þriðjudagur, 13. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsmót - heildarúrslit

22. ágúst 2010 kl. 21:10

Suðurlandsmót - heildarúrslit

 

Niðurstöður
 
 IS2010GEY066 - Suðurlandsmót í Hestaíþróttum
 Mótshaldari: Hestamannafélagið Geysir
 Dagsetning: 19.08.2010 - 22.08.2010
 
TöLTKEPPNI
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Viðar Ingólfsson   Tumi frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 8,13 
2-3 Sigurbjörn Bárðarson   Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,57 
2-3 Sigurður Sigurðarson   Kjarnorka frá Kálfholti Jarpur/dökk- einlitt Háfeti 7,57 
4 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir   Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,23 
5 Bylgja Gauksdóttir   Hera frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt Faxi 7,13 
6 Berglind Rósa Guðmundsdóttir   Þjótandi frá Svignaskarði Jarpur/milli- tvístjörnótt   Sörli 6,87 
7 Max Olausson   Vakar frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt   Sleipnir 6,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson   Kjarnorka frá Kálfholti Jarpur/dökk- einlitt Háfeti 8,00
2 Sigurbjörn Bárðarson   Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 8,00
3 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir   Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,33 
4 Bylgja Gauksdóttir   Hera frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt Faxi 7,28 
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elías Þórhallsson   Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 6,70 
2 Þorvarður Friðbjörnsson   Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt   Hörður 6,57 
3-5 Reynir Örn Pálmason   Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,50 
3-5 Eyrún Ýr Pálsdóttir   Hreimur frá Flugumýri II Brúnn/mó- stjarna,nös eða... Stígandi 6,50 
3-5 Sigurður Sæmundsson   Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt   Geysir 6,50 
6 Sindri Sigurðsson   Húmvar frá Hamrahóli Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,43 
7 Reynir Örn Pálmason   Keimur frá Kanastöðum Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,37 
8-9 Bylgja Gauksdóttir   Hersveinn frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,33 
8-9 Sigurður Vignir Matthíasson   Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,33 
10-11 Davíð Matthíasson   Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,27 
10-11 Jón Viðar Viðarsson   Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt   Máni 6,27 
12-13 Karen Líndal Marteinsdóttir   Baron frá Strandarhöfði Grár/óþekktur skjótt   Dreyri 6,23 
12-13 Hrefna María Ómarsdóttir   Mæja frá Litla-Moshvoli Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 6,23 
14-15 Ingimar Baldvinsson   Fáni frá Kílhrauni Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,20 
14-15 Lena Zielinski   Hekla frá Hólshúsum Grár/óþekktur einlitt   Geysir 6,20 
16 Linda Rún Pétursdóttir   Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,17 
17-18 Lena Zielinski   Svala frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt   Geysir 6,13 
17-18 Þórdís Gunnarsdóttir   Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,13 
19 Jakobína Agnes Valsdóttir   Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,00 
20 Helgi L. Sigmarsson   Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt   Fákur 5,93 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sindri Sigurðsson   Húmvar frá Hamrahóli Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,89 
2 Jón Viðar Viðarsson   Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt   Máni 6,83 
3 Sigurður Vignir Matthíasson   Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,78 
4 Bylgja Gauksdóttir   Hersveinn frá Lækjarbotnum Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,50 
5 Davíð Matthíasson   Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,33 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elías Þórhallsson   Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 7,33 
2 Sindri Sigurðsson   Húmvar frá Hamrahóli Brúnn/milli- einlitt   Sörli 7,06 
3 Þorvarður Friðbjörnsson   Glæðir frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- einlitt   Hörður 7,00
4 Sigurður Sæmundsson   Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt   Geysir 7,00
5 Reynir Örn Pálmason   Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 6,89 
6 Eyrún Ýr Pálsdóttir   Hreimur frá Flugumýri II Brúnn/mó- stjarna,nös eða... Stígandi 6,83 
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Lisbeth Sæmundsson   Freyfaxi frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,33 
2 Kjartan Guðbrandsson   Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,10 
3-4 Rakel Sigurhansdóttir   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   Fákur 6,07 
3-4 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   Smári 6,07 
5-6 Maríanna Rúnarsdóttir   Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   Ljúfur 5,83 
5-6 Kristinn Már Sveinsson   Tindur frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt   Hörður 5,83 
7 Bryndís Snorradóttir   Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Sörli 5,80 
8 Brynja Viðarsdóttir   Ketill frá Vakurstöðum Rauður/milli- einlitt   Andvari 5,70 
9-10 Kristín María Jónsdóttir   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt   Sörli 5,63 
9-10 Sigríður Halla Stefánsdóttir   Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Gustur 5,63 
11 Sigríður Halla Stefánsdóttir   Rauðka frá Tóftum Rauður/milli- einlitt   Gustur 5,60 
12 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,57 
13-14 Linda Björk Gunnlaugsdóttir   Von frá Minni-Völlum Rauður/milli- einlitt   Andvari 5,37 
13-14 Sverrir Einarsson   Hróður frá Votmúla 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,37 
15 Ásgerður Svava Gissurardóttir   Hóll frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,33 
16 Sjöfn Sóley Kolbeins   Glaður frá Kjarnholtum I Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,30 
