miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stórmót Geysis um verslunarmannahelgina - ráslistar og dagskrá

27. júlí 2010 kl. 18:54

Stórmót Geysis um verslunarmannahelgina - ráslistar og dagskrá

Það eru um 230 skráningar með sterkum hrossum á Stórmót Geysis um verslunarmannahelgina. Nú er verið að leggja lokahönd á undirbúninginn.


Í sérstakri forkeppni í gæðingakeppni, eins og verður á mótinu þ.e. 3 inn á í einu er ALLTAF  riðið upp á vinstri hönd. Sem sagt eins og forkeppnin er á Landsmótum.


Nánari útlistun á grillinu sem verður á sunnudagskvöld, þá er hugmyndin sú að á staðnum verða heit kolagrill sem allir geta gengið að og grillað sinn mat. Það er að allir koma með mat fyrir sig og sína, og grilla saman í Rangárhöllinni og eiga saman góða stund. Einnig verður trúbadorinn góðkunni Ómar Diðriksson með gítarinn.

 

 Stórmót Geysis dagská:

          A-völlur: fimmtudagur 29.07.
            kl 9:00 B-flokkur
            kl 11:30 barnaflokkur
            matarhlé
            kl 13:30 ungmennaflokkur
            kl 14:30 unglingaflokkur
            kaffi
            kl 16:30 forkeppni tölt

         B-völlur: föstudagur 30.07.
            kl 08.00 - 18.00 yfirlitsýning kynbótahrossa
            kl 19:00 forkeppni A-flokkur

         B-völlur: laugadagur 31.07.
            kl 09:00 B-úrslit tölt
            kl 09:40 B-úrslit börn
            kl 10.20 B-úrslit ungmenni
            kaffi
            kl 11:20 B-úrslit B-flokkur
            kl 12:00 B-úrslit unglingar
            kl 12:40 B-úrslit A-flokkur
            matarhlé
            kl 14.00 verðlaunaafhendig kynbótahrossa
            kl 16:30 Islandsmeistaramót í járningum
            kl 20:30 Sýning ræktunarbúa
            kl 21:00 A-úrslit tölt

         B-völlur: sunnudagur 01.08.
            kl 12:00 A-úrslit B-flokkur
            kl 12:40 A-úrslit ungmenni
            kl 13:20 A-úrslit unglingar
            kl 14:00 skeiðkappreiðar, 250m, 150m, 100m
            kl 16:20 A-úrlit börn
            kl 17:00 A-úrslit A-flokkur
            kl 18:00 kveikt í grillinu
            kl 22:00 ball

Allir koma með sitt á grillið. Heit kol á staðnum. Trúbadorinn góðkunni Ómar Diðriksson verður með gítarinn. Eigum nú skemmtilegt kvöld saman. Grillum, syngjum og dönsum.
 

Ráslistar:
 

