þriðjudagur, 25. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærður ráslisti á Íslandsmóti barna, unglinga og ungmenna

10. ágúst 2010 kl. 12:36

Uppfærður ráslisti á Íslandsmóti barna, unglinga og ungmenna

Knapar athugið, enn eru margir sem eiga eftir að greiða skráningargjöld og viljum við því ítreka það við ykkur að greiða fyrir mót. 


Sjáumst hress. 

 

Ráslisti

 

Fimikeppni A

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VMaría Gyða PétursdóttirRauður f Syðri-LöngumýriHörður

22VHulda KolbeinsdóttirNemi frá GrafarkotiHörður

33VSigrún Rós HelgadóttirOrri frá Mið-FossumFaxi

44VGyða HelgadóttirGnýr frá ReykjarhóliFaxi

55VArnór Dan KristinssonHáfeti frá ÞingnesiFákur

66VBirna Ósk ÓlafsdóttirVísir frá Efri-HömrumAndvari

 

Fimmgangur

Ungmennaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VÓlöf  Rún GuðmundsdóttirToppa frá frá VatnsholtiMáni

22VArnar  Bjarki SigurðarsonVonandi  frá frá BakkakotiSleipnir

33VVigdís MatthíasdóttirRómur frá GíslholtiFákur

44VErla Katrín JónsdóttirFlipi frá Litlu-SandvíkFákur

55VRakel Natalie KristinsdóttirBlængur frá Árbæjarhjáleigu 2Geysir

66VEdda Rún GuðmundsdóttirDjásn frá LindarholtiFákur

77VJón Bjarni SmárasonSmári frá KollaleiruSörli

88VKári SteinssonÓli frá FetiFákur

99VJón HerkovicFormúla frá VatnsleysuLéttir

1010VRagnar TómassonGríður frá KirkjubæFákur

1111VÞórdís JensdóttirÞrumugnýr frá SauðanesiFákur

1212VHeiðar Árni BaldurssonGlaðning frá HestiFaxi

1313VAgnes Hekla ÁrnadóttirGammur frá Skíðbakka 3Fákur

1414VSteinn Haukur HaukssonSmári frá Norður-HvammiFákur

1515VSigurður Rúnar PálssonGlettingur frá SteinnesiStígandi

1616VSunna Sigríður GuðmundsdóttirMillý frá FetiMáni

1717VLeifur George GunnarssonnKofri frá Efri-ÞveráÞytur

1818VEdda Hrund HinriksdóttirÖlfus-Bleikur frá SkjálgFákur

1919VSaga MellbinBóndi frá ÁsgeirsbrekkuSörli

2020HGuðlaug Jóna MatthíasdóttirMylla frá FlöguAndvari

2121VStella Sólveig PálmarsdóttirFreyr  frá Eystri-HólSvaði

2222VTeitur ÁrnasonUgla frá FróniFákur

2323VHelga Una BjörnsdóttirRammur frá HöfðabakkaÞytur

2424VPatrik Snær BjarnasonÓðinn frá HvítárholtiÞytur

2525VSara SigurbjörnsdóttirOfsi frá Stóru-ÁsgeirsáFákur

2626VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirSvarti-Pési frá ÁsmundarstöðumAndvari

2727VJónína Lilja PálmadóttirHeimir frá SigmundarstöðumÞytur

2828VHekla Katharína KristinsdóttirSjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2Geysir

2929VÞórarinn RagnarssonSámur frá SámsstöðumLéttir

3030VKári SteinssonFuni frá HóliFákur

Fimmgangur

Unglingaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VEllen Ýr GunnlaugsdóttirDagur frá StrandarhöfðiHringur

