fimmtudagur, 20. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar fyrir Reykjavíkurmót Fáks og Kerckhaert

5. ágúst 2010 kl. 11:51

Ráslistar fyrir Reykjavíkurmót Fáks og Kerckhaert

Mikil sprenging varð í skráningu á Reykjavíkurmót Fáks og Kerckhaerts og munu mótið því byrja í kvöld kl. 19:30 með 150 m og 100 skeiði. Á morgun föstudag verður síðan byrjað á fimmgangi kl. 14:00 og tölti þegar líður á daginn. Knapar eru beðnir að fylgjast vel með og skila öllum breytingum skriflega í dómpall (með kennitölu og fæðingarnúmeri hross).

Nánari dagskrá verður birt síðar í dag.
 
Ráslistar:
 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Fimmgangur

 

 

 

 

Meistaraflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VViðar IngólfssonSegull frá Mið-Fossum 2Móálóttur,mósóttur/dökk- ...8Fákur

 

 

 

 

22VÞorvaldur Árni ÞorvaldssonFreyþór frá HvoliBrúnn/milli- einlitt  10Ljúfur

 

 

 

 

33VSigurbjörn BárðarsonStakkur frá HalldórsstöðumRauður/ljós- blesa auk le...14Fákur

 

 

 

 

44VHinrik BragasonGlymur frá FlekkudalJarpur/dökk- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

55VHaukur BaldvinssonFalur frá Þingeyrum
15Adam

 

 

 

 

66VAnna S. ValdemarsdóttirÁsgrímur frá MeðalfelliBrúnn/milli- stjörnótt  11Gustur

 

 

 

 

77VDaníel JónssonFursti frá Stóra-HofiJarpur/milli- einlitt  10Geysir

 

 

 

 

88VReynir Örn PálmasonGreifi frá Holtsmúla 1Brúnn/milli- einlitt  7Hörður

 

 

 

 

99VPim Van Der SlotDraumur frá KóngsbakkaRauður/milli- stjörnótt  8Sleipnir

 

 

 

 

Fimmgangur

 

 

 

 

1. flokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VFanney Guðrún ValsdóttirAuðunn frá FetiRauður/milli- blesótt glófext8Fákur

 

 

 

 

21VBerglind RagnarsdóttirForkur frá LaugavöllumBleikur/álóttur einlitt  8Fákur

 

 

 

 

31VAnna S. ValdemarsdóttirBjörk frá VindásiBrúnn/milli- einlitt  7Gustur

 

 

 

 

42VInga Kristín CamposSara frá SauðárkrókiRauður/milli- stjarna,nös...8Sörli

 

 

 

 

52VViðar IngólfssonMár frá FetiBrúnn/milli- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

62VKjartan GuðbrandssonÞór frá SkollagrófVindóttur/mó einlitt  10Fákur

 

 

 

 

73VCamilla Petra SigurðardóttirHylling frá FlekkudalRauður/milli- blesótt  7Máni

 

 

 

 

83VAdolf SnæbjörnssonGleði frá HafnarfirðiBrúnn/milli- blesótt  6Sörli

 

 

 

 

93VSif JónsdóttirStraumur frá HverhólumRauður/milli- stjörnótt  13Fákur

 

 

 

 

104HÆvar Örn GuðjónssonFjöður frá FetiBrúnn/milli- tvístjörnótt  6Geysir

 

 

 

 

115VRóbert PetersenAlísa frá Litlu-SandvíkBrúnn/milli- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

125VSara ÁstþórsdóttirDimmir frá ÁlfhólumJarpur/milli- einlitt  7Geysir

 

 

 

 

135VHenna Johanna SirénPandóra frá HemluBrúnn/milli- einlitt  7Geysir

 

 

 

 

146VAnna Björk ÓlafsdóttirBaldur Freyr frá BúlandiJarpur/dökk- skjótt  9Sörli

 

 

 

 

156VRagnheiður ÞorvaldsdóttirHrafnagaldur frá HvítárholtiBrúnn/milli- einlitt  11Hörður

 

 

 

 

166VHelgi L. SigmarssonTryggur frá BakkakotiBleikur/fífil- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

177VSigurður Óli KristinssonValadís frá SíðuBleikur/álóttur einlitt  7Geysir

 

 

 

 

187VKaren Líndal MarteinsdóttirÞremill frá VöðlumBrúnn/mó- einlitt  6Dreyri

 

 

 

 

197VSigurjón GylfasonHlekkur frá BjarnarnesiJarpur/botnu- stjörnótt  6Fákur

 

 

 

 

208VJohn SigurjónssonReykur frá SkefilsstöðumGrár/rauður blesótt  9Ljúfur

 

 

 

 

218VSylvía SigurbjörnsdóttirÞröstur frá HólumJarpur/rauð- nösótt  8Fákur

 

 

 

 

228VÞorkell BjarnasonÞyrnir frá ÞóroddsstöðumRauður/dökk/dr. stjörnótt  15Trausti

 

 

 

 

239VGuðmundur BjörgvinssonSkjálfti frá BakkakotiMóálóttur,mósóttur/milli-...6Geysir

 

 

 

 

249VRíkharður Flemming JensenErnir frá Blesastöðum 1ABrúnn/milli- einlitt  9Gustur

 

 

 

 

259VViðar IngólfssonSólrún frá TjarnarlandiRauður/milli- blesótt  7Fákur

 

 

 

 

2610VKristinn Bjarni ÞorvaldssonSvali frá HólabakiRauður/ljós- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

2710VÆvar Örn GuðjónssonUmsögn frá FossiBrúnn/milli- stjörnótt  8Geysir

 

 

 

 

2810VLinda Rún PétursdóttirGulltoppur frá LeirulækRauður/milli- skjótt  10Hörður

 

 

 

 

2911VRóbert PetersenPrins frá BlönduósiRauður/milli- stjörnótt  6Fákur

 

 

 

 

3011VHaukur BaldvinssonÞjótandi frá Neðra-Seli
7Adam

 

 

 

 

Fimmgangur

 

 

 

 

Ungmennaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirSvarti-Pési frá ÁsmundarstöðumBrúnn/milli- einlitt  7Andvari