17 Alexandra Hofbauer   Lex frá Litlu-Tungu 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 4,60 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bryndís Snorradóttir   Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,22 
2 Kristín María Jónsdóttir   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt   Sörli 6,17 
3 Brynja Viðarsdóttir   Ketill frá Vakurstöðum Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,00
4 Sigríður Halla Stefánsdóttir   Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Gustur 6,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Rakel Sigurhansdóttir   Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt   Fákur 6,50 
2 Lisbeth Sæmundsson   Freyfaxi frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,33 
3 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   Smári 6,28 
4 Kristinn Már Sveinsson   Tindur frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,22 
5 Kjartan Guðbrandsson   Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,17 
6 Bryndís Snorradóttir   Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Sörli 5,89
7 Maríanna Rúnarsdóttir   Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   Ljúfur 5,89
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arnar Bjarki Sigurðarson   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 7,07 
2 Hulda Finnsdóttir   Jódís frá Ferjubakka 3 Jarpur/ljós einlitt   Andvari 7,00 
3 Arna Ýr Guðnadóttir   Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur 6,90 
4 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Gautrekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,80 
5 Sara Sigurbjörnsdóttir   Hálfmáni frá Skrúð Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 6,77 
6 Vigdís Matthíasdóttir   Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,70 
7 Teitur Árnason   Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt   Faxi 6,50 
8-9 Leó Hauksson   Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt   Hörður 6,43 
8-9 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spuni frá Kálfholti Rauður/dökk/dr. tvístjörn... Fákur 6,43 
10-11 Erla Katrín Jónsdóttir   Sólon frá Stóra-Hofi Bleikur/álóttur einlitt Faxi 6,20 
10-11 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,20 
12 Arnar Bjarki Sigurðarson   Sprettur frá Akureyri Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 5,97 
13 Stefanía Árdís Árnadóttir   Vænting frá Akurgerði Brúnn/milli- einlitt   Léttir 5,93 
14 Erla Katrín Jónsdóttir   Þökk frá Velli II Jarpur/dökk- einlitt   Fákur 5,83 
15-16 Heiðar Árni Baldursson   Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/mó einlitt   Faxi 5,80 
15-16 Eva María Þorvarðardóttir   Jötunn frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,80 
17 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt   Máni 5,73 
18 Arnar Davíð Arngrímsson   Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,57 
19 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,53 
20 Klara Sif Ásmundsdóttir   Vafi frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt   Geysir 5,27 
21 Carrie Lions Brandt   Sindri frá Saltvík Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 5,10 
22 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir   Elvar frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,07 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vigdís Matthíasdóttir   Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   Fákur 7,00 
2 Leó Hauksson   Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt   Hörður 6,94 
3 Edda Rún Guðmundsdóttir   Spuni frá Kálfholti Rauður/dökk/dr. tvístjörn... Fákur 6,67 
4 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,39 
5 Erla Katrín Jónsdóttir   Sólon frá Stóra-Hofi Bleikur/álóttur einlitt Faxi 6,33 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sara Sigurbjörnsdóttir   Hálfmáni frá Skrúð Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 7,33 
2-3 Hulda Finnsdóttir   Jódís frá Ferjubakka 3 Jarpur/ljós einlitt   Andvari 7,28 
2-3 Arnar Bjarki Sigurðarson   Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 7,28 
4-5 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Gautrekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,22 
4-5 Arna Ýr Guðnadóttir   Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur 7,22 
6 Vigdís Matthíasdóttir   Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,89 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,63 
2-3 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,30 
2-3 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Skjálfti frá Bjarnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur ei... Geysir 6,30 
4 Marta Bryndís Matthíasdóttir   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,23 
5 Birgitta Bjarnadóttir   Snót frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,17 
6-7 Ellen María Gunnarsdóttir   Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext Andvari 6,13 
6-7 Una María Unnarsdóttir   Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt   Máni 6,13 
8-9 Rósa Kristinsdóttir   Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 6,00 
8-9 Brynja Kristinsdóttir   Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,00 
10 Andri Ingason   Drífa frá Þverárkoti Grár/bleikureinlitt Andvari 5,90 
11-12 Sigríður Óladóttir   Ösp frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 5,87 
11-12 Díana Kristín Sigmarsdóttir   Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 5,87 
13 Kristín Ísabella Karelsdóttir   Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,83 
14 Bjarki Freyr Arngrímsson   Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,57 
15-17 Brynja Kristinsdóttir   Fiðla frá Gunnlaugsstöðum Jarpur/milli- einlitt   Sörli 5,50 
15-17 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,50 
15-17 Grímur Óli Grímsson   Djákni frá Útnyrðingsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt   Hörður 5,50 
18-19 Hafdís Hildur Gunnarsdóttir   Tara frá Hala Brúnn/mó- einlitt   Máni 5,43 
18-19 Arnar Heimir Lárusson   Kolskör frá Enni Brúnn/mó- einlitt   Andvari 5,43 
20 Eygló Arna Guðnadóttir   Þrúður frá Þúfu Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,40 
21-22 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Skandall frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,37 
21-22 Rebekka Rut Petersen   Magni frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,37 
23 Sóley Þórsdóttir   Blængur frá Kjóastöðum II Brúnn/dökk/sv. einlitt   Smári 5,33 
24 Theodóra Jóna Guðnadóttir   Spenna frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,23 
25 Helene Anna Linhart   Gnýr frá Vakurstöðum Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,17 
26 Eggert Helgason   Auður frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt   Ljúfur 5,13 
27 Alexander Ísak Sigurðsson   Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 4,90 
28 Birgitta Bjarnadóttir   Venus frá Miðdal Jarpur/rauð- einlitt   Geysir 4,83 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ellen María Gunnarsdóttir   Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext Andvari 6,61 
2 Una María Unnarsdóttir   Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt   Máni 6,44 
3 Rósa Kristinsdóttir   Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 6,33 
4 Andri Ingason   Drífa frá Þverárkoti Grár/bleikureinlitt Andvari 6,06 
5 Brynja Kristinsdóttir   Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 2,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,89 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,83 
3 Ellen María Gunnarsdóttir   Lyfting frá Djúpadal Rauður/milli- blesótt glófext Andvari 6,72 
4 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Skjálfti frá Bjarnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur ei... Geysir 6,61 
5 Birgitta Bjarnadóttir   Snót frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,22 
6 Marta Bryndís Matthíasdóttir   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,78 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,27 
2 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,07 
3-4 Dagmar Öder Einarsdóttir   Kjarkur frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 6,00 
3-4 Ragnar Þorri Vignisson   Þrymur frá Hemlu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Geysir 6,00 
5 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,90 
6 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt   Hörður 5,87 
7 Alexander Freyr Þórisson   Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt   Máni 5,83 
8 Birna Ósk Ólafsdóttir   Þræðing frá Glæsibæ 2 Brúnn/mó- einlitt   Andvari 5,77 
9 Herborg Vera Leisdóttir   Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt   Gustur 5,70 
10 Snorri Egholm Þórsson   Fengur frá Blesastöðum 1A Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,63 
11 Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur 5,50 
12 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,43 
13 Annabella R Sigurðardóttir   Glitnir frá Selfossi Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,33 
14 Ida María Önnudóttir   Blástakkur frá Köldukinn Jarpur/dökk- einlitt Glaður 4,77 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Alexander Freyr Þórisson   Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt   Máni 6,17 
2 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt   Hörður 5,89 
3 Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur 5,78 
4-5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,67 
4-5 Herborg Vera Leisdóttir   Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt   Gustur 5,67 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 6,56 
2 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,44 
3 Dagmar Öder Einarsdóttir   Kjarkur frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 6,33 
4 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,22 
5 Alexander Freyr Þórisson   Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt   Máni 6,17 
6 Ragnar Þorri Vignisson   Þrymur frá Hemlu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Geysir 5,89 
TöLTKEPPNI T2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Eyjólfur Þorsteinsson   Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 8,20 
2 Reynir Örn Pálmason   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   Hörður 7,23 
3 Helgi L. Sigmarsson   Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 6,67 
4 Sigurður Sigurðarson   Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext Geysir 6,63 
5 Árni Björn Pálsson   Fura frá Enni Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,60 
6-7 Elka Guðmundsdóttir   Kristall frá Múla Grár/rauður einlitt   Geysir 5,87 
6-7 Árni Björn Pálsson   Bjóla frá Feti Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 5,87 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Reynir Örn Pálmason   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   Hörður 7,38 
2 Árni Björn Pálsson   Fura frá Enni Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,21 
3 Helgi L. Sigmarsson   Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 6,96 
4 Elka Guðmundsdóttir   Kristall frá Múla Grár/rauður einlitt   Geysir 5,92 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Teitur Árnason   Öðlingur frá Langholti Grár/óþekktur einlitt Faxi 6,63 
2 Erla Katrín Jónsdóttir   Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,23 
3 Andri Ingason   Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt   Andvari 6,00 
4 Nína María Hauksdóttir   Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 5,70 
5 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 5,60 
6 Eygló Arna Guðnadóttir   Gallvösk frá Þúfu Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,37 
7 Helena Ríkey Leifsdóttir   Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt   Gustur 5,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Teitur Árnason   Öðlingur frá Langholti Grár/óþekktur einlitt Faxi 6,92 
2 Erla Katrín Jónsdóttir   Dropi frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,33 
3 Andri Ingason   Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt   Andvari 6,25 
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 6,08 
