fimmtudagur, 26. apríl 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar íþróttamót Spretts

18. maí 2013 kl. 17:57

Ráslistar íþróttamót Spretts

Ráslistar liggja nú fyrir á íþróttamóti Spretts um helgina.

Dagskráin er eftirfarandi:

Laugardagur 18. maí:
Kl. 9:00
Fjórgangur V2 forkeppni
- Ungmennaflokkur
- Unglingaflokkur
- Barnaflokkur
- 2. flokkur
- 1. flokkur

Kl: 11:30
Fimmgangur F2 forkeppni
- Ungmennaflokkur
- 2. flokkur
- 1. flokkur

Matarhlé

Kl. 13:30
Tölt T7 forkeppni
- 2. flokkur
- Barnaflokkur

Kl. 14:00
Tölt T3 forkeppni
- Unglingar
- Ungmenni
- 2. flokkur
- 1. flokkur

Kl. 15:40 B-úrslit í fjórgangi 2. flokkur

Kl. 16:30
Gæðingaskeið
- 1. flokkur

Sunnudagur 19. maí.
Kl. 9:30
150m skeið

Kl. 11:00
A-úrslit fjórgangur V2
- Börn
- Unglingar
- Ungmenni
- 2. flokkur
- 1. flokkur

Hlé

Kl. 14:00
A-úrslit fimmgangur F2
- Ungmenni
- 2. flokkur
- 1. flokkur

Kl. 15:30
A – úrslit Tölt T7
- Börn
- 2. flokkur

Kl. 16:10
A-úrslit Tölt T3
- Unglingar
- Ungmenni
- 2. flokkur
- 1. flokkur

Kl. 18:00
100m skeið



Ráslisti
Fimmgangur F2
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VIngimar JónssonFlaumur frá Ytra-DalsgerðiBrúnn/milli- einlitt10SpretturIngimar JónssonAdam frá ÁsmundarstöðumHnoss frá Ytra-Dalsgerði
21VHalldór SvanssonGormur frá Efri-ÞveráBrúnn/milli- einlitt7SpretturHalldór SvanssonBlær frá TorfunesiRauðkolla frá Litla-Moshvoli
31VLine NörgaardTóbas frá LækjarbakkaBleikur/álóttur einlitt7HörðurPáll Helgi Guðmundsson, Guðlaugur PálssonVár frá Vestra-FíflholtiPerla frá Víðidal
42VKristinn HugasonLektor frá Ytra-DalsgerðiRauður/ljós- stjörnótt gl...9SpretturKristinn Hugason, Hugi KristinssonGári frá AuðsholtshjáleiguGígja frá Ytra-Dalsgerði
52VJón HerkovicSvarti-Pési frá ÁsmundarstöðumBrúnn/milli- einlitt10FákurJón HerkovicGlæsir frá Litlu-SandvíkSónata frá Sveinatungu
63VAxel GeirssonHóll frá Langholti IIBrúnn/milli- einlitt10SpretturÁsgerður Svava GissurardóttirHvammur frá Norður-HvammiHekla frá Vestur-Meðalholtum
73VRíkharður Flemming JensenSölvi frá TjarnarlandiBrúnn/mó- einlitt15SpretturRíkharður Flemming JensenDynur frá HvammiGletta frá Tjarnarlandi
84VFreyja ÞorvaldardóttirSmári frá TjarnarlandiBrúnn/milli- einlitt7SkuggiÞorvaldur GíslasonÞóroddur frá ÞóroddsstöðumKórína frá Tjarnarlandi
94VHans Þór HilmarssonTígulás frá MarteinstunguRauður/milli- tvístjörnótt8GeysirGunnar GuttormssonTígull frá GýgjarhóliBrana frá Ásmúla
104VRagnheiður SamúelsdóttirDýri frá ÚtnyrðingsstöðumGrár/rauður einlitt8SpretturRagnheiður SamúelsdóttirGustur frá HóliDáð frá Stóra-Sandfelli 2
115VÞorvarður FriðbjörnssonKúreki frá Vorsabæ 1Jarpur/milli- einlitt13HörðurÞorvarður FriðbjörnssonFrosti frá HeiðiKvika frá Vorsabæ 1
125VÆvar Örn GuðjónssonBjörk frá Eystri-HólBrúnn/milli- einlitt7SpretturHestar ehfSikill frá SperðliHnota frá Kálfholti
136VSigurjón GylfasonDynblakkur frá ÞóreyjarnúpiBrúnn/milli-einlitt6Sprettur Sólon frá Hóli v/DalvíkÞruma frá Bessastöðum
146VJón Ó GuðmundssonÍsadór frá Efra-LangholtiRauður/milli- stjarna,nös...7SpretturBerglind ÁgústsdóttirÞóroddur frá ÞóroddsstöðumÍsold frá Gunnarsholti
Fimmgangur F2
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSigurður Helgi ÓlafssonBlær frá KöldukinnBleikur/fífil- skjótt6SpretturStella Björg KristinsdóttirBorði frá FellskotiFreyja frá Bjarnastöðum
21VJóna Guðný MagnúsdóttirDjákni frá LaugavöllumBleikur/álóttur einlitt9SpretturRagnar Vignir GuðmundssonLeiknir frá LaugavöllumDúkka frá Laugavöllum
31VUlla SchertelÓðinn frá HvítárholtiMóálóttur,mósóttur/dökk- ...15HörðurSúsanna Ólafsdóttir, Súsanna ÓlafsdóttirÓður frá BrúnÓtta frá Hvítárholti
42VMargrét Ingunn JónasdóttirÁsþór frá ÁrmótiBrúnn/milli- einlitt6SpretturHólmar Bragi Pálsson, Sigríður Hrönn HelgadóttirÁs frá ÁrmótiMjöll frá Akureyri
52VLárus Dagur PálssonVafi frá Ytra-SkörðugiliBrúnn/milli- einlitt9SpretturIngimar IngimarssonBjartur frá Ytra-SkörðugiliIðunn frá Viðvík
62VGuðjón TómassonGlaðvör frá HamrahóliJarpur/rauð- einlitt10SpretturValgerður Sveinsdóttir, Guðjón TómassonBlævar frá HamrahóliGletta frá Hamrahóli
73HJóhann ÓlafssonBerglind frá HúsavíkJarpur/dökk- einlitt9SpretturÞorbjörg StefánsdóttirHrymur frá HofiBjarklind frá Húsavík
Fimmgangur F2
