miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslisti fyrir seinni héraðssýningu kynbótahrossa í Skagafirði

28. júní 2010 kl. 22:59

Ráslisti fyrir seinni héraðssýningu kynbótahrossa í Skagafirði

Hrossarækt á Sumarsælu

Dómar hefjast á Seinni Héraðssýningu í Skagafirð miðvikudagsmorguninn kl: 9:00 og eru 92 hross skráð til þátttöku. Sýningin fer fram á Vindheimamelum, byggingadómar í góðir aðstöðu í Saurbæ og reiðdómar á Landsmótsvöllunum á Vindheimamelum. Yfirlitssýningin fer fram laugardaginn 3. júlí og hefst kl: 10:00.

Í tengslum við yfirlitssýninguna verður boðið upp á stóðhestakynningar og ræktunarbússýningar og hafa þegar tilkynnt þátttöku hrossaræktarbúin Dýrfinnustaðir, Íbishóll, Miðsitja og Syðri-Vellir í V-Hún. Opnir dagar verða á Ytra-Skörðugili (fimmtudagur), Vatnsleysu (föstudagur), Miðsitju (föstudagur og sunnudagur), Syðra-Skörðugili (sunnudagur), Hjaltastöðum (sunnudagur) og í Steinnesi í A-Hún (föstudagur og sunnudagur) milli kl:13:00 og 17:00.

 

 

 

Miðvikudagur 1 holl Kl: 9:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 10:40)

1

Spyrna frá Álftarósi Guðmar Þór Pétursson

2

Kæti frá Syðri-Hofdölum Elvar Einarsson

3

Lipurtá frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir

4

Vordís frá Sjávarborg Heiðrún Ósk Eymundsdóttir

5

Skinna frá Grafarkoti Guðmar Þór Pétursson

6

Glóra frá Hofsstaðaseli Þórir Jónsson

7

Skotta frá Hellulandi Pétur Örn Sveinsson

8

Súld frá Svertingsstöðum - R Elvar Einarsson

9

Stjörnunótt frá Íbishóli Líney María Hjálmarsdóttir

10

Blíða frá Steinum Guðmar Þór Pétursson

Miðvikudagur 2 holl Kl: 13:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 14:45)

1

Gígja frá Litla-Garði Gísli Gíslason

2

Vígar frá Eikarbrekku Þórarinn Eymundsson

3

För frá Hólum Mette Mannseth

4

Baugur frá Tunguhálsi II Sæmundur Þ. Sæmundsson

5

Skerpa frá Steinnesi Ríkharður Hafdal

6

Hnokki frá Dýrfinnustöðum Gísli Gíslason

7

Þóra frá Prestbæ Þórarinn Eymundsson

8

Vaka frá Hólum Mette Mannseth

9

Hrísla frá Þingeyrum – B Helga Thoroddsen

10

Vökull frá Sæfelli – B Helga Thoroddsen

11

List frá Hrísum II – B Gloría Kucel

Miðvikudagur 3 holl Kl:16:30 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 17:50)

1

Bergsteinn frá Akureyri Gísli Gíslason

2

Hvella frá Syðri-Hofdölum Elvar Einarsson

3

Abba frá Hjarðarhaga Mette Mannseth

4

Þrönn frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson

5

Gjálp frá Miðsitju Pétur Örn Sveinsson

6

Trymbill frá Stóra-Ási Gísli Gíslason

7

Tíbrá frá Syðri-Hofdölum Elvar Einarsson

8

Kolka frá Hóli v/Dalvík Mette Mannseth

9

Gaumur frá Lóni – B Smári Haraldsson

Fimmtudagur 1 holl Kl: 8:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 10:00)

