miðvikudagur, 14. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti og dagskrá á opna gæðingamótinu á Selfossi

12. ágúst 2010 kl. 13:46

Ráslisti og dagskrá á opna gæðingamótinu á Selfossi

Ráslisti fyrir gæðingamótið sem verður um helgina á Selfossi. Mótið byrjar föstudag kl. 17.00

Ráslisti

A flokkur
 
Nr Hóp. Hönd Hestur Knapi
1 1 V Vísir frá Syðri-Gróf 1 Einar Öder Magnússon
2 1 V Selma frá Kambi Brynjar Jón Stefánsson
3 1 V Snæsól frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
4 2 V Hnoss frá Minni-Borg Hugrún Jóhannesdóttir
5 2 V Hreimur frá Syðri-Gróf 1 Svanhvít Kristjánsdóttir
6 2 V Þór frá Skollagróf Steindór Guðmundsson
7 3 V Þyrnir frá Þóroddsstöðum Þorkell Bjarnason
8 3 V Hreimur frá Flugumýri II Eyrún Ýr Pálsdóttir
9 3 V Álmur frá Skjálg Sigursteinn Sumarliðason
10 4 V Aronía frá Króki Guðjón G Gíslason
11 4 V Þytur frá Kálfhóli 2 Elsa Magnúsdóttir
12 4 V Ómur frá Hemlu II Daníel Jónsson
13 5 V Trostan frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir
14 5 V Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Gunnarsdóttir
15 5 V Breki frá Eyði-Sandvík Bjarni Sveinsson
16 6 V Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson
17 6 V Frosti frá Selfossi Halldór Vilhjálmsson
18 6 V Þróttur frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
19 7 V Lára frá Hábæ Kim Allan Andersen
20 7 V Staka frá Stuðlum Brynjar Jón Stefánsson
21 7 V Dimmir frá Álfhólum Sara Ástþórsdóttir
22 8 V Valadís frá Síðu Sigurður Óli Kristinsson
23 8 V Hvati frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson
24 8 V Glampi frá Hömrum II Andri Ingason
25 9 V Fursti frá Stóra-Hofi Daníel Jónsson
26 9 V Þruma frá Skógskoti Ólafur Andri Guðmundsson
27 9 V Dama frá Kílhrauni Snorri Jón Valsson
28 10 V Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum Svanhvít Kristjánsdóttir
29 10 V Nn frá Halakoti Einar Öder Magnússon
30 10 V Lipurtá frá Egilsstaðakoti Sævar Örn Sigurvinsson
31 11 V Fluga frá Selfossi Guðbjörn Tryggvason
32 11 V Leví frá Litla-Ármóti Davíð Bragason
33 11 V Lektor frá Ytra-Dalsgerði Sigurður Vignir Matthíasson
34 12 V Hreimur frá Fornusöndum Edda Rún Ragnarsdóttir
35 12 V Dalvör frá Ey II Brynjar Jón Stefánsson
36 12 V Næla frá Margrétarhofi Erla Katrín Jónsdóttir
37 13 V Röskur frá Nýjabæ Erla Björk Tryggvadóttir
38 13 V Stormur frá Reykholti Bjarni Birgisson
39 13 V Skugga-Baldur frá Litla-Dal Sigurður Sigurðarson
40 14 V Þruma frá Langholtskoti Guðmann Unnsteinsson
41 14 V Skafl frá Norður-Hvammi Jón Styrmisson
42 14 V Sara frá Sauðárkróki Inga Kristín Campos
 

