mánudagur, 20. ágúst 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Saga og Mói stóðu efst

Óðinn Örn Jóhannsson
9. febrúar 2018 kl. 08:30

Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum.

Fjórgangur Áhugamannadeildarinnar fór fram í gær í Spretti.

Í gær frór fram fyrsta keppni tímabilsins í áhugamannadeildinni en úrslitin voru sem hér segir:

Úrslit í fjórgangi (V2). 

1. Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,80

2. Sigurbjörn Viktórsson / Tenór frá Stóra Ási 6,47

3. Kristín M. Ingólfsdóttir / Garpur frá Miðhúsum 6,40

4. Hannes B. Sigurgeirsson / Gammur frá Enni 6,40

5. Jón Steinar Konráðsson / Garpur frá Kálfhóli 2 6,33

6. Þórunn Eggertsdóttir / Harki frá Bjargshóli 6,27

7. Sævar Leifsson / Hamar frá Hafsteinsstöðum 6,23

8.-9. Árni S. Birgisson / Herdís frá frá Lönguhlíð 6,13

8.-9. Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,13

Forkeppni:

Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,70

2 Kristín Ingólfsdóttir / Garpur frá Miðhúsum 6,33

3 Hannes Brynjar Sigurgeirson / Gammur frá Enni 6,30

4 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,20

5 Sævar Leifsson / Hamar frá Hafsteinsstöðum 6,17

6-9 Sigurbjörn Viktorsson / Tenór frá Stóra-Ási 6,13

6-9 Þórunn Eggertsdóttir / Harki frá Bjargshóli 6,13

6-9 Árni Sigfús Birgisson / Herdís frá Lönguhlíð 6,13

6-9 Jón Steinar Konráðsson / Garpur frá Kálfhóli 2 6,13

10 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,10

11 Þorvarður Friðbjörnsson / Forni frá Fornusöndum 6,07

12 Erlendur Ari Óskarsson / Flóki frá Flekkudal 6,03

13-14 Birta Ólafsdóttir / Hemra frá Flagveltu 6,00

13-14 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrafnkatla frá Snartartungu 6,00

15 Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni 5,97

16 Jón Gísli Þorkelsson / Kría frá Kópavogi 5,93

17 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ 5,90

18 Ríkharður Flemming Jensen / Ernir frá Tröð 5,87

19-21 Erla Guðný Gylfadóttir / Stígandi frá Efra-Núpi 5,80

19-21 Oddný Erlendsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 5,80

19-21 Fjölnir Þorgeirsson / Þrándur frá Sauðárkróki 5,80

22-25 Jóna Margrét Ragnarsdóttir / Alfreð frá Skör 5,77

22-25 Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl 5,77

22-25 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Bóas frá Húsavík 5,77

22-25 Jón Finnur Hansson / Sól frá Mosfellsbæ 5,77

26-28 Edda Hrund Hinriksdóttir / Þytur frá Efsta-Dal II 5,73

26-28 Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum 5,73

26-28 Óskar Pétursson / Æska frá Akureyri 5,73

29-31 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,70

29-31 Brynja Viðarsdóttir / Barónessa frá Ekru 5,70

29-31 Svanhildur Hall / Fleygur frá Garðakoti 5,70

32 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 5,67

33-34 Halldór Svansson / Frami frá Efri-Þverá 5,60

33-34 Sverrir Sigurðsson / Krummi frá Höfðabakka 5,60

35 Þorvaldur Gíslason / Ás frá Traðarlandi 5,57

36-37 Páll Bjarki Pálsson / Roði frá Syðri-Hofdölum 5,53

36-37 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Tign frá Vöðlum 5,53

38-39 Arnar Bjarnason / Fákur frá Grænhólum 5,47

38-39 Kristinn Skúlason / Rimma frá Litla-Dal 5,47

40-41 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Mirra frá Laugarbökkum 5,43

40-41Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 5,43

42 Ingimar Jónsson / Birkir frá Fjalli 5,30

43 Kolbrún Stella Indriðadóttir / Grágás frá Grafarkoti 5,23

44 Guðmundur Jónsson / Máttur frá Miðhúsum 5,17

45 Greta Brimrún Karlsdóttir / Frosti frá Höfðabakka 5,13

46 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 4,90

47 Petra Björk Mogensen / Garpur frá Skúfslæk 4,73

48 Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum 4,57