5 Nína María Hauksdóttir   Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 5,79 
FJóRGANGUR
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Eyjólfur Þorsteinsson   Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,93 
2 Elvar Þormarsson   Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,77 
3 Játvarður Ingvarsson   Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   Hörður 6,60 
4-5 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt   Fákur 6,57 
4-5 Páll Bragi Hólmarsson   Hending frá Minni-Borg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sleipnir 6,57 
6 Max Olausson   Vakar frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt   Sleipnir 6,53 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt   Fákur 7,37 
2 Játvarður Ingvarsson   Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt   Hörður 7,20 
3 Elvar Þormarsson   Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 7,13 
4 Max Olausson   Vakar frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt   Sleipnir 7,03 
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1-2 Hrefna María Ómarsdóttir   Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/korg- einlitt   Fákur 6,57 
1-2 Sólon Morthens   Glæsir frá Feti Brúnn/milli- skjótt   Logi 6,57 
3 Linda Rún Pétursdóttir   Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,53 
4 Elías Þórhallsson   Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 6,50 
5 Þórdís Gunnarsdóttir   Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,40 
6 Hallgrímur Birkisson   Kóngur frá Forsæti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Geysir 6,30 
7-8 Lena Zielinski   Hekla frá Hólshúsum Grár/óþekktur einlitt   Geysir 6,27 
7-8 Elías Þórhallsson   Dimmalimm frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt   Hörður 6,27 
9 Sigurbjörn Bárðarson   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt   Fákur 6,23 
10 John Sigurjónsson   Kraftur frá Strönd II Brúnn/milli- skjótt   Fákur 6,20 
11-12 Davíð Matthíasson   Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,17 
11-12 Sigurður Vignir Matthíasson   Hersveinn frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,17 
13 Davíð Jónsson   Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,13 
14 Jakobína Agnes Valsdóttir   Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 6,10 
15-16 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Vermir frá Litlu-Gröf Brúnn/mó- einlitt   Hörður 6,07 
15-16 Hrefna María Ómarsdóttir   Mæja frá Litla-Moshvoli Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 6,07 
17 Fanney Guðrún Valsdóttir   Fjallafeykir frá Akurgerði Grár/rauður einlitt   Fákur 6,00 
18 Ólafur Þórisson   Stígandi frá Miðkoti Jarpur/korg- einlitt   Geysir 5,97 
19-20 Fanney Guðrún Valsdóttir   Baldursbrá frá Vindási Rauður/milli- skjótt   Fákur 5,90 
19-20 Grettir Jónasson   Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt   Fákur 5,90 
21 Ólafur Þórisson   Örvar frá Miðkoti Brúnn/milli- nösótt   Geysir 5,80 
22 Ólafur Þórisson   Háfeti frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,73 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Vignir Matthíasson   Hersveinn frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,70 
2 Hallgrímur Birkisson   Kóngur frá Forsæti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Geysir 6,50 
3-4 Davíð Jónsson   Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,37 
3-4 Sigurbjörn Bárðarson   Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt   Fákur 6,37 
5 Davíð Matthíasson   Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt   Fákur 6,30 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Linda Rún Pétursdóttir   Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,87
2 Hrefna María Ómarsdóttir   Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/korg- einlitt   Fákur 6,87
3 Þórdís Gunnarsdóttir   Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,87
4 Sigurður Vignir Matthíasson   Hersveinn frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,80 
5 Elías Þórhallsson   Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt   Hörður 6,67 
6 Sólon Morthens   Glæsir frá Feti Brúnn/milli- skjótt   Logi 6,23 
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Telma Tómasson   Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   Fákur 6,40 
2 Kristín María Jónsdóttir   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt   Sörli 6,20 
3 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   Smári 6,13 
4 Sigríður Halla Stefánsdóttir   Klængur frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt   Gustur 5,87 
5-6 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,80 
5-6 Rakel Sigurhansdóttir   Stormur frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,80 
7 Sigríður Halla Stefánsdóttir   Smiður frá Hólum Jarpur/milli- tvístjörnótt   Gustur 5,77 
8 Bryndís Snorradóttir   Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Sörli 5,67 
9 Guðrún Pétursdóttir   Gjafar frá Hæl Grár/brúnn einlitt   Fákur 5,50 
10 Sóley Möller   Riddari frá Vakurstöðum Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,27 
11 Kristinn Már Sveinsson   Tindur frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt   Hörður 5,10 
12 Linda Hrönn Reynisdóttir   Friðdór frá Vakurstöðum Grár/brúnn einlitt   Geysir 5,03 
13 Sverrir Einarsson   Hróður frá Votmúla 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 4,93 
14 Brynja Viðarsdóttir   Ketill frá Vakurstöðum Rauður/milli- einlitt   Andvari 4,83 
15 Alexandra Hofbauer   Lex frá Litlu-Tungu 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Logi 4,53 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Telma Tómasson   Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt   Fákur 6,43 
2 Hólmfríður Kristjánsdóttir   Þokki frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt   Smári 6,40 
3 Kristín María Jónsdóttir   Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt   Sörli 6,30 
4 Sigríður Halla Stefánsdóttir   Klængur frá Jarðbrú Brúnn/milli- einlitt   Gustur 6,23 
