sunnudagur, 23. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar á Svellkaldar 2010

11. mars 2010 kl. 08:53

Ráslistar á Svellkaldar 2010

Nú hefur verið dregið um rásröð á Svellköldum 2010 og birtist hún hér að neðan. Dagskrá mótsins verður kynnt fyrir helgi, en mótið hefst kl. 17:00 á laugardaginn með forkeppni í flokknum Minna vanar.
 
SVELLKALDAR KONUR 2010 - RÁSLISTAR

MINNA VANAR:

1 Birna Sólveig Kristjónsd. Fífill frá Haga
1 Helena Jensdóttir Erpur frá Akranesi
1 Svanhildur Æ. Valgarðsd. Spegill frá Eyrarbakka
2 Birna Sif Sigurðardóttir Rák frá Lynghóli
2 Sigrún Torfadóttir Hall Rjóður frá Dallandi
2 Ursula H Englert Lúbar frá Lyngási 4
3 Elísabet Thorsteinson Náttmey frá Álfhólum
3 Erla Magnúsdóttir Karíus frá Feti
3 Hanna S. Sigurðardóttir Depill frá Svínafelli 2
4 Sjöfn Sóley Kolbeins Trilla frá Þorkelshóli 2
4 Lára Jóhannsdóttir Spyrill frá Selfossi
4 Mikkalína M. Gísladóttir Lúkas frá Klettholti
5 Randy B. Friðjónsdóttir Framtíð frá Ólafsbergi
5 Selma Rut Gestsdóttir Frá frá Hítarneskoti
5 Aníta Ólafsdóttir Releford Völur frá Árbæ
6 Silja Hrund Júlíusdóttir Skrámur frá Dallandi
6 Birna Sólveig KristjónsdóttirHilmirfrá Sperðli
7 Sunna Strandsten Prúður frá Minni-Borg
7 Ásgerður Svava Gissurard Hóll frá Langholti II

MEIRA VANAR:
1 Kristín Ingólfsdóttir Sjarmur frá Heiðarseli
1 Þóra Þrastardóttir Brimill frá Þúfu
1 Rakel K. Sigurhansdóttir Strengur frá Hrafnkelsstöðum
2 Arnhildur Halldórsdóttir Friður frá Hæl
2 Viktoría Sigurðardóttir Blær frá Kálfholti
2 Sunna S. Guðmundsdóttir Meiður frá Miðsitju
3 Drífa Harðardóttir Skyggnir frá Álfhólum
3 Rut Skúladóttir Boði frá Sauðárkróki
3 Elín Urður Hrafnberg Garri frá Gerðum
4 Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ II
4 Sirrý Halla Stefánsdóttir Smiður frá Hólum
4 Auður Möller Toppur frá Litla-Moshvoli
5 Erna Guðrún Björnsdóttir Ernir frá Blesastöðum 1A
5 Margrét Ríkharðsdóttir Stilkur frá Höfðabakka
5 Guðlaug J. Matthíasdóttir Önn frá Síðu
6 Guðrún Pétursdóttir Gjafar frá Hæl
6 Inga Cristina Campos Sara frá Sauðárkróki
6 Guðrún Valdimarsdóttir Rauðinúpur frá Sauðárkróki
7 Hallveig Karlsdóttir Vísir frá Útnyrðingsstöðum
7 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti
7 Helga Rós Níelsdóttir Glaðværð frá Fremri-Fitjum
8 Hlíf Sturludóttir Björk frá Þjóðólfshaga 1
8 Inga Dröfn Sváfnisdóttir Glaður frá Kjarnholtum 1
8 Jessica Dahlgren Sterkur frá Ártúnum
9 Karen Sigfúsdóttir Svört frá Skipaskaga
9 Margrét F. Sigurðardóttir Ómur frá Hrólfsstöðum
9 Erla Katrín Jónsdóttir Dropi frá Selfossi
10 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þór frá Þúfu
10 Ragnhildur Loftsdóttir Stolt frá Strönd 2
10 Gréta Boða Grýta frá Garðabæ
11 Rut Skúladóttir Viðja frá Meiri-Tungu 3
11 Saga Mellbin Særekur frá Torfastöðum
11 Sigríður Arndís ÞórðardóttirHugrún frá Syðra-Garðshorni
12 Ásta Björnsdóttir Hrönn frá Árbakka
12 Sigurlaug Anna Auðunsd. Freyr
12 Sigurrós Lilja RagnarsdóttirÞyrnirós frá Reykjavík
13 Edda Hrund Hinriksdóttir Glæsir frá Ytri-Hofdölum
13 Vigdís Matthíasdóttir Stígur frá Halldórsstöðum
13 Brynja Viðarsdóttir Ketill frá Vakurstöðum
14 Þóranna Másdóttir Glæða frá Dalbæ
14 Bergrún Ingólfsdóttir Höttur frá Efri-Gegnishólum
14 Hulda Finnsdóttir Sveindís frá Kjarnholtum I