 

 

 

 

21VArnar Bjarki SigurðarsonVonandi frá BakkakotiBleikur/álóttur einlitt  7Sleipnir

 

 

 

 

31VKári SteinssonÓli frá FetiJarpur/milli- einlitt  11Fákur

 

 

 

 

42VTeitur ÁrnasonUgla frá FróniRauður/milli- blesótt  7Fákur

 

 

 

 

52VEdda Rún GuðmundsdóttirDjásn frá LindarholtiJarpur/ljós einlitt  7Fákur

 

 

 

 

62VErla Katrín JónsdóttirFlipi frá Litlu-SandvíkBrúnn/milli- nösótt  11Fákur

 

 

 

 

73VAgnes Hekla ÁrnadóttirGammur frá Skíðbakka 3Jarpur14Fákur

 

 

 

 

83VSaga MellbinBóndi frá ÁsgeirsbrekkuBrúnn/dökk/sv. einlitt  10Sörli

 

 

 

 

94HSunna Sigríður GuðmundsdóttirMillý frá Fet
10Máni

 

 

 

 

105VRagnar TómassonGríður frá KirkjubæBrúnn/milli- stjörnótt  8Fákur

 

 

 

 

115VKári SteinssonFuni frá HóliGrár/rauður blesótt  15Fákur

 

 

 

 

Fimmgangur

 

 

 

 

Unglingaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VAndri IngasonGlampi frá Hömrum IIBleikur/fífil- blesótt  9Andvari

 

 

 

 

21VValdís Björk GuðmundsdóttirVestfjörð frá Fremri-HvestuBrúnn/milli- einlitt  21Gustur

 

 

 

 

31VBirna Ósk ÓlafsdóttirMylla frá FlöguRauður/milli- stjörnótt  13Andvari

 

 

 

 

42VGústaf Ásgeir HinrikssonMagna frá DalsmynniBrúnn/dökk/sv. einlitt  6Fákur

 

 

 

 

52VKonráð Valur SveinssonTralli frá KjartansstöðumRauður/ljós- stjörnótt  17Fákur

 

 

 

 

62VHelena Ríkey LeifsdóttirJökull frá HólkotiGrár/brúnn einlitt  7Gustur

 

 

 

 

Fjórgangur

 

 

 

 

Meistaraflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VHulda GústafsdóttirSveigur frá VarmadalRauður/dökk/dr. einlitt  8Fákur

 

 

 

 

22VTómas Örn SnorrasonAlki frá AkrakotiRauður/milli- stjörnótt  11Fákur

 

 

 

 

33VBerglind RagnarsdóttirFrakkur frá LaugavöllumJarpur/milli- tvístjörnótt  9Fákur

 

 

 

 

44VLena ZielinskiGola frá ÞjórsárbakkaRauður/milli- tvístjörnótt  7Geysir

 

 

 

 

55VElvar ÞormarssonÞrenna frá StrandarhjáleiguBrúnn/milli- einlitt  7Geysir

 

 

 

 

66VAnna S. ValdemarsdóttirBárður frá Skíðbakka 3Vindóttur/jarp- einlitt  10Gustur

 

 

 

 

77VViðar IngólfssonDrift frá Tjarnarlandi
6Fákur

 

 

 

 

88VHulda GústafsdóttirKjuði frá KirkjuferjuhjáleiguRauður/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

99VFanney Guðrún ValsdóttirFókus frá SólheimumBleikur/álóttur einlitt  9Fákur

 

 

 

 

1010VSylvía SigurbjörnsdóttirÞórir frá HólumJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

1111VJátvarður IngvarssonKlaki frá Blesastöðum 1AGrár/brúnn blesótt  12Hörður

 

 

 

 

1212VSigurbjörn BárðarsonLíf frá MöðrufelliMóálóttur,mósóttur/milli-...9Fákur

 

 

 

 

1313VJón Ó GuðmundssonHrefna frá Dallandi
10Andvari

 

 

 

 

1414VSveinn RagnarssonMoli frá KöldukinnJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

1515VDaníel Ingi SmárasonEldur frá KálfholtiRauður/milli- einlitt  11Sörli

 

 

 

 

Fjórgangur

 

 

 

 

1. flokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VKatla GísladóttirKirjáll frá HestheimumBrúnn/milli- skjótt  6Geysir

 

 

 

 

21VSigvaldi Hafþór ÆgissonNúpur frá Efri-BrúBrúnn/dökk/sv. einlitt  7Fákur

 

 

 

 

31VHelgi L. SigmarssonSleipnir frá ÁrnanesiRauður/sót- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

42VSif JónsdóttirFjalar frá LeirulækRauður/milli- tvístjörnótt  11Fákur

 

 

 

 

52VÞorvaldur Árni ÞorvaldssonLosti frá StrandarhjáleiguMoldóttur/gul-/m- leistar...9Ljúfur

 

 

 

 

62VHinrik BragasonÁs frá KáragerðiRauður/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

73VAnna Björk ÓlafsdóttirHelgi frá StafholtiBrúnn/milli- einlitt  7Sörli

 

 

 

 

83VBerglind RagnarsdóttirKelda frá LaugavöllumMóálóttur,mósóttur/milli-...8Fákur

 

 

 

 

93VLinda Rún PétursdóttirMáni frá GaltanesiMóálóttur,mósóttur/milli-...7Hörður

 

 

 

 

104VAdolf SnæbjörnssonHrafn frá Neðri-SvertingsstöðumBrúnn/milli- einlitt  13Sörli

 

 

 

 

114VRagnhildur HaraldsdóttirEitill frá Leysingjastöðum IIGrár/mósóttur blesótt  10Hörður

 

 

 

 

124VKaren Líndal MarteinsdóttirTýr frá Þverá IIBrúnn/milli- nösótt  5Dreyri

 

 

 

 

135HErla Björk TryggvadóttirFlúð frá Vorsabæ IIJarpur/milli- einlitt  7Sleipnir

 

 

 

 

145HJóhann Kristinn RagnarssonSleipnir frá KvernáJarpur/milli- einlitt  5Andvari

 

