miðvikudagur, 14. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Staða eftir forkeppni í B flokki

4. september 2010 kl. 12:58

Staða eftir forkeppni í B flokki

 

Í B flokknum eru það Sigurður Sigurðarson og Kjarnorka frá Kálfholti sem eru efst eftir forkeppnina en Sigursteinn Sumarliðason og Alfa frá Blesastöðum fylgja þar fast á eftir. Kjarnorka fékk hvorki meira né minna en 8,91 í einkunn en Alfa 8,79. Sigursteinn er svo einnig með hestinn í þriðja sæti sem er Borði frá Fellskoti og hlaut hann 8,65.
 
Staða eftir forkeppni:
Sigurður Sigurðarson Kjarnorka frá Kálfholti Jarpur/dökk-einlitt 8.91
Sigursteinn Sumarliðason Alfa frá Blesastöðum 1A Rauður/milli-einlitt 8.79
Sigursteinn Sumarliðason Borði frá Fellskoti Rauður/milli-skjótt 8.65
Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 8.64
Skapti Steinbjörnsson Hróarskelda frá Hafsteinsstöðum Brúnn/milli-einlitt 8.61
Ísleifur Jónasson Gæfa frá Kálfholti Jarpur/milli-einlitt 8.59
Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8.53
Sigurður Óli Kristinsson Svali frá Feti Rauður/ljós-einlitt 8.53
Sindri Sigurðsson Húmvar frá Hamrahóli Brúnn/milli-einlitt 8.52
Sigurður Vignir Matthíasson hlynur frá Hofi rauður 8.50
Viðar Ingólfsson Nasi frá Kvistum Móálóttur,mósóttur/milli-nösótt 8.49
Camilla Petra Sigurðardóttir Kaspar frá Kommu Rauður/milli-einlitt 8.49
Hulda Finnsdóttir Jódís frá Ferjubakka 3 Jarpur/ljóseinlitt 8.49
Ríkharður Flemming Jensen Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli-einlitt 8.48
Róbert Petersen magni jarpur 8.48
Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8.48
Sigursteinn Sumarliðason Geisli frá Svanavatni Rauður/milli-stjörnótt 8.47
Viðar Ingólfsson Rauðka frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 8.46
Haukur Baldvinsson Vignir frá Selfossi Brúnn/mó-einlitt 8.45
Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli-stjörnótt 8.45
Magnús Bragi Magnússon Punktur frá Varmalæk Brúnn/mó-nösótt 8.42
Inga María Stefánsdóttir Þorbjörn frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8.42
Sigurður Vignir Matthíasson Linda frá Feti Brúnn/milli-einlitt 8.41
Sigurbjörn Bárðarson Líf frá Möðrufelli Móálóttur,mósóttur/milli-einlittvagl í auga 8.41
Artemisia Bertus Rósant frá Votmúla 1 Rauður/milli-stjörnótt 8.40
Páll Bragi Hólmarsson Hylur frá Bringu Brúnn/milli-einlitt 8.39
Sigurður Vignir Matthíasson Silfurtoppur frá Hátúni Rauður/milli-blesóttglófext 8.38
Tryggvi Björnsson Gammur frá Steinnesi   8.37
Sindri Sigurðsson Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 8.37
Sigurður Vignir Matthíasson Kall frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 8.36
Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv.einlitt 8.36
Anna Björk Ólafsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli-tvístjörnótt 8.35
Sigurður Vignir Matthíasson Gleði frá Unalæk Brúnn/milli-einlitt 8.35
Anton Níelsson Freymóður frá Feti Rauður/milli-blesótt 8.34
Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnnblesótt 8.34
Sissel Tveten Skrámur frá Kirkjubæ Rauður/milli-tvístjörnótt 8.34
Leó Geir Arnarsson Skírnir frá Svalbarðseyri Brúnn/dökk/sv.einlitt 8.34
Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-blesótt 8.33
Páll Bragi Hólmarsson Hending frá Minni-Borg Brúnn/dökk/sv.einlitt 8.33
Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 8.31
Sigurður Vignir Matthíasson Lyfting frá Stokkseyri Rauður/milli-skjótt 8.31
Sveinbjörn Sveinbjörnsson Dís frá Hruna Brúnn/milli-einlitt 8.31
Sæmundur þ Sæmundsson Drottning frá Tunguhálsi II Brúnn/mó-einlitt 8.30
Skapti Steinbjörnsson Steingrímur frá Hafsteinsstöðum Grár/rauðurblesótt 8.28
Karen Líndal Marteinsdóttir Baron frá Strandarhöfði Grár/óþekkturskjótt 8.27
Lárus Sindri Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt 8.25
Ævar Örn Guðjónsson Stefán frá Hvítadal Brúnn 8.22
Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli-stjörnótt 8.22
Hallgrímur Birkisson Flugar frá Kvíarhóli Brúnn/milli-einlitt 8.21
Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 8.20
Hrefna María Ómarsdóttir Gutti frá Ytri-Skógum Rauður/milli-tvístjörnótt 8.19
Kim Allan Andersen svalur brun 8.18
Flosti Ólafsson Elding frá Breiðabólstað   8.16
Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir Dagfinnur frá Blesastöðum 1A Grár/mósótturblesótt 8.15
Steinn Haukur Hauksson Heron frá Seljabrekku Brúnn/mó-einlitt 8.13
Sæmundur þ Sæmundsson Glæðir frá Tjarnarlandi Rauður/milli-stjörnóttglófext 8.12
Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktureinlitt 8.11
Leó Geir Arnarsson Skreyting frá Kanastöðum   8.08
Jakobína Valsdóttir Aron frá Reykjafirði   8.05
Jóhann Kristinn Ragnarsson Sigurrós frá Lækjarbotnum Grár/brúnneinlitt 8.04
Andri Ingason Freyr frá Langholti II Brúnn/milli-einlitt 8.04
Guðmundur Guðmundsson Smyrill frá Hellu Jarpur/korg-einlitt 8.03
Andri Ingason Máttur frá Austurkoti Rauður/milli-tvístjörnótt 7.89
Lárus Sindri Lárusson Fantasía frá Leirubakka Brúnn/milli-skjótt 7.70
Ríkharður Flemming Jensen Pjakkur frá Bringu Brúnn/milli-einlitt 7.63
Jelena Ohm Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli-stjörnótt 7.29
Halldóra Huld Ingvarsdóttir Hellingur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli-einlitt 7.27