miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar morgundagsins, fjógangur, T2 og gæðingaskeið

25. ágúst 2010 kl. 22:20

Ráslistar morgundagsins, fjógangur, T2 og gæðingaskeið

Hér eru uppfærðir ráslistar í fjórgangi. Talsvert hefur verið um afskráningar svo sumir keppendur eru að færast til í dagskránni. Ráslistarnir verða hengdir upp í knapahesthúsunum og á Sörlastöðum kl.8 í fyrramálið. 

Fimmtudagur 26. ágúst  
09:00 Fjórgangur 1.-28. 
11:00 Kaffihlé   
11:30 Fjórgangur 29.-49. 
13:00 Matur   
14:00 Fjórgangur 50.-62. 
15:45 Kaffihlé   
16:15 Tölt T2  6 holl 
17:30 Matur   
18:30 Gæðingaskeið 1.-44. 

 
Fjórgangur 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag  
1 1 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir 
2 2 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir 
3 3 V Ívar Örn Hákonarson Flugar frá Sörlatungu Bleikur/álóttur einlitt 10 Andvari 
4 4 V Hannah Charge Vordís frá Hofi Rauður/milli- stjörnótt 7 Hornfirðingur 
5 5 V Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Geysir 
6 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Kall frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur 
7 7 V Birna Káradóttir Alvar frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 7 Smári 
8 8 V Anna S. Valdemarsdóttir Bárður frá Skíðbakka 3 Vindóttur/jarp- einlitt 10 Gustur 
9 9 V Viðar Ingólfsson Nasi frá Kvistum Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Fákur 
10 10 V Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur 
11 11 V Pétur Örn Sveinsson Vígur frá Eikarbrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Stígandi
12 12 V Páll Bragi Hólmarsson Hending frá Minni-Borg Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sleipnir 
13 13 V Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur 
14 14 V Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt 10 Hörður 
15 15 V Tryggvi Björnsson Bragi frá Kópavogi Bleikur/álóttur einlitt 10 Þytur 
16 16 V Hallgrímur Birkisson Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir 
17 17 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
18 18 V Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður einlitt 6 Geysir 
19 19 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur 
20 20 V Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hörður 
21 21 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar 9 Ljúfur 
22 22 V Elvar Einarsson Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt 6 Stígandi 
23 23 V Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt 9 Léttir 
24 24 V Ómar Ingi Ómarsson Klettur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur 
25 25 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Spakur frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Stígandi 
26 26 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli 
27 27 V Daníel Ingi Smárason Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 11 Sörli 
28 28 V Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi Rauður/milli- blesótt 13 Hörður 
 
HLÉ
 
29 29 V Örn Karlsson Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt 6 Ljúfur 
30 30 V Viðar Ingólfsson Kliður frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur 
31 31 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Fákur 
32 32 V Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt 10 Faxi 
33 33 V Davíð Jónsson Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur 
34 34 V Þórdís Gunnarsdóttir Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Fákur 
35 35 V Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 10 Stígandi 
36 36 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Fákur 
37 37 V Mette Mannseth Happadís frá Stangarholti Leirljós/Hvítur/ljós- stj 10 Léttfeti 
38 38 V Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 8 Fákur 
39 39 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Segull frá Reykjakoti Vindóttur/mó einlitt 10 Sleipnir 
40 40 V Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt 12 Hörður 
41 41 V Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt 11 Gustur 
42 42 V Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir 
43 43 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sörli 
44 44 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Andvari 
45 45 V Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt 5 Dreyri 
46 46 V Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hörður 
47 47 V Hans Kjerúlf Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt 7 Freyfaxi 
48 48 V Hrefna María Ómarsdóttir Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/korg- einlitt 12 Fákur 
49 49 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur 
 