 

 

 

156VJón BjörnssonBirtingur frá MúlakotiLeirljós/Hvítur/milli- ei...10Léttir

 

 

 

 

166VKatla GísladóttirDropi frá FlugumýrarhvammiBrúnn/milli- einlitt  9Geysir

 

 

 

 

176VRagnheiður ÞorvaldsdóttirVermir frá Litlu-GröfBrúnn/mó- einlitt  8Hörður

 

 

 

 

187VMax OlaussonVakar frá KetilsstöðumRauður/ljós- tvístjörnótt  7Sleipnir

 

 

 

 

197VAnna S. ValdemarsdóttirSnarfari frá VorsabæjarhjáleiguRauður/milli- einlitt  13Gustur

 

 

 

 

207VJakobína Agnes ValsdóttirBarón frá ReykjaflötRauður/milli- stjörnótt  9Geysir

 

 

 

 

218VSara ÁstþórsdóttirGjóska frá ÁlfhólumMóálóttur,mósóttur/milli-...6Geysir

 

 

 

 

228VSigný Ásta GuðmundsdóttirTvista frá Litla-MoshvoliGrár/brúnn einlitt  7Fákur

 

 

 

 

238VBirgitta Dröfn KristinsdóttirVera frá LaugarbökkumBrúnn/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

249HKristinn Már SveinssonTindur frá JaðriJarpur/milli- einlitt  7Hörður

 

 

 

 

259HDavíð MatthíassonBoði frá SauðárkrókiRauður/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

2610VJón GíslasonGoggur frá Skáney
7Adam

 

 

 

 

2710VLilja S. PálmadóttirHróarr frá VatnsleysuJarpur/litföróttur einlitt  7Svaði

 

 

 

 

2810VHenna Johanna SirénGormur frá Fljótshólum 3Brúnn/milli- einlitt  8Geysir

 

 

 

 

2911VHalldóra H IngvarsdóttirHellingur frá Blesastöðum 1ABrúnn/milli- einlitt  6Hörður

 

 

 

 

3011VGrettir JónassonBlakkur frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt  12Fákur

 

 

 

 

3111VSnorri DalGustur frá StykkishólmiBrúnn/milli- einlitt  8Sörli

 

 

 

 

Fjórgangur

 

 

 

 

2. flokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VIngvar IngvarssonDagfinnur frá Blesastöðum 1AGrár/mósóttur blesótt  10Hörður

 

 

 

 

21VHilmar BinderÓskar Örn frá HelluBrúnn/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

31VSigríður Halla StefánsdóttirSmiður frá HólumJarpur/milli- tvístjörnótt  7Gustur

 

 

 

 

42HKjartan GuðbrandssonSvalvör frá GlæsibæMóálóttur,mósóttur/milli-...11Fákur

 

 

 

 

52HDrífa HarðardóttirSkyggnir frá ÁlfhólumBrúnn/dökk/sv. einlitt  9Fákur

 

 

 

 

63VTelma TómassonSókn frá SelfossiGrár/brúnn einlitt  6Fákur

 

 

 

 

73VRúnar BragasonÞrá frá TunguRauður/ljós- nösótt  9Fákur

 

 

 

 

83VSigríður Halla StefánsdóttirKlængur frá JarðbrúBrúnn/milli- einlitt  8Gustur

 

 

 

 

94HRakel SigurhansdóttirStormur frá Efri-RauðalækJarpur/milli- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

104HBrynja ViðarsdóttirKetill frá VakurstöðumRauður/milli- einlitt  8Andvari

 

 

 

 

114HHólmfríður KristjánsdóttirÞokki frá Þjóðólfshaga 1Brúnn/milli- einlitt  10Smári

 

 

 

 

125VSigríður Halla StefánsdóttirRauðka frá TóftumRauður/milli- einlitt  9Gustur

 

 

 

 

135VKjartan GuðbrandssonSýnir frá Efri-HömrumRauður/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

145VGuðrún PétursdóttirGjafar frá HælGrár/brúnn einlitt  11Fákur

 

 

 

 

Fjórgangur

 

 

 

 

Ungmennaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VEdda Rún GuðmundsdóttirSpuni frá KálfholtiRauður/dökk/dr. tvístjörn...9Fákur

 

 

 

 

21VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirÖnn frá Síðu
9Andvari

 

 

 

 

31VEva María ÞorvarðardóttirKraftur frá SælukotiBrúnn/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

42VRagnar TómassonSvört frá SkipaskagaBrúnn/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

52VSteinn Haukur HaukssonHeron frá SeljabrekkuBrúnn/mó- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

63HJón Bjarni SmárasonSpóla frá SvignaskarðiRauður/milli- stjörnótt  7Sörli

 

 

 

 

74VSunna Sigríður GuðmundsdóttirYldís frá VatnsholtiRauður/milli- einlitt  8Máni

 

 

 

 

84VViktoría SigurðardóttirBlær frá KálfholtiBrúnn/milli- stjörnótt  9Máni

 

 

 

 

94VRúna HelgadóttirSuðri frá ReykjavíkBleikur/ál/kol. einlitt  9Fákur

 

 

 

 

105VLárus Sindri LárussonKiljan frá Tjarnarlandi
11Adam

 

 

 

 

115VKári SteinssonTónn frá MelkotiRauður/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

125VSteinn Haukur HaukssonSilvía frá VatnsleysuBrúnn/dökk/sv. blesótt hr...15Fákur

 

 

 

 

136VSigrún Torfadóttir HallRjóður frá DallandiRauður/milli- tvístjörnótt  8Fákur

 

 

 

 

146VSaga MellbinBárður frá GiliBrúnn/milli- einlitt  11Sörli

 

 

 

 

156VEdda Hrund HinriksdóttirSkrekkur frá HnjúkahlíðMóálóttur,mósóttur/milli-...10Fákur

 

 

 

 

167VFanný MellbinKría frá KirkjuferjuhjáleiguBrúnn/milli- skjótt  7Sörli

 

 

 

 

177VArnar Bjarki SigurðarsonRöskur frá SunnuhvoliBrúnn/milli- einlitt  7Sleipnir

 