B flokkur

 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi
1 1 V Alfa frá Blesastöðum 1A Sigursteinn Sumarliðason
2 1 V Húni frá Reykjavík Sigurður Óli Kristinsson
3 1 V Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Gunnarsdóttir
4 2 V Hersveinn frá Lækjarbotnum Bylgja Gauksdóttir
5 2 V Gefjun frá Kambi Brynjar Jón Stefánsson
6 2 V Háfeti frá Miðkoti Ólafur Þórisson
7 3 V Gróska frá Dalbæ Sigurður Sigurðarson
8 3 V Tvista frá Litla-Moshvoli Signý Ásta Guðmundsdóttir
9 3 V Vera frá Laugarbökkum Birgitta Dröfn Kristinsdóttir
10 4 V Nebbi frá Efri-Gegnishólum Sævar Örn Sigurvinsson
11 4 V Nemó frá Hlemmiskeiði 2 Sigursteinn Sumarliðason
12 4 V Alki frá Akrakoti Tómas Örn Snorrason
13 5 V Dökkvi frá Halakoti Svanhvít Kristjánsdóttir
14 5 V Þöll frá Garðabæ Þórdís Gunnarsdóttir
15 5 V Stígandi frá Miðkoti Ólafur Þórisson
16 6 V Bróðir frá Auðsholtshjáleigu Bylgja Gauksdóttir
17 6 V Gæfa frá Kálfholti Ísleifur Jónasson
18 6 V Funi frá Stykkishólmi Gústaf Loftsson
19 7 V Héla frá Æsustöðum Sigursteinn Sumarliðason
20 7 V Skrámur frá Kirkjubæ Sissel Tveten
21 7 V Nn frá Halakoti Charlotta Gripenstam
22 8 V Nasi frá Kvistum Jón Styrmisson
23 8 V Von frá Hreiðurborg Brynjar Jón Stefánsson
24 8 V Blæja frá Lýtingsstöðum Sigurður Sigurðarson
25 9 V Punktur frá Vogum Davíð Bragason
26 9 V Frægð frá Auðsholtshjáleigu Gunnar Arnarson
27 9 V Örvar frá Miðkoti Ólafur Þórisson
28 10 V Sjóður frá Sólvangi Elsa Magnúsdóttir
29 10 V Geisli frá Svanavatni Sigursteinn Sumarliðason
30 10 V Hending frá Minni-Borg Páll Bragi Hólmarsson
 

Barnaflokkur

 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Birta Ingadóttir Drífa frá Þverárkoti
2 2 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Skógardís frá Efsta-Dal I
3 3 V Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Vár frá Sigmundarstöðum
4 4 V Birta Ingadóttir Ernir frá Króki
 

Skeið 100m (flugskeið)

 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Árni Björn Pálsson Ás frá Hvoli
2 2 V Sigríður Óladóttir Stjörnufleygur frá Litlu-Sandvík
3 3 V Þorkell Bjarnason Freyr frá Laugarvatni
4 4 V Sigurður Sæmundsson Branda frá Holtsmúla 1
5 5 V Bjarni Bjarnason Kóngur frá Efsta-Dal II
6 6 V Gunnar Arnarson Ársól frá Bakkakoti
7 7 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ
8 8 V Halldór Vilhjálmsson Frosti frá Selfossi
9 9 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Hárekur frá Hákoti
10 10 V Kim Allan Andersen Lára frá Hábæ
11 11 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli
12 12 V Axel Geirsson Losti II frá Norður-Hvammi
13 13 V Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði
14 14 V Gústaf Loftsson Sólbjartur frá Selfossi
15 15 V Magnús Ólason Forkur frá Skíðbakka 1
16 16 V Jóhann Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I
17 17 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I
18 18 V Sigurður Sigurðarson Spá frá Skíðbakka 1
19 19 V Árni Björn Pálsson Prins frá Efri-Rauðalæk
 

Skeið 150m

 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði
2 1 V Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum
3 1 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga
4 2 V Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum
5 2 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi
6 2 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ
7 3 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi
8 3 V Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli
9 3 V Axel Geirsson Pjakkur frá Bakkakoti
10 4 V Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi
11 4 V Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddsstöðum
12 4 V Sigurður Sigurðarson Spá frá Skíðbakka 1
13 5 V Sigurður Óli Kristinsson Drós frá Dalbæ
14 5 V Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði
 

Skeið 250m

 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Árni Björn Pálsson Hárekur frá Hákoti
2 1 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli
3 1 V Axel Geirsson Losti II frá Norður-Hvammi
4 2 V Jóhann Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I
5 2 V Guðrún Elín Jóhannsdóttir Óðinn frá Efsta-Dal I
 

Töltkeppni

1. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur

1 1 H Sigurður Vignir Matthíasson Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði
2 1 H Torunn Hjelvik Einir frá Vatni
3 2 V Guðmann Unnsteinsson Þruma frá Langholtskoti
4 2 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
5 3 V Svanhvít Kristjánsdóttir Dökkvi frá Halakoti
6 3 V Sigurður Sigurðarson Gróska frá Dalbæ
7 4 H Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði
8 4 H Sigurður Óli Kristinsson Svali frá Feti
9 5 H Gunnlaugur Bjarnason Bjarmi frá Hjálmholti
10 5 H Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu
11 6 H Elsa Magnúsdóttir Sjóður frá Sólvangi
12 6 H Halldór Vilhjálmsson Kinnskær frá Selfossi
13 7 H Gústaf Loftsson Hrafntinna frá Miðfelli 5
14 7 H Bjarni Birgisson Tvistur frá Reykholti
15 8 V Jakob Svavar Sigurðsson Árborg frá Miðey
16 8 V Berglind Ragnarsdóttir Kelda frá Laugavöllum
17 9 H Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju
18 9 H Bjarni Sveinsson Boris frá Vatnsenda
19 10 H Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Glymur frá Hítarnesi
20 10 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum
21 11 H Þórdís Gunnarsdóttir Ösp frá Enni
22 11 H Helgi Þór Guðjónsson Lómur frá Langholti
23 12 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki
24 13 H Gústaf Loftsson Funi frá Stykkishólmi
25 14 V Sævar Örn Sigurvinsson Orka frá Þverárkoti
26 14 V Ástgeir Rúnar Sigmarsson Fífill frá Hávarðarkoti
27 15 H Bylgja Gauksdóttir Hera frá Auðsholtshjáleigu
28 15 H Lena Zielinski Svala frá Þjórsárbakka
 