Ráslisti
                                   
A flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Gáski frá Vindási        Eyjólfur Þorsteinsson    7        Fákur    
2    1    V    Glampi frá Hömrum II        Andri Ingason    9        Máni    
3    1    V    Reykur frá Skefilsstöðum        John Sigurjónsson    9        Geysir    
4    2    V    Trostan frá Auðsholtshjáleigu        Bylgja Gauksdóttir    8        Fákur    
5    2    V    Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2        Marjolijn Tiepen    8        Geysir    
6    2    V    Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu        Þórdís Gunnarsdóttir    7        Fákur    
7    3    V    Smári frá Kollaleiru        Jón Bjarni Smárason    10        Léttir    
8    3    V    Skelfir frá Skriðu        Hallgrímur Birkisson    13        Geysir    
9    3    V    Fjalar frá Leirulæk        Sif Jónsdóttir    11        Fákur    
10    4    V    Öðlingur frá Búðarhóli        Jón Björnsson    12        Léttir    
11    4    V    Skafl frá Norður-Hvammi        Ari Björn Jónsson    20        Hörður    
12    4    V    Lúkas frá Hafsteinsstöðum        Anna S. Valdemarsdóttir    11        Gustur    
13    5    V    Arnar frá Blesastöðum 2A        Sigursteinn Sumarliðason    6        Smári    
14    5    V    Dimmir frá Álfhólum        Sara Ástþórsdóttir    7        Geysir    
15    5    V    Ómur frá Hemlu II        Daníel Jónsson    9        Fákur    
16    6    V    Már frá Feti        Viðar Ingólfsson    7        Geysir    
17    6    V    Ögri frá Baldurshaga        Eyjólfur Þorsteinsson    11        Faxi    
18    6    V    Svali frá Hólabaki        Kristinn Bjarni Þorvaldsson    7        Fákur    
19    7    V    Tindur frá Þorlákshöfn        Jóhann G. Jóhannesson    8        Háfeti    
20    7    V    Hreimur frá Fornusöndum        Edda Rún Ragnarsdóttir    10        Andvari    
21    7    V    Ernir frá Blesastöðum 1A        Ríkharður Flemming Jensen    9        Andvari    
22    8    V    Smári frá Norður-Hvammi        Steinn Haukur Hauksson    13        Fákur    
23    8    V    Heljar frá Hemlu II        Vignir Siggeirsson    8        Geysir    
24    8    V    Hrafnagaldur frá Hvítárholti        Ragnheiður Þorvaldsdóttir    11        Hörður    
25    9    V    Ársól frá Bakkakoti        Bylgja Gauksdóttir    9        Sleipnir    
26    9    V    Griffill frá Holti        Hlynur Guðmundsson    16        Sindri    
27    9    V    Frægð frá Auðsholtshjáleigu        Þórdís Gunnarsdóttir    7        Fákur    
28    10    V    Valadís frá Síðu        Sigurður Óli Kristinsson    7        Geysir    
29    10    V    Mylla frá Flögu        Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    13        Andvari    
30    10    V    Sandur frá Varmadal        Inga María Stefánsdóttir    10        Geysir    
31    11    V    Straumur frá Hverhólum        Sif Jónsdóttir    13        Léttfeti    
32    11    V    Álmur frá Skjálg        Sigursteinn Sumarliðason    7        Sleipnir    
33    11    V    Hugrún frá Strönd II        Sævar Örn Sigurvinsson    6        Fákur    
34    12    V    Rómur frá Gíslholti        Eyjólfur Þorsteinsson    6        Geysir    
35    12    V    Töfri frá Hafragili        Edda Rún Ragnarsdóttir    8        Fákur    
36    12    V    Gormur frá Vindási        Anna S. Valdemarsdóttir    12        Andvari    


