miðvikudagur, 20. júní 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Uppfærðir ráslistar og dagskrá helgarinnar

Óðinn Örn Jóhannsson
18. maí 2018 kl. 11:43

Teitur og Hafsteinn WR Selfoss.

Eftirfarandi er dagskrá helgarinnar á opnu WR íþróttamóti Sleipnis og uppfærðir ráslistar.

Allar afskráningar berist á gisli-@hotmail.com

Föstudagur 18.maí

09:00-09:45 Viðtalstími yfirdómara sími; 849-4505

10:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur ( 120 mín)

12:00-13:00 Hádegishlé

13:00    Fimmgangur F2 1.flokkur ( 75 mín)

14:20 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur (30 mín)

15:10 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur (30 mín)

15:40 Fimmgangur F2 2.flokkur (25 mín)

Kaffihlé

16:30 Fjórgangur Meistaraflokkur (145 mín)

19:00-19:30 Kvöldmatarhlé

19:30 Gæðingaskeið 1.flokkur

Gæðingaskeið Ungmennaflokkur

Gæðingaskeið Meistaraflokkur

 

Laugardagur 19.maí

09:00 Fjórgangur V2 1.flokkur (80 mín)

10:20 Fjórgangur V2 Barnaflokkur (15mín)

10:40 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur (40 mín)

11:20 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur (45 mín)

12:00-12:50 Hádegishlé

13:00 Fjórgangur V2 2.flokkur (25 mín)

13:25 Tölt T2 Meistaraflokkur (40 mín)

14:00 Tölt T4 1.flokkur (20 mín)

14:20 Tölt T3 Barnaflokkur (20 mín)

14:40 Tölt T3 1.flokkur (45 mín)

15:10 Tölt T3 Ungmennaflokkur (30 mín)

15:40 – 16:00

16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur (15 mín)

16:15 Tölt T7 Barnaflokkur (10 mín)

16:25 Tölt T7 2.flokkur (20 mín)

16:50 Tölt T1 Meistaraflokkur (120 mín)

kvöldmatarhlé

19:00 B-úrslit fimmgangur 1.flokkur

19:30 B-úrslit fimmgangur Meistaraflokkur

20:00 B-úrslit Fjórgangur 1.flokkur

20:20 B-úrslit Fjórgangur Meistaraflokkur

20:40 B-úrslit Tölt 1.flokkur

21:00 B-úrslit Tölt Meistaraflokkur

 

 

Sunnudagur 20. Mai.

09:00 A úrslit fjórgangur börn. 

09:20 A úrslit fjórgangur Unglingar.

09:40 A úrslit fjórgangur Ungmenni.

10:00 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.

10:30 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.

11:00 A úrslit fjórgangur Meistaraflokkur.

11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.

12:00 Matarhlé.

13:00 A úrslit fimmgangur unglinga

13:30 A úrslit fimmgangur ungmenna.

14:00 A úrslit Fimmgangur 2 flokkur

14:30 A úrslit fimmgangur Meistaraflokkur.

15:00 A úrslit tölt T3 barnafl.

15:15 A úrslit tölt T3 unglinga.

15:30 Kaffihlé

16:00 A úrslit tölt T3 ungmenna

16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur

16:40 A úrslit tölt T4 1 flokkur

17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.

17:20 A úrslit tölt T7 2 flokkur

17:40 A úrslit tölt T3 1 flokkur

18:00 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.

19:00 Mótslit.

 

 

 

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 1 H Fanney Guðrún Valsdóttir Árdís frá Litlalandi

2 2 V Sigurður Sigurðarson Álfsteinn frá Hvolsvelli

3 3 V Hlynur Pálsson Teitur frá Efri-Þverá

4 4 V Jón Páll Sveinsson Penni frá Eystra-Fróðholti

5 5 V Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2

6 5 V Vignir Siggeirsson Ásdís frá Hemlu II

7 6 V Þórarinn Ragnarsson Hildingur frá Bergi

8 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2

9 7 H Guðjón Sigurðsson Gustur frá Ásatúni

10 8 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti

11 9 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu

12 10 V Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri

13 11 V Viðar Ingólfsson Óskahringur frá Miðási

14 12 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi

15 14 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Bruni frá Efri-Fitjum

16 15 V Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum

17 16 V Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk

18 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 1 V Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð

2 2 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ

3 3 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu

4 4 V Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák

5 5 V Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti

6 6 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri

7 8 V Sigurður Sigurðarson Dagur frá Hemlu I

8 9 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum

9 10 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum

10 11 V Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli

11 13 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni

12 14 V Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum

13 15 V Jón Páll Sveinsson Fengsæll frá Jórvík

14 16 V Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala

15 18 V Lena Zielinski Kolka frá Hárlaugsstöðum 2

16 19 V Viðar Ingólfsson Ísafold frá Lynghóli

17 20 V Hallgrímur Birkisson Snillingur frá Sólheimum

18 21 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási

19 22 V Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði

20 23 V Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti

21 24 V Ragnhildur Haraldsdóttir Ási frá Þingholti

22 25 V Hallgrímur Birkisson Hallveig frá Litla-Moshvoli

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 1 V Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti

2 2 V Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík

3 3 V Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1

4 4 V Bergur Jónsson Herdís frá Lönguhlíð

5 5 V Vignir Siggeirsson Valdís frá Hemlu II

6 6 V Fredrica Fagerlund Tindur frá Efri-Þverá

7 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Skíma frá Hjallanesi 1

8 8 V Ragnhildur Haraldsdóttir Freydís frá Akureyri

9 9 V Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum

10 10 V Jón Páll Sveinsson Hátíð frá Forsæti II

11 11 V Viðar Ingólfsson Pixi frá Mið-Fossum

12 12 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum

13 13 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri

14 14 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli

15 15 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi

16 16 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum

17 18 H Helgi Þór Guðjónsson Hnoss frá Kolsholti 2

18 19 V Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti

19 20 V Lena Zielinski Kolka frá Hárlaugsstöðum 2

20 21 V Teitur Árnason Roði frá Syðri-Hofdölum

21 22 V Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum

22 23 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu

23 24 V Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 1 V Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku

2 2 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum

3 3 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi

4 4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ

5 5 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu

6 6 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2

7 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Pegasus frá Strandarhöfði

8 8 V Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Hjörvar Ágústsson Skerpla frá Kirkjubæ

2 2 V Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði

3 3 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli

4 4 V Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi

5 5 V Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II

6 6 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Hafliði frá Hólaborg

7 7 V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Ísar frá Hala

8 8 V Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi

9 9 V Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti

10 10 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum

11 11 V Sæmundur Sæmundsson Saga frá Söguey

12 12 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka

13 13 V Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 1 V Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum

2 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri

3 3 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

4 4 V Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri

5 5 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli

6 7 V Ólafur Örn Þórðarson Stekkur frá Skák

7 8 V Reynir Örn Pálmason Laxnes frá Lambanesi

8 9 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal

9 10 V Guðmundur Björgvinsson Elrir frá Rauðalæk

10 11 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Frægur frá Árbæjarhjáleigu II

11 12 H Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum

12 13 V Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

13 14 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum

14 15 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum

15 15 V Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

16 16 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sara frá Lækjarbrekku 2

17 17 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal

18 18 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti

19 19 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur

1 1 V Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi

2 2 V Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi

3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi

4 4 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Nói frá Votmúla 1

5 5 V Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3

6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal

7 7 V Kári Kristinsson Kamus frá Hákoti

Tölt T3 Barnaflokkur

1 1 V Sigurður Steingrímsson Kristín frá Firði

2 1 H Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1

3 2 H Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík

4 2 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti

5 3 V Lilja Dögg Ágústsdóttir Dáð frá Eyvindarmúla

6 3 V Sigurður Steingrímsson Rómur frá Gíslholti

7 3 V Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Lea Schell Snót frá Snóksdal I