21VSigrún Rós HelgadóttirVíðir frá Holtsmúla 1Faxi

32VPáll Jökull ÞorsteinssonSpöng frá RagnheiðarstöðumSleipnir

 42VValdís Björk GuðmundsdóttirVestfjörð frá Fremri-HvestuGustur

53VAlbert JóhannssonRæll frá GauksmýriÞytur

63VÞórunn Þöll EinarsdóttirSólfari frá Ytra-SkörðugiliFákur

74VGústaf Ásgeir HinrikssonMagna frá DalsmynniFákur

84VKonráð Valur SveinssonTralli frá KjartansstöðumFákur

95VArnór Dan KristinssonÁsdís frá TjarnarlandiFákur

105VAnna Kristín FriðriksdóttirNett frá HalldórsstöðumHringur

116VGrímur Óli GrímssonÞröstur frá Blesastöðum 1AHörður

126VSvandís Lilja StefánsdóttirAndri frá SkipanesiDreyri

137VÁsdís Ósk ElvarsdóttirDreki frá Syðra-SkörðugiliStígandi

147VHelena Ríkey LeifsdóttirJökull frá HólkotiGustur

Fjórgangur

 

Ungmennaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VEdda Hrund HinriksdóttirSkrekkur frá HnjúkahlíðFákur

21VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirÖnn frá SíðuAndvari

32VÞórey Elsa MagnúsdóttirDrottning frá Tunguhálsi IIStígandi

42VJónína Lilja PálmadóttirSvipur frá Syðri-VöllumÞytur

53HAlma Gulla MatthíasdóttirHremmsa frá Frostastöðum IIAndvari

63HStella Sólveig PálmarsdóttirSvaði frá ReykhólumSörli

74VSunna Sigríður GuðmundsdóttirYldís frá VatnsholtiMáni

84VSara SigurbjörnsdóttirAlbína frá MöðrufelliFákur

95VKaren HauksdóttirGára frá Blesastöðum 1ASmári

105VHeiðar Árni BaldurssonBreki frá BrúarreykjumFaxi

116VViktoría SigurðardóttirBlær frá KálfholtiMáni

126VHelga Una BjörnsdóttirHljómur frá HöfðabakkaÞytur

137VJón Bjarni SmárasonÖsp frá SvignaskarðiSörli

147VVigdís MatthíasdóttirStígur frá HalldórsstöðumFákur

158VRagnar TómassonSvört frá SkipaskagaFákur

168VTeitur ÁrnasonAppollo frá KópavogiFákur

179VAgnes Hekla ÁrnadóttirVignir frá SelfossiFákur

189VEdda Rún GuðmundsdóttirSpuni frá KálfholtiFákur

1910HMaría HjaltadóttirRest frá Efri-ÞveráSörli

2010HRakel Natalie KristinsdóttirVindur frá KróktúniGeysir

2111VHulda FinnsdóttirKaldalóns frá KöldukinnAndvari

2211VLárus Sindri LárussonKiljan frá TjarnarlandiAndvari

2312VÁsta Kara SveinsdóttirFálki frá DalsmynniSörli

2412VEdda Hrund HinriksdóttirÁs frá KáragerðiFákur

2513HSigurður Rúnar PálssonHaukur frá Flugumýri IIStígandi 

2613HAlma Gulla MatthíasdóttirTónn frá Tunguhálsi IIAndvari

2714VSigurlína Erla MagnúsdóttirPunktur frá VarmalækLéttfeti

2814VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirBessý frá HeiðiAndvari

