miðvikudagur, 21. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar Suðurlandsmóts

18. ágúst 2010 kl. 19:40

Ráslistar Suðurlandsmóts

Ráslistar fyrir Suðurlandsmót sem hefst á Gaddstaðaflötum á morgun eru komnir:

IS2010GEY066  Suðurlandsmót í Hestaíþróttum                                    Mótsskrá                            
                                                               

 

 

 

Ráslisti                                                                
Fimmgangur                                                                
Meistaraflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Ragnheiður Þorvaldsdóttir        Hrafnagaldur frá Hvítárholti    Brúnn/milli- einlitt                  11        Hörður        Ragnheiður Þorvaldsdóttir    Þröstur frá Blesastöðum 1A    Minning frá Hvítárholti
2    2    V    Viðar Ingólfsson        Sólrún frá Tjarnarlandi    Rauður/milli- blesótt                  7        Fákur        Guðni Hólm Stefánsson, Viðar Ingólfsson    Hróður frá Refsstöðum    Rún frá Fljótsbakka 2
3    3    V    Sylvía Sigurbjörnsdóttir        Þröstur frá Hólum    Jarpur/rauð- nösótt                  8        Fákur        Sigurbjörn Bárðarson    Forseti frá Vorsabæ II    Þrá frá Hólum
4    4    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Birtingur frá Selá    Brúnn/milli- stjörnótt                  15        Fákur        Sigurður Vignir Matthíasson, Ketill Valdemar Björnsson    Ófeigur frá Hvanneyri    Birta frá Víðivöllum
5    5    V    Ólafur Þórðarson        Rammi frá Búlandi    Móálóttur,mósóttur/milli-...                9        Geysir        Páll Andrés Alfreðsson, Jón Þorvarður Ólafsson, Helena Keti    Keilir frá Miðsitju    Lukka frá Búlandi
6    6    V    Þórdís Gunnarsdóttir        Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/sót- stjörnótt                  6        Fákur        Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Þyrnir frá Þóroddsstöðum    Gígja frá Auðsholtshjáleigu
7    7    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Gáski frá Vindási    Rauður/milli- stjörnótt                  7        Sörli        Kári Arnórsson    Gári frá Auðsholtshjáleigu    Stjarna frá Vindási
8    8    V    Sólon Morthens        Frægur frá Flekkudal    Grár/brúnn einlitt                  8        Logi        Elín Bergsdóttir    Gustur frá Hóli    Pyttla frá Flekkudal
9    9    V    Sigurbjörn Bárðarson        Stakkur frá Halldórsstöðum    Rauður/ljós- blesa auk le...                14        Fákur        Kári Stefánsson    Fáni frá Hafsteinsstöðum    Sylvía frá Syðstu-Grund
10    10    V    Edda Rún Ragnarsdóttir        Hreimur frá Fornusöndum    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  10        Fákur        Ásgerður Svava Gissurardóttir    Huginn frá Haga I    Kolfinna frá Fornusöndum
11    11    V    Viðar Ingólfsson        Már frá Feti    Brúnn/milli- einlitt                  7        Fákur        Hrossaræktarbúið Fet, Takthestar ehf    Orri frá Þúfu    Ösp frá Háholti
12    12    V    Reynir Örn Pálmason        Baldvin frá Stangarholti    Rauður/sót- tvístjörnótt                  14        Hörður        Montan, Göran, Montan, Viveca, Reynir Örn Pálmason    Baldur frá Bakka    Lygna frá Stangarholti
Fimmgangur                                                                
1. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Haukur Baldvinsson        Þjótandi frá Neðra-Seli    Rauður/milli- blesótt                  7        Sleipnir        Austurás hestar ehf.    Hrynjandi frá Hrepphólum    Freyja frá Kvistum
2    1    V    Sóley Möller        Stokkur frá Stokkseyri    Brúnn/milli- einlitt                  15        Fákur        Vakurstaðir / Framherji ehf    Léttir frá Sauðárkróki    Nn
3    1    V    Sindri Sigurðsson        Sturla frá Hafsteinsstöðum    Rauður/ljós- stjörnótt                  12        Sörli        Norður-Götur ehf    Oddur frá Selfossi    Litla-Toppa frá Hafsteinsstöð
4    2    V    Sara Ástþórsdóttir        Dimmir frá Álfhólum    Jarpur/milli- einlitt                  7        Geysir        Sara Ástþórsdóttir    Tígur frá Álfhólum    Dimma frá Miðfelli
5    2    V    Sigríkur Jónsson        Saga frá Syðri-Úlfsstöðum    Brúnn/milli- einlitt                  6        Geysir        Sigríður Kristjánsdóttir, Sigríkur Jónsson    Orri frá Þúfu    Skáldsaga frá Grænuhlíð
6    2    V    Fanney Guðrún Valsdóttir        Auðunn frá Feti    Rauður/milli- blesótt glófext                8        Fákur        Valur Snorrason    Árni Geir frá Feti    Smáey frá Feti
7    3    V    Sævar Örn Sigurvinsson        Lipurtá frá Egilsstaðakoti    Grár/brúnn einlitt                  7        Sleipnir        Einar Hermundsson    Hvinur frá Egilsstaðakoti    Snögg frá Egilsstaðakoti
8    3    V    Ása Sif Gunnarsdóttir        Hvati frá Ketilsstöðum    Grár/jarpur blesótt                  6        Sleipnir        Bergur Jónsson    Gustur frá Hóli    Hefð frá Ketilsstöðum
9    3    V    Linda Rún Pétursdóttir        Skinna frá Grafarkoti    Rauður/milli- einlitt                  7        Hörður        Herdís Einarsdóttir    Rauðskinni frá Grafarkoti    Vár frá Grafarkoti
10    4    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Rómur frá Gíslholti    Brúnn/milli- einlitt                  6        Sörli        Páll Georg Sigurðsson    Þóroddur frá Þóroddsstöðum    Minna frá Bjálmholti
11    4    V    Eyrún Ýr Pálsdóttir        Hreimur frá Flugumýri II    Brúnn/mó- stjarna,nös eða...                8        Stígandi        Eyrún Anna Sigurðardóttir    Forseti frá Vorsabæ II    Hending frá Flugumýri
12    4    V    Páll Bragi Hólmarsson        Snæsól frá Austurkoti    Grár/leirljós einlitt vin...                6        Sleipnir        Austurkot ehf    Kjarni frá Þjóðólfshaga 1    Snæfríður frá Þóreyjarnúpi
13    5    V    Edda Rún Ragnarsdóttir        Einir frá Árbæ    Bleikur/álóttur einlitt                  9        Fákur        Maríanna Gunnarsdóttir    Keilir frá Miðsitju    Tilvera frá Votmúla 1
14    5    V    Hallgrímur Birkisson        Lúkas frá Kanastöðum    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt                  10        Geysir        Kristján V Björgvinsson    Markús frá Langholtsparti    Stjarna frá Hátúni
15    5    V    John Sigurjónsson        Reykur frá Skefilsstöðum    Grár/rauður blesótt                  9        Fákur        Ármótabúið ehf    Prins frá Garði    Hæra frá Skefilsstöðum
16    6    V    Hrefna María Ómarsdóttir        Mammon frá Stóradal    Brúnn/milli- skjótt                  8        Fákur        Hrefna María Ómarsdóttir    Vindur frá Hóli II    Leista frá Stóradal
17    6    V    Margrét Guðrúnardóttir        Fróði frá Efri-Rauðalæk    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  16        Sörli        Margrét Guðrúnardóttir, Gylfi Örn Gylfason    Hrafn frá Holtsmúla    Hreyfing frá Húsey
18    6    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Lektor frá Ytra-Dalsgerði    Rauður/ljós- stjörnótt gl...                6        Fákur        Kristinn Hugason, Hugi Kristinsson    Gári frá Auðsholtshjáleigu    Gígja frá Ytra-Dalsgerði
19    7    V    Þorvarður Friðbjörnsson        Kúreki frá Vorsabæ 1    Jarpur/milli- einlitt                  10        Hörður        Ólafur Finnbogi Haraldsson    Frosti frá Heiði    Kvika frá Vorsabæ 1
20    7    V    Elías Þórhallsson        Baldur frá Sauðárkróki    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Hörður        Fimmgangur ehf    Óður frá Brún    Ólga frá Sauðárkróki
21    7    V    Hugrún Jóhannesdóttir        Hnoss frá Minni-Borg    Rauður/dökk/dr. stjörnótt...                6        Sleipnir        Hugrún Jóhannsdóttir, Hólmar Bragi Pálsson    Glóðar frá Reykjavík    Hátíð frá Minni-Borg
22    8    V    Elka Guðmundsdóttir        Pytla frá Miðsitju    Rauður/milli- stjörnótt                  7        Geysir        Koltinna ehf    Brjánn frá Reykjavík    Hylling frá Eyvindarmúla
23    8    V    Davíð Jónsson        Dalur frá Vatnsdal    Rauður/sót- tvístjörnótt ...                7        Fákur        Viðar Sæmundsson    Þorsti frá Garði    Fljóð frá Vatnsdal
24    8    V    Reynir Örn Pálmason        Magni frá Hvanneyri    Móálóttur,mósóttur/milli-...                6        Hörður        Baldwin ehf, Baldwin ehf    Stáli frá Kjarri    Vera frá Eyjólfsstöðum
25    9    V    Auðunn Kristjánsson        Andri frá Lynghaga    Brúnn/milli- einlitt                  9        Fákur        Þórunn Kristjánsdóttir    Adam frá Ásmundarstöðum    Sandra frá Stafholtsveggjum
26    9    V    Viðar Ingólfsson        Brynja frá Kvíarhóli    Brúnn/milli- einlitt                  6        Fákur        Ingólfur Jónsson    Orri frá Þúfu    Ófelía frá Gerðum
27    9    V    Helgi L. Sigmarsson        Tryggur frá Bakkakoti    Bleikur/fífil- einlitt                  7        Fákur        Arna Rúnarsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Kylfa frá Bakkakoti
28    10    V    Linda Rún Pétursdóttir        Gulltoppur frá Leirulæk    Rauður/milli- skjótt                  10        Hörður        Kolbrún Kristín Ólafsdóttir    Randver frá Nýjabæ    Glóð frá Leirulæk
29    10    V    Trausti Þór Guðmundsson        Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu    Brúnn/mó- einlitt                  6        Ljúfur        Trausti Þór Guðmundsson    Óttar frá Hvítárholti    Perla frá Ey I
30    10    V    Fanney Guðrún Valsdóttir        Þruma frá Akurgerði    Moldóttur/gul-/m- einlitt                  8        Fákur        Víðir Freyr Guðmundsson    Randver frá Nýjabæ    Ljónslöpp frá Akurgerði
31    11    V    Ólafur Andri Guðmundsson        Þruma frá Skógskoti    Jarpur/rauð- stjörnótt                  6        Gustur        Gróa Svandís Sigvaldadóttir, Guðmundur Helgi Ólafsson    Þjótandi frá Svignaskarði    Hula frá Hamraendum
32    11    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Töfri frá Hafragili    Grár/mósóttur stjörnótt                  8        Fákur        Sigurður Vignir Matthíasson    Smári frá Skagaströnd    Hríma frá Hofsstöðum
33    11    V    Edda Rún Ragnarsdóttir        Hreppur frá Sauðafelli    Rauður/milli- skjótt                  7        Fákur        Helgi Sigurjónsson    Illingur frá Tóftum    Þula frá Hlíðarbergi
34    12    H    Steindór Guðmundsson        Þór frá Skollagróf    Vindóttur/mó einlitt                  10        Sleipnir        Guðmundur Finnbogason    Garpur frá Skollagróf    Staka frá Skollagróf
Fimmgangur                                                                
Ungmennaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Heiðar Árni Baldursson        Breki frá Brúarreykjum    Vindóttur/mó einlitt                  7        Faxi        Baldur Árni Björnsson    Gaukur frá Innri-Skeljabrekku    Embla frá Brúarreykjum
2    1    V    Teitur Árnason        Ugla frá Fróni    Rauður/milli- blesótt glófext                7        Fákur        Anna Sigurðardóttir, Árni S Guðmundsson    Aron frá Strandarhöfði    Jódís frá Reykjavík
3    1    V    Kári Steinsson        Funi frá Hóli    Grár/rauður blesótt                  15        Fákur        Steinn Guðjónsson    Fáni frá Hafsteinsstöðum    Blesa frá Hóli
4    2    H    Erla Katrín Jónsdóttir        Flipi frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- nösótt                  11        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Glæsir frá Litlu-Sandvík    Hending frá Stóra-Hofi
5    3    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Mylla frá Flögu    Rauður/milli- stjörnótt                  13        Andvari        Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Glampi frá Flögu    Munda frá Ytra-Skörðugili
6    3    V    Edda Rún Guðmundsdóttir        Þulur frá Hólum    Jarpur/rauð- einlitt                  9        Fákur        Strandarhöfuð ehf    Kormákur frá Flugumýri II    Þrenna frá Hólum