 

 

 

187VTeitur ÁrnasonAppollo frá KópavogiRauður/sót- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

198VEva María ÞorvarðardóttirJötunn frá HrappsstöðumBrúnn/dökk/sv. einlitt  11Fákur

 

 

 

 

208VAgnes Hekla ÁrnadóttirVignir frá SelfossiBrúnn7Fákur

 

 

 

 

218VErla Katrín JónsdóttirVænting frá KetilsstöðumGrár/óþekktur einlitt  11Fákur

 

 

 

 

Fjórgangur

 

 

 

 

Unglingaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VMaría Gyða PétursdóttirRauður frá Syðri-LöngumýriRauður/dökk/dr. einlitt  7Hörður

 

 

 

 

21VGústaf Ásgeir HinrikssonKnörr frá Syðra-SkörðugiliBleikur/fífil- stjörnótt  14Fákur

 

 

 

 

31VBrynja KristinsdóttirBarði frá VatnsleysuBrúnn/dökk/sv. einlitt  11Sörli

 

 

 

 

42VBjarki Freyr ArngrímssonHnútur frá SauðafelliJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

52VHulda Katrín EiríksdóttirKrákur frá SkjálgBrúnn/dökk/sv. einlitt  9Fákur

 

 

 

 

62VSóley ÞórsdóttirBlængur frá Kjóastöðum IIBrúnn/dökk/sv. einlitt  13Smári

 

 

 

 

73VSteinunn ArinbjarnardóttiKorkur frá ÞúfumBleikur/álóttur einlitt  8Fákur

 

 

 

 

83VHrafnhildur SigurðardóttirFaxi frá Miðfelli 5Rauður/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

93VRagna Brá GuðnadóttirÞróttur frá FróniBrúnn/dökk/sv. stjörnótt  9Fákur

 

 

 

 

104VHafdís Hildur GunnarsdóttirPóker frá MiðhópiRauður/milli- blesótt  7Máni

 

 

 

 

114VRebekka Rut PetersenMagni frá ReykjavíkJarpur/milli- einlitt  11Fákur

 

 

 

 

124VValdimar SigurðssonPíla frá EilífsdalJarpur/ljós einlitt  10Þytur

 

 

 

 

135VKonráð Valur SveinssonHávarður frá BúðarhóliBrúnn/gló- einlitt  12Fákur

 

 

 

 

145VGústaf Ásgeir HinrikssonNaskur frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

156HJóhanna Margrét SnorradóttirRá frá MelabergiBrúnn/milli- einlitt  6Máni

 

 

 

 

166HEllen María GunnarsdóttirAtli frá MeðalfelliBrúnn/milli- stjörnótt  14Andvari

 

 

 

 

Fjórgangur

 

 

 

 

Barnaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VGlódís Rún SigurðardóttirBlesi frá LaugarvatniRauður/milli- blesótt glófext15Ljúfur

 

 

 

 

21VYlfa Guðrún SvafarsdóttirHvinur frá Syðra-Fjalli IRauður/milli- blesótt glófext17Fákur

 

 

 

 

31VValdís Björk GuðmundsdóttirSigursveinn frá SvignaskarðiRauður/milli- blesótt  8Gustur

 

 

 

 

42VArnór Dan KristinssonHáfeti frá ÞingnesiJarpur/rauð- einlitt  20Fákur

 

 

 

 

52VBirna Ósk ÓlafsdóttirÞræðing frá Glæsibæ 2Brúnn/mó- einlitt  6Andvari

 

 

 

 

62VAþen Eir JónsdóttirStormur frá LangárfossiVindóttur/mó skjótt hring...7Máni

 

 

 

 

73VHeiða Rún SigurjónsdóttirTöfri frá ÞúfuBrúnn/milli- tvístjörnótt  11Fákur

 

 

 

 

83VSnorri Egholm ÞórssonFengur frá Blesastöðum 1ARauður/milli- blesótt  10Fákur

 

 

 

 

93VBára SteinsdóttirSpyrnir frá Grund IIJarpur/ljós skjótt  9Fákur

 

 

 

 

104VAlexander Freyr ÞórissonAstró frá HeiðarbrúnBleikur/fífil/kolóttur ei...8Máni

 

 

 

 

114VRúna TómasdóttirBrimill frá ÞúfuBrúnn/dökk/sv. einlitt  10Fákur

 

 

 

 

124VBirta IngadóttirFreyr frá Langholti IIBrúnn/milli- einlitt  11Andvari

 

 

 

 

135VYlfa Guðrún SvafarsdóttirFrami frá Litlu-SandvíkBrúnn/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

145VBirna Ósk ÓlafsdóttirVísir frá Efri-HömrumRauður/milli- einlitt  13Andvari

 

 

 

 

155VArnór Dan KristinssonFögnuður frá VatnsendaGrár/rauður einlitt  7Fákur

 

 

 

 

Gæðingaskeið

 

 

 

 

Meistaraflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VSigurður SigurðarsonFreyðir frá HafsteinsstöðumGrár/rauður einlitt  15Geysir

 

 

 

 

22VSigurbjörn BárðarsonFlosi frá KeldudalMóálóttur,mósóttur/ljós- ...15Fákur

 

 

 

 

33VDaníel Ingi SmárasonGammur frá SvignaskarðiMóálóttur,mósóttur/milli-...10Sörli

 

 

 

 

44VHaukur BaldvinssonFalur frá Þingeyrum
15Adam

 

 

 

 

55VÁrni Björn PálssonKorka frá SteinnesiLeirljós/Hvítur/milli- ei...9Fákur

 

 

 

 

Gæðingaskeið

 

 

 

 

1. flokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VRíkharður Flemming JensenErnir frá Blesastöðum 1ABrúnn/milli- einlitt  9Gustur

 

 

 

 

22VInga Kristín CamposSara frá SauðárkrókiRauður/milli- stjarna,nös...8Sörli

 

 

 

 

33VGuðmundur BjörgvinssonSkjálfti frá BakkakotiMóálóttur,mósóttur/milli-...6Geysir

 

 

 

 

