laugardagur, 22. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar fyrir Íslandsmót

23. ágúst 2010 kl. 18:01

Ráslistar fyrir Íslandsmót

Hér birtast ráslistar Íslandsmótsins í hestaíþróttum sem hefst á miðvikudaginn 25. ágúst.

Ráslisti
 
Fimmgangur 1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Elvar Einarsson Taktur frá Hestasýn Grár/brúnn einlitt 8 Stígandi 
2 2 V Ómar Ingi Ómarsson Fljóð frá Horni I Rauður/milli- einlitt 6 Hornfirðingur 
3 3 V Adolf Snæbjörnsson Galdur frá Grund II Rauður/ljós- einlitt 12 Sörli 
4 4 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt 8 Léttir 
5 5 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður 
6 6 V Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei 15 Hringur 
7 7 V Páll Bragi Hólmarsson Snæsól frá Austurkoti Grár/leirljós einlitt vin 6 Sleipnir 
8 8 V Sigurður Sigurðarson Skugga-Baldur frá Litla-Dal Brúnn/dökk/sv. einlitt 17 Geysir 
9 9 V Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal Rauður/milli- blesótt 7 Máni 
10 10 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös 8 Sörli 
11 11 V Guðjón G Gíslason Aronía frá Króki Jarpur/milli- einlitt 9 Andvari 
12 12 V Lilja S. Pálmadóttir Seiður frá Hörgslandi II Rauður/milli- skjótt 10 Stígandi 
13 13 V Sigurður Óli Kristinsson Valadís frá Síðu Bleikur/álóttur einlitt 7 Geysir 
14 14 V Davíð Jónsson Dalur frá Vatnsdal Rauður/sót- tvístjörnótt 7 Fákur 
15 15 V Viggó Sigursteinsson Djásn frá Króki Rauður/milli- skjótt 7 Andvari 
16 16 V Anita Margrét Aradóttir Villandi frá Feti Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur 
17 17 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-.. 6 Þytur 
18 18 V Guðmundur Björgvinsson Elísa frá Feti Rauður/milli- stjörnótt g 6 Geysir 
19 19 V Steindór Guðmundsson Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt 10 Sleipnir 
20 20 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Jarpur/dökk- stjarna,nös 7 Léttfeti 
21 21 V Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 14 Hörður 
22 22 V Viðar Ingólfsson Sólrún frá Tjarnarlandi Rauður/milli- blesótt 7 Fákur 
23 23 V Tryggvi Björnsson Gígur frá Hólabaki Grár/óþekktur einlitt 6 Þytur 
24 24 V Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli-...7 Hörður 
25 25 V Hugrún Jóhannesdóttir Hnoss frá Minni-Borg Rauður/dökk/dr. stjörnótt 6 Sleipnir 
26 26 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju Brúnn/milli- einlitt 7 Stígandi 
27 27 V Hannah Charge Stormur frá Steinum Rauður/milli- skjótt 9 Hornfirðingur 
28 28 V Ævar Örn Guðjónsson Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Andvari 
29 29 V Reynir Örn Pálmason Magni frá Hvanneyri Móálóttur,mósóttur/milli- 6 Hörður 
30 30 V Árni Björn Pálsson Aris frá Akureyri Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur 
31 31 V Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt 15 Fákur 
32 32 V Snorri Dal Baldur Freyr frá Búlandi Jarpur/dökk- skjótt 9 Sörli 
33 33 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- 8 Fákur 
34 34 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli- einlitt 11 Sörli 
35 35 V Linda Rún Pétursdóttir Skinna frá Grafarkoti Rauður/milli- einlitt 7 Hörður 
36 36 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Skvísa frá Reykjakoti Brúnn/milli- skjótt 7 Sleipnir 
37 37 V Ragnar Stefánsson Fruma frá Akureyri Rauður/milli- stjarna,nös 6 Neisti 
38 38 V Jakob Svavar Sigurðsson Vörður frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 8 Dreyri 
39 39 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt 8 Fákur 
40 40 V Lárus Ástmar Hannesson Dís frá Reykhólum Brúnn/mó- einlitt 7 Snæfellingur 
41 41 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreppur frá Sauðafelli Rauður/milli- skjótt 7 Fákur 
42 42 V Þórdís Gunnarsdóttir Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/sót- stjörnótt 6 Fákur 
43 43 V Stefnir Guðmundsson Ljúfur frá Stóru-Brekku Grár/mósóttur einlitt 6 Sörli 
44 44 V Hlynur Guðmundsson Draumur frá Ytri-Skógum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 11 Sindri 
45 45 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 8 Logi 
46 46 V Pim Van Der Slot Draumur frá Kóngsbakka Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir 
47 47 V Steindór Guðmundsson Elrir frá Leysingjastöðum Jarpur/dökk- einlitt 9 Sleipnir 
48 48 V Eyjólfur Þorsteinsson Rómur frá Gíslholti Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli 
49 49 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Freyþór frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Ljúfur 
50 50 V Sölvi Sigurðarson Gustur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 11 Hörður 
51 51 V Anna S. Valdemarsdóttir Lúkas frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 11 Gustur 
52 52 H Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi 
53 53 V Sara Ástþórsdóttir Máttur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir 
54 54 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 8 Léttfeti 
55 55 H Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Stígandi 
56 56 H Ævar Örn Guðjónsson Fjöður frá Feti Brúnn/milli- tvístjörnótt 6 Andvari 
57 57 V Lárus Ástmar Hannesson Brynjar frá Stykkishólmi Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Snæfellingur 
58 58 V Henna Johanna Sirén Pandóra frá Hemlu Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir 
59 59 V Róbert Petersen Alísa frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
60 60 V Jón Pétur Ólafsson Rispa frá Staðartungu Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli 
61 61 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
62 62 V Ólafur Andri Guðmundsson Þruma frá Skógskoti Jarpur/rauð- stjörnótt 6 Gustur 
63 63 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur 
64 64 V Linda Rún Pétursdóttir Gulltoppur frá Leirulæk Rauður/milli- skjótt 10 Hörður 
65 65 V Birna Tryggvadóttir Röskur frá Lambanesi Grár/rauður skjótt hringe 7 Faxi 
66 66 V Sigurbjörn Bárðarson Stakkur frá Halldórsstöðum Rauður/ljós- blesa auk le 14 Fákur 
67 67 V Sindri Sigurðsson Sturla frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- stjörnótt 12 Sörli 
68 68 V Svanhvít Kristjánsdóttir Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt 12 Sleipnir 
69 69 V John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt 9 Fákur 
70 70 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt 6 Sörli 
71 71 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 15 Sleipnir 
72 72 V Sigurður Halldórsson Stakur frá Efri-Þverá Jarpur/ljós einlitt 7 Gustur 
73 73 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur 
74 74 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt 7 Fákur 
75 75 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
76 76 V Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Geysir 
77 77 V Guðmundur Björgvinsson Skjálfti frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli- 6 Geysir 
78 78 V Styrmir Sæmundsson Litla-Jörp frá Fremri-Gufudal Jarpur/rauð- stjörnótt 7 Glaður 
79 79 V Sigurður Vignir Matthíasson Töfri frá Hafragili Grár/mósóttur stjörnótt 8 Fákur
 
