sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti gæðingamóts á Melgerðismelum

20. ágúst 2010 kl. 17:29

Ráslisti gæðingamóts á Melgerðismelum

Ákveðið hefur verið að fella niður 250m skeið, 300m brokk og 300m skeið á Gæðingamóti Funa 21-22 ágúst. Skráningagjöld verða endurgreidd fyrir þessar greinar.

 
 
 
 
Ráslisti
A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Týja frá Árgerði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   7 Funi Magni Kjartansson Týr frá Árgerði Hrefna frá Árgerði
2 1 V Laufi frá Bakka Bjarni Jónasson Jarpur/milli- einlitt   8 Stígandi Sólrún Ingvadóttir Smári frá Skagaströnd Krumma frá Bakka
3 1 V Skjóni frá Litla-Garði Camilla Höj Rauður/milli- skjótt   6 Smári Camilla Höj Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
4 2 V Týr frá Litla-Dal Þorbjörn Hreinn Matthíasson Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir Óli G Jóhannsson, Óli G Jóhannsson Þokki frá Kýrholti Salbjörg frá Litla-Dal
5 2 V Hvinur frá Hvoli Sara Armbru Brúnn/milli- einlitt   6 Funi Lena Nyström, Sara Elisabet Arnbro Þokki frá Kýrholti Hryðja frá Hvoli
6 2 V Sindri frá Vallanesi Baldvin Ari Guðlaugsson Rauður/milli- skjótt   8 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson, Sigurður V Ragnarsson Illingur frá Tóftum Fluga frá Vallanesi
7 3 V Hvinur frá Litla-Garði Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   7 Funi Ásdís Helga Sigursteinsdóttir, Sigursteinn Sigurðsson Tristan frá Árgerði Elva frá Árgerði
8 3 V Tristan frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson Jarpur/milli- einlitt   10 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Góðir Gullhestar ehf. Orri frá Þúfu Blika frá Árgerði
9 3 V Styrnir frá Neðri-Vindheimum Bjarni Jónasson Rauður/milli- stjörnótt   8 Léttfeti Bjarni Jónasson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Perla frá Víðivöllum
10 4 V Hrönn frá Yzta-Gerði Birgir Árnason Brúnn/milli- einlitt   10 Funi Auður Ásta Hallsdóttir Númi frá Þóroddsstöðum Stikla frá Akureyri
11 4 V Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Grár/moldótt einlitt   9 Léttir Friðrik Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II
12 4 V Sámur frá Sámsstöðum Höskuldur Jónsson Rauður/milli- einlitt glófext 7 Léttir Höskuldur Jónsson, Elfa Ágústsdóttir Orri frá Þúfu Þoka frá Akureyri
13 5 V Formúla frá Vatnsleysu Jón Herkovic Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   9 Léttir Jón A. Herkovic Glampi frá Vatnsleysu Tiz frá Öngulsstöðum I
14 5 V Öðlingur frá Búðarhóli Jón Björnsson Bleikur/álóttur stjörnótt   12 Léttir Jón Björnsson Gustur frá Hóli Elfur 012 frá Búðarhóli
15 5 V Sísí frá Björgum Viðar Bragason Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Brjánn frá Reykjavík Draumadís frá Breiðabólsstað
16 6 V Baugur frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson Brúnn/milli- einlitt   5 Léttir Guðlaugur Arason Krókur frá Efri-Rauðalæk Dögg frá Akureyri
17 6 V Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Rauður/milli- einlitt   6 Léttfeti Hafsteinn Lúðvíksson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Prúð frá Ytra-Vallholti