2 1 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Karmur frá Kanastöðum

3 1 V Svanhvít Kristjánsdóttir Ötull frá Halakoti

4 2 H Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni

5 2 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði

6 2 H Páll Bragi Hólmarsson Álfaborg frá Austurkoti

7 3 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Sóley frá Forsæti II

8 3 V Sæmundur Sæmundsson Austri frá Úlfsstöðum

9 3 V Daníel Gunnarsson Fjöður frá Ragnheiðarstöðum

10 4 H Árný Oddbjörg Oddsdóttir Hugur frá Vestra-Fíflholti

11 4 H Leifur Sigurvin Helgason Þórdís frá Selfossi

12 4 H Sigurður Rúnar Guðjónsson Freydís frá Kolsholti 3

13 5 V Janus Halldór Eiríksson Askur frá Hveragerði

14 5 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli

15 6 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum

16 6 H Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu

17 6 H Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti

18 7 V Lea Schell Prinsinn frá Efra-Hvoli

19 7 V Sæmundur Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum

20 7 V Anna Kristín Friðriksdóttir Kylja frá Árbæjarhjáleigu II

Tölt T3 Unglingaflokkur

1 1 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Akkur frá Holtsmúla 1

2 1 V Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti

3 2 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

4 2 H Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr.

5 3 H Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum

6 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Glæsir frá Torfunesi

Tölt T3 Ungmennaflokkur

1 1 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri

2 1 H Ísólfur Ólafsson Öngull frá Leirulæk

3 1 H Kristrún Ósk Baldursdóttir Elddís frá Sæfelli

4 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Hraunglóð frá Halakoti

5 2 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Drösull frá Nautabúi

6 2 H Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík

7 3 H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gola frá Bakkakoti

8 3 H Eva María Larsen Kolfinna frá Fellskoti

9 3 H Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi

10 4 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli

11 4 H Benjamín Sandur Ingólfsson Fiðla frá Sólvangi

12 4 H Þórdís Inga Pálsdóttir Glanni frá Dalsholti

13 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk

14 5 V Ayla Green Fróði frá Ketilsstöðum

Tölt T7 Barnaflokkur

1 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Þór frá Bakkakoti

2 1 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum

3 2 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur

1 1 V Emil Þórðarsson Þökk frá Sólheimum

2 1 V Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði

3 2 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum

4 2 V Högni Freyr Kristínarson Óðinn frá Flugumýri II

5 3 H Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti

6 3 H Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

1 1 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Náttfari frá Bakkakoti

2 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti

3 2 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Nökkvi frá Pulu

4 2 V Jón Ársæll Bergmann Glói frá Varmalæk 1

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Lína frá Litlu-Tungu 2

2 1 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frami frá Strandarhöfði

3 1 H Brynja Amble Gísladóttir Rauðka frá Ketilsstöðum

4 2 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni

5 2 V Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu

6 2 V Pia Rumpf Hausti frá Syðri-Úlfsstöðum

7 3 H Svanhvít Kristjánsdóttir Vorsól frá Grjóteyri

8 3 H Ruth Övrebö Vidvei Elva frá Auðsholtshjáleigu

9 3 H Emilia Staffansdotter Fálki frá Hólaborg

10 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði

11 4 V Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauðárkróki

12 4 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði

13 5 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Frosti frá Hólaborg

14 5 V Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ

15 5 V Sigríkur Jónsson Frómur frá Búðarhóli

16 6 V Róbert Bergmann Brynjar frá Bakkakoti

17 6 V Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A

18 6 V Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka

19 7 V Páll Bragi Hólmarsson Djarfur frá Minni-Borg

20 7 V Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti

21 7 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum

22 8 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum

23 8 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum

24 9 H Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði

25 9 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Cesar frá Húsafelli 2

26 10 V Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum

27 10 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Karmur frá Kanastöðum

28 10 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli

29 11 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

30 11 V Gunnlaugur Bjarnason Valtýr frá Leirubakka

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur

1 1 V Axel Páll Einarsson Varða frá Syðri-Gróf 1

2 1 V Maja Vilstrup Forsjá frá Túnsbergi

3 1 V Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum

4 2 H Matthías Elmar Tómasson Astrópía frá Svanavatni

5 2 H Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti

6 3 V Anja-Kaarina Susanna Siipola Styrmir frá Hveragerði

7 3 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Þorvar frá Þúfu í Landeyjum

8 3 V Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti

9 4 V Laura Diehl Fákur frá Bólstað

10 4 V Brynjar Nói Sighvatsson Heimur frá Syðri-Reykjum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur

1 1 V Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört frá Sauðholti 2

2 1 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum II

3 1 V Sölvi Freyr Freydísarson Gæi frá Svalbarðseyri

4 2 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úlfur frá Vestra-Fíflholti

5 3 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

6 3 V Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti

7 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Bruni frá Varmá

8 4 V Anna María Bjarnadóttir Daggrós frá Hjarðartúni

9 4 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Dögg frá Breiðholti, Gbr.