5 Elín Hrönn Sigurðardóttir   Brunnur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt   Geysir 6,17 
6 Rakel Sigurhansdóttir   Stormur frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt   Fákur 4,93 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arna Ýr Guðnadóttir   Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur 6,70 
2 Teitur Árnason   Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt   Faxi 6,67 
3 Arnar Bjarki Sigurðarson   Röskur frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,63 
4 Sara Sigurbjörnsdóttir   Albína frá Möðrufelli Albínói/hvítur einlitt hr... Fákur 6,57 
5 Kári Steinsson   Spyrnir frá Grund II Jarpur/ljós skjótt   Fákur 6,23 
6-7 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt   Máni 6,20 
6-7 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Vindur frá Króktúni Vindóttur/litföróttur stj... Geysir 6,20 
8-9 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,17 
8-9 Carrie Lions Brandt   Sindri frá Saltvík Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 6,17 
10 Eva María Þorvarðardóttir   Töfradís frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,10 
11-12 Sara Rut Heimisdóttir   Gutti frá Ytri-Skógum Rauður/milli- tvístjörnótt Léttir 6,00 
11-12 Eva María Þorvarðardóttir   Kraftur frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,00 
13-14 Erla Katrín Jónsdóttir   Þökk frá Velli II Jarpur/dökk- einlitt   Fákur 5,90 
13-14 Arnar Davíð Arngrímsson   Sjóður frá Sólvangi Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,90 
15-17 Edda Rún Guðmundsdóttir   Tvista frá Litla-Moshvoli Faxi 5,87 
15-17 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Bessý frá Heiði Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,87 
15-17 Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir   Prímus frá Brekkukoti Rauður/milli- einlitt glófext Geysir 5,87 
18 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Önn frá Síðu Rauður/milli- einlitt   Andvari 5,47 
19 Klara Sif Ásmundsdóttir   Vafi frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt   Geysir 5,20 
20 Elín Huld Kjartansdóttir   Heikir frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt   Máni 6,70 
2 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Vindur frá Króktúni Vindóttur/litföróttur stj... Geysir 6,50 
3 Lárus Sindri Lárusson   Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,37 
4 Carrie Lions Brandt   Sindri frá Saltvík Bleikur/álóttur einlitt   Geysir 6,27 
5 Eva María Þorvarðardóttir   Töfradís frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,17 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arna Ýr Guðnadóttir   Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   Fákur 6,87 
2-4 Kári Steinsson   Spyrnir frá Grund II Jarpur/ljós skjótt   Fákur 6,67 
2-4 Sara Sigurbjörnsdóttir   Albína frá Möðrufelli Albínói/hvítur einlitt hr... Fákur 6,67 
2-4 Teitur Árnason   Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt   Faxi 6,67 
5 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir   Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt   Máni 6,63 
6 Arnar Bjarki Sigurðarson   Röskur frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 6,50 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Skjálfti frá Bjarnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur ei... Geysir 6,53 
2 Una María Unnarsdóttir   Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt   Máni 6,40 
3-4 Marta Bryndís Matthíasdóttir   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,23 
3-4 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,23 
5 Rósa Kristinsdóttir   Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 6,13 
6 Ásta Björnsdóttir   Glaumur frá Vindási Rauður/sót- einlitt   Sörli 6,03 
7-9 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,00 
7-9 Brynja Kristinsdóttir   Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,00 
7-9 Kristín Ísabella Karelsdóttir   Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,00 
10-11 Rakel Jónsdóttir   Freyja frá Brekkum 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 5,97 
10-11 Glódís Helgadóttir   Svalur frá Hvassafelli Jarpur/milli- einlitt   Sörli 5,97 
12-13 Erla Alexandra Ólafsdóttir   Gammur frá Kanastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 5,83 
12-13 Andri Ingason   Drífa frá Þverárkoti Grár/bleikureinlitt Andvari 5,83 
14-15 Rebekka Rut Petersen   Magni frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,80 
14-15 Arnar Heimir Lárusson   Kolskör frá Enni Brúnn/mó- einlitt   Andvari 5,80 
16 Helena Ríkey Leifsdóttir   Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt   Gustur 5,77 
17-18 María Gyða Pétursdóttir   Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt   Hörður 5,70 
17-18 Birgitta Bjarnadóttir   Snót frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt   Geysir 5,70 
19 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gnýr frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,67 
20 Nína María Hauksdóttir   Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 5,63 
21 Arnar Heimir Lárusson   Sirkus frá Þingeyrum Grár/brúnn einlitt   Andvari 5,53 
22 Hafdís Hildur Gunnarsdóttir   Póker frá Miðhópi Rauður/milli- blesótt   Máni 5,50 
23-27 Sigríður Óladóttir   Ösp frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt   Sleipnir 5,47 
23-27 Sólrún Einarsdóttir   Hljómur frá Flagbjarnarholti Rauður/sót- stjörnótt   Geysir 5,47 
23-27 Bjarki Freyr Arngrímsson   Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,47 
23-27 Hulda Katrín Eiríksdóttir   Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,47 
23-27 Sóley Þórsdóttir   Blængur frá Kjóastöðum II Brúnn/dökk/sv. einlitt   Smári 5,47 
28 Eygló Arna Guðnadóttir   Þrúður frá Þúfu Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,40 
29 Birgitta Bjarnadóttir   Venus frá Miðdal Jarpur/rauð- einlitt   Geysir 5,33 
30 Díana Kristín Sigmarsdóttir   Fífill frá Hávarðarkoti Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 5,30 
31 Harpa Snorradóttir   Fáfnir frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   Hörður 5,27 