Fjórgangur 1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Elías Þórhallsson Dimmalimm frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður 
2 2 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir 
3 3 V Hannes Sigurjónsson Linda frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli 
4 4 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir 
5 5 V Ívar Örn Hákonarson Flugar frá Sörlatungu Bleikur/álóttur einlitt 10 Andvari 
6 6 V Hannah Charge Vordís frá Hofi Rauður/milli- stjörnótt 7 Hornfirðingur 
7 7 H Ævar Örn Guðjónsson Gullbrá frá Húnsstöðum Rauður/milli- blesótt 6 Andvari 
8 8 V Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Geysir 
9 9 V Sigurður Vignir Matthíasson Kall frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur 
10 10 V Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 7 Stígandi 
11 11 V Birna Káradóttir Alvar frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 7 Smári 
12 12 V Anna S. Valdemarsdóttir Bárður frá Skíðbakka 3 Vindóttur/jarp- einlitt 10 Gustur 
13 13 V Viðar Ingólfsson Nasi frá Kvistum Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Fákur 
14 14 V Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur 
15 15 V Pétur Örn Sveinsson Vígur frá Eikarbrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 6 Stígandi 
16 16 V Páll Bragi Hólmarsson Hending frá Minni-Borg Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sleipnir 
17 17 V Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur 
18 18 V Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt 10 Hörður 
19 19 V Tryggvi Björnsson Bragi frá Kópavogi Bleikur/álóttur einlitt 10 Þytur 
20 20 V Hallgrímur Birkisson Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir 
21 21 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
22 22 V Sigurður Sigurðarson Hríma frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauður einlitt 6 Geysir 
23 23 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur 
24 24 V Jón Gíslason Goggur frá Skáney Rauður/milli- blesótt 7 Máni 
25 25 V Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hörður 
26 26 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar 9 Ljúfur 
27 27 V Elvar Einarsson Höfðingi frá Dalsgarði Bleikur/fífil- blesótt 6 Stígandi 
28 28 V Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt 9 Léttir 
29 29 V Jón Pétur Ólafsson Jökull frá Staðartungu Grár/brúnn einlitt 6 Sörli 
30 30 V Ómar Ingi Ómarsson Klettur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur 
31 31 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Spakur frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Stígandi 
32 32 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli 
33 33 V Daníel Ingi Smárason Eldur frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 11 Sörli 
34 34 V Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi Rauður/milli- blesótt 13 Hörður 
35 35 V Örn Karlsson Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt 6 Ljúfur 
36 36 V Sara Ástþórsdóttir Gjóska frá Álfhólum Móálóttur,mósóttur/milli- 6 Geysir 
37 37 V Viðar Ingólfsson Kliður frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur 
38 38 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Fákur 
39 39 V Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt 10 Faxi 
40 40 V Lena Zielinski Hekla frá Hólshúsum Grár/óþekktur einlitt 7 Geysir 
41 41 V Davíð Jónsson Hrafnfinnur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur 
42 42 V Þórdís Gunnarsdóttir Frægð frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Fákur 
43 43 V Líney María Hjálmarsdóttir Þytur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 10 Stígandi 
44 44 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Fákur 
45 45 V Mette Mannseth Happadís frá Stangarholti Leirljós/Hvítur/ljós- stj 10 Léttfeti 
46 46 V Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 8 Fákur 
47 47 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Segull frá Reykjakoti Vindóttur/mó einlitt 10 Sleipnir 
48 48 V Játvarður Ingvarsson Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt 12 Hörður 
49 49 V Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt 11 Gustur 
50 50 V Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir 
51 51 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sörli 
52 52 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Andvari 
53 53 V Karen Líndal Marteinsdóttir Týr frá Þverá II Brúnn/milli- nösótt 5 Dreyri 
54 54 V Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hörður 
55 55 V Hans Kjerúlf Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt 7 Freyfaxi 
56 56 V Hrefna María Ómarsdóttir Drífandi frá Syðri-Úlfsstöðum Jarpur/korg- einlitt 12 Fákur 
57 57 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur 
58 58 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir 
59 59 V Guðmundur Baldvinsson Lukka frá Vindási Rauður/milli- einlitt 7 Geysir 
60 60 V Styrmir Sæmundsson Heimir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli- stjörnótt 9 Glaður 
61 61 V Kristín María Jónsdóttir Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 10 Sörli 
62 62 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Hornfirðingur 
63 63 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli 
64 64 V Játvarður Ingvarsson Sindri frá Oddakoti Jarpur/milli- stjörnótt 14 Hörður 
65 65 V Bylgja Gauksdóttir Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- 7 Andvari 
66 66 V Stefnir Guðmundsson Kórína frá Stóru-Ásgeirsá Leirljós/Hvítur/milli- ei 8 Sörli 
67 67 V Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt 7 Andvari 
68 68 V Jón Páll Sveinsson Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt 6 Geysir 
69 69 V Anna S. Valdemarsdóttir Bruni frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt 16 Gustur 
70 70 V Baldvin Ari Guðlaugsson Örvar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 6 Léttir 
71 71 V Sólon Morthens Glæsir frá Feti Brúnn/milli- skjótt 10 Logi 
72 72 V Camilla Petra Sigurðardóttir Kóngur frá Forsæti Móálóttur,mósóttur/dökk- 7 Máni 
73 73 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sörli
 