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VErla Katrín JónsdóttirFróði frá AkureyriBrúnn/milli- einlitt9FákurErla Katrín JónsdóttirRingó frá VatnsleysuLára frá Vatnsleysu
21VBirta IngadóttirGlampi frá Hömrum IIBleikur/fífil- blesótt12SpretturHlíf SturludóttirBjartur frá HöfðaGyðja frá Hömrum II
31VArnar Bjarki SigurðarsonVonandi frá BakkakotiMóálóttur,mósóttur/milli-...10SleipnirSigurður SigurðssonAdam frá ÁsmundarstöðumVon frá Bakkakoti
42VSteinunn ArinbjarnardóttiDama frá LeirulækJarpur/milli- einlitt13FákurÞorsteinn ArinbjarnarsonÓmur frá BrúnAssa frá Engimýri
52VHelena Ríkey LeifsdóttirJökull frá HólkotiGrár/brúnn einlitt10SpretturLeifur Einar EinarssonÞyrnir frá ÞóroddsstöðumStjarna frá Laugarbökkum
63VAndri IngasonSindri frá HvalnesiRauður/milli- stjörnótt8SpretturBjarni Egilsson, Elín Guðbrandsdóttir, Hallgrímur BirkissonGlampi frá VatnsleysuHáleit frá Hvalnesi
73VBirta IngadóttirVafi frá BreiðabólsstaðGrár/bleikur einlitt15SpretturBirta IngadóttirGoði frá BreiðabólsstaðElja frá Eyrarbakka
Fjórgangur V2
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJón Ó GuðmundssonArða frá KanastöðumRauður/milli- einlitt6SpretturJón Ólafur GuðmundssonArður frá BrautarholtiSpenna frá Kanastöðum
21VRagnheiður SamúelsdóttirKráka frá BjarkareyBrúnn/milli- einlitt6SpretturAndvarafélagið ehf.Krákur frá Blesastöðum 1AÞóra frá Vindási
31VBirgitta Dröfn KristinsdóttirBrynjar frá LaugarbökkumBleikur/álóttur einlitt8FákurKristinn ValdimarssonRökkvi frá HárlaugsstöðumBirta frá Hvolsvelli
42HMatthías KjartanssonErill frá ÚtnyrðingsstöðumGrár8Sprettur Gustur frá HóliÖgrun frá Útnyrðingsstöðum
52HÆvar Örn GuðjónssonÞyrla frá StrandarhjáleiguRauður/milli- stjörnótt8SpretturHestar ehf, Andri Björn BjörnssonDynur frá HvammiÞröm frá Gunnarsholti
62HIngimar JónssonBirkir frá FjalliBleikur/álóttur stjörnótt9SpretturIngimar JónssonOrion frá Litla-BergiÞrenna frá Fjalli
73VJón HerkovicPrestur frá Litlu-SandvíkBrúnn/milli- stjörnótt8FákurJón HerkovicGlæsir frá Litlu-SandvíkÞúfa frá Litlu-Sandvík
83VKristinn HugasonErpur frá Ytra-DalsgerðiJarpur/milli- stjörnótt8SpretturHugi Kristinsson, Kristinn HugasonSveinn-Hervar frá Þúfu í LandUrður frá Ytra-Dalsgerði
93VÞorvarður FriðbjörnssonHárekur frá HafsteinsstöðumRauður/milli- tvístjörnót...8HörðurÞorvarður Friðbjörnsson, Guðrún OddsdóttirKjarni frá Þjóðólfshaga 1Sýn frá Hafsteinsstöðum
104VRagnheiður SamúelsdóttirLottning frá ÚtnyrðingsstöðumGrár/brúnn skjótt8SpretturRagnheiður SamúelsdóttirÞristur frá FetiGyðja frá Glúmsstöðum 2
114VJón Ó GuðmundssonDraumur frá Holtsmúla 1Brúnn/dökk/sv. einlitt9SpretturAðalsteinn Sæmundsson, Erla Guðný Gylfadóttir, Jón Ólafur GOrri frá Þúfu í LandeyjumDrift frá Síðu
125VBirgitta Dröfn KristinsdóttirÓskasteinn  frá LaugarbökkumJarpur/milli-einlitt8Fákur Orri frá Þúfu í LandeyjumÓsk frá Refsstöðum
135VMatthías KjartanssonSunnanvindur frá Svignaskarðivindóttur/mótvístjörnótt9Sprettur Þjótandi frá SvignaskarðiFjöður frá Svignaskarði
Fjórgangur V2
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJóhann ÓlafssonStjörnufákur frá BlönduósiRauður/milli- stjörnótt8SpretturLaufey María JóhannsdóttirHrymur frá HofiKolbrún frá Blönduósi
21VGuðjón TómassonSnævör frá HamrahóliGrár/rauður stjörnótt7SpretturValgerður SveinsdóttirHaukur Freyr frá HöfnumÞokkadís frá Hamrahóli
31VGuðrún PétursdóttirRæll frá HamraendumBrúnn/milli- einlitt10FákurGuðrún Sylvía PétursdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumRispa frá Búðardal
42VStella Björg KristinsdóttirRönd frá EnniBrúnn/milli- skjótt9SpretturStella Björg Kristinsdóttir, Sigurður Helgi ÓlafssonKvistur frá EnniHylling frá Enni
52VKaren SigfúsdóttirÖsp frá HúnsstöðumBrúnn/milli- einlitt9SpretturKristín SigurgeirsdóttirStrákur frá ReykjavíkSnælda frá Húnsstöðum
62VSverrir EinarssonKjarkur frá Votmúla 2Jarpur/milli- einlitt8SpretturSverrir EinarssonStígandi frá Leysingjastöðum Yrja frá Votmúla 1
93VHeiðdís GuttormsdóttirÓþokki frá ÞórshöfnBrúnn/milli- sokkar(eingö...20SpretturHeiðdís Sesselja GuttormsdóttirFóstri frá StrandarhöfðiTinna frá Hallgilsstöðum
103VOddný ErlendsdóttirHrafn frá KvistumBrúnn/milli- einlitt12SpretturOddný ErlendsdóttirNagli frá Þúfu í LandeyjumSunna frá Kópavogi