7    3    V    Sara Sigurbjörnsdóttir        Ofsi frá Stóru-Ásgeirsá    Jarpur/milli- einlitt                  11        Fákur        Sigurbjörn Bárðarson    Húni frá Stóru-Ásgeirsá    Syrtla frá Sigríðarstöðum
8    4    V    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2    Jarpur/milli- einlitt                  8        Geysir        Hekla Katharína Kristinsdóttir    Andvari frá Ey I    Snilld frá Skarði
9    4    V    Arnar Bjarki Sigurðarson        Vonandi frá Bakkakoti    Bleikur/álóttur einlitt                  7        Sleipnir        Anna Fía Finnsdóttir    Adam frá Ásmundarstöðum    Von frá Bakkakoti
10    4    V    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir        Millý frá Feti    Vindóttur/mó stjörnótt                  10        Máni        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Kraflar frá Miðsitju    Hrund frá Skálmholti
11    5    V    Kári Steinsson        Óli frá Feti    Jarpur/milli- einlitt                  11        Fákur        Kári Steinsson    Randver frá Nýjabæ    Gústa frá Feti
12    5    V    Heiðar Árni Baldursson        Glaðning frá Hesti    Rauður/milli- blesa auk l...                6        Faxi        Björg María Þórsdóttir    Hróður frá Refsstöðum    Gjöf frá Krossi
13    5    V    Teitur Árnason        Gammur frá Skíðbakka 3    Jarpur/rauð- einlitt                  14        Fákur        Arnar Bjarki Sigurðarson    Hlynur frá Kjarnholtum I    Snælda frá Skíðbakka 3
14    6    H    Erla Katrín Jónsdóttir        Milla frá Reykjum    Bleikur/fífil/kolóttur ei...                9        Fákur        Guðmundur Jónsson    Fannar frá Auðsholtshjáleigu    Harpa frá Reykjum
15    6    H    Sara Rut Heimisdóttir        Villimey frá Álfhólum    Brúnn/milli- einlitt                  9        Léttir        Sara Ástþórsdóttir    Tígur frá Álfhólum    Villirós frá Álfhólum
Fimmgangur                                                                
Unglingaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Vestfjörð frá Fremri-Hvestu    Brúnn/milli- einlitt                  21        Sörli        Smári Adolfsson    Ljúfur frá Fremri-Hvestu    Frekja frá Fremri-Hvestu
2    1    V    Dorothea Ármann        Eskimær frá Friðheimum    Brúnn/milli- einlitt                  12        Logi        Helena Hermundardóttir    Gustur frá Grund    Askja frá Ketilsstöðum
3    1    V    Helena Ríkey Leifsdóttir        Jökull frá Hólkoti    Grár/brúnn einlitt                  7        Gustur        Leifur Einar Einarsson    Þyrnir frá Þóroddsstöðum    Stjarna frá Laugarbökkum
4    2    V    Sigurður Rúnar Pálsson        Glettingur frá Steinnesi    Grár/mósóttur einlitt                  9        Stígandi        Páll Bjarki Pálsson    Kormákur frá Flugumýri II    Gletta frá Skarði
5    2    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Fálki frá Tjarnarlandi    Brúnn/mó- stjörnótt                  11        Fákur        Hestvit ehf.    Kjarval frá Sauðárkróki    Buska frá Tjarnarlandi
6    2    V    Rósa Kristinsdóttir        Jarl frá Ytra-Dalsgerði    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  10        Andvari        Kristinn Hugason, Hugi Kristinsson    Toppur frá Eyjólfsstöðum    Sólmyrkva frá Ytra-Dalsgerði
7    3    V    Emelie Rosenkrantz Handberg        Glaður frá Hafnarfirði    Rauður/ljós- einlitt                  10        Geysir        Kjartan Guðbrandsson    Toppur frá Eyjólfsstöðum    Kæti frá Skollagróf
8    3    V    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir        Sproti frá Múla 1    Rauður/milli- blesótt                  11        Hörður        Katrín Sif Ragnarsdóttir    Sólon frá Hóli v/Dalvík    Perla frá Brekku
9    3    V    Ragnheiður Hallgrímsdóttir        Bliki frá Holti    Rauður/milli- einlitt                  8        Geysir        Björn Harðarson    Sjóli frá Dalbæ    Von frá Holti
10    4    V    Bjarki Freyr Arngrímsson        Gýmir frá Syðri-Löngumýri    Jarpur/rauð- einlitt                  8        Fákur        Bjarki Freyr Arngrímsson    Garpur frá Auðsholtshjáleigu    Gnótt frá Syðri-Löngumýri
11    4    V    Rúna Tómasdóttir        Gríður frá Kirkjubæ    Brúnn/milli- stjörnótt                  8        Fákur        Ellý Tómasdóttir    Fursti frá Kirkjubæ    Grettla frá Kirkjubæ
12    5    H    Rakel Jónsdóttir        Spyrna frá Vorsabæ II    Rauður/milli- tvístjörnótt                  9        Fákur        Rakel Jónsdóttir    Snjall frá Vorsabæ II    Hviða frá Nýjabæ
13    6    V    Andri Ingason        Glampi frá Hömrum II    Bleikur/fífil- blesótt                  9        Andvari        Sigurður V Ragnarsson    Bjartur frá Höfða    Gyðja frá Hömrum II
14    6    V    Arnór Dan Kristinsson        Völur frá Árbæ    Bleikur/álóttur einlitt                  9        Fákur        Ragnar Hinriksson    Keilir frá Miðsitju    Vænting frá Stóra-Hofi
Fjórgangur                                                                
Meistaraflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Sigurður Sigurðarson        Hríma frá Þjóðólfshaga 1    Grár/rauður einlitt                  6        Geysir        Sigurður Sigurðsson    Gustur frá Hóli    Hugsjón frá Húsavík
2    2    V    Max Olausson        Vakar frá Ketilsstöðum    Rauður/ljós- tvístjörnótt                  7        Sleipnir        Bergur Jónsson    Brjánn frá Reykjavík    Vakning frá Ketilsstöðum
3    3    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Ósk frá Þingnesi    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  7        Sörli        Eyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn Eyjólfsson    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Ógát frá Þingnesi
4    4    V    Játvarður Ingvarsson        Klaki frá Blesastöðum 1A    Grár/brúnn blesótt                  12        Hörður        Ingvar Ingvarsson    Sproti frá Hæli    Bryðja frá Húsatóftum
5    5    V    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir        Vera frá Laugarbökkum    Brúnn/milli- einlitt                  9        Fákur        Kristinn Valdimarsson    Randver frá Nýjabæ    Hrefna frá Kálfhóli
6    6    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Kall frá Dalvík    Brúnn/milli- einlitt                  11        Fákur        Ganghestar ehf    Drómi frá Bakka    Ljóra frá Ytri-Hofdölum
7    7    V    Sylvía Sigurbjörnsdóttir        Þórir frá Hólum    Jarpur/milli- einlitt                  8        Fákur        Sigurbjörn Bárðarson    Glampi frá Vatnsleysu    Þóra frá Hólum
8    8    V    Elvar Þormarsson        Þrenna frá Strandarhjáleigu    Brúnn/milli- einlitt                  7        Geysir        Elvar Þormarsson, Hulda Guðfinna Geirsdóttir    Þristur frá Feti    Þröm frá Gunnarsholti
9    9    V    Páll Bragi Hólmarsson        Hending frá Minni-Borg    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  9        Sleipnir        Austurkot ehf, Austurkot ehf    Breki frá Hjalla    Hátíð frá Minni-Borg
Fjórgangur                                                                
1. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Ólafur Þórisson        Stígandi frá Miðkoti    Jarpur/korg- einlitt                  7        Geysir        Ólafur Þórisson    Tígull frá Gýgjarhóli    Orka frá Miðkoti
2    1    V    Line Nörgaard        Vermir frá Litlu-Gröf    Brúnn/mó- einlitt                  8        Hörður        Ari Hermann Oddsson    Óttar frá Hvítárholti    Lofthæna frá Litlu-Gröf
3    1    V    Guðmundur Baldvinsson        Lukka frá Vindási    Rauður/milli- einlitt                  7        Geysir        Jón Jónsson    Glaumur frá Vindási    Stóra-Lísa frá Vindási
4    2    H    Hrefna María Ómarsdóttir        Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum    Jarpur/korg- einlitt                  12        Fákur        Christina Burstedt    Hrafn frá Garðabæ    Dryft frá Syðri-Úlfsstöðum
5    2    H    Fanney Guðrún Valsdóttir        Baldursbrá frá Vindási    Rauður/milli- skjótt                  6        Fákur        Fanney Guðrún Valsdóttir    Ómur frá Horni I    Hjartagná frá Baldurshaga
6    3    V    Elías Þórhallsson        Svartnir frá Miðsitju    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  7        Hörður        Fimmgangur ehf    Stígandi frá Leysingjastöðum     Katla frá Miðsitju
7    3    V    Linda Rún Pétursdóttir        Máni frá Galtanesi    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Hörður        Kolbrún Kristín Ólafsdóttir    Gammur frá Steinnesi    Reising frá Galtanesi
8    3    V    Grettir Jónasson        Fögnuður frá Vatnsenda    Grár/rauður einlitt                  7        Fákur        Marteinn Þ Hjaltested    Huginn frá Haga I    Gleði frá Egilsá
9    4    V    Davíð Jónsson        Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  8        Fákur        Marika Sakko, Davíð Jónsson    Suðri frá Holtsmúla 1    Hrefna frá Hóli
10    4    V    Játvarður Ingvarsson        Nagli frá Ármóti    Jarpur/milli- skjótt                  16        Hörður        Játvarður Jökull Ingvarsson    Nn    Nn
11    4    V    Jakobína Agnes Valsdóttir        Barón frá Reykjaflöt    Rauður/milli- stjörnótt                  9        Geysir        Jakobína Agnes Valsdóttir    Hrynjandi frá Hrepphólum    Bylgja frá Berghyl
12    5    V    Sólon Morthens        Glæsir frá Feti    Brúnn/milli- skjótt                  10        Logi        Ingimundur Magnússon    Vængur frá Auðsholtshjáleigu    Kápa frá Enni
13    5    V    John Sigurjónsson        Kraftur frá Strönd II    Brúnn/milli- skjótt                  8        Fákur        Hrannar ehf    Kjarkur frá Egilsstaðabæ    Kapítóla frá Strönd I
14    5    V    Lena Zielinski        Hekla frá Hólshúsum    Grár/óþekktur einlitt                  7        Geysir        Hólmgeir Valdimarsson, Börkur Hólmgeirsson, Þórir Rafn Hólm    Andvari frá Ey I    Sabína frá Grund
15    6    V    Sigurbjörn Bárðarson        Glói frá Varmalæk 1    Brúnn/mó- einlitt                  7        Fákur        Jóhanna Heiða Friðriksdóttir    Hróður frá Refsstöðum    Gletting frá Varmalæk
16    6    V    Ólafur Þórisson        Örvar frá Miðkoti    Brúnn/milli- nösótt                  8        Geysir        Ólafur Þórisson    Stæll frá Miðkoti    Óda frá Miðhjáleigu
17    6    V    Line Nörgaard        Stroka frá Kiðafelli    Rauður/ljós- einlitt                  5        Hörður        Fimmgangur ehf    Stígandi frá Leysingjastöðum     Tónaflóð frá Hólkoti
18    7    V    Sindri Sigurðsson        Védís frá Hvolsvelli    Brúnn/milli- stjörnótt                  9        Sörli        Gayle Smith, Doug Smith    Ljúfur frá Vindási    Eydís frá Stokkseyri
19    7    V    Sævar Örn Sigurvinsson        Lipurtá frá Holti    Brúnn/milli- skjótt                  8        Sleipnir        Björn Harðarson, Líney Björk Ívarsdóttir    Ás frá Breiðholti í Flóanum    Gersemi frá Keldnakoti
20    7    V    Sara Ástþórsdóttir        Myrkva frá Álfhólum    Brúnn/milli- einlitt                  6        Geysir        Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson    Gustur frá Lækjarbakka    Móna frá Álfhólum
21    8    V    Jón Gíslason        Goggur frá Skáney    Rauður/milli- blesótt                  7        Máni        Magnús Arngrímsson    Sólon frá Skáney    Glæða frá Skáney
22    8    V    Davíð Bragason        Punktur frá Vogum    Brúnn/mó- tvístjörnótt                  6        Sleipnir        Davíð Bragason, Eiríkur Eggertsson    Hjálmar frá Vatnsleysu    Stelpa frá Strönd I
23    8    V    Þórdís Gunnarsdóttir        Frægð frá Auðsholtshjáleigu    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Fákur        Gunnar Arnarson    Orri frá Þúfu    Fjöður frá Ingólfshvoli
24    9    V    Hallgrímur Birkisson        Kóngur frá Forsæti    Móálóttur,mósóttur/dökk- ...                7        Geysir        Guðrún Möller    Glúmur frá Reykjavík    Gáta frá Keflavík
25    9    V    Elías Þórhallsson        Dimmalimm frá Þúfu    Brúnn/milli- einlitt                  6        Hörður        Elías Þórhallsson    Þristur frá Feti    Sandra frá Kópavogi