Gæðingaskeið 1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt 13 Geysir 
2 2 V Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi 
3 3 V Líney María Hjálmarsdóttir Þerna frá Miðsitju Brúnn/milli- einlitt 7 Stígandi 
4 4 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt 12 Fákur 
5 5 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur 
6 6 V Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 14 Hörður 
7 7 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur 
8 8 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Steinríkur frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli 
9 9 V Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Geysir 
10 10 V Steindór Guðmundsson Þór frá Skollagróf Vindóttur/mó einlitt 10 Sleipnir 
11 11 V Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti Vindóttur/jarp- einlitt 8 Stígandi 
12 12 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt 8 Léttir 
13 13 V Ólafur Andri Guðmundsson Þruma frá Skógskoti Jarpur/rauð- stjörnótt 6 Gustur 
14 14 V Sigurður Halldórsson Stakur frá Efri-Þverá Jarpur/ljós einlitt 7 Gustur 
15 15 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
16 16 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- 15 Fákur 
17 17 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt 6 Fákur 
18 18 V Jón Pétur Ólafsson Rispa frá Staðartungu Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli 
19 19 V Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II Brúnn/mó- einlitt 6 Neisti 
20 20 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei 9 Fákur 
21 21 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt 6 Sörli 
22 22 V Sölvi Sigurðarson Gustur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 11 Hörður 
23 23 V Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Stígandi 
24 24 V John Sigurjónsson Reykur frá Skefilsstöðum Grár/rauður blesótt 9 Fákur 
25 25 V Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
26 26 V Tryggvi Björnsson Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- 12 Þytur 
27 27 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur 
28 28 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 8 Léttfeti 
29 29 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti Jarpur/dökk- einlitt 10 Skuggi 
30 30 V Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 8 Andvari 
31 31 V Camilla Petra Sigurðardóttir Hylling frá Flekkudal Rauður/milli- blesótt 7 Máni 
32 32 V Hrefna María Ómarsdóttir Mammon frá Stóradal Brúnn/milli- skjótt 8 Fákur 
33 33 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Venus frá Sjávarborg Rauður/ljós- stjörnótt 10 Stígandi 
34 34 V Viðar Ingólfsson Segull frá Mið-Fossum 2 Móálóttur,mósóttur/dökk- 8 Fákur 
35 35 V Sigurður Vignir Matthíasson Birtingur frá Selá Brúnn/milli- stjörnótt 15 Fákur 
36 36 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 8 Stígandi 
37 37 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 8 Logi 
38 38 V Viggó Sigursteinsson Djásn frá Króki Rauður/milli- skjótt 7 Andvari 
39 39 V Jóhann Þór Jóhannesson Ástareldur frá Stekkjarholti Rauður/milli- einlitt 13 Hörður 
40 40 V Adolf Snæbjörnsson Galdur frá Grund II Rauður/ljós- einlitt 12 Sörli 
41 41 V Jóhann Magnússon Hugsýn frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli- 6 Þytur 
42 42 V Elías Þórhallsson Baldur frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hörður 
43 43 V Ómar Ingi Ómarsson Fljóð frá Horni I Rauður/milli- einlitt 6 Hornfirðingur 
44 44 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös 8 Sörli 
45 45 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 15 Geysir 
46 46 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt 7 Fákur 
47 47 V Hannah Charge Stormur frá Steinum Rauður/milli- skjótt 9 Hornfirðingur 
48 48 V Jakob Svavar Sigurðsson Vörður frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 8 Dreyri 
49 49 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli- 10 Sörli 
50 50 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 15 Sleipnir 
51 51 V Stefán Friðgeirsson Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei 15 Hringur
 