44VJohn SigurjónssonMammon frá StóradalBrúnn/milli- skjótt  8Ljúfur

 

 

 

 

55VKristinn Bjarni ÞorvaldssonSvali frá HólabakiRauður/ljós- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

66VSif JónsdóttirStraumur frá HverhólumRauður/milli- stjörnótt  13Fákur

 

 

 

 

77VAdolf SnæbjörnssonGleði frá HafnarfirðiBrúnn/milli- blesótt  6Sörli

 

 

 

 

88VHinrik BragasonGlymur frá FlekkudalJarpur/dökk- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

99VÓlafur Andri GuðmundssonMuska frá SkógskotiMóálóttur,mósóttur/milli-...8Gustur

 

 

 

 

1010VTómas Örn SnorrasonÁlma frá ÁlftárósiRauður/dökk/dr. blesótt  12Fákur

 

 

 

 

1111VLogi Þór LaxdalSteinríkur frá Stóra-HofiBrúnn/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

1212VHelgi L. SigmarssonBjörk frá Norður-HvoliJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

1313VReynir Örn PálmasonGreifi frá Holtsmúla 1Brúnn/milli- einlitt  7Hörður

 

 

 

 

1414VDavíð MatthíassonTildra frá NátthagaRauður/milli- blesótt  6Fákur

 

 

 

 

1515VSara ÁstþórsdóttirDimmir frá ÁlfhólumJarpur/milli- einlitt  7Geysir

 

 

 

 

1616VViðar IngólfssonMár frá FetiBrúnn/milli- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

1717VRagnheiður ÞorvaldsdóttirHrafnagaldur frá HvítárholtiBrúnn/milli- einlitt  11Hörður

 

 

 

 

1818VAuðunn KristjánssonAndri frá LynghagaBrúnn/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

Gæðingaskeið

 

 

 

 

Ungmennaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VAgnes Hekla ÁrnadóttirGammur frá Skíðbakka 3Jarpur14Fákur

 

 

 

 

22VTeitur ÁrnasonVeigar frá VarmalækRauður/dökk/dr. einlitt  16Fákur

 

 

 

 

33VRagnar TómassonGríður frá KirkjubæBrúnn/milli- stjörnótt  8Fákur

 

 

 

 

44VÓskar SæbergFreki frá BakkakotiBleikur/ál/kol. einlitt  12Fákur

 

 

 

 

55VKári SteinssonÓli frá FetiJarpur/milli- einlitt  11Fákur

 

 

 

 

66VGuðlaug Jóna MatthíasdóttirMylla frá FlöguRauður/milli- stjörnótt  13Andvari

 

 

 

 

77VTeitur ÁrnasonKorði frá KanastöðumJarpur/ljós einlitt  8Fákur

 

 

 

 

88VAndri IngasonNn frá Austvaðsholti 1Rauður/milli- stjörnótt  8Andvari

 

 

 

 

99VKonráð Valur SveinssonTralli frá KjartansstöðumRauður/ljós- stjörnótt  17Fákur

 

 

 

 

1010VSvanberg ÓskarssonEljar frá OddhóliMóálóttur,mósóttur/milli-...12Fákur

 

 

 

 

Skeið 100m (flugskeið)

 

 

 

 


 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VÁrni Björn PálssonPrins frá Efri-RauðalækMóálóttur,mósóttur/milli-...9Fákur

 

 

 

 

22VGuðrún Elín JóhannsdóttirAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt  8Andvari

 

 

 

 

33VDavíð MatthíassonTildra frá NátthagaRauður/milli- blesótt  6Fákur

 

 

 

 

44VAgnes Hekla ÁrnadóttirHróður frá KeldudalJarpur13Fákur

 

 

 

 

55VGuðmundur BjörgvinssonPerla frá SkriðuRauður/milli- einlitt  8Geysir

 

 

 

 

66VÓskar SæbergFreki frá BakkakotiBleikur/ál/kol. einlitt  12Fákur

 

 

 

 

77VSif JónsdóttirStraumur frá HverhólumRauður/milli- stjörnótt  13Fákur

 

 

 

 

88VHelgi L. SigmarssonBjörk frá Norður-HvoliJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

99VRagnar TómassonGríður frá KirkjubæBrúnn/milli- stjörnótt  8Fákur

 

 

 

 

1010VGústaf LoftssonSólbjartur frá SelfossiLeirljós/Hvítur/milli- nö...12Smári

 

 

 

 

1111VAdolf SnæbjörnssonHrólfur frá HafnarfirðiMóálóttur,mósóttur/dökk- ...7Sörli

 

 

 

 

1212VSylvía SigurbjörnsdóttirKorka frá SteinnesiLeirljós/Hvítur/milli- ei...9Fákur

 

 

 

 

1313VAtli GuðmundssonZelda frá SörlatunguJarpur/rauð- einlitt  9Sörli

 

 

 

 

1414VGuðrún Elín JóhannsdóttirÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt  19Andvari

 

 

 

 

1515VGuðmundur BjörgvinssonGjálp frá Ytra-Dalgerði
8Geysir

 

 

 

 

1616VÁrni Björn PálssonÁs frá HvoliBrúnn/milli- einlitt  11Fákur

 

 

 

 

1717VTeitur ÁrnasonKorði frá KanastöðumJarpur/ljós einlitt  8Fákur

 

 

 

 

1818VKonráð Valur SveinssonTralli frá KjartansstöðumRauður/ljós- stjörnótt  17Fákur

 

 

 

 

1919VHaukur BaldvinssonHreimur frá Barkastöðum
10Adam

 

 

 

 

2020VValdimar SigurðssonPrinsessa frá Syðstu-GörðumJarpur/milli- einlitt  5Þytur

 

 

 

 

Skeið 150m

 

 

 

 


 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VÞráinn RagnarssonGassi frá Efra-SeliBrúnn/milli- skjótt  12Sindri

 

 

 

 

21VSigurbjörn BárðarsonÓðinn frá BúðardalBrúnn/milli- stjörnótt  17Fákur

 

 

 

 

31VDaníel Ingi SmárasonOtri frá GeitaskarðiMóálóttur,mósóttur/ljós- ...7Sörli

 