1

Billy frá Svaðastöðum Elvar Einarsson

2

Kristall frá Varmalæk Björn Sveinsson

3

Flenna frá Hólum Sölvi Sigurðsson

4

Ronía frá Íbishóli Líney María Hjálmarsdóttir

5

Hvinur frá Hamrahóli Þorbjörn Matthíasson

6

Bláskjár frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson

7

Ólína frá Efri-Rauðalæk Elvar Einarsson

8

Kelling frá Varmalæk Björn Sveinsson

9

Kögun frá Hólum Sölvi Sigurðsson

10

Gola frá Ólafsfyrði Líney María Hjálmarsdóttir

11

Freyja frá Vindheimum – B Pétur Ö. Sveinsson

12

Óðinn frá Enni – B Sölvi Sigurðsson

13

Æsa frá Stokkhólma – B Heiðrún Ósk Eymundsdóttir

Fimmtudagur 2 holl Kl: 13:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 14:45)

1

Þrymur frá Þúfum Gísli Gíslason

2

Gloría frá Kálfsstöðum Þórarinn Eymundsson

3

Blysfari frá Frmra-Hálsi Ísólfur L. Þórisson

4

Kristall frá Jarðbrú Mette Mannseth

5

Rán frá Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson

6

Þorri frá Möðrufelli Þorbjörn Matthíasson

7

Glódís frá Starrastöðum Gísli Gíslason

8

Hrannar frá Flugumýri Þórarinn Eymundsson

9

Rán frá Hólum Ísólfur L. Þórisson

10

Hátíð frá Kálfsstöðum Mette Mannseth

11

Fjöður frá Refsstöðum Reynir Aðalsteinsson

Fimmtudagur 3 holl Kl: 17:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 18:30)

1

Taktur frá Stóra-Ási Gísli Gíslason

2

Telma frá Kjartansstöðum Þórarinn Eymundsson

3

Þeyr frá Syðri-Völlum Reynir Aðalsteinsson

4

Seiður frá Flugumýri Mette Mannseth

5

Elding frá Barká Þorbjörn Matthíasson

6

Sæla frá Þóeyjarnúpi Gísli Gíslason

7

Þota frá Flagbjarnarholti Þórarinn Eymundsson

8

Auður frá Sigmundarstöðum Reynir Aðalsteinsson

9

Segull frá Flugumýri Mette Mannseth

Föstudagur 1 holl Kl:8:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 10:00)

1

Tígull frá Runnum Elvar Einarsson

2

Grótta frá Hólum Sölvi Sigurðsson

3

Drottning frá Tunguhálsi II Sæmundur Þ. Sæmundsson

4

Víma frá Þórshöfn Bjarni Jónasson

5

Hreimur frá Flugumýri Páll B. Pálsson

6

Kilja frá Hólum Þorsteinn Björnsson

7

Bylta frá Blönduósi Elvar Einarsson

8

Hreyfing frá Glæsibæ Sölvi Sigurðsson

9

Þyrill frá Djúpadal Sæmundur Þ. Sæmundsson

10

Roði frá Garði Bjarni Jónasson

11

Atli frá Flugumýri Páll B. Pálsson

12

Saga frá Vindheimum Elvar Einarsson

Föstudagur 2 holl Kl: 13:00 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 14:40)

1

Hjörtur frá Krossi Gísli Gíslason

2

Djákni frá Hellulandi Þórarinn Eymundsson

3

Rökkvadís frá Kjartansstaðakoti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir

4

Gígur frá Hólabaki Tryggvi Björnsson

5

Glóð frá Þórukoti Elvar Logi Friðriksson

6

Blíða frá Hvítanesi Gísli Gíslason

7

Lukka frá Kálfsstöðum Þórarinn Eymundsson

8

Aría frá Hvoli Ásdís Helga Sigursteinsdóttir

9

Ólga frá Steinnesi Tryggvi Björnsson

10

Kólga frá Flugumýri Mette Mannseth

Föstudagur 3 holl Kl: 16:30 (Áætlað að reiðdómar hefjist kl: 17:45)

1

Dalvar frá Horni Gísli Gíslason

2

Skrugga frá Kýrholti Ásdís Helga Sigursteinsdóttir

3

Sóldögg frá Flugumýri Mette Mannseth

4

Þokka frá Hólum Þórarinn Eymundsson

5

Laufi frá Syðra-Skörðugili – R Elvar Einarsson

6

Stefna frá Sauðanesi – R Tryggvi Björnsson

7

Hlýja frá Hvítanesi Mette Mannseth



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00