Skeið 100m (flugskeið) 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 19 Andvari 
2 2 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt 12 Fákur 
3 3 V Þórdís Gunnarsdóttir Tíbrá frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 7 Fákur 
4 4 V Davíð Matthíasson Tildra frá Nátthaga Rauður/milli- blesótt 6 Fákur 
5 5 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Stígandi 
6 6 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 6 Sörli 
7 7 V Haukur Baldvinsson Hreimur frá Barkarstöðum Grár/brúnn einlitt 10 Sleipnir 
8 8 V Sveinn Ragnarsson Storð frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- blesótt glófext 9 Fákur 
9 9 V Sigurður Vignir Matthíasson Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Fákur 
10 10 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 15 Geysir 
11 11 V Camilla Petra Sigurðardóttir Músi frá Miðdal Móálóttur,mósóttur/milli- 13 Máni 
12 12 V Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti Vindóttur/jarp- einlitt 8 Stígandi 
13 13 V Sigurður Óli Kristinsson Þruma frá Norður-Hvoli Grár/óþekktur blesótt 13 Geysir 
14 14 V Gústaf Loftsson Sólbjartur frá Selfossi Leirljós/Hvítur/milli- nö 12 Smári 
15 15 V Jóhann Magnússon Hvirfill frá Bessastöðum Rauður/bleik- tvístjörnót 9 Þytur 
16 16 V Ragnar Stefánsson Maur frá Fornhaga II Brúnn/mó- einlitt 6 Neisti 
17 17 V Bylgja Gauksdóttir Trostan frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt 8 Andvari 
18 18 V Baldvin Ari Guðlaugsson Sindri frá Vallanesi Rauður/milli- skjótt 8 Léttir 
19 19 V Eyvindur Hrannar Gunnarsson Ársól frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 9 Fákur 
20 20 V Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt 8 Geysir 
21 21 V Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 8 Dreyri 
22 22 V Árni Björn Pálsson Ás frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur 
23 23 V Sigurður Sæmundsson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 6 Geysir 
24 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Töfri frá Hafragili Grár/mósóttur stjörnótt 8 Fákur 
25 25 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
26 26 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 8 Stígandi 
27 27 V Sigurður Sigurðarson Snæfríður frá Ölversholti Grár/óþekktur einlitt 8 Geysir 
28 28 V Atli Guðmundsson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 9 Sörli 
29 29 V Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti 
30 30 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt 8 Geysir
 
