laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Staðan eftir forkeppni í opnum flokki A flokks

4. september 2010 kl. 15:15

Staðan eftir forkeppni í opnum flokki A flokks

 

Sigurbjörn Bárðarson og Stakkur frá Halldórsstöðum eru efstir eftir forkeppni í opna flokknum í A flokki með 8,80. Annar er Sigursteinn Sumarliðason á Álmi frá Skjálg með  8,60 og Teitur Árnason og Þulur frá Hólum þriðju með 8,55.
 
Sigurbjörn Bárðarson Stakkur frá Halldórsstöðum   8,80 
Sigursteinn Sumarliðason Álmur frá Skjálg   8,60 
Teitur Árnason Þulur frá Hólum   8,55 
Guðmundur Björgvinsson Skjálfti frá Bakkakoti   8,54 
Vignir Siggeirsson Ómur frá Hemlu II   8,54 
Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga   8,51 
Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum   8,51 
Stefán Birgir Stefánsson Tristan frá Árgerði   8,51 
Sigurður Vignir Matthíasson Máttur frá Leirubakka   8,50 
Sigurður Vignir Matthíasson Fróði frá Torfastöðum   8,48 
Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá   8,44 
Eyjólfur Þorsteinsson Rómur frá Gíslholti   8,44 
Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal   8,43 
Edda Rún Ragnarsdóttir Hreppur frá Sauðafelli   8,40 
Sigurður Vignir Matthíasson Óðinn frá Hvítárholti   8,40 
Bjarni Bjarnason Von frá Þóroddsstöðum   8,38 
Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti   8,38 
Sindri Sigurðsson Sturla frá Hafsteinsstöðum   8,37 
John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum   8,36 
Sigurður Vignir Matthíasson Völur frá Árbæ   8,35 
Sigursteinn Sumarliðason Arnar frá Blesastöðum 2A   8,34 
Eyjólfur Þorsteinsson Bjartur frá Sæfelli   8,34 
Jón Gíslason Hula frá Meiritungu 3   8,32 
Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði   8,32 
Skapti Steinbjörnsson Dofri frá Úlfsstöðum   8,31 
Ævar Örn Guðjónsson Umsögn frá Fossi   8,29 
Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki   8,29 
Siguroddur Pétursson Hrókur frá Flugumýri II   8,28 
Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu   8,27 
Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum   8,26 
Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju   8,25 
Daníel Ingi Smárason Dáð frá Laugavöllum   8,25 
Adolf Snæbjörnsson Galdur frá Grund II   8,25 
Jóhann Kristinn Ragnarsson Friður frá Miðhópi   8,25 
Páll Bragi Hólmarsson Falur frá Skammbeinsstöðum 3   8,24 
Guðmundur Björgvinsson Grunnur frá Grund II   8,24 
Viðar Ingólfsson Sólrún frá Tjarnarlandi   8,23 
Páll Bragi Hólmarsson Hnoss frá Minni-Borg   8,23 
Guðmundur Jónsson Eðall frá Höfðabrekku   8,18 
Viggó Sigursteinsson Djásn frá Króki   8,17 
Ragnheiður Samúelsdóttir Brík frá Glúmsstöðum 2   8,14 
Guðmundur Guðmundsson Valur frá Hellu   8,11 
Magnús Bragi Magnússon Hrynjandi frá Sauðárkróki   8,06 
Axel Geirsson Silvía frá Fornusöndum   8,05 
Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti   7,95 
Ragnheiður Samúelsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum   7,75 
Þorkell Bjarnason Þyrnir frá Þóroddsstöðum   7,70 
Magnús Bragi Magnússon Hugleikur frá Hafragili   7,67 
Hallgrímur Birkisson Skelfir frá Skriðu   7,37