18 6 V Eyvör frá Langhúsum Birgir Árnason Brúnn/milli- einlitt   7 Léttir Rögvaldur Óli Pálmason, Birgir Árnason Óður frá Brún Eva frá Langhúsum
19 7 V Nói frá Garðsá Þórhallur Þorvaldsson Brúnn/milli- einlitt   7 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Svipur frá Uppsölum Snælda frá Garðsá
20 7 V Kaldi frá Hellulandi Jón Björnsson Grár/rauður stjörnótt   14 Léttir Björn J Jónsson Gustur frá Hóli Fluga frá Svaðastöðum
21 7 V Fífa frá Hólum Stefán Birgir Stefánsson Bleikur/álóttur stjörnótt   6 Funi Karl Friðrik Karlsson Tristan frá Árgerði Dúnurt frá Brimnesi
22 8 V Dagur frá Strandarhöfði Stefán Friðgeirsson Leirljós/Hvítur/milli- ei... 15 Hringur Dagur Baldurs ehf Baldur frá Bakka Sóley frá Tumabrekku
 
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Flugar frá Króksstöðum Tryggvi Höskuldsson Rauður/ljós- einlitt   6 Þjálfi Tryggvi Höskuldsson Andvari frá Ey I Krækja frá Króksstöðum
2 1 V Rommel frá Hrafnsstöðum Þorbjörn Hreinn Matthíasson Brúnn/mó- einlitt   8 Léttir Óli G Jóhannsson Andvari frá Ey I Eining frá Múla 1
3 1 V Fenrir frá Neðra-Ási II Veronika Mars Brúnn/milli- einlitt   13 Svaði Christine Hellwig Kolfinnur frá Kvíarhóli Nn
4 2 V Spænir frá Hafrafellstungu 2 Viðar Bragason Jarpur/milli- einlitt   9 Léttir Helgi Valur Grímsson, Viðar Bragason Kormákur frá Flugumýri II Spök frá Holtsmúla
5 2 V Vaðall frá Njarðvík Bjarni Jónasson Rauður/ljós- einlitt glófext 7 Máni Ásdís Adolfsdóttir, Brynjar Guðmundsson Dynur frá Hvammi Gloría frá Hala
6 2 V Glóð frá Ytri-Bægisá I Anna Catharina Gros Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Léttir Anna Catharina Gros, Ólafur Hafberg Svansson Þór frá Höskuldsstöðum Svarra frá Fjalli
7 3 V Dama frá Arnarstöðum Baldvin Ari Guðlaugsson Rauður/milli- stjörnótt   6 Léttir Gunnar Rafn Birgisson Koðrán frá Kommu Hreyfing frá Arnarstöðum
8 3 V Snillingur frá Grund 2 Jón Páll Tryggvason Rauður/milli- blesótt   9 Léttir Jón Páll Tryggvason Hugi frá Hafsteinsstöðum Ósk frá Grund 2
9 3 V Kolfreyja frá Litlu-Reykjum Þorbjörn Hreinn Matthíasson Brúnn/milli- einlitt   6 Þjálfi Þráinn Ómar Sigtryggsson Þristur frá Feti Nótt frá Varmalæk
10 4 V Gletting frá Árgerði Stefán Birgir Stefánsson Jarpur/milli- einlitt   6 Funi Magni Kjartansson Tristan frá Árgerði Glæða frá Árgerði
11 4 V Ósk frá Yzta-Gerði Birgir Árnason Grár/brúnn skjótt   9 Léttir Birgir Árnason Gustur frá Hóli Skotta frá Yzta-Gerði
12 4 V Gandur frá Garðsá Þórhallur Þorvaldsson Jarpur/milli- einlitt   5 Funi Orri Óttarsson Garpur frá Auðsholtshjáleigu Svala frá Garðsá
13 5 V Nökkvi frá Björgum Jón Páll Tryggvason Brúnn/mó- einlitt   11 Léttir Jón Páll Tryggvason Otur frá Sauðárkróki Von frá Hvassafelli
14 5 V Ríma frá Efri-Þverá Þorbjörn Hreinn Matthíasson Rauður/milli- einlitt   6 Léttir Arnar Berg Grétarsson, Guðrún Bryndís Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu Reynd frá Efri-Þverá
15 5 V Örn frá Útnyrðingsstöðum Camilla Höj Grár/brúnn blesa auk leis... 9 Smári Camilla Høj Gustur frá Hóli Maístjarna frá Útnyrðingsstöð
16 6 V Gildra frá Tóftum Birgir Árnason Rauður/milli- einlitt   6 Sleipnir Þröstur Bjarkar Snorrason Krummi frá Blesastöðum 1A Rót frá Tóftum