Skeið 150m 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei 9 Fákur 
2 1 V Daníel Ingi Smárason Gammur frá Svignaskarði Móálóttur,mósóttur/milli- 10 Sörli 
3 1 V Þórdís Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
4 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Æringi frá Lækjartúni Grár/brúnn einlitt 11 Fákur 
5 2 V Jóhann Þór Jóhannesson Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 10 Hörður 
6 2 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt 17 Fákur 
7 3 V Guðmundur Björgvinsson Perla frá Skriðu Rauður/milli- einlitt 8 Geysir 
8 3 V Sigurður Óli Kristinsson Gletta frá Fákshólum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Geysir 
9 3 V Bjarni Bjarnason Hrund frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti 
10 4 V Tómas Örn Snorrason Álma frá Álftárósi Rauður/dökk/dr. blesótt 12 Fákur 
11 4 V Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svali frá Hólabaki Rauður/ljós- einlitt 7 Fákur 
12 4 V Daníel Ingi Smárason Otri frá Geitaskarði Móálóttur,mósóttur/ljós- 7 Sörli 
13 5 V Jakob Svavar Sigurðsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 8 Dreyri 
14 5 V Eyjólfur Þorsteinsson Vorboði frá Höfða Brúnn/milli- skjótt 14 Sörli 
15 5 V Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 16 Fákur 
16 6 V Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 8 Stígandi 
17 6 V Sigurður Sigurðarson Spá frá Skíðbakka 1 Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir 
18 6 V Halldór Sigurkarlsson Þyrla frá Söðulsholti Jarpur/dökk- einlitt 10 Skuggi 
19 7 V Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli- skjótt 12 Sindri 
20 7 V Camilla Petra Sigurðardóttir Gunnur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 18 Máni
 
Skeið 250m 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 6 Sörli 
2 1 V Auðunn Kristjánsson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
3 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Fákur 
4 2 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- 15 Fákur 
5 2 V Teitur Árnason Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljós einlitt 8 Fákur 
6 2 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Stígandi 
7 3 V Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I Rauður/milli- einlitt 19 Andvari 
8 3 V Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 Jarpur/milli- einlitt 14 Andvari 
9 3 V Guðmundur Björgvinsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði Jarpur/rauð- skjótt 8 Geysir 
10 4 V Elvar Einarsson Kóngur frá Lækjamóti Vindóttur/jarp- einlitt 8 Stígandi 
11 4 V Árni Björn Pálsson Hárekur frá Hákoti Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
 