OPINN FLOKKUR:
1 Edda Rún Guðmundsdóttir Djásn frá Lindarholti
1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Rokkur frá Oddhóli
1 Arna Ýr Guðnadóttir Þróttur frá Fróni
2 Sara Ástþórsdóttir Gjóska frá Álfhólum
2 Artemisia Bertus Gylling frá Auðsholtshjáleigu
2 Maríanna Gunnarsdóttir Hylur frá Stóra-Hofi
3 Berglind Rósa Guðmundsdóttir Sif frá Prestsbakka
3 Kristbjörg Eyvindsdóttir Glæðir frá Auðsholtshjáleigu
3 Bylgja Gauksdóttir Hera frá Auðsholtshjáleigu
4 Helga Una Björnsdóttir Hljómur frá Höfðabakka
4 Edda Rún Ragnarsdóttir Hlynur frá Hofi
4 Elín Hrönn Sigurðardóttir Vonadís frá Holtsmúla 1
5 Erla Guðný Gylfadóttir Erpir frá Mið-Fossum
5 Friðdóra Friðriksdóttir Jór frá Selfossi
5 Halla María Þórðardóttir Brimar frá Margrétarhofi
6 Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Vera frá Laugarbökkum
6 Ragnheiður Samúelsdóttir Hreimur frá Reykjavík
6 Hrefna María Ómarsdóttir Vaka frá Margrétarhofi
7 Berglind Inga Árnadóttir Svartnir frá Miðsitju
7 Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá Varmadal
7 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Gjá frá Auðsholtshjáleigu
8 Þórunn Eggertsdóttir Fluga frá Bjargshóli
8 Jakobína Agnes Valsdóttir Barón frá Reykjaflöt
8 Torunn Hjelvik Alur frá Lundum II
9 Jelena Ohm Alki frá Akrakoti
9 Helle Laks Gaukur frá Kirkjubæ
9 Lena Zielinski Mökkur frá Hólshúsum
10 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanney frá Múla
10 Line Nörgaard Hneta frá Koltursey
10 Mara Daniella Staubli Samber frá Ásbrú
11 Bylgja Gauksdóttir Eivör frá Auðsholtshjáleigu
11 Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II
11 Agnes Hekla Árnadóttir Spuni frá Kálfholti
12 Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum
12 Sara Ástþórsdóttir Díva frá Álfhólum
12 Artemisia Bertus Glefsa frá Auðsholtshjáleigu
13 Sara Sigurbjörnsdóttir Líf frá Möðrufelli
13 Friðdóra Friðriksdóttir Viðja frá Litlalandi
13 Sissel Tveten Þór frá Blönduósi
14 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Ösp frá Enni
14 Anna Björk Ólafsdóttir Ræningi frá Gíslabæ

ATH! Afskráningar, leiðréttingar og breytingar skulu sendast á skjoni@simnet.is eins fljótt og auðið er!!

Birt með fyrirvara um villur.

 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00