26    9    V    Hrefna María Ómarsdóttir        Mæja frá Litla-Moshvoli    Bleikur/fífil- einlitt                  6        Fákur        Fannar Örn Ómarsson, Hrefna María Ómarsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Mjallhvít frá Stokkhólma
27    10    V    Davíð Matthíasson        Boði frá Sauðárkróki    Rauður/milli- einlitt                  8        Fákur        Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir    Brjánn frá Sauðárkróki    Lyfting frá Skefilsstöðum
28    10    V    Bylgja Gauksdóttir        Hersveinn frá Lækjarbotnum    Rauður/milli- einlitt                  7        Andvari        Gunnar Arnarson ehf.    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Tara frá Lækjarbotnum
29    10    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Hersveinn frá Friðheimum    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Ganghestar ehf    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Hrafntinna frá Stóru-Borg
30    11    V    Line Nörgaard        Aldís frá Miðey    Leirljós/Hvítur/milli- ei...                6        Hörður        Halldór Guðmundsson    Dropi frá Haga    Dóttir frá Miðey
31    11    V    Ólafur Þórisson        Háfeti frá Miðkoti    Brúnn/milli- einlitt                  9        Geysir        Ólafur Þórisson    Orri frá Þúfu    Menja frá Miðkoti
32    12    H    Fanney Guðrún Valsdóttir        Fjallafeykir frá Akurgerði    Grár/rauður einlitt                  7        Fákur        Guðmundur Ingvarsson    Hrymur frá Hofi    Stjarna frá Nýjabæ
Fjórgangur                                                                
2. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Guðrún Pétursdóttir        Gjafar frá Hæl    Grár/brúnn einlitt                  11        Fákur        Guðrún Sylvía Pétursdóttir    Sokki frá Skollagróf    Harpa frá Steðja
2    1    V    Elín Hrönn Sigurðardóttir        Brunnur frá Holtsmúla 1    Rauður/milli- einlitt                  9        Geysir        Elín Hrönn Sigurðardóttir    Sæli frá Holtsmúla 1    Folda frá Ytra-Skörðugili
3    1    V    Sigríður Halla Stefánsdóttir        Klængur frá Jarðbrú    Brúnn/milli- einlitt                  8        Gustur        Guðni Hólm Stefánsson    Sær frá Bakkakoti    Katla frá Þverá, Skíðadal
4    2    V    Kristín María Jónsdóttir        Glanni frá Hvammi III    Brúnn/milli- blesótt                  10        Sörli        Jón Svavar V Hinriksson    Glampi frá Vatnsleysu    Þöll frá Hvammi III
5    2    V    Linda Hrönn Reynisdóttir        Friðdór frá Vakurstöðum    Grár/brúnn einlitt                  9        Geysir        Bjarki Hrafn Axelsson    Doktor frá Möðrufelli    Fljóð frá Brún
6    2    V    Sverrir Einarsson        Hróður frá Votmúla 2    Rauður/milli- stjörnótt                  6        Fákur        Sverrir Einarsson    Glóðar frá Reykjavík    Sál frá Votmúla 1
7    3    H    Rakel Sigurhansdóttir        Stormur frá Efri-Rauðalæk    Jarpur/milli- einlitt                  7        Fákur        Sigurður Sigurðsson    Gustur frá Hóli    Saga frá Þverá, Skíðadal
8    3    H    Hólmfríður Kristjánsdóttir        Þokki frá Þjóðólfshaga 1    Brúnn/milli- einlitt                  10        Smári        Hólmfríður Kristjánsdóttir, Lilja Össurardóttir    Adam frá Meðalfelli    Baldursbrá frá Hörgshóli
9    4    V    Telma Tómasson        Sókn frá Selfossi    Grár/brúnn einlitt                  6        Fákur        Telma Lucinda Tómasson    Kjarni frá Þjóðólfshaga 1    Júlía frá Selfossi
10    4    V    Alexandra Hofbauer        Lex frá Litlu-Tungu 2    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Logi        Alexandra Hofbauer, Björgvin Jóhann Hreiðarsson    Spuni frá Miðsitju    Fluga frá Lækjamóti 1
11    4    V    Rúnar Bragason        Þrá frá Tungu    Rauður/ljós- nösótt                  9        Fákur        Sigurjón Rúnar Bragason    Lúðvík frá Feti    Jódís frá Tungu
12    5    V    Nanna Daugbjerg        Lyfting frá Miðkoti    Jarpur/milli- einlitt                  5        Geysir        Ólafur Þórisson    Orri frá Þúfu    Sæla frá Miðkoti
13    5    V    Linda Björk Gunnlaugsdóttir        Von frá Minni-Völlum    Rauður/milli- einlitt                  14        Andvari        Linda Björk Gunnlaugsdóttir    Fengur frá Skollagróf    Blesa frá Minni-Völlum
14    5    V    Hilmar Binder        Óskar Örn frá Hellu    Brúnn/milli- einlitt                  10        Fákur        Hilmar Finnur Binder    Otur frá Sauðárkróki    Vor-Dís frá Halldórsstöðum
15    6    V    Sóley Möller        Riddari frá Vakurstöðum    Rauður/milli- stjörnótt                  10        Fákur        Vakurstaðir / Framherji ehf    Djákni frá Votmúla 1    Rakel frá Skarði
16    6    V    Sigríður Halla Stefánsdóttir        Smiður frá Hólum    Jarpur/milli- tvístjörnótt                  7        Gustur        Guðni Hólm Stefánsson, Sigríður Halla Stefánsdóttir    Kyndill frá Auðsholtshjáleigu    Íþrótt frá Húnavöllum
17    6    V    Bryndís Snorradóttir        Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum    Brúnn/milli- einlitt                  13        Sörli        Eiríkur Gunnlaugsson    Víkingur frá Voðmúlastöðum    Hrefna frá Neðri-Svertingsstö
18    7    H    Brynja Viðarsdóttir        Ketill frá Vakurstöðum    Rauður/milli- einlitt                  8        Andvari        Brynja Viðarsdóttir    Hrynjandi frá Hrepphólum    Sunna frá Votmúla 1
19    7    H    Kristinn Már Sveinsson        Tindur frá Jaðri    Jarpur/milli- einlitt                  7        Hörður        Kristinn Már Sveinsson    Vífill frá Dalsmynni    Vetrarbraut frá Vestra-Fíflho
Fjórgangur                                                                
Ungmennaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Vænting frá Ketilsstöðum    Grár/óþekktur einlitt                  11        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Ypsilon frá Holtsmúla 1    Kolbrún frá Torfastöðum
2    1    V    Sara Sigurbjörnsdóttir        Albína frá Möðrufelli    Albínói/hvítur einlitt hr...                8        Fákur        Kári Stefánsson    Bjarmi frá Ytri-Hofdölum    Mónalísa frá Brún
3    1    V    Eva María Þorvarðardóttir        Töfradís frá Sælukoti    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Grétar Jóhannes Sigvaldason    Töfri frá Kjartansstöðum    Dafna frá Hólkoti
4    2    V    Edda Rún Guðmundsdóttir        Spuni frá Kálfholti    Rauður/dökk/dr. tvístjörn...                9        Fákur        Agnes Hekla Árnadóttir    Asi frá Kálfholti    Sprengja frá Kálfholti
5    2    V    Lárus Sindri Lárusson        Kiljan frá Tjarnarlandi    Rauður/milli- einlitt                  11        Andvari        Lárus Finnbogason, Lárus Sindri Lárusson    Dynur frá Hvammi    Kórína frá Tjarnarlandi
6    2    V    Sara Rut Heimisdóttir        Herská frá Álfhólum    Brúnn/milli- einlitt                  7        Léttir        Sara Ástþórsdóttir    Parker frá Sólheimum    Gýgur frá Ásunnarstöðum
7    3    V    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir        Yldís frá Vatnsholti    Rauður/milli- einlitt                  8        Máni        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Ylur frá Vatnsholti    Fanndís frá Staðarbakka
8    3    V    Elín Huld Kjartansdóttir        Heikir frá Ási 1    Rauður/milli- stjörnótt                  8        Geysir        Guðmundur Hauksson    Tígull frá Gýgjarhóli    Emstra frá Laxárnesi
9    4    H    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Bessý frá Heiði    Brúnn/milli- einlitt                  8        Andvari        Erla Katrín Jónsdóttir    Knörr frá Torfastöðum    Dýna frá Heiði
10    4    H    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Vindur frá Króktúni    Vindóttur/litföróttur stj...                7        Geysir        Marjolijn Tiepen    Heimir frá Vatnsleysu    Móa frá Króktúni
11    5    V    Teitur Árnason        Zeta frá Jórvík    Rauður/milli- blesótt glófext                7        Fákur        Agnes Hekla Árnadóttir    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Fiðla frá Jórvík
12    5    V    Kári Steinsson        Spyrnir frá Grund II    Jarpur/ljós skjótt                  9        Fákur        Bára Steinsdóttir    Ásaþór frá Feti    Hremmsa frá Kjarna
13    5    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Þökk frá Velli II    Jarpur/dökk- einlitt                  7        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Þristur frá Feti    Unnur frá Velli II
14    6    V    Klara Sif Ásmundsdóttir        Vafi frá Hvolsvelli    Brúnn/milli- skjótt                  12        Geysir        Klara Sif Ásmundsdóttir    Nn    Katla frá Hvolsvelli
15    6    V    Arnar Davíð Arngrímsson        Sjóður frá Sólvangi    Jarpur/milli- einlitt                  6        Fákur        Pjetur Nikulás Pjetursson    Óður frá Brún    Steinvör frá Nautabúi
16    6    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Fleygur frá Vorsabæ 1    Rauður/milli- stjörnótt                  11        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Sproti frá Hæli    Sunna frá Vorsabæ 1
17    7    V    Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir        Prímus frá Brekkukoti    Rauður/milli- einlitt glófext                7        Geysir        Pétur Snær Sæmundsson, Magnús Ágústsson    Parker frá Sólheimum    Drottning frá Hemlu
18    7    V    Eva María Þorvarðardóttir        Kraftur frá Sælukoti    Brúnn/milli- einlitt                  9        Fákur        Grétar Jóhannes Sigvaldason    Geisli frá Sælukoti    Þota frá Geirshlíð
19    7    V    Arna Ýr Guðnadóttir        Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt                  9        Fákur        Dagný Ólafía Ragnarsdóttir    Andvari frá Ey I    Góða-Nótt frá Bakkakoti
20    8    V    Arnar Bjarki Sigurðarson        Röskur frá Sunnuhvoli    Brúnn/milli- einlitt                  7        Sleipnir        Sigurður Sigurðsson, Þorvaldur Árni Þorvaldsson    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Urður frá Sunnuhvoli
21    8    V    Viktoría Sigurðardóttir        Blær frá Kálfholti    Brúnn/milli- stjörnótt                  9        Máni        Sigurður V Ragnarsson    Víkingur frá Voðmúlastöðum    Dimma frá Kálfholti
22    8    V    Hulda Finnsdóttir        Kaldalóns frá Köldukinn    Bleikur/álóttur einlitt                  13        Andvari        Finnur Ingólfsson    Gýmir frá Skarði    Eldfluga frá Köldukinn
23    9    V    Carrie Lions Brandt        Sindri frá Saltvík    Bleikur/álóttur einlitt                  10        Geysir        Jóhanna Baldvinsdóttir    Kraflar frá Miðsitju    Dáð frá Laugarvatni
24    9    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Önn frá Síðu    Rauður/milli- einlitt                  9        Andvari        Arndís Erla Pétursdóttir    Roði frá Múla    Sinna frá Sauðárkróki
Fjórgangur                                                                
Unglingaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Helene Anna Linhart        Vinur frá Grundarfirði    Brúnn/milli- einlitt                  7        Geysir        Kristín Helga Kristinsdóttir    Kveikur frá Miðsitju    Snella frá Grundarfirði
2    1    V    Rebekka Rut Petersen        Magni frá Reykjavík    Jarpur/milli- einlitt                  11        Fákur        Róbert Petersen    Safír frá Viðvík    Lokka frá Stóra-Dal
3    1    V    Ásta Björnsdóttir        Glaumur frá Vindási    Rauður/sót- einlitt                  11        Sörli        Björn Bjarnason    Ljúfur frá Vindási    Fríða frá Vindási
4    2    H    Marta Bryndís Matthíasdóttir        Þytur frá Oddgeirshólum    Móálóttur,mósóttur/milli-...                12        Fákur        Marta Bryndís Matthíasdóttir    Andvari frá Ey I    Barónessa frá Oddgeirshólum
5    2    H    Harpa Snorradóttir        Fáfnir frá Reykjavík    Jarpur/milli- einlitt                  11        Hörður        Harpa Snorradóttir    Óður frá Brún    Lota frá Minni-Ólafsvöllum