2915VKári SteinssonTónn frá MelkotiFákur

3015VSara SigurbjörnsdóttirHálfmáni frá SkrúðFákur

3116VÓlöf  Rún GuðmundsdóttirÞór frá frá ÞúfuMáni

3216VPatrik Snær BjarnasonHrafnhetta frá SteinnesiÞytur

3317VJónína Lilja PálmadóttirSikill frá SigmundarstöðumÞytur

3417VSteinn Haukur HaukssonSilvía frá VatnsleysuFákur

3518VSaga MellbinBárður frá GiliSörli

3618VFanný MellbinKría frá KirkjuferjuhjáleiguSörli

3719VArnar  Bjarki SigurðarsonRöskur  frá frá SunnuhvoliSleipnir 

3819VÁsta Marý StefánsdóttirMáni frá frá SkipanesiDreyri

3920VEdda Hrund HinriksdóttirGlæsir frá Ytri-HofdölumFákur

4020VJón HerkovicNastri frá SandhólaferjuLéttir

4121HÓskar SæbergFálki frá MúlakotiFákur

4221HÞórdís JensdóttirBruni frá Syðra-SeliFákur

4322VÞórey Elsa MagnúsdóttirStjörnunótt frá ÍbishóliStígandi

4422VErla Katrín JónsdóttirVænting frá KetilsstöðumFákur

4523VHekla Katharína KristinsdóttirGautrekur frá TorfastöðumGeysir

46 23 VAlma Gulla MatthíasdóttirÞökk frá Velli IIAndvari
Fjórgangur

Unglingaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11HBirgitta BjarnadóttirVenus frá MiðdalGeysir

21HAlexandra ArnarsdóttirKortes frá HöfðabakkaFákur

32VValdimar SigurðssonPíla frá EilífsdalÞytur

42VÞórunn Þöll EinarsdóttirMozart frá ÁlfhólumFákur

53VElín  Hulda HarðardóttirMóheiður frá Helguhvammi IINeisti

63VMaría Gyða PétursdóttirRauður frá Syðri-LöngumýriHörður

74VGústaf Ásgeir HinrikssonNaskur frá BúlandiFákur

85VSigrún Rós HelgadóttirBiskup frá SigmundarstöðumFaxi

95VFríða Marý HalldórsdóttirSómi frá BöðvarshólumÞytur

106VHarpa SnorradóttirFáfnir frá ReykjavíkHörður

116VÞórey GuðjónsdóttirÖssur frá ValstrýtuAndvari

127VAlbert JóhannssonDorit frá GauksmýriÞytur

138VBrynja KristinsdóttirBarði frá VatnsleysuSörli

148VAron  Orri TryggvasonSóldögg frá Efri-FitjumÞytur

159VPáll Jökull ÞorsteinssonFjóla frá RagnheiðarstöðumSleipnir

169VJón Helgi SigurgeirssonSamson frá SvignaskarðiStígandi 

1710VHulda KolbeinsdóttirNemi frá GrafarkotiHörður

1810VNanna Lind StefánsdóttirVísir frá ÁrgerðiFuni

1911VSvandís Lilja StefánsdóttirBrjánn frá Eystra-Súlunesi IDreyri

2012HBirgitta BjarnadóttirSnót frá PrestsbakkaGeysir

2112HElinborg BessadóttirBlesi frá Litlu-Tungu 2Stígandi

2213VGlódís HelgadóttirSvalur frá HvassafelliSörli

2313VEllen Ýr GunnlaugsdóttirSvanur Baldur frá Litla-HóliHringur

2414VRóbert BergmannBrynja frá BakkakotiGeysir

2514VKonráð Valur SveinssonHávarður frá BúðarhóliFákur

2615VEydís Anna KristófersdóttirViður frá Syðri-ReykirÞytur

2716VÁsta BjörnsdóttirGlaumur frá VindásiSörli

2816VGústaf Ásgeir HinrikssonKnörr frá Syðra-SkörðugiliFákur

29 17VSigríður María EgilsdóttirGarpur frá DallandiSörli

3017VAnna Kristín FriðriksdóttirGlaður frá GrundHringur

3118HVera RothTrú frá DallandiHörður

3219VRakel Rún GarðarsdóttirLander frá BergsstöðumÞytur

3319VJón Helgi SigurgeirssonBjarmi frá EnniStígandi

 

Fjórgangur

Barnaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11HAtli Steinar IngasonSpói frá ÞorkelshóliSkuggi

