miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Rásröð keppenda í Meistaradeild UMFÍ

9. apríl 2010 kl. 14:06

Rásröð keppenda í Meistaradeild UMFÍ

Í dag, föstudaginn 9. apríl,  verður keppt í slaktaumatölti og fimmgangi í Meistaradeild UMFÍ. Keppni hefst í Rangárhöllinni kl. 18.00. Undanúrslit verða riðin fyrst í báðum greinum, síðan úrslit í báðum greinum. Aðgangur að þessari frábæru skemmtun, er öllum frjáls, veitingar í boði og hörku keppni milli bestu knapa landsins í sínum aldursflokki.

Fimmgangur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Ragnheiður Hallgrímsdóttir        Villimey frá Snjallsteinshöfða 1
2    2    V    Arnar Bjarki Sigurðarson        Vonandi frá Bakkakoti
3    3    V    Rakel Natalie Kristinsdóttir        Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2
4    4    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Magna frá Dalsmynni
5    5    V    Stella Sólveig Pálmarsdóttir        Vindur frá Hala
6    6    V    Saga Mellbin        Bóndi frá Ásgeirsbrekku
7    7    V    Ásta Björnsdóttir        Logi frá Blesastöðum 1A
8    8    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Flipi frá Litlu-Sandvík
9    9    V    Birgitta Bjarnadóttir        Hryðja frá Margrétarhofi
10    10    V    Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir        Brennir frá Votmúla 1
11    11    V    Andri Ingason        Glampi frá Hömrum II
12    12    V    Kristbjörg Arna Albertsdóttir        Brá frá Ytri-Skógum
13    13    V    Steinn Haukur Hauksson        Kolfinnur frá Kiðafelli
14    14    V    Hjörvar Ágústsson        Kjarkur frá Ásmúla
15    15    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Mylla frá Flögu


Töltkeppni T2

Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Steinn Haukur Hauksson        Kolfinnur frá Kiðafelli
2    2    V    Hjörvar Ágústsson        Hrammur frá Kirkjubæ
3    3    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Dropi frá Selfossi
4    4    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Sólon frá Stóra-Hofi
5    5    V    Arnar Bjarki Sigurðarson        Kamban frá Húsavík
6    6    V    Ásta Björnsdóttir        Logi frá Blesastöðum 1A
7    7    V    Birgitta Bjarnadóttir        Glampi frá Fjalli
8    8    V    Rakel Natalie Kristinsdóttir        Glóðar frá Skarði
9    9    V    Kristbjörg Arna Albertsdóttir        Hekla frá Skarði
10    10    V    Saga Mellbin        Særekur frá Torfastöðum
11    11    V    Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir        Baltasar frá Strönd I
12    12    V    Andri Ingason        Máttur frá Austurkoti
13    13    V    Ragnheiður Hallgrímsdóttir        Blíðfinnur frá Köldukinn II
14    14    V    Stella Sólveig Pálmarsdóttir        Valiant frá Miðhjáleigu
15    15    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Knörr frá Syðra-Skörðugili



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00