32 Alexander Ísak Sigurðsson   Krummi frá Hólum Brúnn/milli- einlitt   Andvari 5,07 
33 Dorothea Ármann   Bríet frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Logi 4,93 
34 Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir   Smyrill frá Hellu Jarpur/korg- einlitt   Geysir 4,57 
35 Theodóra Jóna Guðnadóttir   Spenna frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt   Geysir 4,50 
36 Helene Anna Linhart   Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt   Geysir 3,73 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásta Björnsdóttir   Glaumur frá Vindási Rauður/sót- einlitt   Sörli 6,47 
2 Róbert Bergmann   Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,33 
3 Brynja Kristinsdóttir   Barði frá Vatnsleysu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 6,30 
4-5 Rakel Jónsdóttir   Freyja frá Brekkum 2 Rauður/milli- stjörnótt   Fákur 6,23 
4-5 Kristín Ísabella Karelsdóttir   Flísi frá Hávarðarkoti Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,23 
6 Glódís Helgadóttir   Svalur frá Hvassafelli Jarpur/milli- einlitt   Sörli 6,03 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Skjálfti frá Bjarnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur ei... Geysir 6,90
2 Una María Unnarsdóttir   Losti frá Kálfholti Brúnn/milli- stjörnótt   Máni 6,90
3 Ásta Björnsdóttir   Glaumur frá Vindási Rauður/sót- einlitt   Sörli 6,63 
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Skrekkur frá Hnjúkahlíð Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 6,60 
5 Rósa Kristinsdóttir   Jarl frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt   Andvari 6,43 
6 Marta Bryndís Matthíasdóttir   Þytur frá Oddgeirshólum Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 4,17 
Barnaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,43 
2 Alexander Freyr Þórisson   Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... Máni 6,23 
3 Birna Ósk Ólafsdóttir   Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,20 
4 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt   Hörður 6,07 
5-6 Birna Ósk Ólafsdóttir   Þræðing frá Glæsibæ 2 Brúnn/mó- einlitt   Andvari 5,83 
5-6 Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur 5,83 
7 Arnór Dan Kristinsson   Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,80 
8 Dagmar Öder Einarsdóttir   Sögn frá Grjóteyri Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 5,73 
9 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Töfri frá Þúfu Brúnn/milli- tvístjörnótt   Fákur 5,70 
10 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,67 
11 Ragnar Þorri Vignisson   Þrymur frá Hemlu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Geysir 5,60 
12 Rúna Tómasdóttir   Brimill frá Þúfu Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 5,53 
13 Herborg Vera Leisdóttir   Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt   Gustur 5,47 
14 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 4,97 
15 Guðbjörg Viðja Antonsdóttir   Denni frá Dalvík Brúnn/dökk/sv. einlitt   Geysir 4,90 
16 Ísey Líf Stefánsdóttir   Völusteinn frá Skúfslæk Rauður/milli- nösótt   Geysir 4,87 
17 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hrönn frá Árbakka Jarpur/rauð- stjörnótt   Fákur 4,80 
18 Arnór Dan Kristinsson   Blakkur frá Búlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 4,73 
19 Ida María Önnudóttir   Baldur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt   Glaður 4,67 
20 Rúna Björt Ármannsdóttir   Dimma frá Einiholti Jarpur/dökk- einlitt   Gustur 4,17 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Dagmar Öder Einarsdóttir   Sögn frá Grjóteyri Jarpur/milli- einlitt   Sleipnir 6,10 
2 Arnór Dan Kristinsson   Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,77 
3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,73 
4 Heiða Rún Sigurjónsdóttir   Töfri frá Þúfu Brúnn/milli- tvístjörnótt   Fákur 4,73 
5 Ragnar Þorri Vignisson   Þrymur frá Hemlu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... Geysir 4,70 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Birta Ingadóttir   Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt   Andvari 6,53 
2 Glódís Rún Sigurðardóttir   Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext Ljúfur 6,30 
3 Alexander Freyr Þórisson   Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... Máni 6,27 
4 Birna Ósk Ólafsdóttir   Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,10
5 Harpa Sigríður Bjarnadóttir   Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt   Hörður 6,10
6 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir   Hvinur frá Syðra-Fjalli I Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,97 
FIMMGANGUR
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sólon Morthens   Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt   Logi 6,70 
2 Viðar Ingólfsson   Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,63 
3 Sigurbjörn Bárðarson   Stakkur frá Halldórsstöðum Rauður/ljós- blesa auk le... Fákur 6,57 
4 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt   Fákur 6,53 
5 Reynir Örn Pálmason   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   Hörður 6,43 
6 Ólafur Þórðarson   Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,27 
7 Ragnheiður Þorvaldsdóttir   Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt   Hörður 6,17 
8 Sigurður Vignir Matthíasson   Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl... Fákur 6,13 
9 Edda Rún Ragnarsdóttir   Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt   Fákur 6,07 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sólon Morthens   Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt   Logi 7,19 
2 Sigurbjörn Bárðarson   Stakkur frá Halldórsstöðum Rauður/ljós- blesa auk le... Fákur 7,10 
3 Sylvía Sigurbjörnsdóttir   Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt   Fákur 7,02 
4 Ólafur Þórðarson   Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 6,69 
5 Reynir Örn Pálmason   Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   Hörður 6,24 
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Helgi L. Sigmarsson   Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 6,60 
2 Eyjólfur Þorsteinsson   Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,40 
3 Edda Rún Ragnarsdóttir   Hreppur frá Sauðafelli Rauður/milli- skjótt   Fákur 6,37 
4-5 John Sigurjónsson   Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt   Fákur 6,33 
4-5 Þorvarður Friðbjörnsson   Kúreki frá Vorsabæ 1 Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,33 
6 Steindór Guðmundsson   Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt   Sleipnir 6,30 
7 Sigríkur Jónsson   Saga frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,27 
8 Trausti Þór Guðmundsson   Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt   Ljúfur 6,23 
9-10 Páll Bragi Hólmarsson   Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin... Sleipnir 6,10 
9-10 Elías Þórhallsson   Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,10 
11 Ása Sif Gunnarsdóttir   Hvati frá Ketilsstöðum Grár/jarpur blesótt   Sleipnir 6,03 
12-13 Viðar Ingólfsson   Brynja frá Kvíarhóli Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,97 
12-13 Fanney Guðrún Valsdóttir   Þruma frá Akurgerði Moldóttur/gul-/m- einlitt   Fákur 5,97 
14 Ólafur Andri Guðmundsson   Þruma frá Skógskoti Jarpur/rauð- stjörnótt   Gustur 5,90 
15-17 Sindri Sigurðsson   Sturla frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- stjörnótt   Sörli 5,87 
15-17 Eyrún Ýr Pálsdóttir   Hreimur frá Flugumýri II Brúnn/mó- stjarna,nös eða... Stígandi 5,87 
15-17 Linda Rún Pétursdóttir   Gulltoppur frá Leirulæk Rauður/milli- skjótt   Hörður 5,87 
18 Haukur Baldvinsson   Þjótandi frá Neðra-Seli Rauður/milli- blesótt   Sleipnir 5,80 
19 Edda Rún Ragnarsdóttir   Einir frá Árbæ Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 5,70 
20 Davíð Jónsson   Dalur frá Vatnsdal Rauður/sót- tvístjörnótt ... Fákur 5,63 
21 Fanney Guðrún Valsdóttir   Auðunn frá Feti Rauður/milli- blesótt glófext Fákur 5,43 
22-23 Hrefna María Ómarsdóttir   Mammon frá Stóradal Brúnn/milli- skjótt   Fákur 5,40 
22-23 Auðunn Kristjánsson   Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   Fákur 5,40 
24 Elka Guðmundsdóttir   Pytla frá Miðsitju Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,20 
25 Margrét Guðrúnardóttir   Fróði frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. einlitt   Sörli 4,30 
26 Reynir Örn Pálmason   Magni frá Hvanneyri Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 4,03 
27 Sóley Möller   Stokkur frá Stokkseyri Brúnn/milli- einlitt   Fákur 3,87 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Steindór Guðmundsson   Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt   Sleipnir 6,67 
2 Páll Bragi Hólmarsson   Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin... Sleipnir 6,55 
3 Sigríkur Jónsson   Saga frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- einlitt   Geysir 6,52 
4-5 Elías Þórhallsson   Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,50 
4-5 Trausti Þór Guðmundsson   Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt   Ljúfur 6,50 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Helgi L. Sigmarsson   Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 7,12 
2 Steindór Guðmundsson   Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt   Sleipnir 6,71 
3 Eyjólfur Þorsteinsson   Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,55 
4 Þorvarður Friðbjörnsson   Kúreki frá Vorsabæ 1 Jarpur/milli- einlitt   Hörður 6,48 
5 John Sigurjónsson   Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt   Fákur 6,45 
6 Edda Rún Ragnarsdóttir   Hreppur frá Sauðafelli Rauður/milli- skjótt   Fákur 6,00 
Ungmennaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Teitur Árnason   Gammur frá Skíðbakka 3 Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,33 
2 Kári Steinsson   Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 6,17 
3 Sigurður Rúnar Pálsson   Glettingur frá Steinnesi Grár/mósóttur einlitt   Stígandi 6,10 
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 6,00 
5-7 Erla Katrín Jónsdóttir   Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt   Fákur 5,93 
5-7 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,93 
5-7 Arnar Bjarki Sigurðarson   Vonandi frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 5,93 
8 Edda Rún Guðmundsdóttir   Þulur frá Hólum Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 5,70 
9 Kári Steinsson   Óli frá Feti Jarpur/milli- einlitt   Fákur 5,67 
10 Teitur Árnason   Þóra frá Litla-Moshvoli Brúnn/mó- einlitt Fákur 5,60 
11 Heiðar Árni Baldursson   Glaðning frá Hesti Rauður/milli- blesa auk l... Faxi 5,57 
12 Heiðar Árni Baldursson   Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/mó einlitt   Faxi 5,40 
13 Erla Katrín Jónsdóttir   Milla frá Reykjum Bleikur/fífil/kolóttur ei... Fákur 4,77 
14 Sara Rut Heimisdóttir   Villimey frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt   Léttir 3,63 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arnar Bjarki Sigurðarson   Vonandi frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 6,48 
2 Sigurður Rúnar Pálsson   Glettingur frá Steinnesi Grár/mósóttur einlitt   Stígandi 6,45 
3 Teitur Árnason   Gammur frá Skíðbakka 3 Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 6,29 
4 Kári Steinsson   Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 6,26 
5 Hekla Katharína Kristinsdóttir   Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Jarpur/milli- einlitt   Geysir 6,21 
6 Erla Katrín Jónsdóttir   Flipi frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- nösótt   Fákur 6,17 
7 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir   Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 6,10 
Unglingaflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt   Fákur 5,83 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Brúnn/milli- einlitt   Sörli 5,57 
3 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Bliki frá Holti Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,23 
4 Dorothea Ármann   Eskimær frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Logi 5,20 
