miðvikudagur, 20. júní 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistinn fyrir slaktaumatölt

Óðinn Örn Jóhannsson
6. mars 2018 kl. 08:31

Mótið verður haldið í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki og hefst kl 19:00.

Ráslistinn fyrir slaktaumatölt í Meistaradeild KS er tilbúinn. 

Mótið verður haldið í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki og hefst kl 19:00. 

Ráslistinn lítur vel út, mikið af sterkum hrossum þar á meðal tvö hross sem voru í úrslitum á síðasta íslandsmóti. 

Húsið opnar kl 18:00 og að vanda verða seldar veitingar í reiðhöllinni svo við hvetjum fólk til að mæta snemma. 

Sýnt veður beint frá mótinu og er slóðin https://vjmyndir.cleeng.com/meistaradeild-ks-2018-slaktaumatolt-t2/E413617180_IS

1.Elvar Einarsson – Kolbeinn frá Sauðárkróki – Hofstorfan

F. Kormákur frá Flugumýri II M. Brella frá Hólum 

2.Fríða Hansen – Hlynur frá Húsafelli – Íbess TopReiter

F. Glymur frá Innri – Skeljabrekku M. Freyja frá Sauðafelli

3.Finnbogi Bjarnason- Ester frá Mosfellsbæ – Lífland Kidka

F. Taktur frá Tjarnalandi M. Embla frá Miklabæ

4.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 – Hrímnir

F. Arður frá Brautarholti M. Gullhetta frá Ásmundarstöðum

5.Jón Óskar Jóhannesson – Freyþór frá Mosfellsbæ – Mustad Miðsitja

F. Feldur frá Hæli M. Brá frá Laugardælum

6.Guðmundur Karl Tryggvason – Díva frá Steinnesi – Team Bautinn

F. Gammur frá Steinnesi M. Djásn frá Steinnesi 

7.Freyja Amble Gísladóttir – Hryðja frá Þúfum – Þúfur

F. Hróður frá Refsstöðum M. Lynga frá Stangarholti

8.Bjarni Jónasson – Ötull frá Narfastöðum – Hofstorfan

F. Draumur frá Lönguhlíð M. Gná frá Hofsstaðaseli 

9.Lea Bush – Þögn frá Þúfum – Þúfur

F. Hróður frá Refsstöðum M. Kyrrð frá Stangarholti

10.Pétur Örn Sveinsson – Greip frá Sauðárkróki – Mustad Miðsitja

F. Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 M. Gjálp frá Miðsitju  

11.Baldvin Ari Guðlaugsson – Krossbrá frá Kommu – Team Bautinn

F. Hruni frá Breiðumörk 2 M. Lind frá Laugasteini

12.Helga Una Björnsdóttir – Þoka frá Hamarsey – Hrímnir

F. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum M. Þruma frá Hólshúsum

13.Fanney Dögg Indriðadóttir – Griffla frá Grafarkoti – Lífland Kidka

F. Grettir frá Grafarkoti M. Græska frá Grafarkoti

14.Guðmar Freyr Magnússon – Mollý frá Bjarnastaðahlíð – Íbess TopReiter

F. Moli frá Skriðu M. Ágirnd frá Bjarnastaðahlíð

15.Þórarinn Eymundsson – Taktur frá Varmalæk – Hrímnir

F. Kraftur frá Bringu M. Tilvera frá Varmalæk

16.Mette Mannseth – Karl frá Torfunesi – Þúfur

F. Vilmundur frá Feti M. Mánadís frá Torfunesi

17.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Valur frá Árbakka – Hofstorfan

F. Hnokki frá Fellskoti M. Valdís frá Árbæ

18.Magnús Bragi Magnússon – Gandur frá Íbishóli – Íbess TopReiter

F. Óskasteinn frá Íbishóli M. Sóldögg frá Neðra - Ási

19.Flosi Ólafsson – Varða frá Hofi – Mustad Miðsitja

F. Glampi frá Vatnsleysu M. Nótt frá Flugumýri

20.Viðar Bragason – Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga – Team Bautinn

F. Dósent frá Brún M. Snót frá Kálfholti

21.Konráð Valur Sveinsson – Þeldökk frá Lækjarbotnum – Lífland Kidka

 

F. Ágústínus frá Melaleiti M. Gyðja frá Lækjarbotnum