113VSigurður Helgi ÓlafssonÞóra frá EnniBrúnn/milli- skjótt6SpretturSigurður Helgi ÓlafssonTór frá AuðsholtshjáleiguKolka frá Enni
134VAnna Kristín KristinsdóttirBreiðfjörð frá BúðardalBrúnn/dökk/sv. einlitt10SpretturJóhanna GuðmundsdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumBára frá Gunnarsholti
144VAri HarðarsonJökull frá KetilsstöðumBrúnn/milli- skjótt7SpretturAri HarðarsonKlettur frá HvammiYrpa frá Ketilsstöðum
154VArnhildur HalldórsdóttirGlíma frá FlugumýriBleikur/ál/kol. einlitt8SpretturSigurður IngimarssonHerakles frá HerríðarhóliRimma frá Flugumýri
75HSnorri Freyr GarðarssonKraftur frá Lyngási 4Bleikur/fífil- stjörnótt7FákurKarl Rúnar ÓlafssonGalsi frá SauðárkrókiOrka frá Lyngási 4
85HBrynja ViðarsdóttirKolbakur frá HólshúsumBrúnn/milli- einlitt8SpretturBrynja ViðarsdóttirReynir frá HólshúsumSabína frá Grund
125HJóhann ÓlafssonBerglind frá HúsavíkJarpur/dökk- einlitt9SpretturÞorbjörg StefánsdóttirHrymur frá HofiBjarklind frá Húsavík
166VJóna Guðný MagnúsdóttirHáleggur frá Eystri-HólJarpur/milli- einlitt9SpretturHestar ehfSegull frá SörlatunguSpóla frá Árbakka
176VGunnhildur SveinbjarnardóÁs frá TjarnarlandiBrúnn/mó- einlitt11FákurGunnhildur SveinbjarnardóttirGlói frá TjarnarlandiFreydís frá Tjarnarlandi
187VSigurður Jóhann TyrfingssonVölusteinn frá SkúfslækRauður/milli- nösótt8SpretturGuðlaug F. StephensenOliver frá AusturkotiVala frá Syðra-Skörðugili
197VJónína Björk VilhjálmsdóttirBarón frá KópavogiRauður/ljós- blesótt19GusturJóhanna Elka GeirsdóttirFerill frá KópavogiDrótt frá Kópavogi
207VSverrir EinarssonKraftur frá Votmúla 2Rauður/milli- einlitt8SpretturSverrir EinarssonRoði frá MúlaKvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
218VElín Deborah WyszomirskiDúx frá ÚtnyrðingsstöðumRauður/milli- einlitt10SpretturAnna Berg Samúelsdóttir, Leifur Einar EinarssonGustur frá HóliDáð frá Stóra-Sandfelli 2
228VKaren SigfúsdóttirKolskeggur frá Þúfu í KjósBrúnn/milli- sokkar(eingö...8SpretturGuðríður GunnarsdóttirÞristur frá FetiKolbrá frá Sigríðarstöðum
249HJóhann ÓlafssonNeisti frá HeiðarbótRauður/milli- stjörnótt11SpretturJóhann Magnús ÓlafssonAndvari frá Ey IGlóð frá Nýjabæ
259HStella Björg KristinsdóttirBjartur frá KöldukinnJarpur/rauð- einlitt7SpretturAlexander Ísak SigurðssonStígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
Fjórgangur V2
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VHafrún Ósk AgnarsdóttirNn frá HoftúniBrúnn/milli- einlitt6HörðurBára Aðalheiður ElíasdóttirHróður frá RefsstöðumEyja frá Vestra-Fróðholti
21VBjarki Freyr ArngrímssonHrannar frá Hárlaugsstöðum 2Rauður/milli- skjótt10FákurSigurlaug Steingrímsdóttir, Ketill Valdemar BjörnssonRökkvi frá HárlaugsstöðumGerpla frá Hárlaugsstöðum 2
31VErla Katrín JónsdóttirFleygur frá Vorsabæ 1Rauður/milli- stjörnótt14FákurErla Katrín JónsdóttirSproti frá HæliSunna frá Vorsabæ 1
42VGuðrún HauksdóttirSeiður frá FetiBrúnn/milli- einlitt11SpretturGuðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur ReynissonAtlas frá FetiPrúð frá Feti
52VHelena Ríkey LeifsdóttirHringur frá HólkotiRauður/milli- einlitt13SpretturLeifur Einar EinarssonTývar frá KjartansstöðumRonja frá Ártúnum
63HLilja Dís KristjánsdóttirStrákur frá LágafelliRauður/milli- blesótt7HörðurHulda Rós HilmarsdóttirSólfari frá ReykjavíkSnugg frá Lágafelli
73HSímon Orri SævarssonMalla frá ForsætiBrúnn/milli-stjörnótt10Sprettur Hrói frá SkeiðháholtiPerla frá Strandarhöfði
83HEva María ÞorvarðardóttirÞytur frá StekkjardalBrúnn/milli-einlit8Fákur Adam frá ÁsmundarstöðumKeðja frá Stekkjardal
94VArnar Heimir LárussonKiljan frá TjarnarlandiRauður/milli- einlitt14SpretturLárus Sindri Lárusson, Lárus FinnbogasonDynur frá HvammiKórína frá Tjarnarlandi
104VLárus Sindri LárussonÞokkadís frá Efra-SeliBrúnn/milli- einlitt9SpretturLárus Sindri Lárusson, Lárus FinnbogasonÞokki frá KýrholtiGæfa frá Hvítadal
114VAndri IngasonBjörk frá Þjóðólfshaga 1Rauður/milli- blesótt9SpretturHlíf Sturludóttir, Andri IngasonIllingur frá TóftumBjarkey frá Miðhúsum
Fjórgangur V2
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSólvör Isolde Sigríðard. NordlHugbúi frá KópavogiBrúnn/milli- tvístjörnótt...17SpretturJónína Björk VilhjálmsdóttirGlampi frá VatnsleysuMóra frá Vatnsleysu