17 6 V Hrifning frá Kýrholti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Leirljós/Hvítur/milli- bl... 6 Funi Steinþór Tryggvason, Gísli Steinþórsson, Ásdís Helga Sigurs Hróður frá Refsstöðum Þörf frá Hólum
18 6 V Örvar frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   6 Léttir Guðlaugur Arason, Snjólaug Baldvinsdóttir Galsi frá Sauðárkróki Fjöður frá Efri-Rauðalæk
19 7 V Birtingur frá Múlakoti Jón Björnsson Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Léttir Björn J Jónsson Hágangur frá Sveinatungu Hvöt frá Vík í Mýrdal
20 7 V Hrafntinna frá Kálfagerði Anna Sonja Ágústsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Funi Bergþór Bjarmi Ágústsson Biskup frá Saurbæ Blökk frá Ytra-Skörðugili
21 7 V Tíbrá frá Ási I Stefán Birgir Stefánsson Bleikur/álóttur einlitt   13 Funi Anne Kjeldahl Bak, Stefán Birgir Stefánsson Hrannar frá Kýrholti Dama frá Ási I
22 8 V Týr frá Yzta-Gerði Birgir Árnason Brúnn/mó- einlitt   14 Léttir Birgir Árnason Sólon frá Hóli v/Dalvík Skotta frá Yzta-Gerði
23 8 V Logar frá Möðrufelli Baldvin Ari Guðlaugsson Rauður/milli- stjörnótt   9 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson Dósent frá Brún H-Blesa frá Tungu
24 8 V Smellur frá Bringu Þorbjörn Hreinn Matthíasson Brúnn/milli- einlitt   8 Léttir Óli G Jóhannsson Kraftur frá Bringu Dís frá Hraunbæ
25 9 V Heimir frá Ketilsstöðum Bjarni Páll Vilhjálmsson Rauður/dökk/dr. einlitt   14 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Stefnir frá Ketilsstöðum Gígja frá Ketilsstöðum
 
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Ingvi Guðmundsson Geimflaug frá Fellshlíð Brúnn/dökk/sv. stjörnótt ... 7 Funi Elín Margrét Stefánsdóttir, Ævar Hreinsson Ægir frá Móbergi Gjöf frá Þverá
2 1 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Nn frá Dalvík Rauður/milli- einlitt   6 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Dagur frá Strandarhöfði Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
3 1 V Örn Ævarsson Askur frá Fellshlíð Brúnn/milli- einlitt   9 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Dilla frá Litla-Garði
4 2 V Kristín  Ragna Tóbíasdóttir Lína frá Árbakka Móálóttur,mósóttur/milli-... 15 Léttir Tobías Sigurðsson Garður frá Litla-Garði Mósa frá Hrafnagili
5 2 V Þóra Höskuldsdóttir Stína frá Uppsölum Rauður/milli- einlitt   7 Léttir Pálína Höskuldsdóttir, Pálína Höskuldsdóttir Svipur frá Uppsölum Vordís frá Miðsitju
6 2 V Ágústa Baldvinsdóttir Bjarmi frá Efri-Rauðalæk Bleikur/fífil- stjörnótt   6 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson Galsi frá Sauðárkróki Sylgja frá Þverá, Skíðadal
7 3 V Sylvía Sól Guðmunsdóttir Tígur frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 7 Léttir Sylvía Sól Guðmundsdóttir Arnar frá Kjarna Nn
8 3 V Ólafur Ólafsson Gros Leiftur Macqueen frá Tungu Brúnn/milli- einlitt   13 Léttir Ólafur Göran Ólafsson Gros Asi frá Brimnesi Skuld frá Tungu
9 3 V Dagný Anna Ragnarsdóttir Svunta frá Húsavík Rauður/milli- einlitt   6 Grani Björn Guðjónsson Hrymur frá Hofi Sveðja frá Norðurhlíð
10 4 V Thelma Dögg Tómasdóttir Greifi frá Hóli Brúnn/mó- einlitt   9 Grani Svanhildur Jónsdóttir Ásaþór frá Feti Sól frá Höskuldsstöðum
11 4 V Ágústa Baldvinsdóttir Röst frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt   6 Léttir Ágústa Baldvinsdóttir Óður frá Brún Saga frá Þverá, Skíðadal
12 4 V Matthías Már Stefánsson Frosti frá Akureyri Bleikur/álóttur einlitt   12 Léttir Kristján Eldjárn Jóhannesson Ofsi frá Brún Fjöður frá Ögmundarstöðum
13 5 V Særún Halldórsdóttir Örn frá Tréstöðum Brúnn/mó- einlitt   14 Léttir Hugrún Ívarsdóttir Höldur frá Brún Lumbra frá Syðra-Dalsgerði
14 5 V Guðrún Linda Sigurðardóttir Vængur frá Hellulandi Rauður/milli- tvístjörnótt   16 Léttir Sigurður Sumarliði Sigurðsson, Stefanía steinsdóttir Rökkvi frá Álftagerði III Fluga frá Svaðastöðum
15 5 V Sara Þorsteinsdóttir Svipur frá Grund II Jarpur/korg- stjörnótt   11 Léttir Þorsteinn Egilson Númi frá Þóroddsstöðum Hremmsa frá Kjarna
16 6 V Iðunn Bjarnadóttir Baugur frá Torfunesi Jarpur/korg- stjörnótt   8 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Óskar frá Litla-Dal Bára frá Oddhóli
17 6 V Kristín  Ragna Tóbíasdóttir Rökkvadís frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir Tobías Sigurðsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Nn
18 6 V Valþór Ingi Karlsson Glomma frá Tungu Bleikur/álóttur einlitt   8 Léttir Valþór Ingi Karlsson, Karl Valtýsson Garri frá Hóli v/Dalvík Litla-Stjarna frá Tungu
19 7 V Helga Benediktsdóttir Þytur frá Hólum Leirljós/Hvítur/milli- ei... 16 Léttir Bryndís Bjarnadóttir Oddur frá Selfossi Hviða frá Hólum
20 7 V Hallur Aron Sigurðarson Fiðringur frá Breiðabólsstað Jarpur/rauð- stjörnótt   12 Funi Sigurður Hólmar Kristjánsson Skorri frá Gunnarsholti Fluga frá Gauksmýri
21 7 V Kolbrún Lind Malmquist Aría frá Ármúla Rauður/dökk/dr. nösótt   14 Léttir Gunnar Malmquist Hrói frá Miðsitju Assa frá Ármúla
 
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sveinbjörn Hjörleifsson Blævar frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt   15 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Blædís frá Hofi 
2 2 V Sveinn Ingi Kjartansson Prati frá Eskifirði Grár/moldótt einlitt   9 Léttir Friðrik Kjartansson Gustur frá Hóli Ösp frá Teigi II
3 3 V Ágústa Baldvinsdóttir Snælda frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt   9 Léttir Dieter Pollitz Galsi frá Sauðárkróki Sunna frá Háfshjáleigu
4 4 V Bjarni Páll Vilhjálmsson Djarfur frá Flugumýri Brúnn/milli- skjótt   20 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Blakkur frá Flugumýri Djörfung frá Flugumýri
5 5 V Svavar Örn Hreiðarsson Tjaldur frá Tumabrekku Brúnn/milli- skjótt   11 Þytur Svavar Örn Hreiðarsson, Ingimar Jónsson Galdur frá Sauðárkróki Katla frá Tumabrekku
6 6 V Gunnlaugur Þór Jónsson Dama frá Reykhólum Moldóttur/d./draug einlitt   9 Hringur Jónas Þór A Ellertsson Dagur frá Kjarnholtum I Védís frá Reykhólum
7 7 V Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt   8 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Dagur frá Strandarhöfði Jódís frá Dalvík
8 8 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt   8 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson, Sigurður V Ragnarsson Illingur frá Tóftum Fluga frá Vallanesi
