þriðjudagur, 13. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðmót - Ráslistar

9. apríl 2010 kl. 14:10

Skeiðmót - Ráslistar

Á laugardaginn verður sjötta og næst síðasta mótið í mótaröð Meistaradeildar VÍS. Þá verður keppt í gæðingaskeiði og 150m skeiði. Mótið verður haldið á félagssvæði Sörla í Hafnarfirði og hefst mótið klukkan 14:00 á 150m skeiði.


Má gera ráð fyrir harðri baráttu í báðum greinum þar sem fá stig skilja að efstu keppendur í stigasöfnuninni og 40 stig eru enn eftir í pottinum fyrir sigur. Má því segja að allir knapar í deildinni geti sigrað þar sem efsti knapi, Sigurbjörn Bárðarson, Lífland, er með 31 stig, 5,5 stigum á undan næsta knapa.

Einnig verður hart barist í liðakeppninni en lið Málningar er enn á toppnum með 197 stig, 9,5 stigum á undan næsta liði.

Hér að neðan eru ráslistar fyrir gæðingaskeið og 150m skeið.

Gæðingaskeið - rásröð 

1 Sigurbjörn Bárðarson Lífland Flosi frá Keldudal
2 Teitur Árnason Árbakki / Hestvit Veigar frá Varmalæk
3 Viðar Ingólfsson Frumherji Segull frá Mið-Fossum 2
4 Ragnar Tómasson Lífland Gríður frá Kirkjubæ
5 Sigurður Sigurðarson Lýsi Freyðir frá Hafsteinsstöðum
6 Ævar Örn Guðjónsson Lífland Umsögn frá Fossi
7 Sigurður V. Matthíasson Málning Birtingur frá Selá
8 Lena Zielinski Lýsi Andrá frá Dalbæ
9 Jakob S. Sigurðsson Frumherji Vörður frá Árbæ
10 Valdimar Bergstað Málning Prins frá Efri-Rauðalæk
11 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Auðsholtshjáleiga Trostan frá Auðsholtshjáleigu
12 Artemisia Bertus Auðsholtshjáleiga Hugsun frá Vatnsenda
13 Hinrik Bragason Árbakki / Hestvit Tumi frá Borgarhóli
14 Þorvaldur Á. Þorvaldsson Top Reiter Iðunn frá Hvoli
15 Guðmundur Björgvinsson Top Reiter Perla frá Skriðu
16 Hulda Gústafsdóttir Árbakki / Hestvit Saga frá Lynghaga
17 Halldór Guðjónsson Lýsi Akkur frá Varmalæk
18 Ólafur Ásgeirsson Frumherji Hörður frá Reykjavík
19 Bylgja Gauksdóttir Auðsholtshjáleiga Leiftur frá Búðardal
20 Elvar Þorvarmsson Top Reiter Ástareldur frá Stekkjarholti
21 Eyjólfur Þorsteinsson Málning Ögri frá Baldurshaga

 150m skeið rásröð 


1 Elvar Þormarsson Top Reiter Álma frá Álftárósi
1 Ragnar Tómasson Lífland Griður frá Kirkjubæ
1 Hinrik Bragason Árbakki / Hestvit Tumi frá Borgarhóli
2 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Auðsholtshjáleiga Trostan frá Auðsholtshjáleigu
2 Artemisia Bertus Auðsholtshjáleiga Hugsun frá Vatnsenda
2 Sigurbjörn Bárðarson Lífland Óðinn frá Búðardal
3 Ævar Örn Guðjónsson Lífland Blossi frá Skammbeinsstöðum
3 Sigurður V. Matthíasson Málning Losti frá Norður-Hvammi II
3 Halldór Guðjónsson Lýsi Skemill frá Dalvík
4 Hulda Gústafsdóttir Árbakki / Hestvit Saga frá Lynghaga
4 Teitur Árnason Árbakki / Hestvit Veigar frá Varmalæk
4 Viðar Ingólfsson Frumherji Ákafi frá Lækjarmóti
5 Þorvaldur Á. Þorvaldsson Top Reiter Kjarri frá Steinnesi
5 Sigurður Sigurðarson Lýsi Spá frá Skíðbakka I
5 Valdimar Bergstað Málning Glaumur frá Torfufelli
6 Eyjólfur Þorsteinsson Málning Vorboði frá Höfða
6 Bylgja Gauksdóttir Auðsholtshjáleiga Blær frá Eyjarhólum I
6 Jakob S. Sigurðsson Frumherji Funi frá Hofi
7 Guðmundur Björgvinsson Top Reiter Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
7 Lena Zielinski Lýsi Andrá frá Dalbæ
7 Ólafur Ásgeirsson Frumherji Hörður frá Reykjavík