laugardagur, 27. maí 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti í Gluggar og Gler deildinni

15. mars 2017 kl. 11:35

Vífilfells-slaktaumatölt og Hraunhamars-fljúgandi skeið - fimmtudaginn 16 mars 2017

Eitt mest spennandi mót vetrarins verður á morgun fimmtudaginn 16 mars þegar knapar í  Áhugamannadeild Spretta – Gluggar og Gler deildinni keppa í tveimur greinum á einu kvöldi.

Það er vægast sagt mikil spenna enda fjöldinn allur af stigum í pottinum auk þess sem keppt verður í fyrsta skipti í deildinni í fljúgandi skeiði í mótaröðinni. Allir fimm knapar hvers liðs taka þátt í þessu kvöldi, þrír keppa í slaktaumatölti og tveir í fljúgandi skeiði í gengum höllina.Í boði verður veisla fyrir áhorfendur þar sem keppni hefst á forkeppni í slaktaumatölti, síðan fer skeiðið fram og dagskráin endar á úrslitum í slaktaumatöltinu. Það eru Vífilfell sem styrkir slaktaumatöltið og Hraunhamar sem styrkir fljúgandi skeiðið.

Veislan byrjar kl. 19:00 og húsið opnar kl 17:30.

Snillingarnir okkar í eldhúsi Spretts ætla at reiða fram dýrindis kótilettuhlaborð ásamt öðrum flottum veitingum. 

 Við hvetjum alla áhugamenn um hestamennsku að taka kvöldið frá, koma í Sprettshöllina, njóta og horfa á spennandi keppni.   Aðgangur er frír.

Ráslisti í slaktaumatölti

Nr     Hópur    Hönd    Knapi                                      Hestur                                         Lið                                   

1       1             V           Þórunn Eggertsdóttir             Gefjun frá Bjargshóli                  Toyota Selfossi              
2       1             V           Arnar Bjarnason                     Harpa frá Grænhólum                Austurkot-Geirland         
3       1             V           Rósa Valdimarsdóttir             Laufey frá Seljabrekku                Mustad                             
4       2             V           Snorri Elmarsson                   Aríel frá Garðabæ                       Poulsen                           
5       2             V           Brynja Viðarsdóttir                 Sólfaxi frá Sámsstöðum             Vagnar og Þjónusta       
6       2             V           Sigurður Helgi Ólafsson        Nóta frá Grímsstöðum                Heimahagi                       
7       3             V           Ástey Gyða Gunnarsdóttir    Stjarna frá Ketilshúsahaga        Snaps/Optimarkapps     
8       3             V           Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum                   Hringu/Exporthestar      
9       3             V           Hrafnhildur Jónsdóttir           Hrímnir frá Syðri-Brennihóli      Mustad                             
10     4             V           Petra Björk Mogensen           Gjafar frá Hæl                             Barki                                
11     4             V           Kristinn Már Sveinsson         Hjálprekur frá Torfastöðum        Poulsen                           
12     5             H           Óskar Pétursson                    Sólroði frá Reykjavík                  Team Kaldi bar                
13     5             H           Sigrún Sæmundsen               Íslendingur frá Dalvík                Bláa Lónið                       
14     5             H           Oddný Erlendsdóttir             Gígja frá Reykjum                       Ölvisholt Brugghús        
15     6             H           Katrín Sigurðardóttir              Yldís frá Hafnarfirði                    Vagnar og Þjónusta       
16     6             H           Berglind Sveinsdóttir            Kaldbakur frá Hafsteinsstöðum Einhamar Seafood/Ísfell
17     6             H           Jón Steinar Konráðsson       Prins frá Skúfslæk                      Kæling                             
18     7             V           Aníta Lára Ólafsdóttir             Dynjandi frá Seljabrekku           Garðatorg/ALP/GÁK       
19     7             V           Jóhann Ólafsson                   Gnýr frá Árgerði                          Heimahagi                       
20     7             V           Elín Deborah Wyszomirski   Faxi frá Hólkoti                           Ölvisholt Brugghús        
21     8             H           Rúnar Bragason                     Hlekkur frá Bjarnarnesi              Toyota Selfossi              
22     8             H           Sigurlaugur G. Gíslason       Ópera frá Austurkoti                   Austurkot-Geirland         
23     8             H           Lára Jóhannsdóttir                Gormur frá Herríðarhóli             Heimahagi                       
24     9             V           Sigurbjörn J Þórmundsson  Dvali frá Hrafnagili                     Poulsen                           
25     9             V           Ingi Guðmundsson                Elliði frá Hrísdal                          Team Kaldi bar                
26     9             V           Sverrir Einarsson                   Heikir frá Keldudal                      Garðatorg/ALP/GÁK       
27     10           V           Saga Steinþórsdóttir              Myrkva frá Álfhólum                   Mustad                             
28     10           V           Ragnhildur Loftsdóttir           Bruni frá Varmá                           Toyota Selfossi              
29     10           V           Jón Gísli Þorkelsson            Sólvar frá Lynghóli                    Bláa Lónið                       
30     11           H           Jón Ó Guðmundsson            Roði frá Margrétarhofi                Hringu/Exporthestar      
31     11           H           Birgitta Dröfn Kristinsdóttir   Barði frá Laugarbökkum             Barki                                
32     11           H           Edda Hrund Hinriksdóttir      Drífandi frá Árbakka                   Kæling                             
33     12           H           Kristín Ingólfsdóttir                Svalur frá Hofi á Höfðaströnd    Ölvisholt Brugghús        
34     12           H           Hrafnhildur Jóhannesdóttir  Jökull frá Hofsstöðum                Einhamar Seafood/Ísfell
35     12           H           Guðrún Margrét Valsteinsdóttir     Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum         Garðatorg/ALP/GÁK                36     13           H           Árni Sigfús Birgisson            Irpa frá Skíðbakka I                     Team Kaldi bar                
37     13           H           Guðrún Sylvía Pétursdóttir    Rafn frá Melabergi                      Vagnar og Þjónusta       
38     13           H           Ástríður Magnúsdóttir            Erró frá Ási 2                               Austurkot-Geirland         
39     14           H           Rúrik Hreinsson                     Flaumur frá Leirulæk                  Einhamar Seafood/Ísfell
40     14           H           Hafdís Svava Níelsdóttir        Nn frá Hafnarfirði                        Snaps/Optimarkapps     
41     15           V           Þorvarður Friðbjörnsson       Skarphéðinn frá Vindheimum   Hringu/Exporthestar      
42     15           V           Ásgeir Margeirsson               Seiður frá Kjarnholtum I             Bláa Lónið                       
43     16           H           Þórunn Hannesdóttir             Baltasar frá Haga                        Barki                                
44     16           H           Lóa Dagmar Smáradóttir       Snúður frá Svignaskarði            Kæling                             
45            16            H             Steinþór Freyr Steinþórsson              Bjarkar frá Blesastöðum 1A  Snaps/Optimarkapps      