 

 

 

42VTómas Örn SnorrasonÁlma frá ÁlftárósiRauður/dökk/dr. blesótt  12Fákur

 

 

 

 

52VBjarni BjarnasonHrund frá ÞóroddsstöðumBrúnn/milli- einlitt  8Trausti

 

 

 

 

62VGuðrún Elín JóhannsdóttirÓðinn frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt  19Andvari

 

 

 

 

73VÞorkell BjarnasonVera frá ÞóroddsstöðumRauður/ljós- einlitt  11Trausti

 

 

 

 

83VSigurður Óli KristinssonGletta frá FákshólumBrúnn/milli- stjörnótt  7Geysir

 

 

 

 

93VTeitur ÁrnasonVeigar frá VarmalækRauður/dökk/dr. einlitt  16Fákur

 

 

 

 

104VGuðmundur BjörgvinssonPerla frá SkriðuRauður/milli- einlitt  8Geysir

 

 

 

 

114VDaníel Ingi SmárasonGammur frá SvignaskarðiMóálóttur,mósóttur/milli-...10Sörli

 

 

 

 

124VCamilla Petra SigurðardóttirGunnur frá ÞóroddsstöðumBrúnn/milli- einlitt  18Máni

 

 

 

 

135VGuðrún Elín JóhannsdóttirAskur frá Efsta-Dal IRauður/milli- einlitt  8Andvari

 

 

 

 

145VÁrni Björn PálssonKorka frá SteinnesiLeirljós/Hvítur/milli- ei...9Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni

 

 

 

 

Meistaraflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VSara ÁstþórsdóttirDíva frá ÁlfhólumJarpur/milli- einlitt  6Geysir

 

 

 

 

22VÞorvaldur Árni ÞorvaldssonLosti frá StrandarhjáleiguMoldóttur/gul-/m- leistar...9Ljúfur

 

 

 

 

33VElvar ÞormarssonÞrenna frá StrandarhjáleiguBrúnn/milli- einlitt  7Geysir

 

 

 

 

44HBirgitta Dröfn KristinsdóttirVera frá LaugarbökkumBrúnn/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

55VTómas Örn SnorrasonAlki frá AkrakotiRauður/milli- stjörnótt  11Fákur

 

 

 

 

66VHulda GústafsdóttirSveigur frá VarmadalRauður/dökk/dr. einlitt  8Fákur

 

 

 

 

77HSveinn RagnarssonMoli frá KöldukinnJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

88HFanney Guðrún ValsdóttirFókus frá SólheimumBleikur/álóttur einlitt  9Fákur

 

 

 

 

99VViðar IngólfssonTumi frá Stóra-HofiBrúnn/milli- einlitt  13Fákur

 

 

 

 

1010HJátvarður IngvarssonKlaki frá Blesastöðum 1AGrár/brúnn blesótt  12Hörður

 

 

 

 

1111VAnna S. ValdemarsdóttirÁsgrímur frá MeðalfelliBrúnn/milli- stjörnótt  11Gustur

 

 

 

 

1212VSigurbjörn BárðarsonJarl frá Mið-FossumBrúnn/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

1313VBerglind RagnarsdóttirFrakkur frá LaugavöllumJarpur/milli- tvístjörnótt  9Fákur

 

 

 

 

1414VBerglind Rósa GuðmundsdóttirÞjótandi frá SvignaskarðiJarpur/milli- tvístjörnótt  15Sörli

 

 

 

 

1515VLena ZielinskiGola frá ÞjórsárbakkaRauður/milli- tvístjörnótt  7Geysir

 

 

 

 

1616VHulda GústafsdóttirKjuði frá KirkjuferjuhjáleiguRauður/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni

 

 

 

 

1. flokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11HHenna Johanna SirénGormur frá Fljótshólum 3Brúnn/milli- einlitt  8Geysir

 

 

 

 

21HHinrik BragasonÁs frá KáragerðiRauður/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

31HHelgi L. SigmarssonSleipnir frá ÁrnanesiRauður/sót- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

42HAnna Björk ÓlafsdóttirHelgi frá StafholtiBrúnn/milli- einlitt  7Sörli

 

 

 

 

52HAnna S. ValdemarsdóttirSnarfari frá VorsabæjarhjáleiguRauður/milli- einlitt  13Gustur

 

 

 

 

62HSævar HaraldssonGauti frá HöskuldsstöðumBrúnn/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

73HAdolf SnæbjörnssonHrafn frá Neðri-SvertingsstöðumBrúnn/milli- einlitt  13Sörli

 

 

 

 

83HHalldóra H IngvarsdóttirHellingur frá Blesastöðum 1ABrúnn/milli- einlitt  6Hörður

 

 

 

 

93HRagnhildur HaraldsdóttirEitill frá Leysingjastöðum IIGrár/mósóttur blesótt  10Hörður

 

 

 

 

104HMax OlaussonVakar frá KetilsstöðumRauður/ljós- tvístjörnótt  7Sleipnir

 

 

 

 

114HDavíð MatthíassonBoði frá SauðárkrókiRauður/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

124HLena ZielinskiSilfurtoppur frá HátúniRauður/milli- blesótt glófext6Geysir

 

 

 

 

135VKaren Líndal MarteinsdóttirBaron frá StrandarhöfðiGrár/óþekktur skjótt  7Dreyri

 

 

 

 

145VKristinn Bjarni ÞorvaldssonSvali frá HólabakiRauður/ljós- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

155VÓlafur Andri GuðmundssonGrýta frá GarðabæMóálóttur,mósóttur/dökk- ...7Gustur

 

 

 

 

166VJón Ó GuðmundssonHrefna frá Dallandi
10Andvari

 

 

 

 

176VKristinn Már SveinssonTindur frá JaðriJarpur/milli- einlitt  7Hörður

 

 

 

 

186VJón Viðar ViðarssonAri frá SíðuJarpur/milli- einlitt  8Máni

 

 

 

 

197VGunnar Björn GíslasonPirra frá Syðstu-GörðumRauður/milli- stjörnótt  6Andvari