Töltkeppni 1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt 10 Skuggi 
2 2 V Ómar Ingi Ómarsson Örvar frá Sauðanesi Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 8 Hornfirðingur 
3 3 V Berglind Rósa Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Sörli 
4 4 H Reynir Örn Pálmason Magni frá Hvanneyri Móálóttur,mósóttur/milli- 6 Hörður 
5 5 V Baldvin Ari Guðlaugsson Logar frá Möðrufelli Rauður/milli- stjörnótt 9 Léttir 
6 6 V Mette Mannseth Happadís frá Stangarholti Leirljós/Hvítur/ljós- stj 10 Léttfeti 
7 7 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Fákur 
8 8 V Ólafur Þórðarson Rammi frá Búlandi Móálóttur,mósóttur/milli- 9 Geysir 
9 9 V Lárus Ástmar Hannesson Píla frá Eilífsdal Jarpur/ljós einlitt 10 Snæfellingur 
10 10 V Sigurður Sigurðarson Blæja frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- blesa auk l 7 Geysir 
11 11 H Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 8 Máni 
12 12 H Lena Zielinski Gola frá Þjórsárbakka Rauður/milli- tvístjörnótt 7 Geysir 
13 13 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Andvari 
14 14 V Sindri Sigurðsson Húmvar frá Hamrahóli Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli 
15 15 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Losti frá Strandarhjáleigu Moldóttur/gul-/m- leistar 9 Ljúfur 
16 16 H Jón Páll Sveinsson Blika frá Hjallanesi 1 Bleikur/álóttur einlitt 6 Geysir 
17 17 H Linda Rún Pétursdóttir Máni frá Galtanesi Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hörður 
18 18 V Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kílhrauni Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir 
19 19 V Viðar Ingólfsson Tumi frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur 
20 20 V Sölvi Sigurðarson Óði Blesi frá Lundi Rauður/milli- blesótt 13 Hörður 
21 21 H Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Geysir 
22 22 V Jón Pétur Ólafsson Rispa frá Staðartungu Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli 
23 23 H Karen Líndal Marteinsdóttir Baron frá Strandarhöfði Grár/óþekktur skjótt 7 Dreyri 
24 24 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Spakur frá Dýrfinnustöðum Jarpur/milli- einlitt 8 Stígandi 
25 25 V Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli 
26 26 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kopar frá Reykjakoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir 
27 27 H Þórarinn Eymundsson Seyðir frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Stígandi 
28 28 H Elías Þórhallsson Svartnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Hörður 
29 29 V Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal Rauður/dökk/dr. einlitt 8 Fákur 
30 30 V Þórdís Gunnarsdóttir Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli- 8 Fákur 
31 31 H Lena Zielinski Svala frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt 6 Geysir 
32 32 V Lárus Ástmar Hannesson Loftur frá Reykhólum Bleikur/álóttur einlitt v 9 Snæfellingur 
33 33 V Hrefna María Ómarsdóttir Mæja frá Litla-Moshvoli Bleikur/fífil- einlitt 6 Fákur 
34 34 H Elvar Einarsson Lárus frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli- blesótt 9 Stígandi 
35 35 H Katrín Sigurðardóttir Heimir frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir 
36 36 H Birna Tryggvadóttir Elva frá Miklagarði Brúnn/milli- einlitt 10 Faxi 
37 37 V Sigurður Óli Kristinsson Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt 10 Geysir 
38 38 H Sara Ástþórsdóttir Máttur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir 
39 39 V Bylgja Gauksdóttir Hera frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Andvari 
40 40 V Ómar Ingi Ómarsson Klettur frá Horni I Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur 
41 41 V Gústaf Loftsson Hrafntinna frá Miðfelli 5 Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Smári 
42 42 V Sigursteinn Sumarliðason Alfa frá Blesastöðum 1A Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir 
43 43 V Jón Viðar Viðarsson Ari frá Síðu Jarpur/milli- einlitt 8 Máni 
44 44 H Játvarður Ingvarsson Askja frá Brattholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður 
45 45 V Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
46 46 H Torunn Hjelvik Einir frá Vatni Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Dreyri 
47 47 H Elvar Þormarsson Þrenna frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir 
48 48 V Sævar Örn Sigurvinsson Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir 
49 49 V Snorri Dal Hlýr frá Vatnsleysu Grár/rauður einlitt 14 Sörli 
50 50 V Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt 10 Fákur 
51 51 H Anna S. Valdemarsdóttir Ásgrímur frá Meðalfelli Brúnn/milli- stjörnótt 11 Gustur 
52 52 V Sigurður Sigurðarson Gróska frá Dalbæ Rauður/milli- blesótt 9 Geysir 
53 53 H Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt 10 Hörður 
54 54 V Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt Rauður/milli- stjörnótt 9 Geysir 
55 55 V Örn Karlsson Gæfa frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt 6 Ljúfur 
56 56 V Telma Tómasson Sókn frá Selfossi Grár/brúnn einlitt 6 Fákur 
57 57 V Viðar Ingólfsson Kliður frá Tjarnarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur 
58 58 V Davíð Matthíasson Boði frá Sauðárkróki Rauður/milli- einlitt 8 Fákur 
59 59 H Már Jóhannsson Birta frá Böðvarshólum Grár/óþekktur einlitt 7 Andvari 
60 60 H Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 3 Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir 
61 61 H Anna S. Valdemarsdóttir Bruni frá Hafsteinsstöðum Rauður/ljós- tvístjörnótt 16 Gustur 
62 62 V Sölvi Sigurðarson Töfri frá Keldulandi Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður 
63 63 H Þórarinn Eymundsson Þóra frá Prestsbæ Jarpur/milli- einlitt 7 Stígandi 
64 64 V Hannah Charge Vordís frá Hofi Rauður/milli- stjörnótt 7 Hornfirðingur 
65 65 V Tómas Örn Snorrason Alki frá Akrakoti Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur 
66 66 V Hans Kjerúlf Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt 7 Freyfaxi 
67 67 V Sigurður Vignir Matthíasson Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
68 68 H Sigurbjörn Viktorsson Smyrill frá Hrísum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur 
69 69 V Bylgja Gauksdóttir Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- 7 Andvari 
70 70 V Jakob Svavar Sigurðsson Árborg frá Miðey Brúnn/milli- stjörnótt 7 Dreyri 
71 71 V Hrefna María Ómarsdóttir Vaka frá Margrétarhofi Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
72 72 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur 
73 73 V Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I Móálóttur,mósóttur/milli- 7 Hornfirðingur
 