10 4 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Prins frá Syðri-Hofdölum

11 5 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd

12 5 V Jóhanna Guðmundsdóttir Leynir frá Fosshólum

13 5 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi

 

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur

1 1 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk

2 1 H Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Gola frá Bakkakoti

3 1 H Kristrún Ósk Baldursdóttir Elddís frá Sæfelli

4 2 V Katrín Eva Grétarsdóttir Járnsíða frá Hvammi

5 2 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri

6 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík

7 3 H Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli

8 3 H Dagmar Öder Einarsdóttir Hraunglóð frá Halakoti

9 3 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Hlíðar frá Votmúla 1

10 4 V Ísólfur Ólafsson Öngull frá Leirulæk

11 4 V Ayla Green Fróði frá Ketilsstöðum

12 4 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi

13 5 V Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Jakob frá Árbæ

14 5 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Haustnótt frá Syðra-Skörðugili

15 6 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Vésteinn frá Snorrastöðum

16 6 V Thelma Dögg Tómasdóttir Tandri frá Breiðstöðum

17 6 H Katrín Eva Grétarsdóttir Tarsan frá Skálakoti

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1

2 1 V Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Óliver frá Hólaborg

3 1 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli

4 2 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum

5 2 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Þrá frá Eystra-Fróðholti

6 2 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum

7 3 H Páll Bragi Hólmarsson Hríma frá Meiri-Tungu 3

8 3 H Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ

9 3 H Sara Pesenacker Aska frá Norður-Götum

10 4 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Þoka frá Ytra-Vallholti

11 4 V Arnar Bjarki Sigurðarson Sögn frá Sunnuhvoli

12 4 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fursti frá Kanastöðum

13 5 V Svanhvít Kristjánsdóttir Ötull frá Halakoti

14 5 V Daníel Gunnarsson Magni frá Ósabakka

15 5 V Edda Rún Guðmundsdóttir Þulur frá Hólum

16 6 V Ólafur Ásgeirsson Óskar frá Árbæjarhjáleigu II

17 6 V Bjarni Bjarnason Ófeigur frá Þóroddsstöðum

18 6 V Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1

19 7 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frægð frá Strandarhöfði

20 7 V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Ísar frá Hala

21 7 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Glóey frá Flagbjarnarholti

22 8 V Arnar Bjarki Sigurðarson Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

23 8 V Sigríkur Jónsson Kylja frá Syðri-Úlfsstöðum

24 9 H Guðmunda Ellen Sigurðardóttir Gára frá Hólaborg

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur

1 1 V Laura Diehl Bára frá Bakkakoti

2 1 V Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák

3 2 H Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti

4 3 V Elísabet Thorsteinsson Hrönn frá Hörgslandi II

5 3 V Jóna Margrét Ragnarsdóttir Björk frá Fossi

6 3 V Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur

1 1 V Þorvaldur Logi Einarsson Hátíð frá Hlemmiskeiði 3

2 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra frá Minni-Borg

3 1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Salka frá Steinnesi

4 2 H Katrín Diljá Vignisdóttir Hugrún frá Hemlu II

5 2 H Jón Ársæll Bergmann Glóð frá Eystra-Fróðholti

6 3 V Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi

7 3 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Kolbrún frá Rauðalæk

8 4 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þeyr frá Strandarhöfði

9 4 V Kári Kristinsson Bruni frá Hraunholti

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur

1 1 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Óskar frá Draflastöðum

2 1 V Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi

3 1 V Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll

4 2 H Þorgils Kári Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili

5 3 V Stella Andrea von Schulthess Irpa frá Feti

6 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal

7 4 V Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey frá Skálatjörn

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur

1 1 H Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi

2 1 H Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum

3 1 H Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum

4 2 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Fold frá Jaðri

5 2 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum

6 2 V Ruth Övrebö Vidvei Elva frá Auðsholtshjáleigu

7 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Askur frá Gillastöðum

8 3 V Dagbjört Hjaltadóttir Flói frá Oddhóli

9 3 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum