miðvikudagur, 20. júní 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Skeiðleikar 2

Óðinn Örn Jóhannsson
6. júní 2018 kl. 08:37

Skeiðleikar á Selfossi

Miðvikudagskvöldið 6.júní á Brávöllum á Selfossi.

Blásið er í skeiðlúðra! Skeiðleika 2 ársins 2018 eru framundan miðvikudagskvöldið 6.júní á Brávöllum á Selfossi. Gífurleg þátttaka er í öllum greinum og ljóst að mikil gróska er í skeiðkappreiðum. Mótið byrjar klukkan 20:00.

Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. 

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

Dagskrá 20:00

250 metra skeið

150 metra skeið

100 metra skeið

 

Skeið 150m P3 Opinn flokkur

1 1 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri

2 2 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli

3 2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði

4 2 Sæmundur Þorbjörn S Saga frá Söguey

5 3 Þorkell Bjarnason Djörfung frá Skúfslæk

6 3 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum

7 3 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu

8 4 Glódís Rún Sigurðardóttir Hvönn frá Steinnesi

9 4 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum

10 4 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ

11 5 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

12 5 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga

13 5 Ingi Björn Leifsson Vindur frá Hafnarfirði

14 6 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu

15 6 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum

16 6 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti

17 7 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák

18 7 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum

19 7 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3

20 8 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð

21 8 Leifur Sigurvin Helgason Birta frá Tóftum

22 8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu

23 9 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum

24 9 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi

25 9 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ

26 10 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

27 10 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum

28 10 Geir Guðlaugsson Auðna frá Hlíðarfæti

Skeið 250m P1 Opinn flokkur

1 1 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti

2 1 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

3 1 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum

4 2 Ólafur Örn Þórðarson Skúta frá Skák

5 2 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ

6 2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga

7 3 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum

8 3 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

9 3 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli

10 4 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

11 4 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II

12 4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi

13 5 Herdís Rútsdóttir Flipi frá Haukholtum

14 5 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum

15 5 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli

16 6 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti

17 6 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

1 1 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

2 2 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum

3 3 Elin Holst Minning frá Ketilsstöðum

4 4 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

5 5 Helgi Þór Guðjónsson Hella frá Efri-Rauðalæk

6 6 Hákon Dan Ólafsson Sveppi frá Staðartungu

7 7 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk

8 8 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi

9 9 Arnar Heimir Lárusson Korði frá Kanastöðum

10 10 Sigurbjörn Bárðarson Rangá frá Torfunesi

11 11 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ

12 13 Þorsteinn Björn Einarsson Fossbrekka frá Brekkum III

13 14 Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund

14 15 Ásgeir Símonarson Bína frá Vatnsholti

15 16 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli

16 17 Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti

17 18 Sonja Noack Tvistur frá Skarði

18 19 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum

19 20 Glódís Rún Sigurðardóttir Hvönn frá Steinnesi

20 21 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti

21 22 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2

22 22 Sigurbjörn Bárðarson Kraftur frá Breiðholti í Flóa

23 23 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1

24 24 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð

25 25 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ

26 26 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2

27 27 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

28 28 Leó Hauksson Elliði frá Hestasýn

29 29 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga

30 30 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti

31 31 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

32 32 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum

33 33 Leifur Sigurvin Helgason Birta frá Tóftum

34 34 Bjarki Freyr Arngrímsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum

35 35 Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum

36 36 Hákon Dan Ólafsson Spurning frá Vakurstöðum

37 37 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum

38 38 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3

39 39 Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði

40 40 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

41 41 Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri