sunnudagur, 23. júlí 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Stóðhestadagur Dagskrá

6. maí 2017 kl. 13:29

kvistur skagaströnd

Stóðhestar dansa um í sólinni á Selfossi. Dagskrá hefst klukkan 14.00.

1.       Eldjárnssynir

a.       Teitur frá Efri-Þverá knapi: Ævar Örn Guðjónsson

b.      Tenór frá Litlu-Sandvík knapi: Hlynur Pálsson

c.       Zóphanías Jón frá Litlu-Sandvík knapi: Gísli Guðjónsson

2.       Feðgar frá Austurkoti

a.       Sjálfur frá Austurkoti knapi: Páll Bragi Hómarsson

b.      Djarfur frá  Austurkoti knapi: Hugrún Jóhannsdóttir

3.       Eftirtektarverðir alhliðahestar

a.       Lister frá Akureyri knapi: Helgi Þór Guðjónsson

b.      Austri frá Úlfsstöðum knapi Sæmundur Sæmundsson

4.       Jarl ásamt afkvæmum

a.       Jarl frá Árbæjarhjáleigu knapi: Hekla Katharina Kristinsdóttir

b.      Snorri frá Árbæjarhjáleigu knapi: Marjolijn Tiepen

c.       Ýmir frá Heysholti knapi: Sigvaldi Lárus Guðmundsson

d.      Eldey frá Árbæjarhjáleigu knapi: Saga Steinþórsdóttir

e.      Fura frá Árbæjarhjáleigu knapi: Gísli Guðjónsson

5.       Ómssynir

a.       Roði frá Lyngholti knapi: Árni Björn Pálsson

b.      Ferill frá Búðarhóli knapi: Sigurður Sigurðarson

6.       Hlé 15 mínútur- Sýningargestir geta skoðar afkvæmahestinn Kvist frá Skagaströnd og efnisfolann og einstaklega litfagra Ellert frá Baldurshaga

7.       Alhliðahestar

a.       Stúdent frá Ketilsstöðum knapi: Bergur Jónsson

b.      Hrannar frá Austurkoti knapi : Páll Bragi Hólmarsson

c.       Trausti frá Þóroddsstöðum knapi: Bjarni Bjarnason

8.       Dætur Lexusar frá Vatnsleyu

a.       Þrá frá Eystri-Hól knapi: Ævar Örn Guðjónsson

b.      Ása frá Eystri-Hól knapi: ?

c.       Saga frá Eystri-Hól knapi: Hlynur Pálsson

d.      Dáð frá Bitru knapi: Gísli Guðjónsson

9.       Klárhestar

a.       Boði frá Breiðholti knapi: Árni Björn Pálsson

b.      Frami frá Ketilsstöðum knapi: Elin Holst

10.   Bræður frá Baldurshaga

a.       Arthúr frá Baldurshaga knapi: Rósa Birna Þorvaldsdóttir

b.      Ellert frá Baldurshaga knapi: Daníel Larsen

11.   Kvistur og Stekkur

a.       Kvistur frá Skagaströnd knapi: Viðja Hrund Hreggviðsdóttir

b.      Stekkur frá Skák knapi: Ólafur Þórðarson

12.   Afkvæmi Storms frá Herríðarhóli

a.       Krúsilíus frá Herríðarhóli knapi: Hekla Katharina Kristinsdóttir

b.      Snælda frá Herríðarhóli knapi: Sigvaldi Lárus Guðmundsson

c.       Spes frá Herríðarhóli knapi: Annika Rut Arnarsdóttir

d.      Bredda frá Minni-Reykjum knapi: Katrín Eva Grétarsdóttir

e.      Gormur frá Herríðarhóli knapi: Lára Jóhannsdóttir

13.   Alhliðahestar

a.       Gangster frá Árgerði knapi: Hinrik Bragason

b.      Magni frá Þjóðólfshaga knapi: Sigurður Sigurðarson

14.   Mæðgurnar í Syðri-Gegnishólum

a.       Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum knapi: Olil Amble

b.      Goði frá Ketilsstöðum knapi: Brynja Amble