mánudagur, 22. apríl 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar fyrir lokamótið

odinn@eidfaxi.is
2. apríl 2019 kl. 21:48

Meistaradeild í hestaíþróttum

Síðasta keppniskvöld Meistaradeildar er á fimmdudaginn í Fákaseli.

Það verður spennandi keppni í tölti T1 og skeiði í gegn um höllina á fimmtudag.

Hér eru ráslistar kvöldsins.

Nr. Knapi Hestur Faðir

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum

2 Sigursteinn Sumarliðason Saga frá Blönduósi

3 John Sigurjónsson Æska frá Akureyri

4 Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti

5 Sigurður Sigurðarson Líney frá Þjóðólfshaga 1

6 Jakob Svavar Sigurðsson Júlía frá Hamarsey

7 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Terna frá Auðsholtshjáleigu

8 Árni Björn Pálsson Hátíð frá Hemlu II

9 Teitur Árnason Brúney frá Grafarkoti

10 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú

11 Siguroddur Pétursson Steggur frá Hrísdal

12 Guðmundur Björgvinsson Austri frá Úlfsstöðum

13 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði

14 Sylvía Sigurbjönsdóttir Kolbakur frá Morastöðum

15 Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti

16 Villiköttur

17 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum

18 Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II

19 Uppboðssæti

20 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey

21 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala

22 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum

23 Arnar Bjarki Sigurðarson Dáð frá Jaðri

24 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kveikur frá Stangarlæk 

25 Hinrik Bragason Hrókur frá Hjarðartúni


Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

1 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum

2 Arnar Bjarki Sigurðarson Blikka frá Þóroddsstöðum

3 Teitur Árnason Losti frá Ekru

4 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Óliver frá Hólaborg

5 Villiköttur

6 Hinrik Bragason Skúta frá Skák

7 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II

8 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum

9 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum

10 Hanne Oustad Smidesang Lukka frá Úthlíð

11 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

12 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

13 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi

14 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði

15 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa

16 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum

17 Jakob S. Sgurðsson Jarl frá Kílhrauni

18 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi

19 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal

20 Reynir Örn Pálmason Líf frá Framnesi

21 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum

22 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum

23 Viðar Ingólfsson Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

 24 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk