sunnudagur, 19. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Síðasta vetrarmót Smára

7. apríl 2014 kl. 11:00

Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör

Niðurstöður

Þriðja og síðasta vetrarmót Smára fór fram laugardaginn 6. apríl, á Flúðum. Veðrið var milt og gott þrátt fyrir örlitla úrkomu. 39 skráningar voru á mótinu.

Dómarar voru Guðrún Magnúsdóttir og Kristján Ketilsson frá hestamannafélaginu Loga.

Pollar: 

Jón Valgeir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði 17v
Guðrún Hulda Hauksdóttir og Spuni frá Jaðri 8v

Börn: Stig:

1. Þorvaldur Logi Einarsson og Brúður frá Syðra-Skörðugili   10v                      10
2. Einar Ágúst Ingvarsson og Punktur frá Fjalli   9v                                             9
3. Aron Ernir Ragnarsson og Þyrnir frá Garði   17v                                              8
4-5 Valdimar Örn Ingvarsson og Þyrnir frá Fjalli   8v                                          6,5
4-5 Laufey Ósk Grímsdóttir og Iðunn frá Ásatúni 10v                                         6,5

Unglingar:

1. Hrafnhildur Magnúsdóttir og Eyvör frá Blesastöðum 1A      7v                                  10
2. Hekla Salóme Magnúsdóttir og Tinna frá Blesastöðum 1A    6v                      9
3. Helgi Valdimar Sigurðsson og Hugnir frá Skollagróf   9v                                  8
4. Viktor Máni Sigurðsson og Muggur frá Kaldbak              5v                                         7

Ugmenni: 

1. Eiríkur Arnarsson og Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 7v                                 10
2. Sigurbjörg Bára Björnsdóttir og Eining frá Vorsabæ 2  8v                               9
3.Gunnlaugur Bjarnason og FLögri frá Kjarnholtum 10v                                     8
4. Guðjón Hrafn Sigurðsson og Sóley frá Syðri-Hofdölum   7v                             7
5. Björgvin Ólafsson og Sveipur frá Hrepphólum   7v                                          6
6. Guðjón Örn Sigurðsson og Gerpla frá Skollagróf   5v                                        5

II Flokkur:

1. Rosemarie B. Þorleifsdótir og Fursti frá Vestra-Gldingaholti   11v                  10
2. Guðbjörg Jóhannsdóttir og Fjóla frá Ásatúni 6v                                                            9
3. Sigfús Guðmundsson og Vonarneisti frá Vestra-Geldingaholti   7v                 8
4. Atli Örn Gunnarsson og Ölur frá Túnsbergi   6v                                                           7
5. Unnsteinn Hermannsson og Neisti frá Langholtskoti   13v                              6
6. Sigurður Haukur Jónsson og Grandi frá Skollagróf 7v                                      5
7. Kari Torkildsen og Hilling frá Steinsholti 7v                                                      4
8. Hjálmar Gunnarsson og Gæfa frá Litlu-Sandvík 9v                                           3
Ása María Ásgeirsdóttir og Jóvin frá Syðri-Hofdölum   7v                                   0
(Ása María hætti keppni og hlaut því hvorki sæti né stig)

I Flokkur:

1. Þór Steinsson og Glæta frá Hlemmiskeiði 7v                                                       10
2. Berglind Ágústsdóttir og Reisn frá Blesastöðum 1A   6v                                  9
3. Jón William Bjarkason og Framsókn frá Litlu-Gröf   8v                                     8
4. Bjarni Birgisson og Andrá frá Blesastöðum 1A  9v                                            7
5. Einar Logi Sigurgeirsson og Ísdögg frá Miðfelli   6v                                          6
6. Erna Óðinsdóttir og Þöll frá Hvammi   8v                                                          5
7. Magga Brynjólfsdóttir og Hula frá Túnsbergi   6v                                             4
8. Þorsteinn G. Þorsteinsson og Förðun frá Hólavatni 9v                                     3
9. Helgi Kjartansson og Þótti frá Hvammi   7v                                                       2
10. Gunnar Jónsson og Draupnir frá Skeiðháholti 3   9v                                      1
11. Gunnar K. Eiríksson og Konsert frá Túnsbergi   6v                                       

Unghross:

1. Berglind Ágústsdóttir og Hera frá Efra-Langholti   5v                                      10
2. Gunnlaugur Bjarnason og Kvika frá Blesastöðum 2A  5v                                 9

Úrslit í stigasöfnun knapa

ATH:
einhver mistök urðu á þegar samanlagður stigafjöldi knapa var reiknaður á mótinu og verðlaun veitt fyrir stigahæðstu knapa vetrarins, Smári biðst innilegrar afsökunar á þessu og vonar að knapar fyrirgefi þeim þessi leiðindi.
Leiðrétt úrslit eru eins og hér segir: 

Barnaflokkur:                                  stig:

1. Þorvaldur Logi Einarsson             29,5
2-3. Aron Ernir Ragnarsson                         17
2-3. Einar Ágúst Ingvarsson            17
4. Þórey Þula Helgadóttir                 16
5. Valdimar Örn Ingvarsson             13
6. Laufey Ósk Grímsdóttir                6,5

Unglingaflokkur: 

1. Hekla Salóme Magnúsdóttir         28
2. Helgi Valdimar Sigurðsson           24
3. Viktor Máni Sigurðsson                23
4. Hrafnhildur Magnúsdóttir           20

Ungmennaflokkur

1. Eiríkur Arnarsson                         30
2-3 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir    24
2-3 Gunnlaugur Bjarnason              24
3-4 Guðjón Hrafn Sigurðsson          20
3-4 Björgvin Ólafsson                       20
5. Guðjón Örn Sigurðsson                 15
6. Björgvin Viðar Jónsson                 6

II Flokkur:

1. Rosemarie B. Þorleifsdóttir          30
2. Sigfús Guðmundsson                    26
3. Atli Örn Gunnarsson                     14
4. Kari Torkildsen                             12
5. Unnsteinn Hermannsson             10
6. Guðbjörg Jóhannsdóttir                9
7. Ása María Ásgeirsdóttir                8
8. Hörður Úlfarsson                          6
9. Nadia Barn                                     5
10. Sigurður Haukur Jónsson          5
11. Ingimar Ásgeirsson                     3
12 Hjálmar Gunnarsson                   3

I Flokkur:

1. Jón William Bjarkason                  28
2. Berglind Ágústsdóttir                   26
3. Erna Óðinsdóttir                           20
4. Þór Steinsson                                 19
5. Bjarni Birgisson                             14
6. Magga S Brynjólfsdóttir                13
7. Einar Logi Sigurgeirsson              12
8. Gunnar Kristinn Eiríksson           8
9. Helgi Kjartansson                          6
10. Hermann Karlsson                     6
11. Guðmann Unnsteinsson             4
12. Gunnar Jónsson                          3
13. Þorsteinn G. Þorsteinsson          3                     

Unghrossaflokkur:

Berglind Ágústsdóttir                       27
Ragnar Sölvi Geirsson                       20
Bjarni Birgisson                                 9
Gunnlaugur Bjarnason                     9