MATARHLÉ
 
50 50 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir 
51 51 V Kristín María Jónsdóttir Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 10 Sörli 
52 52 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Hornfirðingur 
53 53 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli 
54 54 V Játvarður Ingvarsson Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt 14 Hörður 
55 55 V Stefnir Guðmundsson Kórína frá Stóru-Ásgeirsá Leirljós/Hvítur/milli- ei 8 Sörli 
56 56 V Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt 7 Andvari 
57 57 V Jón Páll Sveinsson Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt 6 Geysir 
58 58 V Anna S. Valdemarsdóttir Bruni frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt 16 Gustur 
59 59 V Baldvin Ari Guðlaugsson Örvar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 6 Léttir 
60 60 V Sólon Morthens Glæsir frá Feti Brúnn/milli- skjótt 10 Logi 
61 61 V Camilla Petra Sigurðardóttir Kóngur frá Forsæti Móálóttur,mósóttur/dökk- 7 Máni 
62 62 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sörli 
 
HLÉ
 
Töltkeppni T2 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur 
2 1 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt 6 Sörli 
3 2 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli- einlitt 11 Sörli 
4 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur  
5 2 V Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Brúnn/milli- nösótt 6 Dreyri 
6 3 H Árni Björn Pálsson Bjóla frá Feti Móálóttur,mósóttur/milli- 5 Fákur 
7 4 V John Sigurjónsson Kraftur frá Strönd II Brúnn/milli- skjótt 8 Fákur 
8 4 V Sigurður Sigurðarson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext Geysir                                                                                  
9 5 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
10 5 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 8 Léttfeti 
11 6 V Hannes Sigurjónsson Skúmur frá Kvíarhóli Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli 
12 6 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sörli 
 
MATARHLÉ
 
Gæðingaskeið 
1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt 13 Geysir 
2 2 V Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi 
3 3 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju Brúnn/milli- einlitt 7 Stígandi 
4 4 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt 12 Fákur 
5 5 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur  
6 6 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur 
7 7 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Steinríkur frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli 
8 8 V Steindór Guðmundsson Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt 10 Sleipnir  
9 9 V Ólafur Andri Guðmundsson Þruma frá Skógskoti Jarpur/rauð- stjörnótt 6 Gustur 
10 10 V Sigurður Halldórsson Stakur frá Efri-Þverá Jarpur/ljós einlitt 7 Gustur 
11 11 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
12 12 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- 15 Fákur 
13 13 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt 6 Fákur   
14 14 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei 9 Fákur 
15 15 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt 6 Sörli 
16 16 V Sölvi Sigurðarson Gustur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 11 Hörður 
17 17 V Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Stígandi 
18 18 V John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt 9 Fákur 
19 19 V Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
20 20 V Tryggvi Björnsson Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- 12 Þytur 
21 21 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur 
22 22 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 8 Léttfeti  
23 23 V Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 8 Andvari 
24 24 V Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal Rauður/milli- blesótt 7 Máni 
25 25 V Hrefna María Ómarsdóttir Mammon frá Stóradal Brúnn/milli- skjótt 8 Fákur 
26 26 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Venus frá Sjávarborg Rauður/ljós- stjörnótt 10 Stígandi 
27 27 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- 8 Fákur 
28 28 V Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt 15 Fákur 
29 29 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 8 Stígandi 
30 30 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 8 Logi 
31 31 V Viggó Sigursteinsson Djásn frá Króki Rauður/milli- skjótt 7 Andvari 
32 32 V Jóhann Þór Jóhannesson Ástareldur frá Stekkjarholti Rauður/milli- einlitt 13 Hörður  
33 33 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli- 6 Þytur 
34 34 V Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hörður 
35 35 V Ómar Ingi Ómarsson Fljóð frá Horni I Rauður/milli- einlitt 6 Hornfirðingur 
36 36 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös 8 Sörli 
37 37 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 15 Geysir 
38 38 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt 7 Fákur 
39 39 V Hannah Charge Stormur frá Steinum Rauður/milli- skjótt 9 Hornfirðingur 
40 40 V Jakob Svavar Sigurðsson Vörður frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 8 Dreyri 
41 41 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli- 10 Sörli 
42 42 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 15 Sleipnir 
43 43 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð-skjótt 8 Geysir 
44 44 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli-einlitt 11 Sörli 
 


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00