21HHarpa Sigríður BjarnadóttirTrú frá ÁlfhólumHörður

32VBirna Ósk ÓlafsdóttirVísir frá Efri-HömrumAndvari

42VStefán Hólm GuðnasonRauðka frá TóftumGustur

53VAlexander Freyr ÞórissonAstró frá HeiðarbrúnMáni

63VValdís Björk GuðmundsdóttirSigursveinn frá SvignaskarðiGustur

74VGyða HelgadóttirGnýr frá ReykjarhóliFaxi

84VRúna TómasdóttirBrimill frá ÞúfuFákur

95VArnór Dan KristinssonHáfeti frá ÞingnesiFákur

105VLilja Karen KjartansdóttirTangó frá SíðuÞytur

116VHeiða Rún SigurjónsdóttirTöfri frá ÞúfuFákur

126VAnna  Þöll HaraldsdóttirAða frá KrókiAndvari

137VÓlafur Ólafsson GrosFjöður frá KommuLéttir

147VGlódís Rún SigurðardóttirBlesi frá LaugarvatniLjúfur

158VÁsdís Ósk ElvarsdóttirMön frá LækjamótiStígandi

168VBirna Ósk ÓlafsdóttirÞræðing frá Glæsibæ 2Andvari

179VKarítas AradóttirKatla frá Fremri-FitjumÞytur

189VBára SteinsdóttirSpyrnir frá Grund IIFákur

1910VHerborg Vera LeisdóttirHringur frá HólkotiGustur

2010VArnór Dan KristinssonFögnuður frá VatnsendaFákur

2111VAlexander Freyr ÞórissonÞráður frá GarðiMáni

2211VHeiða Rún SigurjónsdóttirDraumur frá Hjallanesi 1Fákur

2312VAtli Steinar IngasonÖssur frá SíðuSkuggi

24 12VDagmar Öder EinarsdóttirSögn  frá frá GrjóteyriSleipnir

 

Gæðingaskeið

Ungmennaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VTeitur ÁrnasonVeigar frá VarmalækFákur

22VStella Sólveig PálmarsdóttirSnúður frá HúsanesiSörli

33VVigdís MatthíasdóttirRómur frá GíslholtiFákur

44VArnar  Bjarki SigurðarsonVonandi  frá frá BakkakotiSleipnir

55VRagnar TómassonGríður frá KirkjubæFákur

66VEdda Hrund HinriksdóttirÖlfus-Bleikur frá SkjálgFákur

77VAgnes Hekla ÁrnadóttirGammur frá Skíðbakka 3Fákur

88VRakel Natalie KristinsdóttirBlængur frá Árbæjarhjáleigu 2Geysir

99VHekla Katharína KristinsdóttirSjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2Geysir

1010VÞórarinn RagnarssonDama frá Flugumýri IILéttir

1111VSigurður Rúnar PálssonGlettingur frá SteinnesiStígandi 

1212VÓskar SæbergFreki frá BakkakotiFákur

1313VÞórdís JensdóttirÞrumugnýr frá SauðanesiFákur

1414VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirMylla frá FlöguAndvari

1515VKári SteinssonÓli frá FetiFákur

1616VSara SigurbjörnsdóttirOfsi frá Stóru-ÁsgeirsáFákur

1717VArnar Davíð ArngrímssonÓfeigur frá SólvangiFákur

1818VSteinn Haukur HaukssonSmári frá Norður-HvammiFákur

1919VTeitur ÁrnasonKorði frá KanastöðumFákur

2020VHelga Una BjörnsdóttirRammur frá HöfðabakkaÞytur

2121VJón HerkovicFormúla frá VatnsleysuLéttir

2222VStella Sólveig PálmarsdóttirSprettur frá SkarðiSörli

2323VÓlöf  Rún GuðmundsdóttirToppa frá frá VatnsholtiMáni

Gæðingaskeið

Unglingaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VPáll Jökull ÞorsteinssonSpöng frá RagnheiðarstöðumSleipnir