5 Rakel Jónsdóttir   Spyrna frá Vorsabæ II Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 5,07 
6 Arnór Dan Kristinsson   Völur frá Árbæ Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 4,67 
7-8 Bjarki Freyr Arngrímsson   Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt   Fákur 4,37 
7-8 Andri Ingason   Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 4,37 
9 Emelie Rosenkrantz Handberg   Glaður frá Hafnarfirði Rauður/ljós- einlitt   Geysir 4,00 
10 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir   Sproti frá Múla 1 Rauður/milli- blesótt   Hörður 3,77 
11 Rúna Tómasdóttir   Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 3,63 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson   Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt   Fákur 6,21 
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vestfjörð frá Fremri-Hvestu Brúnn/milli- einlitt   Sörli 6,00 
3 Ragnheiður Hallgrímsdóttir   Bliki frá Holti Rauður/milli- einlitt   Geysir 5,57 
4 Dorothea Ármann   Eskimær frá Friðheimum Brúnn/milli- einlitt   Logi 5,38 
5 Rakel Jónsdóttir   Spyrna frá Vorsabæ II Rauður/milli- tvístjörnótt   Fákur 5,29 
GæðINGASKEIð
Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt   Geysir 8,21 
2 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei... Fákur 8,08 
3 Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 8,08 
4 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 8,00 
5 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt   Sleipnir 7,42 
6 Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt   Hörður 6,88 
7 Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli 5,13 
8 Sigurbjörn Bárðarson Stakkur frá Halldórsstöðum Rauður/ljós- blesa auk le... Fákur 3,58 
1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,75 
2 Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   Andvari 6,71 
3 John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt   Fákur 6,42 
4 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 6,33 
5 Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   Fákur 6,08 
6 Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-... Hörður 6,08 
7 Jóhann G. Jóhannesson Sigurey frá Miðsitju Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 5,96 
8 Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir 5,79 
9 Berglind Rósa Guðmundsdóttir Steinríkur frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt   Sörli 5,79 
10 Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt   Fákur 5,75 
11 Hrefna María Ómarsdóttir Mammon frá Stóradal Brúnn/milli- skjótt   Fákur 5,67 
12 Ólafur Andri Guðmundsson Muska frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Gustur 5,67 
13 Edda Rún Ragnarsdóttir Hreppur frá Sauðafelli Rauður/milli- skjótt   Fákur 2,63 
14 Helgi L. Sigmarsson Tryggur frá Bakkakoti Bleikur/fífil- einlitt   Fákur 0,50 
Ungmennaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Kári Steinsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt   Fákur 6,13 
2 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Mylla frá Flögu Rauður/milli- stjörnótt   Andvari 5,88 
3 Hekla Katharína Kristinsdóttir Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2 Jarpur/milli- einlitt   Geysir 5,83 
4 Leó Hauksson Gustur frá Brú Jarpur/milli- einlitt   Hörður 5,25 
5 Erla Katrín Jónsdóttir Næla frá Margrétarhofi Móálóttur,mósóttur/milli-... Fákur 3,00 
6 Arnar Bjarki Sigurðarson Vonandi frá Bakkakoti Bleikur/álóttur einlitt   Sleipnir 0,67 
7 Heiðar Árni Baldursson Glaðning frá Hesti Rauður/milli- blesa auk l... Faxi 0,42 
Unglingaflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- stjörnótt   Fákur 6,13 
2 Ásta Björnsdóttir Lukka frá Gýgjarhóli Rauður/bleik- einlitt   Sörli 3,75 
3 Andri Ingason Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt   Andvari 3,04 
4 Arnór Dan Kristinsson Völur frá Árbæ Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 2,79 
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Árni Björn Pálsson Ás frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   Fákur 7,67 
2 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt   Fákur 7,71 
3 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 7,87 
4 Kristín Ísabella Karelsdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 8,15 
5 Sigurður Sæmundsson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt   Geysir 8,19 
6 Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Faxi 8,20 
7 Haukur Baldvinsson Hreimur frá Barkarstöðum Grár/brúnn einlitt   Sleipnir 8,26 
8 Sigurður Sigurðarson Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt   Geysir 8,26 
9 Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Fákur 8,40 
10 Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   Andvari 8,51 
11 Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 8,57 
12 Gunnar Arnarson Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt   Fákur 8,88 
13 Ásta Björnsdóttir Lukka frá Gýgjarhóli Rauður/bleik- einlitt   Sörli 9,20 
14 Davíð Jónsson Spori frá Holtsmúla 1 Bleikur/álóttur einlitt   Fákur 9,57 
15 Jelena Ohm Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   Geysir 9,60 
SKEIð 150M
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt   Fákur 14,74 
2 Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   Fákur 14,83 
3 Eyjólfur Þorsteinsson Vorboði frá Höfða Brúnn/milli- skjótt   Sörli 15,08 
4 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt   Sindri 15,12 
5 Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt   Fákur 15,13 
6 Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli-... Sörli 15,18 
7 Sigurður Óli Kristinsson Drós frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt   Geysir 15,21 
8 Axel Geirsson Pjakkur frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt   Andvari 15,26 
9 Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt   Sörli 16,18 
10 Jelena Ohm Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt   Geysir 16,34 
11 Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt   Fákur 16,69 
12 Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/ljós- ... Sörli 16,77