 

 

 

 

207VErla Björk TryggvadóttirFlúð frá Vorsabæ IIJarpur/milli- einlitt  7Sleipnir

 

 

 

 

217VSnorri DalGustur frá StykkishólmiBrúnn/milli- einlitt  8Sörli

 

 

 

 

228HLinda Rún PétursdóttirMáni frá GaltanesiMóálóttur,mósóttur/milli-...7Hörður

 

 

 

 

238HJakobína Agnes ValsdóttirBarón frá ReykjaflötRauður/milli- stjörnótt  9Geysir

 

 

 

 

Töltkeppni

 

 

 

 

2. flokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11HKjartan GuðbrandssonSvalvör frá GlæsibæMóálóttur,mósóttur/milli-...11Fákur

 

 

 

 

21HSigríður Halla StefánsdóttirRauðka frá TóftumRauður/milli- einlitt  9Gustur

 

 

 

 

31HRósa ValdimarsdóttirVaka frá MargrétarhofiBrúnn/milli- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

42VLára JóhannsdóttirSpyrill frá SelfossiRauður/milli- blesótt  10Fákur

 

 

 

 

52VGuðrún PétursdóttirAri frá Litla-MoshvoliRauður/milli- skjótt  10Fákur

 

 

 

 

62VÁsgerður Svava GissurardóttirHóll frá Langholti IIBrúnn/milli- einlitt  7Andvari

 

 

 

 

73HTelma TómassonSókn frá SelfossiGrár/brúnn einlitt  6Fákur

 

 

 

 

83HGústaf LoftssonHrafntinna frá Miðfelli 5Brúnn/dökk/sv. einlitt  6Smári

 

 

 

 

94VDrífa HarðardóttirSkyggnir frá ÁlfhólumBrúnn/dökk/sv. einlitt  9Fákur

 

 

 

 

104VRakel SigurhansdóttirStrengur frá Hrafnkelsstöðum 1Grár/rauður skjótt  17Fákur

 

 

 

 

114VRúnar BragasonÞrá frá TunguRauður/ljós- nösótt  9Fákur

 

 

 

 

125HIngvar IngvarssonDagfinnur frá Blesastöðum 1AGrár/mósóttur blesótt  10Hörður

 

 

 

 

135HJón GuðlaugssonGyðja frá KaðlastöðumGrár/brúnn einlitt  14Fákur

 

 

 

 

145HSigríður Halla StefánsdóttirSmiður frá HólumJarpur/milli- tvístjörnótt  7Gustur

 

 

 

 

156VKjartan GuðbrandssonSýnir frá Efri-HömrumRauður/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

166VAndrés Pétur RúnarssonErró frá GaltanesiBrúnn/mó- einlitt  17Fákur

 

 

 

 

176VGuðrún PétursdóttirGjafar frá HælGrár/brúnn einlitt  11Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni

 

 

 

 

Ungmennaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11HEdda Hrund HinriksdóttirSkrekkur frá HnjúkahlíðMóálóttur,mósóttur/milli-...10Fákur

 

 

 

 

21HStefanía Árdís ÁrnadóttirVænting frá AkurgerðiBrúnn/milli- einlitt  6Léttir

 

 

 

 

31HEdda Rún GuðmundsdóttirSpuni frá KálfholtiRauður/dökk/dr. tvístjörn...9Fákur

 

 

 

 

42HViktoría SigurðardóttirBlær frá KálfholtiBrúnn/milli- stjörnótt  9Máni

 

 

 

 

52HRagnar TómassonSvört frá SkipaskagaBrúnn/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

62HSteinn Haukur HaukssonSilvía frá VatnsleysuBrúnn/dökk/sv. blesótt hr...15Fákur

 

 

 

 

73HTeitur ÁrnasonTindur frá BrekkumBrúnn/milli- stjörnótt  11Fákur

 

 

 

 

83HKári SteinssonTónn frá MelkotiRauður/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

94VAgnes Hekla ÁrnadóttirVignir frá SelfossiBrúnn7Fákur

 

 

 

 

104VLeó HaukssonOrmur frá SigmundarstöðumBrúnn/milli- stjörnótt  9Hörður

 

 

 

 

114VLilja Ósk AlexandersdóttirRöskva frá LynghóliBrúnn/milli- einlitt vind...8Hörður

 

 

 

 

125HGuðlaug Jóna MatthíasdóttirBessý frá HeiðiBrúnn/milli- einlitt  8Andvari

 

 

 

 

135HArnar Bjarki SigurðarsonKamban frá HúsavíkMóálóttur,mósóttur/milli-...8Sleipnir

 

 

 

 

145HLárus Sindri LárussonKiljan frá Tjarnarlandi
11Adam

 

 

 

 

156VErla Katrín JónsdóttirVænting frá KetilsstöðumGrár/óþekktur einlitt  11Fákur

 

 

 

 

166VÞórdís JensdóttirHending frá BringuRauður/milli- einlitt glófext9Fákur

 

 

 

 

176VJón Bjarni SmárasonSpóla frá SvignaskarðiRauður/milli- stjörnótt  7Sörli

 

 

 

 

187HKári SteinssonÓli frá FetiJarpur/milli- einlitt  11Fákur

 

 

 

 

197HSteinn Haukur HaukssonHeron frá SeljabrekkuBrúnn/mó- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

207HTeitur ÁrnasonAppollo frá KópavogiRauður/sót- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni

 

 

 

 

Unglingaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VEllen María GunnarsdóttirLyfting frá DjúpadalRauður/milli- blesótt glófext8Andvari

 

 

 

 

21VHrafnhildur SigurðardóttirFaxi frá Miðfelli 5Rauður/milli- einlitt  9Fákur

 

 

 

 

31VGuðmunda Ellen SigurðardóttirBlæja frá HáholtiJarpur/dökk- einlitt  11Smári

 

 

 

 

42HKonráð Valur SveinssonHávarður frá BúðarhóliBrúnn/gló- einlitt  12Fákur

 

 

 

 

52HHulda Katrín EiríksdóttirSæþór frá ForsætiGrár/brúnn einlitt  13Fákur

 