B flokkur                                                            
Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Sækatla frá Sperðli        Jón William Bjarkason    6        Geysir    
2    1    V    Nasi frá Kvistum        Jón Styrmisson    9        Hörður    
3    1    V    Orka frá Þverárkoti        Sævar Örn Sigurvinsson    9        Gustur    
4    2    V    Smiður frá Hólum        Viðar Ingólfsson    7        Fákur    
5    2    V    Skjálfti frá Bjarnastöðum        Hallgrímur Birkisson    10        Geysir    
6    2    V    Mæja frá Litla-Moshvoli        Hrefna María Ómarsdóttir    6        Fákur    
7    3    V    Alki frá Akrakoti        Tómas Örn Snorrason    11        Fákur    
8    3    V    Eitill frá Leysingjastöðum II        Ragnhildur Haraldsdóttir    10        Ljúfur    
9    3    V    Ósk frá Þingnesi        Eyjólfur Þorsteinsson    7        Faxi    
10    4    V    Díva frá Álfhólum        Sara Ástþórsdóttir    6        Geysir    
11    4    V    Geisli frá Svanavatni        Sigursteinn Sumarliðason    6        Geysir    
12    4    V    Naskur frá Búlandi        Hinrik Bragason    8        Fákur    
13    5    V    Hnáta frá Hábæ        Davíð Matthíasson    8        Fákur    
14    5    V    Dáti frá Hrappsstöðum        Daníel Jónsson    8        Geysir    
15    5    V    Gróska frá Dalbæ        Sigurður Sigurðarson    9        Fákur    
16    6    V    Gaukur frá Kirkjubæ        Fredrik Sandberg    8        Fákur    
17    6    V    Stapi frá Feti        Kolbrún Grétarsdóttir    6        Snæfellingur    
18    6    V    Gormur frá Fljótshólum 3        Henna Johanna Sirén    8        Geysir    
19    7    V    Bruni frá Hafsteinsstöðum        Anna S. Valdemarsdóttir    16        Máni    
20    7    V    Vakar frá Kambi        Hallgrímur Birkisson    9        Adam    
21    7    V    Blær frá Kálfholti        Þorkell Bjarnason    9        Máni    
22    8    V    Kolbakur frá Hólshúsum        Sigurbjörn Viktorsson    5        Fákur    
23    8    V    Ás frá Strandarhjáleigu        Elvar Þormarsson    6        Geysir    
24    8    V    Kall frá Dalvík        Edda Rún Ragnarsdóttir    11        Fákur    
25    9    V    Drífa frá Þverárkoti        Sævar Örn Sigurvinsson    15        Gustur    
26    9    V    Dökkvi frá Halakoti        Svanhvít Kristjánsdóttir    7        Sleipnir    
27    9    V    Alvar frá Nýjabæ        Birna Káradóttir    7        Faxi    
28    10    V    Eyþór frá Feti        Hinrik Bragason    6        Máni    
29    10    V    Kaspar frá Kommu        Camilla Petra Sigurðardóttir    9        Dreyri    
30    10    V    Konsert frá Skarði        Miriam Wenzel    9        Andvari    
31    11    V    Vignir frá Selfossi        Haukur Baldvinsson    7        Sleipnir    
32    11    V    Glæða frá Dalbæ        Þóranna Másdóttir    7        Sleipnir    
33    11    V    Hersveinn frá Lækjarbotnum        Bylgja Gauksdóttir    7        Fákur    
34    12    V    Gutti frá Ytri-Skógum        Hrefna María Ómarsdóttir    10        Andvari    
35    12    V    Drottning frá Enni        Charlotta Gripenstam    6        Sleipnir    
36    12    V    Þöll frá Garðabæ        Þórdís Gunnarsdóttir    6        Fákur    
37    13    V    Sveigur frá Varmadal        Hulda Gústafsdóttir    8        Sindri    
38    13    V    Melkorka frá Hemlu II        Vignir Siggeirsson    6        Geysir    
39    13    V    Fjallafeykir frá Akurgerði        Fanney Guðrún Valsdóttir    7        Ljúfur    
40    14    V    Klængur frá Jarðbrú        Viðar Ingólfsson    8        Fákur    
41    14    V    Ljár frá Langholti        Tómas Örn Snorrason    10        Fákur    
42    14    V    Gjóska frá Álfhólum        Sara Ástþórsdóttir    6        Geysir    
43    15    V    Kiljan frá Tjarnarlandi        Henna Johanna Sirén    11        Andvari    
44    15    V    Klerkur frá Bjarnanesi 1        Eyjólfur Þorsteinsson    7        Hornfirðingur    
45    15    V    Þrenna frá Strandarhjáleigu        Elvar Þormarsson    7        Geysir    
46    16    V    Borði frá Fellskoti        Sigursteinn Sumarliðason    10        Logi    
47    16    V    Ás frá Káragerði        Hinrik Bragason    10        Sindri    
48    16    V    Barón frá Reykjaflöt        Jakobína Agnes Valsdóttir    9        Geysir    
49    17    V    Gammur frá Kanastöðum        Hallgrímur Birkisson    9        Fákur    
50    17    V    Kátína frá Grímsstöðum        Jón William Bjarkason    6        Geysir    
51    17    V    Fróði frá Torfastöðum        Rúnar Rúnarsson    12        Fákur    
52    18    V    Húni frá Reykjavík        Birna Káradóttir    8        Geysir    
53    18    V    Nebbi frá Efri-Gegnishólum        Sævar Örn Sigurvinsson    8        Sleipnir    


Barnaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Alexander Freyr Þórisson        Þráður frá Garði    11        Máni    
2    1    V    Ómar Högni Guðmarsson        Snót frá Kálfholti    9        Geysir    
3    1    V    Ragnar Þorri Vignisson        Þrymur frá Hemlu    10        Geysir    
4    2    V    Elsa Hreggviðsdóttir Mandal        Bróðir frá Auðsholtshjáleigu    5        Fákur    
5    2    V    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Frami frá Litlu-Sandvík    10        Fákur    
6    2    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Trú frá Álfhólum    10        Hörður    
7    3    V    Birta Ingadóttir        Freyr frá Langholti II    11        Andvari    
8    3    V    Snorri Egholm Þórsson        Fengur frá Blesastöðum 1A    10        Fákur    
9    3    V    Katrín Diljá Vignisdóttir        Sólbrá frá Strönd    9        Geysir    
10    4    V    Stefán Hólm Guðnason        Rauðka frá Tóftum    9        Gustur    
11    4    V    Smári Valur Guðmarsson        Blængur frá Mosfellsbæ    7        Geysir    
12    4    V    Bára Steinsdóttir        Spyrnir frá Grund II    9        Fákur    
13    5    V    Alexander Freyr Þórisson        Astró frá Heiðarbrún    8        Máni    
14    5    V    Eyþór Guðlaugsson        Kolfaxi frá Garðabæ    16        Geysir    
15    5    V    Arnór Dan Kristinsson        Háfeti frá Þingnesi    20        Fákur    
16    6    V    Dagmar Öder Einarsdóttir        Kjarkur frá Ingólfshvoli    10        Sleipnir    
17    6    V    Elín Árnadóttir        Kolskeggur frá Hlíðartungu    12        Sindri    