6    2    H    Birgitta Bjarnadóttir        Venus frá Miðdal    Jarpur/rauð- einlitt                  6        Geysir        Jón Páll Sveinsson    Asi frá Kálfholti    Sunna frá Akureyri
7    3    H    María Gyða Pétursdóttir        Rauður frá Syðri-Löngumýri    Rauður/dökk/dr. einlitt                  7        Hörður        Bryndís Jónsdóttir    Goði frá Miðsitju    Alda frá Syðri-Löngumýri
8    3    H    Arnar Heimir Lárusson        Sirkus frá Þingeyrum    Grár/brúnn einlitt                  9        Andvari        Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason    Markús frá Langholtsparti    Svala frá Þingeyrum
9    4    V    Sigríður Óladóttir        Ösp frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- einlitt                  9        Sleipnir        Garðar Sigursteinsson ehf, Sigríður Óladóttir    Hróður frá Refsstöðum    Lyfting frá Litlu-Sandvík
10    4    V    Sólrún Einarsdóttir        Hljómur frá Flagbjarnarholti    Rauður/sót- stjörnótt                  10        Geysir        Linda Hrönn Reynisdóttir    Tónn frá Torfunesi    Busla frá Flagbjarnarholti
11    4    V    Dorothea Ármann        Bríet frá Friðheimum    Brúnn/milli- einlitt                  7        Logi        Knútur Rafn Ármann    Töfri frá Kjartansstöðum    Gerpla frá Efri-Brú
12    5    V    Bjarki Freyr Arngrímsson        Hnútur frá Sauðafelli    Jarpur/milli- einlitt                  8        Fákur        Helgi Sigurjónsson    Stæll frá Miðkoti    Þula frá Hlíðarbergi
13    5    V    Ragnheiður Hallgrímsdóttir        Skjálfti frá Bjarnastöðum    Bleikur/fífil/kolóttur ei...                10        Geysir        Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Snælda frá Bjarnastöðum
14    5    V    Eygló Arna Guðnadóttir        Þrúður frá Þúfu    Rauður/milli- stjörnótt                  7        Geysir        Eygló Arna Guðnadóttir, Eygló Arna Guðnadóttir    Orri frá Þúfu    Rák frá Þúfu
15    6    V    Theodóra Jóna Guðnadóttir        Spenna frá Þúfu    Brúnn/milli- einlitt                  6        Geysir        Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson    Þorri frá Þúfu    Vaka frá Þúfu
16    6    V    Díana Kristín Sigmarsdóttir        Fífill frá Hávarðarkoti    Jarpur/milli- einlitt                  9        Sleipnir        Sigmar Ólafsson, Kristín Andrésdóttir    Hrynjandi frá Hrepphólum    Freyja frá Hala
17    6    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Skrekkur frá Hnjúkahlíð    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Fákur        Edda Hrund Hinriksdóttir    Óður frá Brún    Snót frá Fornustekkum
18    7    V    Nína María Hauksdóttir        Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum    Jarpur/rauð- stjörnótt                  10        Fákur        Haukur Hauksson, Nína María Hauksdóttir    Ganti frá Hafnarfirði    Dimma frá Syðri-Ingveldarstöð
19    7    V    Una María Unnarsdóttir        Losti frá Kálfholti    Brúnn/milli- stjörnótt                  7        Máni        Una María Unnarsdóttir    Asi frá Kálfholti    Sprengja frá Kálfholti
20    7    V    Róbert Bergmann        Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Geysir        Elísabet María Jónsdóttir    Þór frá Prestsbakka    Smella frá Bakkakoti
21    8    V    Brynja Kristinsdóttir        Barði frá Vatnsleysu    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  11        Sörli        Snorri Dal Sveinsson    Hallmar frá Vatnsleysu    Hýra frá Vatnsleysu
22    8    V    Rakel Jónsdóttir        Freyja frá Brekkum 2    Rauður/milli- stjörnótt                  13        Fákur        Rakel Jónsdóttir    Húni frá Hrafnhólum    Dama frá Selfossi
23    8    V    Erla Alexandra Ólafsdóttir        Gammur frá Kanastöðum    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  9        Andvari        Sigurbjörn Bárðarson    Galdur frá Laugarvatni    Dimma frá Viðborðsseli 1
24    9    V    Hafdís Hildur Gunnarsdóttir        Póker frá Miðhópi    Rauður/milli- blesótt                  7        Máni        Gunnar Pétur Róbertsson    Parker frá Sólheimum    Þrenning frá Skáney
25    9    V    Glódís Helgadóttir        Svalur frá Hvassafelli    Jarpur/milli- einlitt                  11        Sörli        Óskar Eyjólfsson    Húni frá Hrafnhólum    Ösp frá Hvassafelli
26    9    V    Eggert Helgason        Auður frá Kjarri    Rauður/milli- stjörnótt                  8        Ljúfur        Eggert Helgason    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Nunna frá Bræðratungu
27    10    V    Kristín Ísabella Karelsdóttir        Flísi frá Hávarðarkoti    Jarpur/rauð- einlitt                  7        Fákur        Ragnar Tómasson    Þytur frá Enni    Freyja frá Hala
28    10    V    Hulda Katrín Eiríksdóttir        Krákur frá Skjálg    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  9        Fákur        Hulda Sigurðardóttir    Nn    Vár frá Skjálg
29    10    V    Andri Ingason        Björk frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- blesótt                  6        Andvari        Hlíf Sturludóttir    Illingur frá Tóftum    Bjarkey frá Miðhúsum
30    11    V    Sóley Þórsdóttir        Blængur frá Kjóastöðum II    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  13        Smári        Óskar Sæberg Sigurðsson    Sproti frá Hæli    Hrafnhildur frá Rauðkollsstöð
31    11    V    Bjarki Freyr Arngrímsson        Gnýr frá Árbæ    Brúnn/milli- einlitt                  7        Fákur        Maríanna Gunnarsdóttir    Aron frá Strandarhöfði    Lipurtá frá Litla-Kambi
32    12    H    Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir        Smyrill frá Hellu    Jarpur/korg- einlitt                  9        Geysir        Guðmundur Guðmundsson, Sigríður Kristmundsdóttir    Ljúfur frá Lækjarbotnum    Vor-Dís frá Halldórsstöðum
33    12    H    Birgitta Bjarnadóttir        Snót frá Prestsbakka    Brúnn/milli- einlitt                  8        Geysir        Óskar Eyjólfsson    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Sunna frá Prestsbakka
34    13    V    Arnar Heimir Lárusson        Kolskör frá Enni    Brúnn/mó- einlitt                  11        Andvari        Lárus Finnbogason    Skorri frá Blönduósi    Kolka frá Enni
35    13    V    Alexander Ísak Sigurðsson        Krummi frá Hólum    Brúnn/milli- einlitt                  5        Andvari        TY Horse Breeding    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Kenning frá Hólum
Fjórgangur                                                                
Barnaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Hrönn frá Árbakka    Jarpur/rauð- stjörnótt                  10        Fákur        Svafar Magnússon    Hjörtur frá Tjörn    Glæða frá Ytri-Völlum
2    1    V    Ragnar Þorri Vignisson        Þrymur frá Hemlu    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...                10        Geysir        Lovísa Herborg Ragnarsdóttir, Ragnar Þorri Vignisson    Gnýr frá Stokkseyri    Hnota frá Þrándarstöðum
3    1    V    Arnór Dan Kristinsson        Blakkur frá Búlandi    Brúnn/milli- einlitt                  12        Fákur        Ganghestar ehf    Hrafn frá Búlandi    Hrefna frá Búlandi
4    2    V    Dagmar Öder Einarsdóttir        Sögn frá Grjóteyri    Jarpur/milli- einlitt                  7        Sleipnir        Kristján Finnsson    Tígull frá Grjóteyri    Stóra-Eva frá Grjóteyri
5    2    V    Heiða Rún Sigurjónsdóttir        Töfri frá Þúfu    Brúnn/milli- tvístjörnótt                  11        Fákur        Sigurjón Rúnar Bragason    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Perla frá Ósi
6    2    V    Rúna Tómasdóttir        Brimill frá Þúfu    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  10        Fákur        Þóra Þrastardóttir    Þorri frá Þúfu    Slysni frá Þúfu
7    3    V    Snorri Egholm Þórsson        Fengur frá Blesastöðum 1A    Rauður/milli- blesótt                  10        Fákur        Þór Gylfi Sigurbjörnsson    Sproti frá Hæli    Gáta frá Grafarbakka I
8    3    V    Rúna Björt Ármannsdóttir        Dimma frá Einiholti    Jarpur/dökk- einlitt                  12        Gustur        Unnur Lilja Hermannsdóttir    Bassi frá Kjarnholtum I    Rauðhetta frá Oddhóli
9    3    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Sigursveinn frá Svignaskarði    Rauður/milli- blesótt                  8        Sörli        Guðmundur Skúlason, Rósa Guðmundsdóttir, Oddný Mekkín Jónsd    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Maístjarna frá Svignaskarði
10    4    H    Herborg Vera Leisdóttir        Hringur frá Hólkoti    Rauður/milli- einlitt                  10        Gustur        Leifur Einar Einarsson    Tývar frá Kjartansstöðum    Ronja frá Ártúnum
11    4    H    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Trú frá Álfhólum    Rauður/milli- tvístjörnótt                  10        Hörður        Katrín Sif Ragnarsdóttir    Eldvaki frá Álfhólum    Sverta frá Álfhólum
12    5    V    Ida María Önnudóttir        Baldur frá Blönduhlíð    Brúnn/milli- einlitt                  10        Glaður        Ásgeir Salberg Jónsson, Ida María Önnudóttir    Toppur frá Eyjólfsstöðum    Vænting frá Kringlu
13    5    V    Guðbjörg Viðja Antonsdóttir        Denni frá Dalvík    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  7        Geysir        Rafn Arnbjörnsson    Andvari frá Ey I    Vordís frá Dalvík
14    5    V    Birna Ósk Ólafsdóttir        Þræðing frá Glæsibæ 2    Brúnn/mó- einlitt                  6        Andvari        Vignir Sigurðsson    Andvari frá Ey I    Þrá frá Glæsibæ 2
15    6    V    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Hvinur frá Syðra-Fjalli I    Rauður/milli- blesótt glófext                17        Fákur        Unnur Gréta Ásgeirsdóttir    Nn    Nn
16    6    V    Ísey Líf Stefánsdóttir        Völusteinn frá Skúfslæk    Rauður/milli- nösótt                  5        Geysir        Sigurður V Ragnarsson    Oliver frá Austurkoti    Vala frá Syðra-Skörðugili
17    6    V    Arnór Dan Kristinsson        Ásdís frá Tjarnarlandi    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Randy Bohart    Orri frá Þúfu    Eir frá Fljótsbakka 2
18    7    V    Glódís Rún Sigurðardóttir        Blesi frá Laugarvatni    Rauður/milli- blesótt glófext                15        Ljúfur        Sigurður Sigurðsson, Arnar Bjarki Sigurðarson    Núpur frá Sigmundarstöðum    Brynja frá Miðdal
19    7    V    Alexander Freyr Þórisson        Astró frá Heiðarbrún    Bleikur/fífil/kolóttur ei...                8        Máni        Sigrún Valdimarsdóttir    Smári frá Skagaströnd    Fjöður frá Heiðarbrún
20    7    V    Birta Ingadóttir        Freyr frá Langholti II    Brúnn/milli- einlitt                  11        Andvari        Hlíf Sturludóttir    Forseti frá Langholtsparti    Hekla frá Vestur-Meðalholtum
Gæðingaskeið                                                                
Meistaraflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Sigurbjörn Bárðarson        Stakkur frá Halldórsstöðum    Rauður/ljós- blesa auk le...                14        Fákur        Kári Stefánsson    Fáni frá Hafsteinsstöðum    Sylvía frá Syðstu-Grund
2    2    V    Reynir Örn Pálmason        Baldvin frá Stangarholti    Rauður/sót- tvístjörnótt                  14        Hörður        Montan, Göran, Montan, Viveca, Reynir Örn Pálmason    Baldur frá Bakka    Lygna frá Stangarholti
3    3    V    Haukur Baldvinsson        Falur frá Þingeyrum    Rauður/milli- blesótt                  15        Sleipnir        Haukur Baldvinsson    Baldur frá Bakka    Framtíð frá Hvammi 1
4    4    V    Árni Björn Pálsson        Korka frá Steinnesi    Leirljós/Hvítur/milli- ei...                9        Fákur        Árni Björn Pálsson    Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi    Kengála frá Steinnesi
5    5    V    Sigurbjörn Bárðarson        Flosi frá Keldudal    Móálóttur,mósóttur/ljós- ...                15        Fákur        Eysteinn Leifsson    Geysir frá Keldudal    Hrund frá Keldudal
6    6    V    Daníel Ingi Smárason        Gammur frá Svignaskarði    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Sörli        Berglind Rósa Guðmundsdóttir    Askur frá Kanastöðum    Bylgja frá Svignaskarði
7    7    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Birtingur frá Selá    Brúnn/milli- stjörnótt                  15        Fákur        Sigurður Vignir Matthíasson, Ketill Valdemar Björnsson    Ófeigur frá Hvanneyri    Birta frá Víðivöllum
8    8    V    Sigurður Sigurðarson        Freyðir frá Hafsteinsstöðum    Grár/rauður einlitt                  15        Geysir        Knút Lützen, Jóhan á Plógv, Sigurður Sigurðsson    Fáni frá Hafsteinsstöðum    Glóra frá Hafsteinsstöðum
Gæðingaskeið                                                                
1. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Auðunn Kristjánsson        Andri frá Lynghaga    Brúnn/milli- einlitt                  9        Fákur        Þórunn Kristjánsdóttir    Adam frá Ásmundarstöðum    Sandra frá Stafholtsveggjum
2    2    V    Bylgja Gauksdóttir        Trostan frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/milli- einlitt                  8        Andvari        Gunnar Arnarson    Orri frá Þúfu    Tign frá Enni
3    3    V    Edda Rún Ragnarsdóttir        Hreppur frá Sauðafelli    Rauður/milli- skjótt                  7        Fákur        Helgi Sigurjónsson    Illingur frá Tóftum    Þula frá Hlíðarbergi
4    4    V    Elías Þórhallsson        Baldur frá Sauðárkróki    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Hörður        Fimmgangur ehf    Óður frá Brún    Ólga frá Sauðárkróki
5    5    V    Eyvindur Hrannar Gunnarsson        Ársól frá Bakkakoti    Brúnn/milli- stjörnótt                  9        Fákur        Þórir Níels Jónsson, Þórir Níels Jónsson    Stjarni frá Dalsmynni    Nn
6    6    V    Helgi L. Sigmarsson        Tryggur frá Bakkakoti    Bleikur/fífil- einlitt                  7        Fákur        Arna Rúnarsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Kylfa frá Bakkakoti
7    7    V    Ólafur Andri Guðmundsson        Muska frá Skógskoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...                8        Gustur        Marta Gunnarsdóttir, Gróa Svandís Sigvaldadóttir    Soldán frá Bjarnarhöfn    Halla frá Hamraendum
8    8    V    Ólafur Þórðarson        Rammi frá Búlandi    Móálóttur,mósóttur/milli-...                9        Geysir        Páll Andrés Alfreðsson, Jón Þorvarður Ólafsson, Helena Keti    Keilir frá Miðsitju    Lukka frá Búlandi
9    9    V    Þórdís Gunnarsdóttir        Lilja frá Dalbæ    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Eyvindur Hrannar Gunnarsson    Keilir frá Miðsitju    Flauta frá Dalbæ
10    10    V    Hallgrímur Birkisson        Lúkas frá Kanastöðum    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt                  10        Geysir        Kristján V Björgvinsson    Markús frá Langholtsparti    Stjarna frá Hátúni
11    11    V    Davíð Matthíasson        Tildra frá Nátthaga    Rauður/milli- blesótt                  6        Fákur        Martina Maaßen    Töfri frá Kjartansstöðum    Gáta frá Dalsmynni
12    12    V    Hrefna María Ómarsdóttir        Mammon frá Stóradal    Brúnn/milli- skjótt                  8        Fákur        Hrefna María Ómarsdóttir    Vindur frá Hóli II    Leista frá Stóradal
13    13    V    John Sigurjónsson        Reykur frá Skefilsstöðum    Grár/rauður blesótt                  9        Fákur        Ármótabúið ehf    Prins frá Garði    Hæra frá Skefilsstöðum
14    14    V    Jóhann G. Jóhannesson        Sigurey frá Miðsitju    Rauður/milli- stjörnótt                  7        Geysir        Miðsitjuhestar ehf    Keilir frá Miðsitju    Sunneva frá Miðsitju
15    15    V    Berglind Rósa Guðmundsdóttir        Steinríkur frá Stóra-Hofi    Brúnn/milli- einlitt                  8        Sörli        Hrefna Hallgrímsdóttir    Kveikur frá Miðsitju    Morgunstjarna frá Stóra-Hofi
Gæðingaskeið                                                                
Ungmennaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Mylla frá Flögu    Rauður/milli- stjörnótt                  13        Andvari        Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Glampi frá Flögu    Munda frá Ytra-Skörðugili
2    2    V    Leó Hauksson        Sókrates frá Stangarholti    Rauður/milli- skjótt                  10        Hörður        Haukur Níelsson    Hróður frá Refsstöðum    Töfradís frá Langholti II
3    3    V    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Sjarmur frá Árbæjarhjáleigu 2    Jarpur/milli- einlitt                  8        Geysir        Hekla Katharína Kristinsdóttir    Andvari frá Ey I    Snilld frá Skarði
4    4    V    Kári Steinsson        Óli frá Feti    Jarpur/milli- einlitt                  11        Fákur        Kári Steinsson    Randver frá Nýjabæ    Gústa frá Feti
5    5    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Næla frá Margrétarhofi    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Fákur        Katrín Pétursdóttir, Erla Katrín Jónsdóttir    Þór frá Prestsbakka    Brá frá Votmúla 1
6    6    V    Arnar Bjarki Sigurðarson        Vonandi frá Bakkakoti    Bleikur/álóttur einlitt                  7        Sleipnir        Anna Fía Finnsdóttir    Adam frá Ásmundarstöðum    Von frá Bakkakoti
7    7    V    Teitur Árnason        Gammur frá Skíðbakka 3    Jarpur/rauð- einlitt                  14        Fákur        Arnar Bjarki Sigurðarson    Hlynur frá Kjarnholtum I    Snælda frá Skíðbakka 3
8    8    V    Heiðar Árni Baldursson        Glaðning frá Hesti    Rauður/milli- blesa auk l...                6        Faxi        Björg María Þórsdóttir    Hróður frá Refsstöðum    Gjöf frá Krossi
Gæðingaskeið                                                                
Unglingaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Andri Ingason        Glampi frá Hömrum II    Bleikur/fífil- blesótt                  9        Andvari        Sigurður V Ragnarsson    Bjartur frá Höfða    Gyðja frá Hömrum II
2    2    V    Arnór Dan Kristinsson        Völur frá Árbæ    Bleikur/álóttur einlitt                  9        Fákur        Ragnar Hinriksson    Keilir frá Miðsitju    Vænting frá Stóra-Hofi
3    3    V    Ásta Björnsdóttir        Lukka frá Gýgjarhóli    Rauður/bleik- einlitt                  18        Sörli        Hjörtur Bergstað    Kjarval frá Sauðárkróki    Ugla frá Gýgjarhóli
4    4    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Fálki frá Tjarnarlandi    Brúnn/mó- stjörnótt                  11        Fákur        Hestvit ehf.    Kjarval frá Sauðárkróki    Buska frá Tjarnarlandi
5    5    V    Helena Ríkey Leifsdóttir        Jökull frá Hólkoti    Grár/brúnn einlitt                  7        Gustur        Leifur Einar Einarsson    Þyrnir frá Þóroddsstöðum    Stjarna frá Laugarbökkum
6    6    V    Sigríður Óladóttir        Stjörnufleygur frá Litlu-Sandvík    Rauður/dökk/dr. skjótt                  16        Sleipnir        Aldís Pálsdóttir    Kyndill frá Litlu-Sandvík    Skotta frá Brekku
7    7    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Vestfjörð frá Fremri-Hvestu    Brúnn/milli- einlitt                  21        Sörli        Smári Adolfsson    Ljúfur frá Fremri-Hvestu    Frekja frá Fremri-Hvestu
8    8    V    Páll Jökull Þorsteinsson        Spöng frá Ragnheiðarstöðum    Grár/brúnn einlitt                  7        Sleipnir        Sveinfríður Ólafsdóttir    Hvinur frá Egilsstaðakoti    Sperra frá Ragnheiðarstöðum
9    9    V    Dorothea Ármann        Eskimær frá Friðheimum    Brúnn/milli- einlitt                  12        Logi        Helena Hermundardóttir    Gustur frá Grund    Askja frá Ketilsstöðum
Skeið 100m (flugskeið)                                                                
                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Ásta Björnsdóttir        Lukka frá Gýgjarhóli    Rauður/bleik- einlitt                  18        Sörli        Hjörtur Bergstað    Kjarval frá Sauðárkróki    Ugla frá Gýgjarhóli
2    2    V    Kristín Ísabella Karelsdóttir        Gríður frá Kirkjubæ    Brúnn/milli- stjörnótt                  8        Fákur        Ellý Tómasdóttir    Fursti frá Kirkjubæ    Grettla frá Kirkjubæ
3    3    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Töfri frá Hafragili    Grár/mósóttur stjörnótt                  8        Fákur        Sigurður Vignir Matthíasson    Smári frá Skagaströnd    Hríma frá Hofsstöðum
4    4    V    Bylgja Gauksdóttir        Trostan frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/milli- einlitt                  8        Andvari        Gunnar Arnarson    Orri frá Þúfu    Tign frá Enni
5    5    V    Árni Björn Pálsson        Ás frá Hvoli    Brúnn/milli- einlitt                  11        Fákur        Kári Stefánsson    Þór frá Prestsbakka    Ábót frá Neðra-Ási
6    6    V    Sigurður Sigurðarson        Snæfríður frá Ölversholti    Grár/óþekktur einlitt                  8        Geysir        Eiríkur Benjamínsson    Kjarval frá Sauðárkróki    Spá frá Hamrafossi
7    7    V    Dagmar Öder Einarsdóttir        Nn frá Halakoti    Jarpur/milli- einlitt                  7        Sleipnir        Góðhestar ehf    Vísir frá Syðri-Gróf 1    Spá frá Selfossi
8    8    V    Haukur Baldvinsson        Hreimur frá Barkarstöðum    Grár/brúnn einlitt                  10        Sleipnir        Jóna Margrét Ragnarsdóttir, Jóna Margrét Ragnarsdóttir    Geisli frá Sælukoti    Lyfting frá Barkarstöðum
9    9    V    Ragnar Tómasson        Isabel frá Forsæti    Jarpur/dökk- skjótt                  8        Fákur        Þóra Þrastardóttir, Ragnar Tómasson    Galdur frá Sauðárkróki    Lísa frá Mykjunesi
10    10    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Spyrna frá Vindási    Rauður/milli- stjörnótt                  6        Sörli        Ingibjörg Áskelsdóttir    Aron frá Strandarhöfði    Stjarna frá Vindási
11    11    V    Sigurður Sæmundsson        Branda frá Holtsmúla 1    Rauður/milli- stjörnótt                  6        Geysir        Skeiðvellir ehf.    Sjóli frá Dalbæ    Byssa frá Hala
12    12    V    Davíð Jónsson        Spori frá Holtsmúla 1    Bleikur/álóttur einlitt                  7        Fákur        Skeiðvellir ehf.    Númi frá Þóroddsstöðum    Saga frá Holtsmúla 1
13    13    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Fálki frá Tjarnarlandi    Brúnn/mó- stjörnótt                  11        Fákur        Hestvit ehf.    Kjarval frá Sauðárkróki    Buska frá Tjarnarlandi
14    14    V    Sigurður Óli Kristinsson        Hökull frá Dalbæ    Rauður/milli- blesótt                  6        Geysir        Már Ólafsson    Sjóli frá Dalbæ    Hemja frá Dalbæ
15    15    V    Teitur Árnason        Veigar frá Varmalæk    Rauður/dökk/dr. einlitt                  16        Fákur        Anna Sigurðardóttir    Vaðall frá Varmalæk    Héla frá Varmalæk
16    16    V    Árni Björn Pálsson        Prins frá Efri-Rauðalæk    Móálóttur,mósóttur/milli-...                9        Fákur        Guðlaugur Arason    Galsi frá Sauðárkróki    Drottning frá Efri-Rauðalæk
17    17    V    Sigurður Sigurðarson        Freyðir frá Hafsteinsstöðum    Grár/rauður einlitt                  15        Geysir        Knút Lützen, Jóhan á Plógv, Sigurður Sigurðsson    Fáni frá Hafsteinsstöðum    Glóra frá Hafsteinsstöðum
18    18    V    Sigríður Óladóttir        Stjörnufleygur frá Litlu-Sandvík    Rauður/dökk/dr. skjótt                  16        Sleipnir        Aldís Pálsdóttir    Kyndill frá Litlu-Sandvík    Skotta frá Brekku
19    19    V    Davíð Matthíasson        Tildra frá Nátthaga    Rauður/milli- blesótt                  6        Fákur        Martina Maaßen    Töfri frá Kjartansstöðum    Gáta frá Dalsmynni