21VKamilla Rut BjörgvinsdóttirKlerkur frá Kríunesi v/VatnsendaGrár/óþekktur einlitt17FákurBjörgvin Guðmundur HaraldssonOrri frá Þúfu í LandeyjumSera frá Eyjólfsstöðum
31VBergþóra Harpa StefánsdóttirGöfgi frá ÚtnyrðingsstöðumGrár/brúnn einlitt7FreyfaxiRagnheiður SamúelsdóttirEldjárn frá TjaldhólumGyðja frá Glúmsstöðum 2
42VKristín HermannsdóttirHrói frá SkeiðháholtiBleikur/álóttur einlitt17SpretturGuðrún Helga Þórisdóttir, Jón VilmundarsonHrynjandi frá HrepphólumBrúða frá Gullberastöðum
52VBirta IngadóttirFreyr frá Langholti IIBrúnn/milli- einlitt14SpretturHlíf Sturludóttir, Birta IngadóttirForseti frá LangholtspartiHekla frá Vestur-Meðalholtum
63HGuðný  Erla SnorradóttirTvistur frá Lyngási 4Brúnn/milli-einlitt7Sprettur   
73HNina Katrín AndersonSkuggi frá Syðri-ÚlfsstöðumBrúnn/milli- einlitt8SpretturNadia Katrín BanineKvistur frá HvolsvelliÞokkadís frá Brimnesi
84VBríet GuðmundsdóttirHervar frá HagaRauður/milli- blesótt glófext9SpretturIngibjörg ÞórisdóttirHrynjandi frá HrepphólumHera frá Herjólfsstöðum
94VSærós Ásta BirgisdóttirGustur frá Neðri-SvertingsstöðumJarpur/rauð- einlitt7SpretturGunnlaugur R JónssonBlossi frá Syðsta-ÓsiIrpa frá Neðri-Svertingsstöðu
105VJónína Ósk SigsteinsdóttirSkuggi frá FornusöndumBrúnn/milli- einlitt6SpretturTryggvi Einar GeirssonGrunur frá OddhóliHylling frá Hofi I
115VBirna  Ósk ÓlafsdóttirKolbeinn frá SauðárkrókiJarpur/milli-einlitt11SpretturBirna Ósk ÓlafsdóttirKormákur frá Flugumýri IIBrella frá Hólum
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VBryndís KristjánsdóttirRán frá Stóru-Gröf ytriRauður/dökk/dr. einlitt g...12SpretturKristján Þór FinnssonRoði frá MúlaRós frá Glæsibæ
21VElsa Karen Þorvaldsd. SæmundseRauðhetta frá BergstöðumRauður/milli- skjótt8SpretturSólrún SæmundsenBorði frá FellskotiSunna frá Bergstöðum
31VSunna Dís HeitmannHrappur frá BakkakotiBrúnn/mó- einlitt7SpretturStella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís HeitmannSær frá BakkakotiHrund frá Hrappsstöðum
42VHafþór Hreiðar BirgissonLjóska frá Syðsta-ÓsiLeirljós/Hvítur/milli- ei...7SpretturGuðfinna Lilja Sigurðardóttir, Birgir Hreiðar BjörnssonHágangur frá NarfastöðumMjöll frá Syðsta-Ósi
52VHerdís Lilja BjörnsdóttirArfur frá TunguBrúnn/milli- einlitt14SpretturLísa Sigríður Greipsson, Herdís Lilja BjörnsdóttirHjörtur frá TjörnKolbrá frá Tungu
62VKristófer Darri SigurðssonKrummi frá HólumBrúnn/milli- einlitt8SpretturAlexander Ísak SigurðssonRökkvi frá HárlaugsstöðumKenning frá Hólum
Gæðingaskeið
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VErling Ó. SigurðssonHnikar frá Ytra-DalsgerðiRauður/milli- stjörnótt14SpretturErling Ó Sigurðsson, Kolbrún FriðriksdóttirÁlfur frá AkureyriGígja frá Ytra-Dalsgerði
22VRíkharður Flemming JensenSölvi frá TjarnarlandiBrúnn/mó- einlitt15SpretturRíkharður Flemming JensenDynur frá HvammiGletta frá Tjarnarlandi
33VJón HerkovicFriðrik frá AkureyriLeirljós/Hvítur/milli- bl...8FákurAnna Þóra JónsdóttirHólmjárn frá VatnsleysuHildur frá Vatnsleysu
44VAxel GeirssonTign frá FornusöndumRauður/milli- stjörnótt9SpretturJóhann Axel GeirssonSjóli frá DalbæBjörk frá Norður-Hvammi
55VFreyja ÞorvaldardóttirSmári frá TjarnarlandiBrúnn/milli- einlitt7SkuggiÞorvaldur GíslasonÞóroddur frá ÞóroddsstöðumKórína frá Tjarnarlandi
66VHalldór SvanssonGormur frá Efri-ÞveráBrúnn/milli- einlitt7SpretturHalldór SvanssonBlær frá TorfunesiRauðkolla frá Litla-Moshvoli
77VSigurður HalldórssonSunna frá Efri-ÞveráBrúnn/milli- einlitt7SpretturHalldór SvanssonBlær frá TorfunesiByrjun frá Kópavogi
88VÆvar Örn GuðjónssonGjafar frá ÞingeyrumLeirljós/Hvítur/ljós- ein...16SpretturHestar ehfOddur frá SelfossiGjöf frá Neðra-Ási
99VHans Þór HilmarssonTígulás frá MarteinstunguRauður/milli- tvístjörnótt8GeysirGunnar GuttormssonTígull frá GýgjarhóliBrana frá Ásmúla
1010VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirMylla frá FlöguRauður/milli- stjörnótt16SpretturGuðlaug Jóna MatthíasdóttirGlampi frá FlöguMunda frá Ytra-Skörðugili
1111VSigurjón GylfasonDynblakkur frá ÞóreyjarnúpiBrúnn/milli-einlitt6Sprettur Sólon frá Hóli v/DalvíkÞruma frá Bessastöðum
1212VHelena Ríkey LeifsdóttirHekla frá HólkotiVindóttur/mó stjarna,nös ...7SpretturHelena Ríkey LeifsdóttirGlymur frá Innri-SkeljabrekkuGlóð frá Tjörn
Skeið 100m (flugskeið)
 
