 Geysir Dynur frá Hvammi Elding frá Hóli
32 32 V Lárus Ástmar Hannesson Loftur frá Reykhólum Bleikur/álóttur einlitt v... 9 Snæfellingur Dagur frá Kjarnholtum I Hvönn frá Brúnastöðum
33 33 V Hrefna María Ómarsdóttir Mæja frá Litla-Moshvoli Bleikur/fífil- einlitt   6 Fákur Sær frá Bakkakoti Mjallhvít frá Stokkhólma
34 34 H Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt   9 Stígandi Þyrill frá Aðalbóli Lára frá Syðra-Skörðugili
35 35 H Katrín Sigurðardóttir Heimir frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt   8 Geysir Orri frá Þúfu Hekla frá Varmalæk
36 36 H Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt   10 Faxi Adam frá Ásmundarstöðum Diljá frá Miklagarði
37 37 V Sigurður Óli Kristinsson Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt   10 Geysir Vængur frá Auðsholtshjáleigu Spá frá Akureyri
38 38 H Sara Ástþórsdóttir Máttur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Keilir frá Miðsitju Hrafnkatla L52 frá Leirubakka
39 39 V Bylgja Gauksdóttir Hera frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt   7 Andvari Orri frá Þúfu Hildur frá Garðabæ
40 40 V Ómar Ingi Ómarsson Klettur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt   9 Hornfirðingur Hamur frá Þóroddsstöðum Möl frá Horni I
41 41 V Gústaf Loftsson Hrafntinna frá Miðfelli 5 Brúnn/dökk/sv. einlitt   6 Smári Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Gjóska frá Miðfelli 5
42 42 V Sigursteinn Sumarliðason Alfa frá Blesastöðum 1A Rauður/milli- einlitt   6 Sleipnir Orri frá Þúfu Blúnda frá Kílhrauni
43 43 V Jón Viðar Viðarsson Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt   8 Máni Árni Geir frá Feti Aldís frá Kýrholti
44 44 H Játvarður Ingvarsson Askja frá Brattholti Brúnn/dökk/sv. einlitt   9 Hörður Keilir frá Miðsitju Tinna frá Brattholti
45 45 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur Randver frá Nýjabæ Hrefna frá Kálfhóli
46 46 H Torunn Hjelvik Einir frá Vatni Brúnn/dökk/sv. einlitt   6 Dreyri Leiknir frá Vakurstöðum Gustuk frá Sauðafelli
47 47 H Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   7 Geysir Þristur frá Feti Þröm frá Gunnarsholti
48 48 V Sævar Örn Sigurvinsson Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt   9 Sleipnir Geisli frá Sælukoti Drífa frá Þverárkoti
49 49 V Snorri Dal Hlýr frá Vatnsleysu Grár/rauður einlitt   14 Sörli Glampi frá Vatnsleysu Hera frá Hólum
50 50 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt   10 Fákur Rúbín frá Mosfellsbæ Perla frá Ey I
51 51 H Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt   11 Gustur Ásaþór frá Feti Gríma frá Vindási
52 52 V Sigurður Sigurðarson Gróska frá Dalbæ Rauður/milli- blesótt   9 Geysir Hugi frá Hafsteinsstöðum Storka frá Dalbæ
53 53 H Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt   10 Hörður Stígandi frá Leysingjastöðum Iða frá Leysingjastöðum II
54 54 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt   9 Geysir Hrynjandi frá Hrepphólum Bylgja frá Berghyl
55 55 V Örn Karlsson Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   6 Ljúfur Kjarkur frá Ingólfshvoli Hersing frá Möðrufelli
56 56 V Telma Tómasson Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   6 Fákur Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Júlía frá Selfossi
57 57 V Viðar Ingólfsson Kliður frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- einlitt   7 Fákur Keilir frá Miðsitju Kórína frá Tjarnarlandi
58 58 V Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   8 Fákur Brjánn frá Sauðárkróki Lyfting frá Skefilsstöðum
59 59 H Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt   7 Andvari Stæll frá Efri-Þverá Móna frá Böðvarshólum
60 60 H Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt   8 Geysir Piltur frá Sperðli Vordís frá Hörgshóli
61 61 H Anna S. Valdemarsdóttir Bruni frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt... 16 Gustur Fáni frá Hafsteinsstöðum Sýn frá Hafsteinsstöðum
62 62 V Sölvi Sigurðarson Töfri frá Keldulandi Brúnn/milli- einlitt   9 Hörður Skorri frá Blönduósi Svört frá Keldulandi
63 63 H Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt   7 Stígandi Orri frá Þúfu Þoka frá Hólum
64 64 V Hannah Charge Vordís frá Hofi Rauður/milli- stjörnótt   7 Hornfirðingur Fjalla-Eyvindur frá Blönduósi Von frá Mið-Fossum
65 65 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt   11 Fákur Andvari frá Ey I Árdís frá Skipanesi
66 66 V Hans Kjerúlf Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt   7 Freyfaxi Parker frá Sólheimum Sigurdís frá Hólabaki
67 67 V Sigurður Vignir Matthíasson Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur Keilir frá Miðsitju Heiðdís frá Ytra-Dalsgerði
68 68 H Sigurbjörn Viktorsson Smyrill frá Hrísum Brúnn/milli- einlitt   9 Fákur Skorri frá Gunnarsholti Mirra frá Meðalfelli
69 69 V Bylgja Gauksdóttir Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 7 Andvari Sveinn-Hervar frá Þúfu Fluga frá Garðabæ
70 70 V Jakob Svavar Sigurðsson Árborg frá Miðey Brúnn/milli- stjörnótt   7 Dreyri Dropi frá Haga Rispa frá Miðey
71 71 V Hrefna María Ómarsdóttir Vaka frá Margrétarhofi Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hrefna frá Austvaðsholti 1
72 72 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   8 Fákur Orri frá Þúfu Snekkja frá Bakka
73 73 V Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Hornfirðingur Aron frá Strandarhöfði Flauta frá Miðsitju
 