22VGústaf Ásgeir HinrikssonMagna frá DalsmynniFákur

33VKonráð Valur SveinssonTralli frá KjartansstöðumFákur

44VArnór Dan KristinssonÁsdís frá TjarnarlandiFákur

55VGrímur Óli GrímssonÞröstur frá Blesastöðum 1AHörður

66VÁsdís Ósk ElvarsdóttirDreki frá Syðra-SkörðugiliStígandi

77VSteindóra Ólöf HaraldsdóttirGlanni frá Ytra-SkörðugiliLéttfeti

88VHelena Ríkey LeifsdóttirJökull frá HólkotiGustur

Skeið 100m (flugskeið)

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VFríða Marý HalldórsdóttirStígur frá Efri-ÞveráÞytur

22VStella Sólveig PálmarsdóttirSprettur frá SkarðiSörli

33VJón Bjarni SmárasonFiðla frá KetuSörli

44VRagnar TómassonGríður frá KirkjubæFákur

55VEdda Hrund HinriksdóttirÖlfus-Bleikur frá SkjálgFákur

66VTeitur ÁrnasonVeigar frá VarmalækFákur

77VGústaf Ásgeir HinrikssonFálki frá TjarnarlandiFákur

88VKonráð Valur SveinssonTralli frá KjartansstöðumFákur

99VLeifur George GunnarssonnKofri frá Efri-ÞveráÞytur

1010VAgnes Hekla ÁrnadóttirHróður frá KeldudalFákur

1111VRakel Natalie KristinsdóttirBlængur frá Árbæjarhjáleigu 2Geysir

1212VÞórarinn RagnarssonVivaldi frá Presthúsum IILéttir

1313VÓskar SæbergFreki frá BakkakotiFákur

1414VGuðmar Freyr MagnússunFjölnir frá SjávarborgLéttfeti

1515VValdimar SigurðssonPrinsessa frá Syðstu-GörðumÞytur

1616VSara SigurbjörnsdóttirOfsi frá Stóru-ÁsgeirsáFákur

1717VArnar Davíð ArngrímssonÓfeigur frá SólvangiFákur

1818VHelga Björt BjarnadóttirGjafar frá SjávarborgGustur

1919VTeitur ÁrnasonKorði frá KanastöðumFákur

Töltkeppni

Ungmennaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11HTeitur ÁrnasonTindur frá BrekkumFákur