 

 

 

62HBrynja KristinsdóttirFiðla frá GunnlaugsstöðumJarpur/milli- einlitt  8Sörli

 

 

 

 

73HGústaf Ásgeir HinrikssonNaskur frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

83HBjarki Freyr ArngrímssonHnútur frá SauðafelliJarpur/milli- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

93HRebekka Rut PetersenMagni frá ReykjavíkJarpur/milli- einlitt  11Fákur

 

 

 

 

104HAndri IngasonNn frá Austvaðsholti 1Rauður/milli- stjörnótt  8Andvari

 

 

 

 

114HBrynja KristinsdóttirBarði frá VatnsleysuBrúnn/dökk/sv. einlitt  11Sörli

 

 

 

 

125VSóley ÞórsdóttirBlængur frá Kjóastöðum IIBrúnn/dökk/sv. einlitt  13Smári

 

 

 

 

135VHrafnhildur SigurðardóttirÞormar frá Litla-MoshvoliBrúnn/mó- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

146HValdimar SigurðssonPíla frá EilífsdalJarpur/ljós einlitt  10Þytur

 

 

 

 

156HBjarki Freyr ArngrímssonGýmir frá Syðri-LöngumýriJarpur/rauð- einlitt  8Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni

 

 

 

 

Barnaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VRúna TómasdóttirBrimill frá ÞúfuBrúnn/dökk/sv. einlitt  10Fákur

 

 

 

 

21VHeiða Rún SigurjónsdóttirTöfri frá ÞúfuBrúnn/milli- tvístjörnótt  11Fákur

 

 

 

 

32HArnór Dan KristinssonFögnuður frá VatnsendaGrár/rauður einlitt  7Fákur

 

 

 

 

42HÓmar Högni GuðmarssonSnót frá KálfholtiBrúnn/milli- einlitt  9Geysir

 

 

 

 

52HSvanberg ÓskarssonEljar frá OddhóliMóálóttur,mósóttur/milli-...12Fákur

 

 

 

 

63VGlódís Rún SigurðardóttirTangó frá SunnuhvoliBrúnn/milli- einlitt  6Ljúfur

 

 

 

 

73VMagnús Þór GuðmundssonDrífandi frá BúðardalJarpur/rauð- einlitt  10Hörður

 

 

 

 

84HAlexander Freyr ÞórissonÞráður frá GarðiRauður/milli- blesótt  11Máni

 

 

 

 

94HYlfa Guðrún SvafarsdóttirFrami frá Litlu-SandvíkBrúnn/milli- einlitt  10Fákur

 

 

 

 

104HBára SteinsdóttirFuni frá HóliGrár/rauður blesótt  15Fákur

 

 

 

 

115HSnorri Egholm ÞórssonFengur frá Blesastöðum 1ARauður/milli- blesótt  10Fákur

 

 

 

 

125HDagmar Öder EinarsdóttirKjarkur frá IngólfshvoliBleikur/álóttur einlitt  10Sleipnir

 

 

 

 

135HBirna Ósk ÓlafsdóttirÞræðing frá Glæsibæ 2Brúnn/mó- einlitt  6Andvari

 

 

 

 

146HHeiða Rún SigurjónsdóttirDraumur frá Hjallanesi 1Móálóttur,mósóttur/milli-...11Fákur

 

 

 

 

156HViktor Aron AdolfssonAssa frá BúlandiBrúnn/milli- einlitt  11Sörli

 

 

 

 

166HYlfa Guðrún SvafarsdóttirHvinur frá Syðra-Fjalli IRauður/milli- blesótt glófext17Fákur

 

 

 

 

177HBirta IngadóttirFreyr frá Langholti IIBrúnn/milli- einlitt  11Andvari

 

 

 

 

187HArnór Dan KristinssonHáfeti frá ÞingnesiJarpur/rauð- einlitt  20Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni T2

 

 

 

 

Meistaraflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VAnna S. ValdemarsdóttirAdam frá VorsabæjarhjáleiguMóálóttur,mósóttur/milli-...9Gustur

 

 

 

 

21VJohn SigurjónssonKraftur frá Strönd IIBrúnn/milli- skjótt  8Ljúfur

 

 

 

 

31VHinrik BragasonGlymur frá FlekkudalJarpur/dökk- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

42VAdolf SnæbjörnssonGleði frá HafnarfirðiBrúnn/milli- blesótt  6Sörli

 

 

 

 

52VKatla GísladóttirKirjáll frá HestheimumBrúnn/milli- skjótt  6Geysir

 

 

 

 

62VHelgi L. SigmarssonTryggur frá BakkakotiBleikur/fífil- einlitt  7Fákur

 

 

 

 

73VReynir Örn PálmasonGreifi frá Holtsmúla 1Brúnn/milli- einlitt  7Hörður

 

 

 

 

83VSigurður SigurðarsonGulltoppur frá Þjóðólfshaga 1Rauður/milli- blesótt glófext6Geysir

 

 

 

 

94HBerglind RagnarsdóttirKelda frá LaugavöllumMóálóttur,mósóttur/milli-...8Fákur

 

 

 

 

Töltkeppni T2

 

 

 

 

Ungmennaflokkur

 

 

 

 

NrHópurHöndKnapiHesturLiturAldurAðildafélag

 

 

 

 

11VErla Katrín JónsdóttirDropi frá SelfossiRauður/milli- stjörnótt  15Fákur

 

 

 

 

21VAgnes Hekla ÁrnadóttirGammur frá Skíðbakka 3Jarpur14Fákur

 

 

 

 

31VGústaf Ásgeir HinrikssonKnörr frá Syðra-SkörðugiliBleikur/fífil- stjörnótt  14Fákur

 

 

 

 

42VAndri IngasonMáttur frá AusturkotiRauður/milli- tvístjörnótt  13Andvari

 

 

 

 

52VValdís Björk GuðmundsdóttirVestfjörð frá Fremri-HvestuBrúnn/milli- einlitt  21Gustur

 

 

 

 

62VTeitur ÁrnasonÖðlingur frá LangholtiGrár/óþekktur einlitt  15Fákur

 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00