Töltkeppni T2 1. flokkur 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag 
1 1 V Hinrik Bragason Glymur frá Flekkudal Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur 
2 1 V Hannes Sigurjónsson Linda frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli 
3 1 V Adolf Snæbjörnsson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli- blesótt 6 Sörli 
4 2 V Eyjólfur Þorsteinsson Ögri frá Baldurshaga Jarpur/milli- einlitt 11 Sörli 
5 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur 
6 2 V Svanhvít Kristjánsdóttir Kjarkur frá Ingólfshvoli Bleikur/álóttur einlitt 10 Sleipnir 
7 3 V Jón Finnur Hansson Ysja frá Garði Grár/brúnn nösótt 6 Fákur 
8 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Alur frá Lundum II Brúnn/milli- nösótt 6 Dreyri 
9 4 H Árni Björn Pálsson Bjóla frá Feti Móálóttur,mósóttur/milli- 5 Fákur 
10 5 V John Sigurjónsson Kraftur frá Strönd II Brúnn/milli- skjótt 8 Fákur 
11 5 V Sigurður Sigurðarson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext 6 Geysir 12 5 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur 
13 6 V Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum Jarpur/milli- einlitt 6 Geysir 
14 6 V Reynir Örn Pálmason Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 14 Hörður 
15 6 V Mette Mannseth Háttur frá Þúfum Rauður/milli- blesótt 8 Léttfeti 
16 7 V Hannes Sigurjónsson Skúmur frá Kvíarhóli Jarpur/milli- einlitt 8 Sörli 
17 7 V Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Sörli 


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00