Skeið 100m (flugskeið)                                                        
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Ásdís Hulda Árnadóttir        Nn frá Halakoti    7        Geysir    
2    2    V    Þórarinn Ragnarsson        Hörður frá Reykjavík    11        Léttir    
3    3    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Spyrna frá Vindási    6        Sörli    
4    4    V    Ragnar Tómasson        Gríður frá Kirkjubæ    8        Fákur    
5    5    V    Óskar Sæberg        Freki frá Bakkakoti    12        Fákur    
6    6    V    Berglind Rósa Guðmundsdóttir        Gammur frá Svignaskarði    10        Sörli    
7    7    V    Sigurður Sæmundsson        Branda frá Holtsmúla 1    6        Geysir    
8    8    V    Árni Björn Pálsson        Ás frá Hvoli    11        Fákur    
9    9    V    Daníel Ingi Smárason        Otri frá Geitaskarði    7        Sörli    
10    10    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Vorboði frá Höfða    14        Sörli    
11    11    V    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Blængur frá Árbæjarhjáleigu 2    7        Geysir    
12    12    V    Haukur Baldvinsson        Hreimur frá Barkarstöðum    10        Sleipnir    
13    13    V    Arnar Davíð Arngrímsson        Ófeigur frá Sólvangi    9        Fákur    
14    14    V    Tómas Örn Snorrason        Álma frá Álftárósi    12        Fákur    
15    15    V    Sigurður Óli Kristinsson        Þruma frá Norður-Hvoli    13        Geysir    


Skeið 150m                                                            
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Sigurður Óli Kristinsson        Gletta frá Fákshólum    7        Geysir    
2    1    V    Daníel Ingi Smárason        Otri frá Geitaskarði    7        Sörli    
3    1    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Spyrna frá Vindási    6        Sörli    
4    1    V    Hinrik Bragason        Tumi frá Borgarhóli    9        Fákur    
5    2    V    Bjarni Bjarnason        Hrund frá Þóroddsstöðum    8        Trausti    
6    2    V    Hlynur Guðmundsson        Lukka frá Önundarhorni    14        Sindri    
7    2    V    Sigurbjörn Bárðarson        Óðinn frá Búðardal    17        Fákur    
8    2    V    Jón Bjarni Smárason        Fálki frá Tjarnarlandi    11        Sörli    
9    3    V    Daníel Ingi Smárason        Gammur frá Svignaskarði    10        Sörli    
10    3    V    Þráinn Ragnarsson        Gassi frá Efra-Seli    12        Sindri    
11    3    V    Sigurður Óli Kristinsson        Grágás frá Langholti    6        Geysir    
12    3    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Vorboði frá Höfða    14        Sörli    
13    4    V    Teitur Árnason        Veigar frá Varmalæk    16        Fákur    
14    4    V    Árni Björn Pálsson        Korka frá Steinnesi    9        Fákur    
15    4    V    Tómas Örn Snorrason        Álma frá Álftárósi    12        Fákur    
16    4    V    Jóhann Valdimarsson        Askur frá Efsta-Dal I    8        Andvari    
17    5    V    Camilla Petra Sigurðardóttir        Gunnur frá Þóroddsstöðum    18        Máni    


Skeið 250m                                                            
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Jóhann Valdimarsson        Óðinn frá Efsta-Dal I    19        Andvari    
2    1    V    Sigurbjörn Bárðarson        Flosi frá Keldudal    15        Fákur    
3    1    V    Guðrún Hildur Gunnarsdóttir        Steina frá Nykhóli    13        Geysir    
4    1    V    Árni Björn Pálsson        Hárekur frá Hákoti    8        Fákur    


Töltkeppni                                    
1. flokkur                                    
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Trú frá Álfhólum    10        Hörður    
2    1    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Bessý frá Heiði    8        Andvari    
3    1    V    Þorvaldur Árni Þorvaldsson        Losti frá Strandarhjáleigu    9        Ljúfur    
4    2    H    Marina Schregelmann        Sæla frá Hellnafelli    7        Geysir    
5    2    H    Lena Zielinski        Gola frá Þjórsárbakka    7        Geysir    
6    2    H    Arnar Bjarki Sigurðarson        Kamban frá Húsavík    8        Sleipnir    
7    3    H    Helgi Þór Guðjónsson        Lómur frá Langholti    7        Sleipnir    
8    3    H    Jón Björnsson        Birtingur frá Múlakoti    10        Léttir    
9    3    H    Vigdís Matthíasdóttir        Stígur frá Halldórsstöðum    8        Fákur    
10    4    V    Tómas Örn Snorrason        Alki frá Akrakoti    11        Fákur    
11    4    V    Hulda Katrín Eiríksdóttir        Sæþór frá Forsæti    13        Fákur    
12    4    V    Ómar Högni Guðmarsson        Snót frá Kálfholti    9        Geysir    
13    5    V    Sina Scholz        Skipting frá Höskuldsstöðum    9        Geysir    
14    5    V    Sævar Örn Sigurvinsson        Orka frá Þverárkoti    9        Sleipnir    
15    5    V    Viðar Ingólfsson        Sprettur frá Akureyri    7        Fákur    
16    6    H    Hallgrímur Birkisson        Gammur frá Kanastöðum    9        Geysir    
17    6    H    Eggert Helgason        Auður frá Kjarri    8        Ljúfur    
18    6    H    Telma Tómasson        Sókn frá Selfossi    6        Fákur    
19    7    V    Ástgeir Rúnar Sigmarsson        Fífill frá Hávarðarkoti    9        Sleipnir    
20    7    V    Orri Örvarsson        Húmvar frá Hamrahóli    9        Sindri    
21    7    V    Sigurður Óli Kristinsson        Svali frá Feti    10        Geysir    
22    8    V    Þórdís Gunnarsdóttir        Ösp frá Enni    8        Fákur    
23    8    V    Kolbrún Grétarsdóttir        Stapi frá Feti    6        Snæfellingur    
24    8    V    Gunnar Eyjólfsson        Vífill frá Síðu    9        Máni    
25    9    H    Davíð Matthíasson        Boði frá Sauðárkróki    8        Fákur    
26    9    H    Stefanía Árdís Árnadóttir        Vænting frá Akurgerði    6        Léttir    
27    9    H    Sigurður Sæmundsson        Vonadís frá Holtsmúla 1    8        Geysir    
28    10    V    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Gautrekur frá Torfastöðum    7        Geysir    
29    10    V    Erla Björk Tryggvadóttir        Flúð frá Vorsabæ II    7        Sleipnir    
30    10    V    Bylgja Gauksdóttir        Grýta frá Garðabæ    7        Andvari    
31    11    H    Ragna Helgadóttir        Klerkur frá Stuðlum    9        Ljúfur    
32    11    H    Hrefna María Ómarsdóttir        Vaka frá Margrétarhofi    7        Fákur    
33    11    H    Sigurbjörn Bárðarson        Jarl frá Mið-Fossum    8        Fákur    
34    12    V    Hulda Gústafsdóttir        Sveigur frá Varmadal    8        Fákur    
35    12    V    Hrefna Rún Óðinsdóttir        Bylgja frá Króki    8        Geysir    
36    12    V    Sævar Örn Sigurvinsson        Drífa frá Þverárkoti    15        Sleipnir    
37    13    H    John Sigurjónsson        Kraftur frá Strönd II    8        Ljúfur    
38    13    H    Þóranna Másdóttir        Glæða frá Dalbæ    7        Sleipnir    
39    14    V    Sigurbjörn Viktorsson        Smyrill frá Hrísum    9        Fákur    
40    14    V    Jón Ó Guðmundsson        Hrefna frá Dallandi    10        Andvari    
41    14    V    Hinrik Bragason        Naskur frá Búlandi    8        Fákur    
42    15    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Ósk frá Þingnesi    7        Sörli    
43    15    V    Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir        Óskar frá Hafnarfirði    10        Ljúfur    
44    15    V    Sara Ástþórsdóttir        Díva frá Álfhólum    6        Geysir    
45    16    V    Berglind Ragnarsdóttir        Frakkur frá Laugavöllum    9        Fákur    
46    16    V    Fredrik Sandberg        Gaukur frá Kirkjubæ    8        Fákur    


Unglingaflokkur                                                            
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Róbert Bergmann        Brynja frá Bakkakoti    7        Geysir    
2    1    V    Finnur Ingi Sölvason        Ringó frá Kanastöðum    7        Glæsir    
3    1    V    Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir        Smyrill frá Hellu    9        Geysir    
4    2    V    Andrea Guðlaugsdóttir        Ófeigur frá Grímsstöðum    9        Geysir    
5    2    V    Þórey Guðjónsdóttir        Aða frá Króki    9        Andvari    
6    2    V    Hrefna Rún Óðinsdóttir        Bylgja frá Króki    8        Geysir    
7    3    V    Ragna Helgadóttir        Klerkur frá Stuðlum    9        Ljúfur    
8    3    V    Andrea Jónína Jónsdóttir        Gyðja frá Kaðlastöðum    14        Fákur    
9    3    V    Eggert Helgason        Auður frá Kjarri    8        Ljúfur    
10    4    V    Guðmunda Ellen Sigurðardóttir        Blæja frá Háholti    11        Smári    
11    4    V    Glódís Helgadóttir        Svalur frá Hvassafelli    11        Sörli    
12    4    V    Hrafnhildur Sigurðardóttir        Faxi frá Miðfelli 5    9        Fákur    
13    5    V    Birgitta Bjarnadóttir        Snót frá Prestsbakka    8        Geysir    
14    5    V    Hulda Katrín Eiríksdóttir        Krákur frá Skjálg    9        Fákur    
15    5    V    Andri Ingason        Björk frá Þjóðólfshaga 1    6        Andvari    
16    6    V    Jóna Þórey Árnadóttir        Virðing frá Eyvindarhólum 1    6        Sindri    
17    6    V    Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir        Skandall frá Hellu    10        Geysir    
18    6    V    Sóley Þórsdóttir        Blængur frá Kjóastöðum II    13        Smári    
19    7    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Sproti frá Múla 1    11        Hörður    
20    7    V    Bjarki Freyr Arngrímsson        Hnútur frá Sauðafelli    8        Fákur    
21    7    V    Finnur Ingi Sölvason        Glanni frá Reykjavík    11        Glæsir    


Ungmennaflokkur                        
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Aldur        Aðildafélag    
1    1    V    Ásta Kara Sveimsdóttir        Blæja frá Lýtingsstöðum    7        Sörli    
2    1    V    Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir        Óskar frá Hafnarfirði    10        Ljúfur    
3    1    V    Herdís Rútsdóttir        Drift frá Skíðbakka 1    7        Geysir    
4    2    V    Steinn Haukur Hauksson        Heron frá Seljabrekku    7        Fákur    
5    2    V    Hulda Finnsdóttir        Jódís frá Ferjubakka 3    9        Andvari    
6    2    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Bessý frá Heiði    8        Andvari    
7    3    V    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Gautrekur frá Torfastöðum    7        Geysir    
8    3    V    Kári Steinsson        Tónn frá Melkoti    9        Fákur    
9    3    V    Þórarinn Ragnarsson        Sveindís frá Kjarnholtum I    8        Léttir    
10    4    V    Vigdís Matthíasdóttir        Stígur frá Halldórsstöðum    8        Fákur    
11    4    V    Ástgeir Rúnar Sigmarsson        Fífill frá Hávarðarkoti    9        Sleipnir    
12    4    V    Arnar Bjarki Sigurðarson        Röskur frá Sunnuhvoli    7        Sleipnir    
13    5    V    Valdís Hermannsdóttir        Galdur frá Kaldbak    7        Geysir    
14    5    V    Daníel Smárason        Villimey frá Álfhólum    9        Fákur    
15    5    V    Hjörvar Ágústsson        Lilja frá Kirkjubæ    12        Geysir    
16    6    V    Marina Schregelmann        Sæla frá Hellnafelli    7        Geysir    
17    6    V    Gísli Guðjónsson        Ylur frá Skíðbakka 1    13        Sleipnir    
18    6    V    Ragnar Tómasson        Svört frá Skipaskaga    10        Fákur    
19    7    V    Herdís Rútsdóttir        Embla frá Skíðbakka 1    9        Geysir    
20    7    V    Óskar Sæberg        Fálki frá Múlakoti    12        Fákur    
21    7    V    Jón Bjarni Smárason        Skrekkur frá Hnjúkahlíð    10        Sörli    
22    8    V    Ásta Kara Sveimsdóttir        Stígur frá Naustum III    10        Sörli    


 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00