Ráslisti í fljúgandi skeiði  

Nr     Knapi                                         Hestur                                                       Lið                                      
1       Sveinbjörn Bragason               Þöll frá Haga                                             Team Kaldi bar                  
2       Gylfi Freyr Albertsson              Skemill frá Dalvík                                     Hringdu/Exporthestar       
3       Halldór Gunnar Victorsson     Rúna frá Flugumýri                                  Heimahagi                         
4       Hannes Brynjar Sigurgeirson Heiða frá Austurkoti                                  Austurkot-Geirland           
5       Herdís Rútsdóttir                      Flipi frá Haukholtum                                Mustad                               
6       Þorvaldur Gíslason                  Smári frá Tjarnarlandi                              Bláa Lónið                          
7       Ámundi Sigurðsson                  Byr frá Bjarnarnesi                                   Garðatorg/ALP/GÁK          
8       Davíð Matthíasson                    Katla frá Eylandi                                       Barki                                   
9       Guðlaugur Pálsson                   Glaðvör frá Hamrahóli                             Ölvisholt Brugghús          
10     Guðmundur Jónsson               Lækur frá Hraunbæ                                  Poulsen                              
11     Hafdís Arna Sigurðardóttir       Gusa frá Laugardælum                            Snaps/Optimarkapps       
12     Sigurður Sigurðsson                Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi                    Toyota Selfossi                 
13     Viggó Sigursteinsson              Fura frá Dæli                                             Einhamar Seafood/Ísfell   
14     Vilborg Smáradóttir                  Snæfríður frá Ölversholti                         Vagnar og Þjónusta          
15     Glódís Helgadóttir                    Kormákur frá Þykkvabæ I                        Kæling                               
16     Sigurbjörn Viktorsson              Sleipnir frá Skör                                       Heimahagi                         
17     Arnhildur Halldórsdóttir           Þrumugnýr frá Hestasýn                          Ölvisholt Brugghús          
18     Gunnhildur Sveinbjarnardó    Heimur frá Hvítárholti                               Barki                                   
19     Gunnar Sturluson                     Glóð frá Prestsbakka                               Poulsen                              
20     Leifur Sigurvin Helgason         Stjarna frá Vatnsleysu                              Austurkot-Geirland           
21     Sigurjón Gylfason                    Pandra frá Hæli                                        Bláa Lónið                          
22     Birta Ólafsdóttir                         Aría frá Hlíðartúni                                     Mustad                               
23     Sigurður Grétar Halldórsson   Gjafar frá Þingeyrum                                Team Kaldi bar                  
24     Viðar Þór Pálmason                  Ása frá Fremri-Gufudal                            Hringdu/Exporthestar       
25     Sigurður Straumfjörð Pálsson  Hrappur frá Sauðárkróki                          Toyota Selfossi                 
26     Gunnar Tryggvason                Galsi frá Brimilsvöllum                            Garðatorg/ALP/GÁK          
27     Aasa Elisabeth                          Erill frá Svignaskarði                               Vagnar og Þjónusta          
28     Símon Orri Sævarsson            Klara frá Ketilsstöðum                              Snaps/Optimarkapps       
29     Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir               Feldís frá Ásbrú                  Einhamar Seafood/Ísfell    
30     Sunna Sigríður Guðmundsdóttir                                                                Vænting frá Ásgarði           Kæling