9 9 V Jón Björnsson Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Léttir Björn J Jónsson Galsi frá Sauðárkróki Móheiður frá Borgarhóli
10 10 V Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei... 15 Hringur Dagur Baldurs ehf Baldur frá Bakka Sóley frá Tumabrekku
11 11 V Þór Jónsteinsson Demantur frá Litla-Dunhaga II Bleikur/ál/kol. einlitt   14 Funi Jósavin Gunnarsson Höldur frá Brún Ósk frá Kálfsskinni
12 12 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Brá frá Hóli Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 9 Léttir Elísabet Skarphéðinsdóttir Hrafnar frá Húsavík Abbadís frá Hóli II
13 13 V Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík Móálóttur,mósóttur/milli-... 16 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Reykur frá Hoftúni Blædís frá Hofi 
 
Skeið 150m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Baldvin Ari Guðlaugsson Máni frá Djúpárbakka Brúnn/milli- einlitt   7 Léttir Ingþór Arnar Sveinsson Kjarval frá Sauðárkróki Nótt frá Djúpárbakka
2 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Myrkvi frá Hverhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt   11 Þytur Svavar Örn Hreiðarsson Otur frá Sauðárkróki Tinna frá Hverhólum
3 2 V Bjarni Páll Vilhjálmsson Djarfur frá Flugumýri Brúnn/milli- skjótt   20 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Blakkur frá Flugumýri Djörfung frá Flugumýri
4 2 V Þórhallur Þorvaldsson Funi frá Saltvík Rauður/milli- einlitt   13 Funi Bjarni Páll Vilhjálmsson Svartur frá Unalæk Náttfreyja frá Höskuldsstöðum
5 3 V Svavar Örn Hreiðarsson Alvar frá Hala Brúnn/milli- einlitt   7 Þytur Svavar Örn Hreiðarsson Óskar Örn frá Hellu Tinna frá Hala
6 3 V Gunnlaugur Þór Jónsson Dama frá Reykhólum Moldóttur/d./draug einlitt   9 Hringur Jónas Þór A Ellertsson Dagur frá Kjarnholtum I Védís frá Reykhólum
7 4 V Bjarni Páll Vilhjálmsson Funi frá Saltvík Rauður/milli- einlitt   13 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson Svartur frá Unalæk Náttfreyja frá Höskuldsstöðum
8 4 V Stefán Birgir Stefánsson Glettingur frá Dalsmynni Rauður/milli- einlitt   14 Funi Þór Jónsteinsson Geysir frá Dalsmynni Heiða frá Dalsmynni
9 5 V Sveinbjörn Hjörleifsson Jódís frá Dalvík Móálóttur,mósóttur/milli-... 16 Hringur Sveinbjörn J Hjörleifsson Reykur frá Hoftúni Blædís frá Hofi 
10 5 V Jón Björnsson Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-... 9 Léttir Björn J Jónsson Galsi frá Sauðárkróki Móheiður frá Borgarhóli
Töltkeppni
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þórhallur Þorvaldsson Gandur frá Garðsá Jarpur/milli- einlitt   5 Funi Orri Óttarsson Garpur frá Auðsholtshjáleigu Svala frá Garðsá
2 1 V Anna Sonja Ágústsdóttir Gustur frá Grund II Jarpur/rauð- einlitt   7 Funi Þorsteinn Egilson Ómur frá Brún Ör frá Akureyri
3 2 H Anna Catharina Gros Glóð frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli- stjörnótt g... 10 Léttir Anna Catharina Gros, Ólafur Hafberg Svansson Þór frá Höskuldsstöðum Svarra frá Fjalli
4 2 H Birgir Árnason Týr frá Yzta-Gerði Brúnn/mó- einlitt   14 Léttir Birgir Árnason Sólon frá Hóli v/Dalvík Skotta frá Yzta-Gerði
5 3 H Guðlaugur Ari Jónsson Akkur frá Hellulandi Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Léttir Guðlaugur Ari Jónsson Andvari frá Ey I Slaufa frá Hellulandi
6 3 H Stefán Birgir Stefánsson Dynur frá Árgerði Jarpur/rauð- stjörnótt   7 Funi Stefán Birgir Stefánsson Tristan frá Árgerði Nös frá Árgerði
7 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 9 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík
8 4 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Ríma frá Efri-Þverá Rauður/milli- einlitt   6 Léttir Arnar Berg Grétarsson, Guðrún Bryndís Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu Reynd frá Efri-Þverá
9 5 V Valþór Ingi Karlsson Glomma frá Tungu Bleikur/álóttur einlitt   8 Léttir Valþór Ingi Karlsson, Karl Valtýsson Garri frá Hóli v/Dalvík Litla-Stjarna frá Tungu
10 5 V Hildigunnur Sigurðardóttir Tinni frá Torfunesi Brúnn/milli- einlitt   11 Léttir Helga Árnadóttir Markús frá Langholtsparti Þoka frá Torfunesi
11 6 V Þorbjörn Hreinn Matthíasson Íma frá Akureyri Rauður/dökk/dr. nösótt   7 Léttir Óli G Jóhannsson Hágangur frá Narfastöðum Svala frá Hurðarbaki
12 6 V Þór Jónsteinsson Dalrós frá Arnarstöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt   6 Funi Sigríður Kristín Sverrisdóttir, Þór Jónsteinsson Moli frá Skriðu Stjarna frá Draflastöðum
13 7 H Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Hrifning frá Kýrholti Leirljós/Hvítur/milli- bl... 6 Funi Steinþór Tryggvason, Gísli Steinþórsson, Ásdís Helga Sigurs Hróður frá Refsstöðum Þörf frá Hólum
14 7 H Stefán Birgir Stefánsson Gletting frá Árgerði Jarpur/milli- einlitt   6 Funi Magni Kjartansson Tristan frá Árgerði Glæða frá Árgerði
15 8 H Jón Björnsson Birtingur frá Múlakoti Leirljós/Hvítur/milli- ei... 10 Léttir Björn J Jónsson Hágangur frá Sveinatungu Hvöt frá Vík í Mýrdal
16 8 H Riikka Anniina Gnótt frá Grund II Rauður/milli- einlitt   8 Hörður Riikka Anniina Raeihae, Bjarni Jónasson Andvari frá Ey I Hrifsa frá Kjarna
17 9 H Birgir Árnason Ósk frá Yzta-Gerði Grár/brúnn skjótt   9 Léttir Birgir Árnason Gustur frá Hóli Skotta frá Yzta-Gerði
18 9 H Ásdís Helga Sigursteinsdóttir Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti Rauður/milli- einlitt   6 Funi Hafsteinn Lúðvíksson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Prúð frá Ytra-Vallholti
19 10 H Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt   9 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson Dósent frá Brún H-Blesa frá Tungu
20 10 H Andrea Þórey Hjaltadóttir Brák frá Fellshlíð Grár/rauður einlitt   5 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Garpur frá Auðsholtshjáleigu Birta frá Akureyri
21 11 V Viðar Bragason Spænir frá Hafrafellstungu 2 Jarpur/milli- einlitt   9 Léttir Helgi Valur Grímsson, Viðar Bragason Kormákur frá Flugumýri II Spök frá Holtsmúla
22 11 V Höskuldur Jónsson Eldur frá Árbakka Rauður/milli- einlitt   7 Léttir Höskuldur Jónsson Stæll frá Miðkoti Litla-Elding frá Syðra-Dalsge
23 12 V Sara Armbru Hvinur frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt   6 Funi Lena Nyström, Sara Elisabet Arnbro Þokki frá Kýrholti Hryðja frá Hvoli
 