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÆvar Örn GuðjónssonTígull frá BjarnastöðumJarpur/milli- einlitt8SpretturSóley Ásta KarlsdóttirKeilir frá MiðsitjuTíbrá frá Bjarnastöðum
22VLárus Dagur PálssonVafi frá Ytra-SkörðugiliBrúnn/milli- einlitt9SpretturIngimar IngimarssonBjartur frá Ytra-SkörðugiliIðunn frá Viðvík
33VHulda FinnsdóttirFuni frá HofiRauður/milli- einlitt11SpretturVesturkot ehfGustur frá HóliKatrín frá Kjarnholtum I
44VKristinn JóhannssonÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt22SpretturJóhann Friðrik ValdimarssonOtur frá SauðárkrókiFreyja frá Efsta-Dal I
55VJóhann ValdimarssonAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt11SpretturJóhann Friðrik ValdimarssonKjarval frá SauðárkrókiFluga frá Efsta-Dal I
66VGuðjón TómassonGlaðvör frá HamrahóliJarpur/rauð- einlitt10SpretturValgerður Sveinsdóttir, Guðjón TómassonBlævar frá HamrahóliGletta frá Hamrahóli
77VSigurjón GylfasonFylkir frá KópavogiBrúnn/milli- einlitt7SpretturSigurjón GylfasonGeisli frá SælukotiFluga frá Kópavogi
88VAxel GeirssonTign frá FornusöndumRauður/milli- stjörnótt9SpretturJóhann Axel GeirssonSjóli frá DalbæBjörk frá Norður-Hvammi
99VSigurður HalldórssonSunna frá Efri-ÞveráBrúnn/milli- einlitt7SpretturHalldór SvanssonBlær frá TorfunesiByrjun frá Kópavogi
1010VJóna Guðný MagnúsdóttirDjákni frá LaugavöllumBleikur/álóttur einlitt9SpretturRagnar Vignir GuðmundssonLeiknir frá LaugavöllumDúkka frá Laugavöllum
1111VÆvar Örn GuðjónssonVaka frá SjávarborgBrúnn/dökk/sv. skjótt7SpretturDagný Egilsdóttir, Magnús KristinssonKjarval frá SauðárkrókiVænting frá Bakkakoti
Skeið 150m
 
