sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Styttist í forkeppni T1

odinn@eidfaxi.is
10. ágúst 2017 kl. 08:10

Finnbogi frá Minni-Reykjum á HM2017

Ráslisti

Það stefnir í hörku spennandi forkeppni í T1 hér í Hollandi í dag.

 

Jóhann R. Skúlason er fyrstur í braut á Finnboga frá Minni-Reykjum en í sama holli (kl: 10:30 (8:30 ísl.)). mætir Ásmundur Ernir með Spöl frá Njarðvík. Finnbogi Bjarnason (YR) á Randalín frá Efri-Rauðalæk er í öðru holli (kl: 11:30 (9:30 ísl.)) ásamt þeim Guðmundi Björgvinssyni og Straumi frá Feti. Í þriðja holli (kl: 13:00 (11:00 ísl.)) mæta þær Kristín Lárusdóttir á Óðni von Hagenbuch og Anna Bryndís Zingsheim (YR) á Náttrúnu vom Forstwald. Þórarinn Eymundsson og Narri frá Vestri-Leirárgörðum mæta í fimmta holl (k: 15:00 (13:00 ísl.)). Jakob Svavar Sigurðsson og Gloría frá Skúfslæk eru svo síðust í braut í sjötta holli (kl: 16:00 (14:00 ísl.)).

 

Artemisia Bertus og Korgur frá Ingólfshvoli hafa dregið sig úr keppni í T1.

Áfram Ísland!

 

Ráslisti T1 - forkeppni:

T1 Tölt - Preliminary Round

10:30-11:15

01 010 Jóhann R. Skúlason - Finnbogi frá Minni-Reykjum [IS2010158040] - IS

02 103 Jana Köthe - Fannar frá Kvistum [IS2003181966] - DE

03 139 Martin Rønnestad - Yggdrasil fra Midtlund [NO2009104031] - NO

04 052 Dennis Hedebo Johansen - Kolfaxi frá Blesastöðum 1A [IS2007187806] - DK

05 110 Lucie Maxheimer [YR WC] - Krummi frá Dalsholti [IS2008101184] - DE

06 143 Steinar Clausen Kolnes [YR] - Þráður frá Þúfu í Landeyjum [IS2008184553] - NO

07 003 Ásmundur Ernir Snorrason - Spölur frá Njarðvík [IS2006125765] - IS

08 206 Tom Buijtelaar - Hausti van ´t Groote Veld [NL2007100126] - NL

09 057 Jón Stenild - Eilífur fra Teglborg [DK2010100480] - DK

10 061 Rasmus Møller Jensen - Garpur frá Kjarri [IS2010187190] - DK

11:30-12:15

11 124 Mike Adams - Kafteinn frá Kommu [IS2005165890] - GB

12 183 Oliver Egli - Dengsi frá Selfossi [IS2000187624] - CH

13 129 Patricia Fleming - Etna frá Steinnesi [IS2009256291] - LU

14 004 Finnbogi Bjarnason [YR] - Randalín frá Efri-Rauðalæk [IS2006265494] - IS

15 123 Jemimah Adams - Noi från Brösarpsgården [SE2009110615] - GB

16 040 Cecile Jacobs [YR] - Dugur frá Hjálmholti [IS2001187411] - BE

17 005 Guðmundur Friðrik Björgvinsson [WC] - Straumur frá Feti [IS2008186917] - IS

18 164 Pierre Sandsten Hoyos [YR WC] - Geisli frá Svanavatni [IS2004184430] - SE

19 197 Artemisia Bertus - Korgur frá Ingólfshvoli [IS2006187026] - NL

20 054 Frederikke Bøgeblad Larsen [YR] - Veigur frá Eystri-Hól [IS2006180622] - DK

13:00-13:45

21 200 Christa Rike [YR] - Vaðall frá Fensalir [NL2005100027] - NL

22 078 Ingrid Väyrynen [YR] - Kolfinna frá Efri-Rauðalæk [IS2006265493] - FI

23 192 Jennifer Melville - Feykir frá Ey I [IS2008184726] - US

24 012 Kristín Lárusdóttir [WC] - Óðinn von Hagenbuch [DE2007173636] - IS

25 161 Helena Kroghen Aðalsteinsdóttir - Kavaler fra Kleiva [NO2007102069] - SE

26 178 Lena Studer [YR] - Pipar von vom Saanetal [CH2007102311] - CH

27 089 Jacques Pailloncy - Aldís vom Bienwald [DE2010210342] - FR

28 063 Sarah Rosenberg Asmussen [YR] - Jósep frá Skarði [IS2002186755] - DK

29 002 Anna-Bryndís Zingsheim [YR] - Náttrún vom Forstwald [DE2009244478] - IS

30 142 Nils Christian Larsen - Viktor fra Diisa [DK2004103659] - NO

14:00-14:45

31 087 Ayla Marquenie [YR] - Sveipur frá Miðhrauni [IS2006137721] - FR

32 080 Katie Brumpton - Drós fra Kuuma [FI2008231002] - FI

33 158 Filippa Helltén [YR] - Máni frá Galtanesi [IS2003155005] - SE

34 047 Yves Van Peteghem - Sleipnir frá Kverná [IS2005137312] - BE

35 112 Olivia Ritschel [YR] - Alvar frá Stóra-Hofi [IS2007186005] - DE

36 055 Frederikke Stougård - Börkur frá Sólheimum [IS2005158856] - DK

37 145 Thomas Larsen - Zorró frá Grímsstöðum [IS2000184597] - NO

38 137 Hallvard Kjøllmoen Steien [YR] - Sökkull frá Dalbæ [IS2009187726] - NO

39 155 Elsa Teverud [YR] - Bíða frá Ríp [IS2004257012] - SE

40 023 Anna-Lisa Dorsch - Naddur vom Schluensee [DE2001110126] - AT

15:00-15:45

41 043 Jin Xing Wan Van Werven [YR] - Dímon frá Hofsstöðum [IS2006125426] - BE

42 018 Þórarinn Eymundsson - Narri frá Vestri-Leirárgörðum [IS2006135469] - IS

43 122 James Boás Faulkner - Flans frá Víðivöllum fremri [IS2005175333] - GB

44 182 Nadja Burkhardt [YR] - Nói frá Garðsá [IS2003165871] - CH

45 104 Johanna Beuk - Merkur von Birkenlund [DE2001134877] - DE

46 168 Yrsa Danielsson [YR] - Hector från Sundsby [SE2005104784] - SE

47 093 Pascale Kugler - Teista frá Lynghóli [IS2009282502] - FR

48 157 Eyjólfur Þorsteinsson - Háfeti frá Úlfsstöðum [IS2004158875] - SE

49 028 Johanna Wallnsdorfer [YR] - Hjörtur frá Feti [IS1997186918] - AT

50 135 Camilla Mood Havig - Kristall frá Jaðri [IS2009188336] - NO

16:00-16:45

51 060 Kristine B. Jørgensen [YR] - Týr frá Þverá II [IS2005158916] - DK

52 102 Irene Reber - Þokki frá Efstu-Grund [IS2003184151] - DE

53 064 Sasha Sommer [YR] - Kommi fra Enighed [DK2006104664] - DK

54 184 Paula Huber [YR] - Emanon fra Meråkerfjell [NO2009217517] - CH

55 134 Bernt Severinsen - Tígull fra Kleiva [NO2006102022] - NO

56 156 Erlingur Erlingsson - Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum [IS2006182570] - SE

57 088 Charlotte Freitag - Djákni frá Hellulandi [IS2006166420] - FR

58 009 Jakob Svavar Sigurðsson - Gloría frá Skúfslæk [IS2008282582] - IS