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðlaugur Ari Jónsson Akkur frá Hellulandi Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Léttir Guðlaugur Ari Jónsson Andvari frá Ey I Slaufa frá Hellulandi
2 1 V Fanndís Viðarsdóttir Brynhildur frá Möðruvöllum Brúnn/milli- einlitt   10 Léttir Brynjar Finnsson, Viðar Bragason Smári frá Skagaströnd Brynja frá Bragholti
3 1 V Nanna Lind Stefánsdóttir Tónn frá Litla-Garði Jarpur/milli- einlitt   7 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Herdís Ármannsdóttir Tristan frá Árgerði Sónata frá Litla-Hóli
4 2 V Björgvin Helgason Birta frá Skriðu Rauður/milli- blesótt glófext 5 Léttir Þór Jónsteinsson Moli frá Skriðu Frigg frá Brún
5 2 V Aldís Mánadóttir Vafi frá Þórshöfn Rauður/milli- einlitt   6 Léttir Aldís Mánadóttir Andvari frá Ey I Lady frá Brautarholti
6 2 V Árni Gísli Magnússon Styrmir frá Akureyri Rauður/milli- tvístjörnót... 13 Léttir Magnús Rúnar Árnason Stígur frá Kjartansstöðum Dúkka frá Akureyri
7 3 V Nanna Lind Stefánsdóttir Vísir frá Árgerði Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 9 Funi Magni Kjartansson Kjarni frá Árgerði Gná frá Árgerði
8 3 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl... 9 Hringur Friðrik Þórarinsson Gustur frá Hóli Sunna frá Hóli v/Dalvík
9 3 V Karen Konráðsdóttir Orka frá Arnarholti Jarpur/milli- einlitt   7 Adam Árni Sigursveinsson, María Catharina Ólafsd. Gros Dagfari frá Kjarnholtum I Aþena frá Ytri-Hofdölum
10 4 V Árni Gísli Magnússon Íla frá Húsavík Brúnn/dökk/sv. einlitt   12 Léttir Magnús Rúnar Árnason Seifur frá Efra-Apavatni Sprenging frá Snartarstöðum I
11 4 V María Björk Jónsdóttir Sveinn frá Sveinsstöðum Rauður/dökk/dr. blesótt   7 Funi Ester Anna Eiríksdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu Blesa frá Sveinsstöðum
12 4 V Andrea Þórey Hjaltadóttir Brák frá Fellshlíð Grár/rauður einlitt   5 Funi Ævar Hreinsson, Elín Margrét Stefánsdóttir Garpur frá Auðsholtshjáleigu Birta frá Akureyri
 
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Skarphéðinn Ragnarsson Skór frá Halldórsstöðum Rauður/milli- stjörnótt   8 Léttir Kristján Eysteinsson, Emelía Friðriksdóttir Tónn frá Garðsá Saga frá Kirkjubæ
2 1 V Örvar Freyr Áskelsson Randver frá Garðshorni Jarpur/milli- skjótt   9 Léttir Örvar Freyr Áskelsson Stefnir frá Staðartungu Lögg frá Garðshorni
3 1 V Hildigunnur Sigurðardóttir Tinni frá Torfunesi Brúnn/milli- einlitt   11 Léttir Helga Árnadóttir Markús frá Langholtsparti Þoka frá Torfunesi
4 1 V Þórarinn Ragnarsson Sigurfari frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt   7 Léttir Þórarinn Ragnarsson Nagli frá Þúfu Miskunn frá Keldunesi 2
5 2 V Pernille Lyager Möller Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt   6 Léttir Viðar Bragason, Ólafía K Snælaugsdóttir Gammur frá Steinnesi Freysting frá Akureyri
6 2 V Jón Herkovic Nastri frá Sandhólaferju Jarpur/dökk- einlitt   18 Léttir Jón A. Herkovic Krummi frá Sólheimum Núpa-Flanka frá Sandhólaferju
7 2 V Guðrún Dögg Sveinbjörnsdóttir Kvika frá Glæsibæ 2 Brúnn/milli- stjörnótt   5 Léttir Ríkarður G Hafdal Stæll frá Miðkoti Dimma-Nótt frá Ytri-Skjaldarv