21HEdda Hrund HinriksdóttirSkrekkur frá HnjúkahlíðFákur

32VLeó HaukssonOrmur frá SigmundarstöðumHörður

42VMaría HjaltadóttirRest frá Efri-ÞveráSörli

53HKári SteinssonTónn frá MelkotiFákur

63HHeiðar Árni BaldurssonBreki frá BrúarreykjumFaxi

74HViktoría SigurðardóttirBlær frá KálfholtiMáni

84HHelga Una BjörnsdóttirSunna frá SteinnesiÞytur

95HVigdís MatthíasdóttirStígur frá HalldórsstöðumFákur

105HRagnar TómassonSvört frá SkipaskagaFákur

116VAgnes Hekla ÁrnadóttirVignir frá SelfossiFákur

126VHekla Katharína KristinsdóttirGautrekur frá TorfastöðumGeysir

137HHulda FinnsdóttirJódís frá Ferjubakka 3Andvari

147HLárus Sindri LárussonKiljan frá TjarnarlandiAndvari

158HÁsta Kara SveinsdóttirHákon frá Eskiholti IISörli

168HStefanía Árdís ÁrnadóttirVænting frá AkurgerðiLéttir

179HÞórey Elsa MagnúsdóttirDrottning frá Tunguhálsi IIStígandi

189HSigurður Rúnar PálssonHátíð frá BlönduósiStígandi

1910VEdda Rún GuðmundsdóttirSpuni frá KálfholtiFákur

2010VÞórdís JensdóttirHending frá BringuFákur

2111VSigurlína Erla MagnúsdóttirPunktur frá VarmalækLéttfeti

2212HJónína Lilja PálmadóttirSikill frá SigmundarstöðumÞytur

2312HGuðlaug Jóna MatthíasdóttirBessý frá HeiðiAndvari

2413HKaren HauksdóttirGára frá Blesastöðum 1ASmári

2513HKári SteinssonÓli frá FetiFákur

2614VErla Katrín JónsdóttirVænting frá KetilsstöðumFákur

2714VPatrik Snær BjarnasonHrafnhetta frá SteinnesiÞytur

2815HSteinn Haukur HaukssonSilvía frá VatnsleysuFákur

2915HEdda Hrund HinriksdóttirÁs frá KáragerðiFákur

3016HSaga MellbinBárður frá GiliSörli

3116HTeitur ÁrnasonAppollo frá KópavogiFákur

3217VJón HerkovicGestur frá VatnsleysuLéttir

3317VStella Sólveig PálmarsdóttirSvaði frá ReykhólumSörli

3418VJón Bjarni SmárasonÖsp frá SvignaskarðiSörli

3518VHelga Björt BjarnadóttirNúpur frá SauðárkrókiGustur

3619HSara SigurbjörnsdóttirHálfmáni frá SkrúðFákur

3719HArnar  Bjarki SigurðarsonKamban frá Húsavík frá HúsavíkSleipnir

3820HAlma Gulla MatthíasdóttirÞökk frá Velli IIAndvari

3920HÁsta Marý StefánsdóttirMáni frá frá SkipanesiDreyri

4021HÓskar SæbergFálki frá MúlakotiFákur

Töltkeppni

Unglingaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VGuðmunda Ellen SigurðardóttirBlæja frá frá HáholtiGeysir