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VÆvar Örn GuðjónssonVaka frá SjávarborgBrúnn/dökk/sv. skjótt7SpretturDagný Egilsdóttir, Magnús KristinssonKjarval frá SauðárkrókiVænting frá Bakkakoti
21VErling Ó. SigurðssonHnikar frá Ytra-DalsgerðiRauður/milli- stjörnótt14SpretturErling Ó Sigurðsson, Kolbrún FriðriksdóttirÁlfur frá AkureyriGígja frá Ytra-Dalsgerði
31VKristinn JóhannssonÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt22SpretturJóhann Friðrik ValdimarssonOtur frá SauðárkrókiFreyja frá Efsta-Dal I
42VJóhann ValdimarssonAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt11SpretturJóhann Friðrik ValdimarssonKjarval frá SauðárkrókiFluga frá Efsta-Dal I
52VAxel GeirssonTign frá FornusöndumRauður/milli- stjörnótt9SpretturJóhann Axel GeirssonSjóli frá DalbæBjörk frá Norður-Hvammi
62VÆvar Örn GuðjónssonBlossi frá Skammbeinsstöðum 1Jarpur/milli- einlitt17SpretturÞórir Örn Grétarsson, Ævar Örn GuðjónssonFjölnir frá VatnsleysuKatla frá Glæsibæ
Tölt T3
1. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJón Ó GuðmundssonÍsadór frá Efra-LangholtiRauður/milli- stjarna,nös...7SpretturBerglind ÁgústsdóttirÞóroddur frá ÞóroddsstöðumÍsold frá Gunnarsholti
21VRagnheiður SamúelsdóttirLoftur frá VindásiBrúnn/milli- einlitt7SpretturÞór Bjarkar LopezOrri frá Þúfu í LandeyjumHalla frá Vindási
31VRíkharður Flemming JensenFreyja frá TraðarlandiJarpur/milli- einlitt6SpretturElva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming JensenTígull frá GýgjarhóliBlökk frá Kalastaðakoti
42VÆvar Örn GuðjónssonVeigur frá Eystri-HólBrúnn/milli- einlitt7SpretturHestar ehfÁlfur frá SelfossiNótt frá Árbakka
52VÞorvarður FriðbjörnssonTaktur frá MosfellsbæGrár/brúnn einlitt8HörðurÞorvarður FriðbjörnssonKjarni frá Þjóðólfshaga 1Vaka frá Reykjavík
63HBirgitta Dröfn KristinsdóttirGerður frá LaugarbökkumBrúnn/milli- einlitt8FákurKristinn ValdimarssonOrri frá Þúfu í LandeyjumLukka frá Víðidal
73HIngimar JónssonBirkir frá FjalliBleikur/álóttur stjörnótt9SpretturIngimar JónssonOrion frá Litla-BergiÞrenna frá Fjalli
84HMár JóhannssonBirta frá BöðvarshólumGrár/óþekktur einlitt10SpretturMár Jóhannsson, Ingibjörg Guðrún GeirsdóttirStæll frá Efri-ÞveráMóna frá Böðvarshólum
94HHulda FinnsdóttirÞytur frá Efsta-Dal IIBrúnn/milli- einlitt11SpretturHulda FinnsdóttirÞyrnir frá ÞóroddsstöðumGerpla frá Efri-Brú
105VÞórarinn RagnarssonÞytur frá SámsstöðumBleikur/álóttur einlitt11SmáriHöskuldur Jónsson, Elfa ÁgústsdóttirOfsi frá BrúnÞoka frá Akureyri
115VJón Ó GuðmundssonDraumur frá HofsstöðumBrúnn/milli- einlitt7SpretturIngi GuðmundssonAron frá StrandarhöfðiBrúða frá Miðhjáleigu
125VÞorvarður FriðbjörnssonVillimey frá FornusöndumBrúnn/milli- einlitt9HörðurFinnbogi GeirssonOrri frá Þúfu í LandeyjumFrigg frá Ytri-Skógum
136VÆvar Örn GuðjónssonLiba frá VatnsleysuBrúnn/mó- einlitt8SpretturHestar ehfAndri frá VatnsleysuLydía frá Vatnsleysu
146VRíkharður Flemming JensenLeggur frá Flögu 6SpretturRíkharður Flemming JensenÁlfasteinn frá SelfossiSæla frá Flögu
157HRagnheiður SamúelsdóttirKráka frá BjarkareyBrúnn/milli- einlitt6SpretturAndvarafélagið ehf.Krákur frá Blesastöðum 1AÞóra frá Vindási
167HBirgitta Dröfn KristinsdóttirBrynjar frá LaugarbökkumBleikur/álóttur einlitt8FákurKristinn ValdimarssonRökkvi frá HárlaugsstöðumBirta frá Hvolsvelli
177HErling Ó. SigurðssonGletta frá LaugarnesiGrár/rauður einlitt9SpretturErling Ó SigurðssonKjarni frá Þjóðólfshaga 1List frá Laugarnesi
Tölt T3
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VJóhann ÓlafssonNeisti frá HeiðarbótRauður/milli- stjörnótt11SpretturJóhann Magnús ÓlafssonAndvari frá Ey IGlóð frá Nýjabæ
21VSilvía Rut GísladóttirAtorka frá Efri-Skálateigi 2Jarpur/milli- einlitt10FákurHaraldur Kristinn Aronsson, Diljá Sjöfn AronsdóttirTígull frá GýgjarhóliKjarnorka frá Kjarnholtum I
