sunnudagur, 18. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar í fjórgangi

25. ágúst 2010 kl. 22:31

Ráslistar í fjórgangi

Hér eru uppfærðir ráslistar í fjórgangi. Talsvert hefur verið um afskráningar svo sumir keppendur eru að færast til í dagskránni. Ráslistarnir verða hengdir upp í knapahesthúsunum og á Sörlastöðum kl.8 í fyrramálið.
Fjórgangur
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag  
1 1 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir
2 2 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir
3 3 V Ívar Örn Hákonarson Flugar frá Sörlatungu Bleikur/álóttur einlitt 10 Andvari
4 4 V Hannah Charge Vordís frá Hofi Rauður/milli- stjörnótt 7 Hornfirðingur
5 5 V Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Geysir
6 6 V Sigurður Vignir Matthíasson Kall frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
7 7 V Birna Káradóttir Alvar frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 7 Smári
8 8 V Anna S. Valdemarsdóttir Bárður frá Skíðbakka 3 Vindóttur/jarp- einlitt 10 Gustur
9 9 V Viðar Ingólfsson Nasi frá Kvistum Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Fákur
10 10 V Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur
11 11 V Pétur Örn Sveinsson Vígur frá Eikarbrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Stígandi
12 12 V Páll Bragi Hólmarsson Hending frá Minni-Borg Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sleipnir
13 13 V Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur
14 14 V Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt 10 Hörður
15 15 V Tryggvi Björnsson Bragi frá Kópavogi Bleikur/álóttur einlitt 10 Þytur
16 16 V Hallgrímur Birkisson Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir
17 17 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt 10 Skuggi
18 18 V Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður einlitt 6 Geysir
19 19 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
20 20 V Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hörður
21 21 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar 9 Ljúfur
22 22 V Elvar Einarsson Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt 6 Stígandi
23 23 V Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt 9 Léttir
24 24 V Ómar Ingi Ómarsson Klettur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur
25 25 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Spakur frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Stígandi
26 26 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli
27 27 V Daníel Ingi Smárason Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 11 Sörli
28 28 V Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi Rauður/milli- blesótt 13 Hörður
HLÉ

29 29 V Örn Karlsson Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt 6 Ljúfur
30 30 V Viðar Ingólfsson Kliður frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
31 31 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Fákur
32 32 V Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt 10 Faxi
33 33 V Davíð Jónsson Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
34 34 V Þórdís Gunnarsdóttir Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Fákur
35 35 V Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 10 Stígandi
36 36 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
37 37 V Mette Mannseth Happadís frá Stangarholti Leirljós/Hvítur/ljós- stj 10 Léttfeti
38 38 V Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
39 39 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Segull frá Reykjakoti Vindóttur/mó einlitt 10 Sleipnir
40 40 V Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt 12 Hörður
41 41 V Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt 11 Gustur
42 42 V Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
43 43 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sörli
44 44 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Andvari
45 45 V Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt 5 Dreyri
46 46 V Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hörður
47 47 V Hans Kjerúlf Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt 7 Freyfaxi
48 48 V Hrefna María Ómarsdóttir Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/korg- einlitt 12 Fákur
49 49 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
MATARHLÉ

50 50 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir
51 51 V Kristín María Jónsdóttir Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 10 Sörli
52 52 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Hornfirðingur
53 53 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
54 54 V Játvarður Ingvarsson Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt 14 Hörður
55 55 V Stefnir Guðmundsson Kórína frá Stóru-Ásgeirsá Leirljós/Hvítur/milli- ei 8 Sörli
56 56 V Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt 7 Andvari
57 57 V Jón Páll Sveinsson Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt 6 Geysir
58 58 V Anna S. Valdemarsdóttir Bruni frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt 16 Gustur
59 59 V Baldvin Ari Guðlaugsson Örvar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 6 Léttir
60 60 V Sólon Morthens Glæsir frá Feti Brúnn/milli- skjótt 10 Logi
61 61 V Camilla Petra Sigurðardóttir Kóngur frá Forsæti Móálóttur,mósóttur/dökk- 7 Máni
62 62 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sörli