mánudagur, 10. desember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Töltkeppni KB-mótaraðar á morgun

24. febrúar 2012 kl. 20:22

Töltkeppni KB-mótaraðar á morgun

Töltkeppni KB mótaraðarinnar fer fram á morgun, laugardag, í Faxaborg, Borgarnesi og hefjast leikar kl. 11.

 
Meðfylgjandi er ráslisti mótsins:
 
Meistaraflokkur
1            1            H            Randi Holaker                        Sóló frá Skáney
2            1            H            Kolbrún Grétarsdóttir                        Örn frá Þorkelshóli 2
3            2            V            Heiða Dís Fjeldsteð                        Lukka frá Dúki
4            2            V            Torunn Hjelvik                        Ófelía frá Holtsmúla 1
5            3            H            Haukur Bjarnason                        Soldán frá Skáney
6            3            H            Madou Kotzke                        Nn frá Kröggólfsstöðum
7            4            H            Randi Holaker                        Skáli frá Skáney
8            5            V            Einar Reynisson                        Hróður frá Laugabóli
9            5            V            Halldór Sigurkarlsson                        Kórína frá Akureyri
10            6            V            Ingibergur Jónsson                        Piltur frá Akranesi
11            6            V            Hrafnhildur Guðmundsdóttir                        Smellur frá Leysingjastöðum
12            7            V            Benedikt Þór Kristjánsson                        Fönix frá Kálfhóli 2
13            7            V            Heiða Dís Fjeldsteð                        Þruma frá Skáney
14            8            H            Jakob Svavar Sigurðsson                        Nn frá Grindavík
15            8            H            Haukur Bjarnason                        Þytur frá Skáney
16            9            H            Randi Holaker                        Tópas frá Skáney
17            9            H            Kolbrún Grétarsdóttir                        Stapi frá Feti
 
1. flokkur
1            1            H            Stefán Hrafnkelsson                        Lottning frá Útnyrðingsstöðum
2            1            H            Björgvin Sigursteinsson                        Klöpp frá Skjólbrekku
3            2            H            Ólafur Guðmundsson                        Hlýri frá Bakkakoti
4            2            H            Ásdís Sigurðardóttir                        Frosti frá Glæsibæ
5            3            H            Sigríður Ása Guðmundsdóttir                        Hvönn frá Syðri-Völlum
6            3            H            Ásberg Jónsson                        Sproti frá Hjarðarholti
7            4            V            Ámundi Sigurðsson                        Draumur frá Sveinatungu
8            4            V            Adam Orri Vilhjálmsson                        Vinur frá Ferjubakka 3
9            5            V            Elísabet Fjeldsted                        Dulnir frá Ölvaldsstöðum IV
10            5            V            Snorri Elmarsson                        Hylling frá Tröðum
11            6            H            Björg María Þórsdóttir                        Glaðning frá Hesti
12            6            H            Steinunn Brynja Hilmarsdóttir                        Blika frá Skjólbrekku
13            7            V            Stefán Hrafnkelsson                        Blængur frá Skálpastöðum
14            7            V            Jóhannes Kristleifsson                        Vökull frá Sturlureykjum 2
15            8            H            Björgvin Sigursteinsson                        Viljar frá Skjólbrekku
16            9            V            Arnar Ásbjörnsson                        Nasa frá Söðulsholti
17            9            V            Guðbjartur Þór Stefánsson                        Vígar frá Bakka
18            10            V            Adam Orri Vilhjálmsson                        Stjörnudagur frá Hrafnkelsstöðum
19            10            V            Ásberg Jónsson                        Lomber frá Borgarnesi
20            11            V            Snorri Elmarsson                        Glæta frá Sveinatungu
21            11            V            Ámundi Sigurðsson                        Sólon frá Kambi
 
2. flokkur
1            1            V            Sigurður Stefánsson                        Mánadís frá Tjarnarkoti
2            1            V            Þórdís Skúladóttir                        Nökkvi frá Stokkalæk
3            2            V            Reynir Magnússon                        Fáfnir frá Þverá I
4            2            V            Hulda Jónsdóttir                        Lína frá Hraunbæ
5            3            H            Guðdís Jónsdóttir                        Fiðla frá Breiðumörk 2
6            3            H            Smári Njálsson                        Marey frá Akranesi
7            4            V            Stefán Þorsteinsson                        Sölvi frá Lynghaga
8            4            V            Jón Ottesen                        Vestri frá Skipanesi
9            5            H            Sigurður Ólafsson                        Trekkur frá Hafsteinsstöðum
10            6            V            Einar Gunnarsson                        Þokki frá Skarði
11            6            V            Belinda Ottósdóttir                        Faldur frá Hellulandi
 
Ungmennaflokkur
1            1            H            Klara Sveinbjörnsdóttir                        Snægrímur frá Grímarsstöðum
2            1            H            Ágústa Rut Haraldsdóttir                        Starri frá Búðardal
3            2            V            Eva María Þorvarðardóttir                        Flóki frá Sælukoti
4            2            V            Þórdís Fjeldsteð                        Móðnir frá Ölvaldsstöðum IV
5            3            H            Sigríður Þorvaldsdóttir                        Flögri frá Hjarðarholti
6            3            H            Erla Rún Rúnarsdóttir                        Ljósa Nótt frá Borgarnesi
7            4            H            Klara Sveinbjörnsdóttir                        Óskar frá Hafragili
8            4            H            Marina Schregelmann                        Sæla frá Hellnafelli
9            5            V            Eva María Þorvarðardóttir                        Ylfa frá Ytri-Hofdölum
 
Unglingaflokkur
1            1            H            Þorgeir Ólafsson                        Sóldís frá Ferjukoti
2            1            H            Guðný Margrét Siguroddsdóttir                        Vordís frá Hrísdal 1
3            2            V            Axel Ásbergsson                        Fiðla frá Borgarnesi
4            2            V            Konráð Axel Gylfason                        Mósart frá Leysingjastöðum II
5            3            H            Atli Steinar Ingason                        Diðrik frá Grenstanga
6            3            H            Ólafur Axel Björnsson                        Toppur frá Svínafelli 2
7            4            H            Íris Ragnarsdóttir Pedersen                        Sörli frá Skaftafelli 1
8            4            H            Svandís Lilja Stefánsdóttir                        Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
9            5            H            Þorgeir Ólafsson                        Tinna frá Svignaskarði
10            5            H            Guðný Margrét Siguroddsdóttir                        Lyfting frá Kjarnholtum I
 
Barnaflokkur
1            1            V            Fanney O. Gunnarsdóttir                        Sprettur frá Brimilsvöllum
2            1            V            Ísólfur Ólafsson                        Sólbrá frá Borgarnesi
3            2            V            Berghildur Björk Reynisdóttir                        Irpa frá Ánabrekku
4            2            V            Aron Freyr Sigurðsson                        Hlynur frá Haukatungu Syðri 1
5            3            V            Arna Hrönn Ámundadóttir                        Bíldur frá Dalsmynni