31VJóhanna ÞorbjargardóttirFóstri frá BessastöðumJarpur/rauð- einlitt17FákurÞorbjörg SigurðardóttirTindur frá Innri-SkeljabrekkuMósa frá Bessastöðum
42HGeirþrúður GeirsdóttirMyrkur frá Blesastöðum 1ABrúnn/milli- einlitt11SpretturUnnar Björn JónssonKraflar frá MiðsitjuKolbrún frá Brattholti
52HPetra Björk MogensenKelda frá LaugavöllumMóálóttur,mósóttur/milli-...11SpretturPetra Björk Mogensen, Sveinbjörn SveinbjörnssonLeiknir frá LaugavöllumKleópatra frá Króki
62HSverrir EinarssonKjarkur frá Votmúla 2Jarpur/milli- einlitt8SpretturSverrir EinarssonStígandi frá Leysingjastöðum Yrja frá Votmúla 1
73HArnhildur HalldórsdóttirGlíma frá FlugumýriBleikur/ál/kol. einlitt8SpretturSigurður IngimarssonHerakles frá HerríðarhóliRimma frá Flugumýri
83HTheódóra ÞorvaldsdóttirSómi frá BöðvarshólumJarpur/milli- einlitt10SpretturÞorvaldur SigurðssonStæll frá Efri-ÞveráBóna frá Böðvarshólum
93HGunnhildur SveinbjarnardóÁs frá TjarnarlandiBrúnn/mó- einlitt11FákurGunnhildur SveinbjarnardóttirGlói frá TjarnarlandiFreydís frá Tjarnarlandi
104VStella Björg KristinsdóttirBjartur frá KöldukinnJarpur/rauð- einlitt7SpretturAlexander Ísak SigurðssonStígandi frá Leysingjastöðum Freyja frá Bjarnastöðum
114VBragi Viðar GunnarssonBragur frá TúnsbergiBrúnn/milli- einlitt8SmáriGunnar Kristinn Eiríksson, Magga BrynjólfsdóttirRökkvi frá HárlaugsstöðumStaka frá Litlu-Sandvík
124VHilmar BinderÖrlygur frá HafnarfirðiRauður/dökk/dr. stjörnótt...11FákurHilmar Finnur BinderÞyrnir frá ÞóroddsstöðumHerdís frá Auðsholtshjáleigu
135VBrynja ViðarsdóttirKolbakur frá HólshúsumBrúnn/milli- einlitt8SpretturBrynja ViðarsdóttirReynir frá HólshúsumSabína frá Grund
145VJóna Guðný MagnúsdóttirHáleggur frá Eystri-HólJarpur/milli- einlitt9SpretturHestar ehfSegull frá SörlatunguSpóla frá Árbakka
156HAnna Kristín KristinsdóttirBreiðfjörð frá BúðardalBrúnn/dökk/sv. einlitt10SpretturJóhanna GuðmundsdóttirÞorri frá Þúfu í LandeyjumBára frá Gunnarsholti
166HSverrir EinarssonKraftur frá Votmúla 2Rauður/milli- einlitt8SpretturSverrir EinarssonRoði frá MúlaKvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
176HJóhann ÓlafssonStjörnufákur frá BlönduósiRauður/milli- stjörnótt8SpretturLaufey María JóhannsdóttirHrymur frá HofiKolbrún frá Blönduósi
187VSigurður Jóhann TyrfingssonViðja frá FellskotiBrúnn/dökk/sv. einlitt9SpretturSigurður Jóhann TyrfingssonGlampi frá VatnsleysuMolda frá Viðvík
197VJóhanna ÞorbjargardóttirSólon Íslandus frá Neðri-HreppBleikur/álóttur einlitt14FákurÞorbjörg Sigurðardóttir, Sigurður Straumfjörð PálssonOrion frá Litla-BergiLyfting frá Dalsmynni
Tölt T3
Ungmennaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HGuðrún HauksdóttirSeiður frá FetiBrúnn/milli- einlitt11SpretturGuðrún Hauksdóttir, Þórhallur Haukur ReynissonAtlas frá FetiPrúð frá Feti
21HLárus Sindri LárussonÞokkadís frá Efra-SeliBrúnn/milli- einlitt9SpretturLárus Sindri Lárusson, Lárus FinnbogasonÞokki frá KýrholtiGæfa frá Hvítadal
32HHafrún Ósk AgnarsdóttirElíta frá Ytra-HóliBleikur/fífil- einlitt8HörðurHafrún Ósk AgnarsdóttirÓfeigur frá BakkakotiStjarna frá Miðengi
42HArnar Heimir LárussonKiljan frá TjarnarlandiRauður/milli- einlitt14SpretturLárus Sindri Lárusson, Lárus FinnbogasonDynur frá HvammiKórína frá Tjarnarlandi
53VErla Katrín JónsdóttirGammur frá Neðra-SeliBrúnn/milli- einlitt11FákurJón GuðlaugssonOrri frá Þúfu í LandeyjumLukka frá Kvistum
64HAndri IngasonBjörk frá Þjóðólfshaga 1Rauður/milli- blesótt9SpretturHlíf Sturludóttir, Andri IngasonIllingur frá TóftumBjarkey frá Miðhúsum
Tölt T3
Unglingaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11HSunna Dís HeitmannHrappur frá BakkakotiBrúnn/mó- einlitt7SpretturStella Björg Kristinsdóttir, Sunna Dís HeitmannSær frá BakkakotiHrund frá Hrappsstöðum