20    20    V    Gunnar Arnarson        Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu    Rauður/milli- einlitt                  7        Fákur        Gunnar Arnarson, Kristbjörg Eyvindsdóttir    Gári frá Auðsholtshjáleigu    Trú frá Auðsholtshjáleigu
21    21    V    Eyvindur Hrannar Gunnarsson        Ársól frá Bakkakoti    Brúnn/milli- stjörnótt                  9        Fákur        Þórir Níels Jónsson, Þórir Níels Jónsson    Stjarni frá Dalsmynni    Nn
22    22    V    Jelena Ohm        Álma frá Álftárósi    Rauður/dökk/dr. blesótt                  12        Geysir        Tómas Örn Snorrason    Svartur frá Unalæk    Rún frá Hvítárbakka


Skeið 150m                                                                
                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Þórdís Gunnarsdóttir        Lilja frá Dalbæ    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Þórdís Erla Gunnarsdóttir, Eyvindur Hrannar Gunnarsson    Keilir frá Miðsitju    Flauta frá Dalbæ
2    1    V    Teitur Árnason        Veigar frá Varmalæk    Rauður/dökk/dr. einlitt                  16        Fákur        Anna Sigurðardóttir    Vaðall frá Varmalæk    Héla frá Varmalæk
3    1    V    Daníel Ingi Smárason        Otri frá Geitaskarði    Móálóttur,mósóttur/ljós- ...                7        Sörli        Sigurður Örn E. Levy, Sigurður Örn Ágústsson    Galsi frá Sauðárkróki    Bylgja frá Svignaskarði
4    1    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Spyrna frá Vindási    Rauður/milli- stjörnótt                  6        Sörli        Ingibjörg Áskelsdóttir    Aron frá Strandarhöfði    Stjarna frá Vindási
5    2    V    Sigurbjörn Bárðarson        Óðinn frá Búðardal    Brúnn/milli- stjörnótt                  17        Fákur        Sigurbjörn Bárðarson    Funi frá Stóra-Hofi    Bára frá Gunnarsholti
6    2    V    Sigurður Vignir Matthíasson        Æringi frá Lækjartúni    Grár/brúnn einlitt                  11        Fákur        Helga Kristín Claessen    Ypsilon frá Holtsmúla 1    Jörp frá Lækjartúni
7    2    V    Sigurður Óli Kristinsson        Drós frá Dalbæ    Brúnn/milli- einlitt                  8        Geysir        Már Ólafsson    Sjóli frá Dalbæ    Drottning frá Sogni 1
8    2    V    Sigurður Sigurðarson        Spá frá Skíðbakka 1    Jarpur/milli- einlitt                  11        Geysir        Sigurður Sigurðsson    Hilmir frá Sauðárkróki    Spóla frá Skíðbakka 1
9    3    V    Leó Hauksson        Gustur frá Brú    Jarpur/milli- einlitt                  17        Hörður        Kjartan Þór Kristgeirsson    Straumur frá Kjarnholtum I    Drífa frá Veðramóti
10    3    V    Jelena Ohm        Álma frá Álftárósi    Rauður/dökk/dr. blesótt                  12        Geysir        Tómas Örn Snorrason    Svartur frá Unalæk    Rún frá Hvítárbakka
11    3    V    Daníel Ingi Smárason        Gammur frá Svignaskarði    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Sörli        Berglind Rósa Guðmundsdóttir    Askur frá Kanastöðum    Bylgja frá Svignaskarði
12    3    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Vorboði frá Höfða    Brúnn/milli- skjótt                  14        Sörli        Eyjólfur Þorsteinsson    Gustur frá Sauðárkróki    Röst frá Sauðárkróki
13    4    V    Þráinn Ragnarsson        Gassi frá Efra-Seli    Brúnn/milli- skjótt                  12        Sindri        Þráinn V Ragnarsson    Gammur frá Sauðárkróki    Nös frá Eyjólfsstöðum
14    4    V    Auðunn Kristjánsson        Andri frá Lynghaga    Brúnn/milli- einlitt                  9        Fákur        Þórunn Kristjánsdóttir    Adam frá Ásmundarstöðum    Sandra frá Stafholtsveggjum
15    4    V    Axel Geirsson        Pjakkur frá Bakkakoti    Jarpur/milli- einlitt                  17        Andvari        Jóhann Axel Geirsson    Gosi frá Lækjarbakka    Nn frá Bakkakoti
16    4    V    Bjarni Bjarnason        Hrund frá Þóroddsstöðum    Brúnn/milli- einlitt                  8        Trausti        Bjarni Þorkelsson    Hruni frá Miðengi    Gunnur frá Þóroddsstöðum
Töltkeppni                                                                
Meistaraflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    H    Sigurður Sigurðarson        Gróska frá Dalbæ    Rauður/milli- blesótt                  9        Geysir        Guðrún Hergils Valdimarsdóttir, Sigurður Sigurðsson, Þorlák    Hugi frá Hafsteinsstöðum    Storka frá Dalbæ
2    2    V    Max Olausson        Vakar frá Ketilsstöðum    Rauður/ljós- tvístjörnótt                  7        Sleipnir        Bergur Jónsson    Brjánn frá Reykjavík    Vakning frá Ketilsstöðum
3    3    V    Viðar Ingólfsson        Tumi frá Stóra-Hofi    Brúnn/milli- einlitt                  13        Fákur        Ingólfur Jónsson    Seimur frá Víðivöllum fremri    Vaka frá Stóra-Hofi
4    4    V    Berglind Rósa Guðmundsdóttir        Þjótandi frá Svignaskarði    Jarpur/milli- tvístjörnótt                  15        Sörli        Guðmundur Skúlason, Rósa Guðmundsdóttir    Hrynjandi frá Hrepphólum    Þota frá Úlfljótsvatni
5    5    V    Sigurbjörn Bárðarson        Jarl frá Mið-Fossum    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Sigurbjörn Bárðarson    Orri frá Þúfu    Snekkja frá Bakka
6    6    H    Birgitta Dröfn Kristinsdóttir        Vera frá Laugarbökkum    Brúnn/milli- einlitt                  9        Fákur        Kristinn Valdimarsson    Randver frá Nýjabæ    Hrefna frá Kálfhóli
7    7    H    Sigurður Sigurðarson        Blæja frá Lýtingsstöðum    Rauður/milli- blesa auk l...                7        Geysir        Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðsson    Djáknar frá Hvammi    Björg frá Kirkjubæ
Töltkeppni                                                                
1. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Reynir Örn Pálmason        Nemi frá Grafarkoti    Rauður/dökk/dr. einlitt                  7        Hörður        Hulda Kolbeinsdóttir, Hulda Kolbeinsdóttir    Dynur frá Hvammi    Kæti frá Grafarkoti
2    1    V    Bylgja Gauksdóttir        Hersveinn frá Lækjarbotnum    Rauður/milli- einlitt                  7        Andvari        Gunnar Arnarson ehf.    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Tara frá Lækjarbotnum
3    1    V    Eyrún Ýr Pálsdóttir        Hreimur frá Flugumýri II    Brúnn/mó- stjarna,nös eða...                8        Stígandi        Eyrún Anna Sigurðardóttir    Forseti frá Vorsabæ II    Hending frá Flugumýri
4    2    H    Sindri Sigurðsson        Húmvar frá Hamrahóli    Brúnn/milli- einlitt                  9        Sörli        Norður-Götur ehf    Adam frá Ásmundarstöðum    Fiðla frá Hvolsvelli
5    2    H    Lena Zielinski        Svala frá Þjórsárbakka    Rauður/milli- blesótt                  6        Geysir        Haraldur Þorgeirsson    Dynur frá Hvammi    Elding frá Hóli
6    2    H    Þorvarður Friðbjörnsson        Glæðir frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- einlitt                  7        Hörður        Sigurður Sigurðsson    Gári frá Auðsholtshjáleigu    Glóð frá Hömluholti
7    3    H    Hrefna María Ómarsdóttir        Vaka frá Margrétarhofi    Brúnn/milli- einlitt                  7        Fákur        Hrefna María Ómarsdóttir, John Kristinn Sigurjónsson    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Hrefna frá Austvaðsholti 1
8    3    H    Helgi L. Sigmarsson        Sleipnir frá Árnanesi    Rauður/sót- einlitt                  7        Fákur        Ragnar Stefánsson    Prestur frá Kirkjubæ    Skuld frá Árnanesi
9    3    H    Davíð Matthíasson        Boði frá Sauðárkróki    Rauður/milli- einlitt                  8        Fákur        Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir    Brjánn frá Sauðárkróki    Lyfting frá Skefilsstöðum
10    4    H    Sigurður Sæmundsson        Vonadís frá Holtsmúla 1    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  8        Geysir        Skeiðvellir ehf.    Orri frá Þúfu    Vaka frá Arnarhóli
11    4    H    Sólon Morthens        Frægur frá Flekkudal    Grár/brúnn einlitt                  8        Logi        Elín Bergsdóttir    Gustur frá Hóli    Pyttla frá Flekkudal
12    5    V    Jakobína Agnes Valsdóttir        Barón frá Reykjaflöt    Rauður/milli- stjörnótt                  9        Geysir        Jakobína Agnes Valsdóttir    Hrynjandi frá Hrepphólum    Bylgja frá Berghyl
13    5    V    Ingimar Baldvinsson        Fáni frá Kílhrauni    Brúnn/milli- einlitt                  10        Sleipnir        IB Fasteignir ehf    Kyndill frá Kirkjubæ    Prinsessa frá Kílhrauni
14    5    V    Reynir Örn Pálmason        Keimur frá Kanastöðum    Jarpur/milli- einlitt                  9        Hörður        Reynir Örn Pálmason    Askur frá Kanastöðum    Snærós frá Mosfellsbæ
15    6    H    Linda Rún Pétursdóttir        Máni frá Galtanesi    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Hörður        Kolbrún Kristín Ólafsdóttir    Gammur frá Steinnesi    Reising frá Galtanesi
16    6    H    Sævar Örn Sigurvinsson        Orka frá Þverárkoti    Brúnn/milli- einlitt                  9        Sleipnir        Guðmundur Íngi Sigurvinsson    Geisli frá Sælukoti    Drífa frá Þverárkoti
17    7    V    Jón Viðar Viðarsson        Ari frá Síðu    Jarpur/milli- einlitt                  8        Máni        Ásta Kristín Victorsdóttir    Árni Geir frá Feti    Aldís frá Kýrholti
18    7    V    Lena Zielinski        Hekla frá Hólshúsum    Grár/óþekktur einlitt                  7        Geysir        Hólmgeir Valdimarsson, Börkur Hólmgeirsson, Þórir Rafn Hólm    Andvari frá Ey I    Sabína frá Grund
19    7    V    Þórdís Gunnarsdóttir        Þöll frá Garðabæ    Bleikur/fífil- einlitt                  6        Fákur        Gunnar Arnarson ehf.    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Kolgríma frá Ketilsstöðum
20    8    H    Elías Þórhallsson        Svartnir frá Miðsitju    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  7        Hörður        Fimmgangur ehf    Stígandi frá Leysingjastöðum     Katla frá Miðsitju
21    8    H    Sara Ástþórsdóttir        Líba frá Hamrahóli    Jarpur/milli- einlitt                  6        Geysir        Halldór Þorsteinn Birgisson    Þristur frá Feti    Sabrína frá Hamrahóli
22    8    H    Sigurður Vignir Matthíasson        Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Hugi Kristinsson, Kristinn Hugason    Keilir frá Miðsitju    Heiðdís frá Ytra-Dalsgerði
23    9    H    Karen Líndal Marteinsdóttir        Baron frá Strandarhöfði    Grár/óþekktur skjótt                  7        Dreyri        Benedikt Magnússon    Aron frá Strandarhöfði    Þoka frá Dalsmynni
24    9    H    Reynir Örn Pálmason        Magni frá Hvanneyri    Móálóttur,mósóttur/milli-...                6        Hörður        Baldwin ehf, Baldwin ehf    Stáli frá Kjarri    Vera frá Eyjólfsstöðum
25    9    H    Hrefna María Ómarsdóttir        Mæja frá Litla-Moshvoli    Bleikur/fífil- einlitt                  6        Fákur        Fannar Örn Ómarsson, Hrefna María Ómarsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Mjallhvít frá Stokkhólma
Töltkeppni                                                                
2. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    H    Linda Björk Gunnlaugsdóttir        Von frá Minni-Völlum    Rauður/milli- einlitt                  14        Andvari        Linda Björk Gunnlaugsdóttir    Fengur frá Skollagróf    Blesa frá Minni-Völlum
2    1    H    Sigríður Arndís Þórðardóttir        Hugrún frá Syðra-Garðshorni    Grár/brúnn einlitt                  8        Geysir        Vilhjálmur Þórarinsson    Huginn frá Haga I    Snúra frá Austvaðsholti 1
3    1    H    Sigríður Halla Stefánsdóttir        Rauðka frá Tóftum    Rauður/milli- einlitt                  9        Gustur        Guðni Hólm Stefánsson, Sigríður Halla Stefánsdóttir    Seifur frá Efra-Apavatni    Rót frá Tóftum
4    2    V    Ásgerður Svava Gissurardóttir        Hóll frá Langholti II    Brúnn/milli- einlitt                  7        Andvari        Ásgerður Svava Gissurardóttir    Hvammur frá Norður-Hvammi    Hekla frá Vestur-Meðalholtum
5    2    V    Sjöfn Sóley Kolbeins        Glaður frá Kjarnholtum I    Rauður/milli- stjörnótt                  9        Fákur        Sigurður Jensson    Orri frá Þúfu    Kjarnveig frá Kjarnholtum I
6    2    V    Kjartan Guðbrandsson        Svalvör frá Glæsibæ    Móálóttur,mósóttur/milli-...                11        Fákur        Kjartan Guðbrandsson    Þór frá Prestsbakka    Héla frá Glæsibæ
7    3    V    Maríanna Rúnarsdóttir        Gæfa frá Ingólfshvoli    Bleikur/álóttur einlitt                  6        Ljúfur        Maríanna Rúnarsdóttir    Kjarkur frá Ingólfshvoli    Hersing frá Möðrufelli
8    3    V    Rúnar Bragason        Þrá frá Tungu    Rauður/ljós- nösótt                  9        Fákur        Sigurjón Rúnar Bragason    Lúðvík frá Feti    Jódís frá Tungu
9    3    V    Rakel Sigurhansdóttir        Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1    Grár/rauður skjótt                  17        Fákur        Rakel Katrín Sigurhansdóttir    Dugur frá Mosfellsbæ    Vök frá Hrafnkelsstöðum 1
10    4    V    Kristinn Már Sveinsson        Tindur frá Jaðri    Jarpur/milli- einlitt                  7        Hörður        Kristinn Már Sveinsson    Vífill frá Dalsmynni    Vetrarbraut frá Vestra-Fíflho
11    4    V    Bryndís Snorradóttir        Hrafn frá Neðri-Svertingsstöðum    Brúnn/milli- einlitt                  13        Sörli        Eiríkur Gunnlaugsson    Víkingur frá Voðmúlastöðum    Hrefna frá Neðri-Svertingsstö
12    5    H    Sverrir Einarsson        Sunna frá Ytri-Sólheimum    Rauður/milli- einlitt                  9        Fákur        Sverrir Einarsson    Dynur frá Hvammi    Elding frá Eyvindarmúla
13    5    H    Alexandra Hofbauer        Lex frá Litlu-Tungu 2    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Logi        Alexandra Hofbauer, Björgvin Jóhann Hreiðarsson    Spuni frá Miðsitju    Fluga frá Lækjamóti 1
14    5    H    Telma Tómasson        Sókn frá Selfossi    Grár/brúnn einlitt                  6        Fákur        Telma Lucinda Tómasson    Kjarni frá Þjóðólfshaga 1    Júlía frá Selfossi
15    6    H    Lisbeth Sæmundsson        Freyfaxi frá Holtsmúla 1    Rauður/milli- stjörnótt                  11        Geysir        Skeiðvellir ehf.    Orri frá Þúfu    Freyja frá Glæsibæ
16    6    H    Kristín María Jónsdóttir        Glanni frá Hvammi III    Brúnn/milli- blesótt                  10        Sörli        Jón Svavar V Hinriksson    Glampi frá Vatnsleysu    Þöll frá Hvammi III
17    6    H    Sigríður Halla Stefánsdóttir        Smiður frá Hólum    Jarpur/milli- tvístjörnótt                  7        Gustur        Guðni Hólm Stefánsson, Sigríður Halla Stefánsdóttir    Kyndill frá Auðsholtshjáleigu    Íþrótt frá Húnavöllum
18    7    V    Elín Hrönn Sigurðardóttir        Brunnur frá Holtsmúla 1    Rauður/milli- einlitt                  9        Geysir        Elín Hrönn Sigurðardóttir    Sæli frá Holtsmúla 1    Folda frá Ytra-Skörðugili
19    7    V    Hólmfríður Kristjánsdóttir        Þokki frá Þjóðólfshaga 1    Brúnn/milli- einlitt                  10        Smári        Hólmfríður Kristjánsdóttir, Lilja Össurardóttir    Adam frá Meðalfelli    Baldursbrá frá Hörgshóli
20    7    V    Kjartan Guðbrandsson        Sýnir frá Efri-Hömrum    Rauður/milli- einlitt                  10        Fákur        Kjartan Guðbrandsson    Hrynjandi frá Hrepphólum    Stjarna frá Efri-Hömrum
Töltkeppni                                                                
Ungmennaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Vænting frá Ketilsstöðum    Grár/óþekktur einlitt                  11        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Ypsilon frá Holtsmúla 1    Kolbrún frá Torfastöðum
2    1    V    Hekla Katharína Kristinsdóttir        Gautrekur frá Torfastöðum    Brúnn/milli- einlitt                  7        Geysir        Ólafur Einarsson, Drífa Kristjánsdóttir    Adam frá Ásmundarstöðum    Randalín frá Torfastöðum
3    1    V    Ragnheiður Hrund Ársælsdóttir        Prímus frá Brekkukoti    Rauður/milli- einlitt glófext                7        Geysir        Pétur Snær Sæmundsson, Magnús Ágústsson    Parker frá Sólheimum    Drottning frá Hemlu
4    2    H    Arnar Bjarki Sigurðarson        Sprettur frá Akureyri    Bleikur/álóttur einlitt                  7        Sleipnir        Páll Helgi Valdemarsson    Kraftur frá Bringu    Fiðla frá Akureyri
5    2    H    Stefanía Árdís Árnadóttir        Vænting frá Akurgerði    Brúnn/milli- einlitt                  6        Léttir        Stefanía Árdís Árnadóttir    Piltur frá Sperðli    Hrund frá Akurgerði
6    2    H    Fanný Mellbin        Kría frá Kirkjuferjuhjáleigu    Brúnn/milli- skjótt                  7        Sörli        Gunnhildur Þóra Guðmundsdóttir, Jónína Fanny Ósk Stefansdót    Tjaldur frá Hólum    Flauta frá Kirkjuferjuhjáleig
7    3    H    Viktoría Sigurðardóttir        Blær frá Kálfholti    Brúnn/milli- stjörnótt                  9        Máni        Sigurður V Ragnarsson    Víkingur frá Voðmúlastöðum    Dimma frá Kálfholti
8    3    H    Heiðar Árni Baldursson        Breki frá Brúarreykjum    Vindóttur/mó einlitt                  7        Faxi        Baldur Árni Björnsson    Gaukur frá Innri-Skeljabrekku    Embla frá Brúarreykjum
9    3    H    Hulda Finnsdóttir        Jódís frá Ferjubakka 3    Jarpur/ljós einlitt                  9        Andvari        Finnur Ingólfsson    Geisli frá Sælukoti    Kolfinna frá Múla
10    4    V    Eva María Þorvarðardóttir        Jötunn frá Hrappsstöðum    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  11        Fákur        Eva María Þorvarðardóttir    Skorri frá Gunnarsholti    Dirfa frá Hrappsstöðum
11    4    V    Elín Huld Kjartansdóttir        Heikir frá Ási 1    Rauður/milli- stjörnótt                  8        Geysir        Guðmundur Hauksson    Tígull frá Gýgjarhóli    Emstra frá Laxárnesi
12    5    H    Guðrún Margrét Valsteinsdóttir        Elvar frá Ási 1    Brúnn/milli- einlitt                  11        Geysir        Guðmundur Hauksson    Galdur frá Laugarvatni    Tíbrá frá Laxárnesi
13    5    H    Vigdís Matthíasdóttir        Stígur frá Halldórsstöðum    Jarpur/milli- einlitt                  8        Fákur        Vigdís Matthíasdóttir    Tónn frá Garðsá    Spes frá Víðinesi 2
14    5    H    Carrie Lions Brandt        Sindri frá Saltvík    Bleikur/álóttur einlitt                  10        Geysir        Jóhanna Baldvinsdóttir    Kraflar frá Miðsitju    Dáð frá Laugarvatni
15    6    V    Arna Ýr Guðnadóttir        Þróttur frá Fróni    Brúnn/dökk/sv. stjörnótt                  9        Fákur        Dagný Ólafía Ragnarsdóttir    Andvari frá Ey I    Góða-Nótt frá Bakkakoti
16    6    V    Leó Hauksson        Ormur frá Sigmundarstöðum    Brúnn/milli- stjörnótt                  9        Hörður        Haukur Níelsson    Leikur frá Sigmundarstöðum    Gná frá Sigmundarstöðum
17    6    V    Edda Rún Guðmundsdóttir        Spuni frá Kálfholti    Rauður/dökk/dr. tvístjörn...                9        Fákur        Agnes Hekla Árnadóttir    Asi frá Kálfholti    Sprengja frá Kálfholti
18    7    V    Klara Sif Ásmundsdóttir        Eldborg frá Þjórsárbakka    Rauður/milli- blesótt glófext                8        Geysir        Lena Zielinski    Keilir frá Miðsitju    Elding frá Hóli
19    7    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Bessý frá Heiði    Brúnn/milli- einlitt                  8        Andvari        Erla Katrín Jónsdóttir    Knörr frá Torfastöðum    Dýna frá Heiði
20    7    V    Erla Katrín Jónsdóttir        Þökk frá Velli II    Jarpur/dökk- einlitt                  7        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Þristur frá Feti    Unnur frá Velli II
21    8    H    Sunna Sigríður Guðmundsdóttir        Yldís frá Vatnsholti    Rauður/milli- einlitt                  8        Máni        Sunna Sigríður Guðmundsdóttir    Ylur frá Vatnsholti    Fanndís frá Staðarbakka
22    8    H    Lárus Sindri Lárusson        Kiljan frá Tjarnarlandi    Rauður/milli- einlitt                  11        Andvari        Lárus Finnbogason, Lárus Sindri Lárusson    Dynur frá Hvammi    Kórína frá Tjarnarlandi
23    8    H    Arnar Bjarki Sigurðarson        Kamban frá Húsavík    Móálóttur,mósóttur/milli-...                8        Sleipnir        Anna Björg Níelsdóttir    Stæll frá Miðkoti    Urð frá Hvassafelli
24    9    H    Arnar Davíð Arngrímsson        Sjóður frá Sólvangi    Jarpur/milli- einlitt                  6        Fákur        Pjetur Nikulás Pjetursson    Óður frá Brún    Steinvör frá Nautabúi
25    9    H    Sara Sigurbjörnsdóttir        Hálfmáni frá Skrúð    Brúnn/milli- stjörnótt                  10        Fákur        Kári Stefánsson    Greipur frá Skrúð    Doppa frá Skrúð
26    9    H    Teitur Árnason        Zeta frá Jórvík    Rauður/milli- blesótt glófext                7        Fákur        Agnes Hekla Árnadóttir    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Fiðla frá Jórvík
Töltkeppni                                                                
Unglingaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    H    Brynja Kristinsdóttir        Fiðla frá Gunnlaugsstöðum    Jarpur/milli- einlitt                  8        Sörli        Thelma Víglundsdóttir    Greipur frá Skrúð    Freyja frá Reykjavík
2    1    H    Bjarki Freyr Arngrímsson        Gýmir frá Syðri-Löngumýri    Jarpur/rauð- einlitt                  8        Fákur        Bjarki Freyr Arngrímsson    Garpur frá Auðsholtshjáleigu    Gnótt frá Syðri-Löngumýri
3    1    H    Rósa Kristinsdóttir        Jarl frá Ytra-Dalsgerði    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  10        Andvari        Kristinn Hugason, Hugi Kristinsson    Toppur frá Eyjólfsstöðum    Sólmyrkva frá Ytra-Dalsgerði
4    2    V    Alexander Ísak Sigurðsson        Krummi frá Hólum    Brúnn/milli- einlitt                  5        Andvari        TY Horse Breeding    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Kenning frá Hólum
5    2    V    Helene Anna Linhart        Gnýr frá Vakurstöðum    Jarpur/milli- einlitt                  15        Geysir        Halldóra Baldvinsdóttir, Valdimar Bergstað    Platon frá Sauðárkróki    Gæla frá Bakkakoti
6    2    V    Erla Alexandra Ólafsdóttir        Gammur frá Kanastöðum    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  9        Andvari        Sigurbjörn Bárðarson    Galdur frá Laugarvatni    Dimma frá Viðborðsseli 1
7    3    V    Birgitta Bjarnadóttir        Venus frá Miðdal    Jarpur/rauð- einlitt                  6        Geysir        Jón Páll Sveinsson    Asi frá Kálfholti    Sunna frá Akureyri
8    3    V    María Gyða Pétursdóttir        Rauður frá Syðri-Löngumýri    Rauður/dökk/dr. einlitt                  7        Hörður        Bryndís Jónsdóttir    Goði frá Miðsitju    Alda frá Syðri-Löngumýri
9    3    V    Róbert Bergmann        Brynja frá Bakkakoti    Móálóttur,mósóttur/milli-...                7        Geysir        Elísabet María Jónsdóttir    Þór frá Prestsbakka    Smella frá Bakkakoti
10    4    V    Ásta Björnsdóttir        Glaumur frá Vindási    Rauður/sót- einlitt                  11        Sörli        Björn Bjarnason    Ljúfur frá Vindási    Fríða frá Vindási
11    4    V    Ellen María Gunnarsdóttir        Lyfting frá Djúpadal    Rauður/milli- blesótt glófext                8        Andvari        Kolbrún Björnsdóttir, Gunnar Már Þórðarson    Hágangur frá Narfastöðum    Rós frá Flugumýri
12    4    V    Sigríður Óladóttir        Ösp frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- einlitt                  9        Sleipnir        Garðar Sigursteinsson ehf, Sigríður Óladóttir    Hróður frá Refsstöðum    Lyfting frá Litlu-Sandvík
13    5    V    Theodóra Jóna Guðnadóttir        Spenna frá Þúfu    Brúnn/milli- einlitt                  6        Geysir        Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson    Þorri frá Þúfu    Vaka frá Þúfu