Töltkeppni T2
 
1. flokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Faðir Móðir
1 1 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt   7 Fákur Keilir frá Miðsitju Pyttla frá Flekkudal
2 1 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt   6 Sörli Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
3 2 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli- einlitt   11 Sörli Spartagus frá Baldurshaga Dögg frá Baldurshaga
4 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt   10 Fákur Huginn frá Haga I Kolfinna frá Fornusöndum
5 2 V Svanhvít Kristjánsdóttir Kjarkur frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   10 Sleipnir Keilir frá Miðsitju Elja frá Ingólfshvoli
6 3 V Jón Finnur Hansson Ysja frá Garði Grár/brúnn nösótt   6 Fákur Klettur frá Hvammi Eyrún frá Stóra-Sandfelli 2
7 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Brúnn/milli- nösótt   6 Dreyri Kolfinnur frá Kjarnholtum I Auðna frá Höfða
8 4 H Árni Björn Pálsson Bjóla frá Feti Móálóttur,mósóttur/milli-... 5 Fákur Leiknir frá Vakurstöðum Bára frá Feti
9 5 V John Sigurjónsson Kraftur frá Strönd II Brúnn/milli- skjótt   8 Fákur Kjarkur frá Egilsstaðabæ Kapítóla frá Strönd I
10 5 V Sigurður Sigurðarson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext 6 Geysir Hugi frá Hafsteinsstöðum Gylling frá Kirkjubæ
11 5 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   7 Fákur Orri frá Þúfu Ösp frá Háholti
12 6 V Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt   6 Geysir Arður frá Brautarholti Dimma frá Miðfelli
13 6 V Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   14 Hörður Baldur frá Bakka Lygna frá Stangarholti
14 6 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt   8 Léttfeti Eiður frá Oddhóli Lygna frá Stangarholti
15 7 V Hannes Sigurjónsson Skúmur frá Kvíarhóli Jarpur/milli- einlitt   8 Sörli Orri frá Þúfu Sveifla frá Ásmundarstöðum
16 7 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   7 Sörli Sveinn-Hervar frá Þúfu Ógát frá Þingnesi


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00