mánudagur, 25. september 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikum lokið

odinn@eidfaxi.is
6. september 2017 kl. 21:31

Sigurbjörn Bárðarson og Vökull frá Tunguhálsi II.

Niðurstöður kvöldsins hjá Skeiðfélaginu.

Þá er síðustu skeiðleikum sumarsins lokið og tókust þeir abragðsvel. Veðrið lék við hvern sinn fingur og fjölmenntu áhorfendur í brekkuna.

Konráð Valur vann heildarstigakeppnina og hlaut að launum farandbikarinn Öderinn til minningar um höfðingjann Einar Öder Magnússon.

Við þökkum kærlega fyrir sumarið og hlökkum til að takast á við næsta sumar með skeiðknöpum og áhugafólki.

Úrslitin eru sem hér segir:

100m flugskeið

1 Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II 7,68 

2 Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum 7,94 

3 Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi 8,05 

4 Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 8,08 

5 Sæmundur Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli 8,32 

6 Bjarni Bjarnason

Jarl frá Þóroddsstöðum 8,34 

7 Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 8,42 

8 Hinrik Bragason

Björt frá Bitru 8,52 

9 Atli Fannar Guðjónsson

Viola frá Steinnesi 8,54 

10 Árni Björn Pálsson

Gloría frá Grænumýri 8,77 

11 Viðar Ingólfsson

Linda frá Hvammi 8,87 

12 Hans Þór Hilmarsson

Stör frá Egilsstaðakoti 8,98 

13 Ævar Örn Guðjónsson

Sýn frá Vatnsleysu 9,09 

14 Bjarni Bjarnason

Randver frá Þóroddsstöðum 0,00 

15 Árni Björn Pálsson

Skykkja frá Breiðholti í Flóa 0,00

 

150m skeið

1 Sigurður Vignir Matthíasson

Léttir frá Eiríksstöðum 14,17

2 Hans Þór Hilmarsson

Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 14,75

3 Sigurbjörn Bárðarson

Rangá frá Torfunesi 14,84

4 Edda Rún Ragnarsdóttir

Tign frá Fornusöndum 14,96

5 Viðar Ingólfsson

Linda frá Hvammi 15,45

6 Hinrik Bragason

Björt frá Bitru 16,04

7 Ólafur Þórðarson

Lækur frá Skák 16,49

8 Sæmundur Sæmundsson

Saga frá Söguey 16,66

9 Bjarni Bjarnason

Þröm frá Þóroddsstöðum 16,68

10 Guðjón Sigurðsson

Hugur frá Grenstanga 0,00

11 Bjarni Bjarnason

Jarl frá Þóroddsstöðum 0,00

12 Sigursteinn Sumarliðason

Kara frá Efri-Brú 0,00

13 Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum 0,00

14 Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi 0,00

15 Auðunn Kristjánsson

Kopar frá Vatnsenda 0,00

16 Ævar Örn Guðjónsson

Sýn frá Vatnsleysu 0,00

250m skeið

1 Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II 22,24

2 Árni Björn Pálsson

Dalvar frá Horni I 23,37

3 Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lukka frá Árbæjarhjáleigu II 23,70

4 Ásgeir Símonarson

Bína frá Vatnsholti 24,02

5 Sigvaldi Lárus Guðmundsson

Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 25,48

6 Sæmundur Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli 0,00

7 Bjarni Bjarnason

Randver frá Þóroddsstöðum 0,00

8 Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Lilja frá Dalbæ 0,00