14    5    V    Díana Kristín Sigmarsdóttir        Fífill frá Hávarðarkoti    Jarpur/milli- einlitt                  9        Sleipnir        Sigmar Ólafsson, Kristín Andrésdóttir    Hrynjandi frá Hrepphólum    Freyja frá Hala
15    5    V    Ragnheiður Hallgrímsdóttir        Skjálfti frá Bjarnastöðum    Bleikur/fífil/kolóttur ei...                10        Geysir        Ragnheiður Hallgrímsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Snælda frá Bjarnastöðum
16    6    V    Una María Unnarsdóttir        Losti frá Kálfholti    Brúnn/milli- stjörnótt                  7        Máni        Una María Unnarsdóttir    Asi frá Kálfholti    Sprengja frá Kálfholti
17    6    V    Dorothea Ármann        Bríet frá Friðheimum    Brúnn/milli- einlitt                  7        Logi        Knútur Rafn Ármann    Töfri frá Kjartansstöðum    Gerpla frá Efri-Brú
18    6    V    Jóna Guðbjörg Guðmundsdóttir        Smyrill frá Hellu    Jarpur/korg- einlitt                  9        Geysir        Guðmundur Guðmundsson, Sigríður Kristmundsdóttir    Ljúfur frá Lækjarbotnum    Vor-Dís frá Halldórsstöðum
19    7    H    Hafdís Hildur Gunnarsdóttir        Tara frá Hala    Brúnn/mó- einlitt                  7        Máni        Gunnar Pétur Róbertsson    Óskar Örn frá Hellu    Tromma frá Hala
20    7    H    Arnar Heimir Lárusson        Kolskör frá Enni    Brúnn/mó- einlitt                  11        Andvari        Lárus Finnbogason    Skorri frá Blönduósi    Kolka frá Enni
21    7    H    Eggert Helgason        Auður frá Kjarri    Rauður/milli- stjörnótt                  8        Ljúfur        Eggert Helgason    Rökkvi frá Hárlaugsstöðum    Nunna frá Bræðratungu
22    8    H    Sóley Þórsdóttir        Blængur frá Kjóastöðum II    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  13        Smári        Óskar Sæberg Sigurðsson    Sproti frá Hæli    Hrafnhildur frá Rauðkollsstöð
23    8    H    Andri Ingason        Björk frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- blesótt                  6        Andvari        Hlíf Sturludóttir    Illingur frá Tóftum    Bjarkey frá Miðhúsum
24    9    V    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Skrekkur frá Hnjúkahlíð    Móálóttur,mósóttur/milli-...                10        Fákur        Edda Hrund Hinriksdóttir    Óður frá Brún    Snót frá Fornustekkum
25    9    V    Birgitta Bjarnadóttir        Snót frá Prestsbakka    Brúnn/milli- einlitt                  8        Geysir        Óskar Eyjólfsson    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Sunna frá Prestsbakka
26    9    V    Eygló Arna Guðnadóttir        Þrúður frá Þúfu    Rauður/milli- stjörnótt                  7        Geysir        Eygló Arna Guðnadóttir, Eygló Arna Guðnadóttir    Orri frá Þúfu    Rák frá Þúfu
27    10    H    Rebekka Rut Petersen        Magni frá Reykjavík    Jarpur/milli- einlitt                  11        Fákur        Róbert Petersen    Safír frá Viðvík    Lokka frá Stóra-Dal
28    10    H    Grímur Óli Grímsson        Djákni frá Útnyrðingsstöðum    Bleikur/fífil- stjörnótt                  12        Hörður        Grímur Óli Grímsson    Andvari frá Ey I    Hildur frá Kópavogi
29    10    H    Brynja Kristinsdóttir        Barði frá Vatnsleysu    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  11        Sörli        Snorri Dal Sveinsson    Hallmar frá Vatnsleysu    Hýra frá Vatnsleysu
30    11    H    Kristín Ísabella Karelsdóttir        Helmingur frá Álftárósi    Brúnn/milli- einlitt                  12        Fákur        Karel Guðmundur Halldórsson    Skorri frá Gunnarsholti    Yrpa frá Lambastöðum
31    11    H    Marta Bryndís Matthíasdóttir        Þytur frá Oddgeirshólum    Móálóttur,mósóttur/milli-...                12        Fákur        Marta Bryndís Matthíasdóttir    Andvari frá Ey I    Barónessa frá Oddgeirshólum
32    11    H    Bjarki Freyr Arngrímsson        Hnútur frá Sauðafelli    Jarpur/milli- einlitt                  8        Fákur        Helgi Sigurjónsson    Stæll frá Miðkoti    Þula frá Hlíðarbergi
Töltkeppni                                                                
Barnaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    H    Arnór Dan Kristinsson        Blakkur frá Búlandi    Brúnn/milli- einlitt                  12        Fákur        Ganghestar ehf    Hrafn frá Búlandi    Hrefna frá Búlandi
2    1    H    Annabella R Sigurðardóttir        Glitnir frá Selfossi    Jarpur/rauð- einlitt                  14        Fákur        Haukur Baldvinsson    Hrannar frá Skarði    Gígja frá Skarði
3    1    H    Rúna Tómasdóttir        Brimill frá Þúfu    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  10        Fákur        Þóra Þrastardóttir    Þorri frá Þúfu    Slysni frá Þúfu
4    2    V    Birna Ósk Ólafsdóttir        Þræðing frá Glæsibæ 2    Brúnn/mó- einlitt                  6        Andvari        Vignir Sigurðsson    Andvari frá Ey I    Þrá frá Glæsibæ 2
5    2    V    Harpa Sigríður Bjarnadóttir        Trú frá Álfhólum    Rauður/milli- tvístjörnótt                  10        Hörður        Katrín Sif Ragnarsdóttir    Eldvaki frá Álfhólum    Sverta frá Álfhólum
6    2    V    Valdís Björk Guðmundsdóttir        Sigursveinn frá Svignaskarði    Rauður/milli- blesótt                  8        Sörli        Guðmundur Skúlason, Rósa Guðmundsdóttir, Oddný Mekkín Jónsd    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Maístjarna frá Svignaskarði
7    3    V    Dagmar Öder Einarsdóttir        Kjarkur frá Ingólfshvoli    Bleikur/álóttur einlitt                  10        Sleipnir        Góðhestar ehf    Keilir frá Miðsitju    Elja frá Ingólfshvoli
8    3    V    Ida María Önnudóttir        Baldur frá Blönduhlíð    Brúnn/milli- einlitt                  10        Glaður        Ásgeir Salberg Jónsson, Ida María Önnudóttir    Toppur frá Eyjólfsstöðum    Vænting frá Kringlu
9    4    H    Ragnar Þorri Vignisson        Þrymur frá Hemlu    Leirljós/Hvítur/ljós- ein...                10        Geysir        Lovísa Herborg Ragnarsdóttir, Ragnar Þorri Vignisson    Gnýr frá Stokkseyri    Hnota frá Þrándarstöðum
10    4    H    Snorri Egholm Þórsson        Fengur frá Blesastöðum 1A    Rauður/milli- blesótt                  10        Fákur        Þór Gylfi Sigurbjörnsson    Sproti frá Hæli    Gáta frá Grafarbakka I
11    4    H    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir        Frami frá Litlu-Sandvík    Brúnn/milli- einlitt                  10        Fákur        Ásta Friðrikka Björnsdóttir    Glæsir frá Litlu-Sandvík    Perla frá Akranesi
12    5    H    Herborg Vera Leisdóttir        Hringur frá Hólkoti    Rauður/milli- einlitt                  10        Gustur        Leifur Einar Einarsson    Tývar frá Kjartansstöðum    Ronja frá Ártúnum
13    5    H    Birta Ingadóttir        Freyr frá Langholti II    Brúnn/milli- einlitt                  11        Andvari        Hlíf Sturludóttir    Forseti frá Langholtsparti    Hekla frá Vestur-Meðalholtum
14    6    V    Glódís Rún Sigurðardóttir        Blesi frá Laugarvatni    Rauður/milli- blesótt glófext                15        Ljúfur        Sigurður Sigurðsson, Arnar Bjarki Sigurðarson    Núpur frá Sigmundarstöðum    Brynja frá Miðdal
15    6    V    Birna Ósk Ólafsdóttir        Vísir frá Efri-Hömrum    Rauður/milli- einlitt                  13        Andvari        Birna Ósk Ólafsdóttir    Andvari frá Ey I    Hespa frá Vestra-Geldingaholt
16    6    V    Heiða Rún Sigurjónsdóttir        Töfri frá Þúfu    Brúnn/milli- tvístjörnótt                  11        Fákur        Sigurjón Rúnar Bragason    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Perla frá Ósi
17    7    H    Alexander Freyr Þórisson        Þráður frá Garði    Rauður/milli- blesótt                  11        Máni        Þórir Frank Ásmundsson    Víkingur frá Voðmúlastöðum    Þröm frá Gunnarsholti
18    7    H    Arnór Dan Kristinsson        Ásdís frá Tjarnarlandi    Brúnn/milli- einlitt                  8        Fákur        Randy Bohart    Orri frá Þúfu    Eir frá Fljótsbakka 2
Töltkeppni T2                                                                
1. flokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    H    Páll Bragi Hólmarsson        Baltasar frá Strönd I    Grár/óþekktur skjótt                  10        Sleipnir        Sigurbjörn Magnússon    Hrímbakur frá Hólshúsum    Kleópatra frá Hemlu
2    1    H    Árni Björn Pálsson        Fura frá Enni    Brúnn/milli- einlitt                  6        Fákur        Eindís Kristjánsdóttir, Haraldur Þór Jóhannsson, Halldóra B    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Sending frá Enni
3    2    V    Eyjólfur Þorsteinsson        Ósk frá Þingnesi    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  7        Sörli        Eyjólfur Þorsteinsson, Þorsteinn Eyjólfsson    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Ógát frá Þingnesi
4    2    V    Helgi L. Sigmarsson        Tryggur frá Bakkakoti    Bleikur/fífil- einlitt                  7        Fákur        Arna Rúnarsdóttir    Sær frá Bakkakoti    Kylfa frá Bakkakoti
5    2    V    Elka Guðmundsdóttir        Kristall frá Múla    Grár/rauður einlitt                  9        Geysir        Hestaborg ehf    Hrímfaxi frá Hvanneyri    Snót frá Stokkhólma
6    3    V    John Sigurjónsson        Kraftur frá Strönd II    Brúnn/milli- skjótt                  8        Fákur        Hrannar ehf    Kjarkur frá Egilsstaðabæ    Kapítóla frá Strönd I
7    3    V    Reynir Örn Pálmason        Baldvin frá Stangarholti    Rauður/sót- tvístjörnótt                  14        Hörður        Montan, Göran, Montan, Viveca, Reynir Örn Pálmason    Baldur frá Bakka    Lygna frá Stangarholti
8    3    V    Edda Rún Ragnarsdóttir        Hreimur frá Fornusöndum    Brúnn/dökk/sv. einlitt                  10        Fákur        Ásgerður Svava Gissurardóttir    Huginn frá Haga I    Kolfinna frá Fornusöndum
9    4    V    Sigurður Sigurðarson        Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1    Rauður/milli- blesótt glófext                6        Geysir        Sigurður Sigurðsson    Hugi frá Hafsteinsstöðum    Gylling frá Kirkjubæ
10    4    V    Árni Björn Pálsson        Bjóla frá Feti    Móálóttur,mósóttur/milli-...                5        Fákur        Vakurstaðir / Framherji ehf    Leiknir frá Vakurstöðum    Bára frá Feti
Töltkeppni T2                                                                
Ungmennaflokkur                                                                
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur    Litur                Aldur        Aðildafélag        Eigandi    Faðir    Móðir
1    1    H    Erla Katrín Jónsdóttir        Dropi frá Selfossi    Rauður/milli- stjörnótt                  15        Fákur        Erla Katrín Jónsdóttir    Jór frá Kjartansstöðum    Hátíð frá Hellu
2    2    V    Andri Ingason        Máttur frá Austurkoti    Rauður/milli- tvístjörnótt                  13        Andvari        Hlíf Sturludóttir    Örvar frá Garðabæ    Mjallhvít frá Kiðafelli
3    2    V    Teitur Árnason        Gammur frá Skíðbakka 3    Jarpur/rauð- einlitt                  14        Fákur        Arnar Bjarki Sigurðarson    Hlynur frá Kjarnholtum I    Snælda frá Skíðbakka 3
4    2    V    Eygló Arna Guðnadóttir        Gallvösk frá Þúfu    Jarpur/milli- einlitt                  10        Geysir        Guðni Þór Guðmundsson    Sveinn-Hervar frá Þúfu    Villa frá Skipagerði
5    3    V    Guðlaug Jóna Matthíasdóttir        Mylla frá Flögu    Rauður/milli- stjörnótt                  13        Andvari        Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    Glampi frá Flögu    Munda frá Ytra-Skörðugili
6    3    V    Nína María Hauksdóttir        Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum    Jarpur/rauð- stjörnótt                  10        Fákur        Haukur Hauksson, Nína María Hauksdóttir    Ganti frá Hafnarfirði    Dimma frá Syðri-Ingveldarstöð