21HBirta IngadóttirFreyr frá Langholti IIBrúnn/milli- einlitt14SpretturHlíf Sturludóttir, Birta IngadóttirForseti frá LangholtspartiHekla frá Vestur-Meðalholtum
31HBríet GuðmundsdóttirViðey frá HestheimumRauður/milli- stjörnótt13SpretturElín Deborah WyszomirskiTvístjarni frá Minni-VöllumVon frá Minni-Völlum
42VKristín HermannsdóttirOrkusteinn frá KálfholtiBrúnn/milli- einlitt17SpretturRagna Björk EmilsdóttirRúbin frá KálfholtiOrka frá Kálfholti
52VAldís GestsdóttirSnót frá SauðanesiGrár/brúnn einlitt16FákurGestur Guðjón HaraldssonSkorri frá BlönduósiSpæta frá Sauðanesi
63HKristófer Darri SigurðssonKrummi frá HólumBrúnn/milli- einlitt8SpretturAlexander Ísak SigurðssonRökkvi frá HárlaugsstöðumKenning frá Hólum
73HBríet GuðmundsdóttirRingó frá KanastöðumJarpur/milli- einlitt10SpretturDaníel Jónsson, Eyjólfur G Sverrisson, Sigurður Örn E. LevyHrymur frá HofiMilla frá Reykjavík
83HBirna  Ósk ÓlafsdóttirKolbeinn frá SauðárkrókiJarpur/milli-einlitt11AdamBirna Ósk ÓlafsdóttirKormákur frá Flugumýri IIBrella frá Hólum
94VBergþóra Harpa StefánsdóttirGöfgi frá ÚtnyrðingsstöðumGrár/brúnn einlitt7FreyfaxiRagnheiður SamúelsdóttirEldjárn frá TjaldhólumGyðja frá Glúmsstöðum 2
104VHugrún Birna Bjarnadóttir Fönix frá HnausumRauður/milli-einlitt    15 SpretturBjarni Friðjón KarlssonAkkur frá Brautarholti 
114VKristín HermannsdóttirHrói frá SkeiðháholtiBleikur/álóttur einlitt17SpretturGuðrún Helga Þórisdóttir, Jón VilmundarsonHrynjandi frá HrepphólumBrúða frá Gullberastöðum
Tölt T7
2. flokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VSigurður Helgi ÓlafssonÞóra frá EnniBrúnn/milli- skjótt6SpretturSigurður Helgi ÓlafssonTór frá AuðsholtshjáleiguKolka frá Enni
21VHrafnhildur PálsdóttirYlfa frá HalaJarpur/dökk- einlitt11SpretturHrafnhildur PálsdóttirGlitri frá ReykjakotiLeira frá Hala
31VSigrún Linda GuðmundsdóttirSnerill frá DalsbúiRauður/milli- blesótt glófext11SpretturJón PéturssonKolfinnur frá Kjarnholtum ISalvör frá Naustum III
52HKaren SigfúsdóttirDímon frá HofsstöðumRauður/milli- blesótt7SpretturJón Ólafur Guðmundsson, Birgir Már RagnarssonDynur frá HvammiBrúnka frá Varmadal
62HJóhann ÓlafssonBerglind frá HúsavíkJarpur/dökk- einlitt9SpretturÞorbjörg StefánsdóttirHrymur frá HofiBjarklind frá Húsavík
73HErna Guðrún BjörnsdóttirKostur frá KollaleiruBrúnn/mó- stjörnótt8AndvariBrynja ViðarsdóttirHróður frá RefsstöðumÞota frá Reyðarfirði
83HJónína Björk VilhjálmsdóttirBarón frá KópavogiRauður/ljós- blesótt19GusturJóhanna Elka GeirsdóttirFerill frá KópavogiDrótt frá Kópavogi
94VNadia Katrín BanineHarpa frá ÓlafsbergiGrár/rauður skjótt7SpretturNadia Katrín BanineLykill frá Langholti IIFjöður frá Laugarvatni
104VSigurður Jóhann TyrfingssonViðja frá FellskotiBrúnn/dökk/sv. einlitt9SpretturSigurður Jóhann TyrfingssonGlampi frá VatnsleysuMolda frá Viðvík
114VNíels ÓlasonLitla-Svört frá ReykjavíkBrúnn/milli- einlitt7SpretturJón Ólafur GuðmundssonHylur frá ReykjavíkHending frá Reykjavík
Tölt T7
Barnaflokkur
NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélagEigandiFaðirMóðir
11VBryndís KristjánsdóttirRán frá Stóru-Gröf ytriRauður/dökk/dr. einlitt g...12SpretturKristján Þór FinnssonRoði frá MúlaRós frá Glæsibæ
21VHafþór Hreiðar BirgissonLjóska frá Syðsta-ÓsiLeirljós/Hvítur/milli- ei...7SpretturGuðfinna Lilja Sigurðardóttir, Birgir Hreiðar BjörnssonHágangur frá NarfastöðumMjöll frá Syðsta-Ósi
32HKristófer Darri SigurðssonRönd frá EnniBrúnn/milli- skjótt9SpretturStella Björg Kristinsdóttir, Sigurður Helgi ÓlafssonKvistur frá EnniHylling frá Enni
42HKristína Rannveig JóhannsdóttiÞór frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt7AndvariJóhann Friðrik ValdimarssonAskur frá Efsta-Dal IFjörgyn frá Efsta-Dal I
52HHerdís Lilja BjörnsdóttirArfur frá TunguBrúnn/milli- einlitt14SpretturLísa Sigríður Greipsson, Herdís Lilja Björnsdóttir