22HBrynja KristinsdóttirBarði frá VatnsleysuSörli

32HMaría Gyða PétursdóttirRauður frá Syðri-LöngumýriHörður

43HValdimar SigurðssonPirra frá Syðstu-GörðumÞytur

53HGústaf Ásgeir HinrikssonNaskur frá BúlandiFákur

64HHulda KolbeinsdóttirNemi frá GrafarkotiHörður

74HSúsanna Katarína GuðmundsdóttirSproti frá Múla 1Hörður

85VSigríður María EgilsdóttirGarpur frá DallandiSörli

95VAnna Kristín FriðriksdóttirGlaður frá GrundHringur

106HValdimar SigurðssonBerserkur frá BreiðabólsstaðÞytur

116HSigrún Rós HelgadóttirBiskup frá SigmundarstöðumFaxi

127VRóbert BergmannBrynja frá BakkakotiGeysir

137VFríða Marý HalldórsdóttirSómi frá BöðvarshólumÞytur

148VPáll Jökull ÞorsteinssonFjóla frá RagnheiðarstöðumSleipnir

158VGlódís HelgadóttirSvalur frá HvassafelliSörli

169HHelga Rún JóhannsdóttirAkkur frá NýjabæÞytur

179HÞórunn Þöll EinarsdóttirGrímhildur frá Ytra-SkörðugiliFákur

1810VAlexandra ArnarsdóttirKortes frá HöfðabakkaFákur

1910VGústaf Ásgeir HinrikssonFálki frá TjarnarlandiFákur

2011HKonráð Valur SveinssonHávarður frá BúðarhóliFákur

2111HRagnar Bragi SveinssonLoftfari frá LaugavöllumFákur

2212VNanna Lind StefánsdóttirVísir frá ÁrgerðiFuni

2312VBirgitta BjarnadóttirSnót frá PrestsbakkaGeysir

2413VAron  Orri TryggvasonSóldögg frá Efri-FitjumÞytur

2513VHulda FinnsdóttirKaldalóns frá KöldukinnAndvari

2614VÞórey GuðjónsdóttirÖssur frá ValstrýtuAndvari

2714VAlbert JóhannssonDorit frá GauksmýriÞytur

2815HGrímur Óli GrímssonDjákni frá ÚtnyrðingsstöðumHörður

2915HJón Helgi SigurgeirssonBjarmi frá EnniStígandi

3016VElín  Hulda HarðardóttirMóheiður frá Helguhvammi IINeisti

3116VSvandís Lilja StefánsdóttirBrjánn frá Eystra-Súlunesi IDreyri

3217HSteindóra Ólöf HaraldsdóttirGustur frá NautabúiLéttfeti

3318HBrynja KristinsdóttirFiðla frá GunnlaugsstöðumSörli

3418HValdimar SigurðssonPíla frá EilífsdalÞytur

3519VEydís Anna KristófersdóttirViður frá Syðri-ReykirÞytur

Töltkeppni

Barnaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VDagmar Öder EinarsdóttirKjarkur frá frá IngólfshvoliSleipnir

22HAtli Steinar IngasonSpói frá ÞorkelshóliSkuggi

32HAlexander Freyr ÞórissonAstró frá HeiðarbrúnMáni

43VMagnús Þór GuðmundssonDrífandi frá BúðardalHörður

53VHarpa Sigríður BjarnadóttirTrú frá ÁlfhólumHörður

64HGyða HelgadóttirHermann frá KúskerpiFaxi

74HStefán Hólm GuðnasonRauðka frá TóftumGustur

85VValdís Björk GuðmundsdóttirSigursveinn frá SvignaskarðiGustur

95VRúna TómasdóttirBrimill frá ÞúfuFákur

106HArnór Dan KristinssonHáfeti frá ÞingnesiFákur

116HLilja Karen KjartansdóttirTangó frá SíðuÞytur

127VHeiða Rún SigurjónsdóttirTöfri frá ÞúfuFákur

137VAnna  Þöll HaraldsdóttirAða frá KrókiAndvari

148HAron Freyr SigurðssonSvaðilfari frá BáreksstöðumSkuggi

158HBirna Ósk ÓlafsdóttirÞræðing frá Glæsibæ 2Andvari

169VKarítas AradóttirKatla frá Fremri-FitjumÞytur

1710VGlódís Rún SigurðardóttirTangó frá SunnuhvoliLjúfur

1811VGuðmar Freyr MagnússunFrami frá ÍbishóliLéttfeti 

1911VAtli Steinar IngasonÖssur frá SíðuSkuggi

2012HBára SteinsdóttirFuni frá HóliFákur

2112HArnór Dan KristinssonFögnuður frá VatnsendaFákur

2213HAlexander Freyr ÞórissonÞráður frá GarðiMáni

2313HHerborg Vera LeisdóttirHringur frá HólkotiGustur

2414HHeiða Rún SigurjónsdóttirDraumur frá Hjallanesi 1Fákur

2514HÁsdís Ósk ElvarsdóttirMön frá LækjamótiStígandi 

2615HÓlafur Ólafsson GrosGlóð frá Ytri-Bægisá ILéttir

2715HDagmar Öder EinarsdóttirSögn  frá frá GrjóteyriSleipnir

 

Töltkeppni T2

Ungmennaflokkur

NrHópurHöndKnapiHesturAðildafélag

11VValdís Björk GuðmundsdóttirVestfjörð frá Fremri-HvestuGustur

21VVigdís MatthíasdóttirRómur frá GíslholtiFákur

32VEdda Hrund HinriksdóttirGlæsir frá Ytri-HofdölumFákur

42VGústaf Ásgeir HinrikssonKnörr frá Syðra-SkörðugiliFákur

53VKristófer Smári GunnarssonDjákni frá HöfðabakkaÞytur

63VTeitur ÁrnasonÖðlingur frá LangholtiFákur

74VAgnes Hekla ÁrnadóttirGammur frá Skíðbakka 3Fákur

84VErla Katrín JónsdóttirDropi frá SelfossiFákur

95VJón Bjarni SmárasonVafi frá HafnarfirðiSörli