miðvikudagur, 22. nóvember 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Suðurlandsdeildin

16. mars 2017 kl. 17:30

Verðlaunahafar í parafimi í Suðurlandsdeild

Ráslistar fyrir fimmgang á lokakvöldi í Rangárhöllinni

Föstudagskvöldið 17.mars verður keppt í fimmgangi í Suðurlandsdeildinni. Að venju fer mótið fram í Rangárhöllinni og hefst keppni klukkan 18:00.

Þetta er lokakvöld keppninnar og mun það koma í ljós hvaða lið verður fyrsta liðið til þess að sigra Suðurlandsdeildina! 

Húsið opnar kl. 17:30

Keppni hefst kl. 18:00

Aðgangseyrir er 1.000 kr

Frítt fyrir 14 ára og yngri. 

Hópur  Hönd   Knapi                                                 Hestur                                               Lið
1           V          Ingunn Birna Ingólfsdóttir               Svalur frá Blönduhlíð                       Kálfholt
1           V          Hlynur Guðmundsson                     Orka frá Ytri-Skógum                       IceWear
1           V          Guðmundur Baldvinsson                Þór frá Bakkakoti                              VÍKINGarnir
2           V          Theódóra Þorvaldsdóttir                 Sproti frá Sauðholti 2                       Þverholt/Pula
2           V          Hrönn Ásmundsdóttir                      Þeyr frá Strandarhöfði                     Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
2           V          Svanhildur Hall                                 Þeyr frá Holtsmúla 1                         Húsasmiðjan
3           H          Alma Gulla Matthíasdóttir                Flóki frá Strandarhjáleigu               VÍKINGarnir
3           H          Gréta Rut Bjarnadóttir                      Forkur frá Laugavöllum                   Hjarðartún
3           H          Halldór Gunnar Victorsson             Nóta frá Grímsstöðum                      Heimahagi
4           V          Marjolijn Tiepen                               Hátíð frá Hofi I                                   Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
4           V          Steingrímur Jónsson                       Örn frá Kálfholti                                Kálfholt
4           V          Vignir Siggeirsson                           Ásdís frá Hemlu II                             Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
5           V          Sæmundur Sæmundsson               Saga frá Söguey                               Kvistir
5           V          Vilborg Smáradóttir                          Þoka frá Þjóðólfshaga 1                  IceWear
5           V          Davíð Jónsson                                 Stimpill frá Hestheimum                   Húsasmiðjan
6           H          Kristín Lárusdóttir                             Þruma frá Fornusöndum                 IceWear
6           H          Hekla Katharína Kristinsdóttir         Jarl frá Árbæjarhjáleigu II                Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
6           H          Auðunn Kristjánsson                       Salka frá Hofsstöðum                       Hjarðartún
7           V          Guðmar Þór Pétursson                    Brenna frá Blönduósi                      Heimahagi
7           V          Þorvarður Friðbjörnsson                 Vordís frá Norður-Götum                 Krappi ehf
7           V          Bjarni Elvar Pétursson                     Snægrímur frá Grímarsstöðum       Hjarðartún
8           V          Elín Hrönn Sigurðardóttir                Harpa-Sjöfn frá Þverá II                   Þverholt/Pula
8           V          Guðlaug Jóna Matthíasdóttir           Ylur frá Blönduhlíð                           VÍKINGarnir
8           V          Ragnheiður Hallgrímsdóttir             Sif frá Sólheimatungu                      Hlökk ehf
9           V          Sigurður Sigurðarson                       Magni frá Þjóðólfshaga 1                Krappi ehf
9           V          Guðrún Margrét Valsteinsdóttir       Eskill frá Lindarbæ                           Kálfholt
9           V          Guðbjörn Tryggvason                     Irpa frá Feti                                       Kvistir
10         H          Jóhann Kristinn Ragnarsson         Púki frá Lækjarbotnum                     Þverholt/Pula
10         H          Annika Rut Arnarsdóttir                   Lukka frá Árbæjarhjáleigu II            Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
10         H          John Sigurjónsson                          Hremmsa frá Hrafnagili                    Heimahagi
11         V          Katrín Sigurðardóttir                         Þytur frá Neðra-Seli                          Húsasmiðjan
11         V          Hallgrímur Birkisson                        Hríma frá Meiri-Tungu 3                   Hlökk ehf
11         V          Ísleifur Jónasson                             Prins frá Hellu                                   Kálfholt
12         V          Ásmundur Ernir Snorrason             Eva frá Strandarhöfði                       Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
12         V          Gísli Guðjónsson                             Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2        Kvistir
12         V          Hjörtur Magnússon                          Freisting frá Flagbjarnarholti          Þverholt/Pula
13         V          Benjamín Sandur Ingólfsson          Þengill frá Þjóðólfshaga 1               Krappi ehf
13         V          Katrín Diljá Vignisdóttir                   Gleði frá Hemlu II                              Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð
13         V          Sigurlín F Arnarsdóttir                     Gáta frá Herríðarhóli                        Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll
14         V          Lena Zielinski                                   Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2       Krappi ehf
14         V          Ólafur Þórisson                                Högna frá Skeiðvöllum                    Húsasmiðjan
14         V          Eygló Arna Guðnadóttir                   Vonarstjarna frá Velli II                    VÍKINGarnir
15         H          Sigurður Helgi Ólafsson                  Dagmar frá Kópavogi                      Heimahagi
15         H          Guðbrandur Magnússon                 Elding frá Efstu-Grund                    IceWear
16         V          Ólöf Rún Guðmundsdóttir               Freisting frá Grindavík                    Hlökk ehf
16         V          Sigvaldi Lárus Guðmundsson        Tromma frá Skógskoti                     Kvistir
16         V          Jón Páll Sveinsson                          Penni frá Eystra-Fróðholti               Hjarðartún