Unglingaflokkur

 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Finnur Ingi Sölvason Ringó frá Kanastöðum
2 1 V Linda Dögg Snæbjörnsdóttir Vissa frá Efsta-Dal II
3 1 V Andri Ingason Blíðfinnur frá Köldukinn II
4 2 V Hrönn Kjartansdóttir Tyson frá Ólafsey
5 2 V Rósa Kristinsdóttir Jarl frá Ytra-Dalsgerði
6 2 V Hjalti Björn Hrafnkelsson Seifur frá Selfossi
7 3 V Gunnlaugur Bjarnason Bjarmi frá Hjálmholti
8 3 V Sigríður Óladóttir Ösp frá Litlu-Sandvík
9 3 V Ragnhildur S Eyþórsdóttir Blúnda frá Arakoti
10 4 V Rebekka Rut Petersen Magni frá Reykjavík
11 4 V Finnur Ingi Sölvason Glanni frá Reykjavík
12 4 V Hrönn Kjartansdóttir Moli frá Reykjavík
13 5 V Linda Dögg Snæbjörnsdóttir Glóð frá Sperðli
14 5 V Andri Ingason Skugga-Sveinn frá Hákoti
 

Ungmennaflokkur

 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Óskar frá Hafnarfirði
2 1 V Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir Hylur frá Bringu
3 1 V Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti
4 2 V Ástgeir Rúnar Sigmarsson Fífill frá Hávarðarkoti
5 2 V Bjarni Sveinsson Boris frá Vatnsenda
6 2 V Eva María Þorvarðardóttir Kraftur frá Sælukoti
7 3 V Guðjón Sigurðsson Skjálfti frá Kolsholti 3
8 3 V Gísli Guðjónsson Ylur frá Skíðbakka 1
9 3 V Herdís Rútsdóttir Drift frá Skíðbakka 1
10 4 V Sigrún Torfadóttir Hall Rjóður frá Dallandi
11 4 V Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir Prímus frá Brekkukoti
12 4 V Erla Katrín Jónsdóttir Sólon frá Stóra-Hofi
13 5 V Guðbjörn Tryggvason Nn frá Bræðratungu
14 5 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Glymur frá Hítarnesi
15 5 V Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir Baltasar frá Strönd I
 

Dagskrá opna gæðingamóts Sleipnis 2010. 

 

 

Föstudagur 13. Ágúst

 
17.00 Forkeppni Tölt.
18.30 Hlé
19.00 250m skeið báðir sprettir
19.30 150m skeið báðir sprettir
20.30 100m skeið 2 umferðir
21.30 B úrslit tölt.
 

Laugardagur 14. Ágúst

 

09.00 Forkeppni B flokkur  
10.30 Forkeppni A flokkur
12.30  Matarhlé.
13.30  Forkeppni Unglingaflokkur
14.30 Forkeppni Ungmennaflokkur
15.30 forkeppni Barnaflokkur
16.00. Kaffihlé
16.30  B úrslit B flokkur.sæti 8-15
17.45  B úrslit A flokkur sæti 8-15
20.00  A úrslit tölt.
 

Sunnudagur  15. Ágúst

13.00 A úrslit unglingaflokkur 1-8 sæti
13.45 A úrslit ungmennaflokkur 1-8 sæti
14.30 A úrslit.B flokkur 1-8 sæti
15.30 Kaffihlé
16.00 A úrslit. Barnaflokkur 1-3 sæti
16:30 A úrslit. A flokkur 1-8 sæti
17:30 Mótsslit
 
Í forkeppninni verða 3 inn á vellinum í einu, í töltinu verða 2 inn á í einu en í barnaflokknum verður einn inn á í einu og ríða sitt prógram, svo að þú fái aðeins að njóta sín.