laugardagur, 22. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Ráslistar á félagsmóti Snæfellings

20. ágúst 2010 kl. 11:34

Ráslistar á félagsmóti Snæfellings

Ráslistar á félagsmóti Snæfellings sem haldið verður um helgina eru komnir.

 
 
IS2010SNF071  Félagsmót Snæfellings 2010 Mótsskrá
 Mót: IS2010SNF071  Félagsmót Snæfellings 2010
 
 Staðsetning: Stykkishólmur
 Dagsetning: 21.8.2010 - 21.8.2010
 
 
 
Ráslisti
A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Smári frá Stakkhamri Lárus Ástmar Hannesson Rauður/ljós- einlitt   9 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Soldán frá Bjarnarhöfn Þerna frá Stakkhamri 2
2 2 V Rigning frá Efri-Hóli Edda Sóley Kristmannsdóttir Rauður/milli- einlitt   6 Snæfellingur Arna Dögg Hjaltalín, Jón Ingi Hjaltalín Illingur frá Tóftum Sara frá Stakkhamri 2
3 3 V Dímon frá Margrétarhofi Gunnar Sturluson Jarpur/milli- stjörnótt   12 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Óður frá Brún Katla frá Vestra-Fíflholti
4 4 V Sara frá Sauðárkróki Inga Kristín Campos Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Snæfellingur Per S. Thrane, Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Hróður frá Refsstöðum Sunna frá Sauðárkróki
5 5 V Ívar frá Miðengi Kolbrún Grétarsdóttir Rauður/milli- einlitt   9 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir Tývar frá Kjartansstöðum Hylling frá Miðengi
6 6 V Sýn frá Ólafsvík Lárus Ástmar Hannesson Moldóttur/gul-/m- einlitt   8 Snæfellingur Stefán S Kristófersson Huginn frá Haga I Ísbjörg frá Ólafsvík
7 7 V Hrókur frá Flugumýri II Siguroddur Pétursson Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hending frá Flugumýri
8 8 V Sunna frá Grundarfirði Ólafur Tryggvason Bleikur/álóttur stjörnótt   13 Snæfellingur Björk Unnur Guðbjartsdóttir, Ólafur Tryggvason Safír frá Höskuldsstöðum Perla frá Knerri
9 9 V Brynjar frá Stykkishólmi Lárus Ástmar Hannesson Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Soldán frá Bjarnarhöfn Brynja frá Stykkishólmi
 
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Stapi frá Feti Kolbrún Grétarsdóttir Jarpur/milli- einlitt   6 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir, Ingólfur Örn Kristjánsson Orri frá Þúfu Snælda frá Sigríðarstöðum
2 2 V Lyfting frá Kjarnholtum I Siguroddur Pétursson Brúnn/dökk/sv. einlitt   8 Snæfellingur Siguroddur Pétursson Sveinn-Hervar frá Þúfu Hylling frá Hjarðarholti
3 3 V Pirra frá Syðstu-Görðum Gunnar Björn Gíslason Rauður/milli- stjörnótt   6 Snæfellingur Gunnar Björn Gíslason Glæsir frá Feti Folda frá Ólafsvík
4 4 V Lauga frá Bjarnarhöfn Lárus Ástmar Hannesson Brúnn/milli- einlitt   6 Snæfellingur Hildibrandur Bjarnason Kappi frá Akranesi Perla frá Bjarnarhöfn
5 5 V Spóla frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason Jarpur/milli- einlitt   5 Snæfellingur Gunnar Tryggvason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Rispa frá Brimilsvöllum
6 6 V Linda frá Feti Hannes Sigurjónsson Brúnn/milli- einlitt   7 Snæfellingur Hannes Sigurjónsson, Per S. Thrane, Inga Cristina Campos Sveinn-Hervar frá Þúfu Filipía frá Feti
7 7 V Stjarna frá Borgarlandi Kolbrún Grétarsdóttir Rauður/milli- stjörnótt   5 Snæfellingur Ásta Sigurðardóttir Dynur frá Hvammi Birta frá Borgarlandi
8 8 V Glóð frá Kýrholti Siguroddur Pétursson Rauður/milli- einlitt   9 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Þokki frá Kýrholti Rán frá Hólum
9 9 V Píla frá Eilífsdal Lárus Ástmar Hannesson Jarpur/ljós einlitt   10 Snæfellingur Gunnar Björn Gíslason, Valdimar Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Folda frá Ólafsvík
 
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Anna Soffía Lárusdóttir Geisli frá Bjarnarhöfn Brúnn/gló- einlitt   10 Snæfellingur Brynjar Hildibrandsson Skorri frá Gunnarsholti Gletta frá Stykkishólmi
2 2 V Borghildur  Gunnarsdóttir Frosti frá Glæsibæ Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 14 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Hegri frá Glæsibæ Mön frá Glæsibæ
3 3 V Fanney O. Gunnarsdóttir Snót frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt   17 Snæfellingur Veronika Osterhammer Þytur frá Brimilsvöllum Jörp frá Geirakoti
4 4 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Mosi frá Kílhrauni Vindóttur/mó einlitt   10 Snæfellingur Pétur Rúnar Siguroddsson, Siguroddur Pétursson Smyrill frá Kílhrauni Gáta frá Kaldbak
5 5 V Harpa Lilja Ólafsdóttir Aspar-Snúður frá Grundarfirði Jarpur/dökk- tvístjörnótt   13 Snæfellingur Guðrún Ösp Knarran Ólafsdóttir, Ólafur Tryggvason Dagur frá Kjarnholtum I Rita frá Brimilsvöllum
6 6 V Ásta Kristný Hjaltalín Syrpa frá Ólafsvík Grár/jarpur skjótt   13 Snæfellingur Eydís Ösp Þorsteinsdóttir Safír frá Höskuldsstöðum Rjúpa frá Steðja
 
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Inga Kristín Campos Sara frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjarna,nös... 8 Sörli Per S. Thrane, Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Hróður frá Refsstöðum Sunna frá Sauðárkróki
2 2 V Lárus Ástmar Hannesson Smári frá Stakkhamri Rauður/ljós- einlitt   9 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Soldán frá Bjarnarhöfn Þerna frá Stakkhamri 2
3 3 V Gunnar Sturluson Dímon frá Margrétarhofi Jarpur/milli- stjörnótt   12 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Óður frá Brún Katla frá Vestra-Fíflholti
4 4 V Ólafur Tryggvason Sunna frá Grundarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt   13 Snæfellingur Björk Unnur Guðbjartsdóttir, Ólafur Tryggvason Safír frá Höskuldsstöðum Perla frá Knerri
5 5 V Kolbrún Grétarsdóttir Ívar frá Miðengi Rauður/milli- einlitt   9 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir Tývar frá Kjartansstöðum Hylling frá Miðengi
6 6 V Gunnar Björn Gíslason Prinsessa frá Syðstu-Görðum Jarpur/milli- einlitt   5 Andvari Gunnar Björn Gíslason Leiknir frá Laugavöllum Folda frá Ólafsvík
7 7 V Lárus Ástmar Hannesson Brynjar frá Stykkishólmi Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Soldán frá Bjarnarhöfn Brynja frá Stykkishólmi
 
Töltkeppni
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristján M. Oddsson Rán frá Þorkelshóli 2 Brúnn/milli- einlitt   5 Snæfellingur Ulla Kristin Lundberg Platon frá Þorkelshóli 2 Bára frá Þorkelshóli 2
2 1 V Gunnar Björn Gíslason Pirra frá Syðstu-Görðum Rauður/milli- stjörnótt   6 Andvari Gunnar Björn Gíslason Glæsir frá Feti Folda frá Ólafsvík
3 2 V Siguroddur Pétursson Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hending frá Flugumýri
4 2 V Lárus Ástmar Hannesson Píla frá Eilífsdal Jarpur/ljós einlitt   10 Snæfellingur Gunnar Björn Gíslason, Valdimar Sigurðsson Geisli frá Sælukoti Folda frá Ólafsvík
5 3 V Hannes Sigurjónsson Skúmur frá Kvíarhóli Jarpur/milli- einlitt   8 Sörli Egill Rafn Sigurgeirsson Orri frá Þúfu Sveifla frá Ásmundarstöðum
6 3 V Ólafur Tryggvason Sunna frá Grundarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt   13 Snæfellingur Björk Unnur Guðbjartsdóttir, Ólafur Tryggvason Safír frá Höskuldsstöðum Perla frá Knerri
7 4 V Lárus Ástmar Hannesson Loftur frá Reykhólum Bleikur/álóttur einlitt v... 9 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Dagur frá Kjarnholtum I Hvönn frá Brúnastöðum
8 5 H Gunnar Sturluson Dímon frá Margrétarhofi Jarpur/milli- stjörnótt   12 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Óður frá Brún Katla frá Vestra-Fíflholti
9 5 H Siguroddur Pétursson Glóð frá Kýrholti Rauður/milli- einlitt   9 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Þokki frá Kýrholti Rán frá Hólum
10 6 V Edda Sóley Kristmannsdóttir Rigning frá Efri-Hóli Rauður/milli- einlitt   6 Snæfellingur Arna Dögg Hjaltalín, Jón Ingi Hjaltalín Illingur frá Tóftum Sara frá Stakkhamri 2
11 6 V Kolbrún Grétarsdóttir Stapi frá Feti Jarpur/milli- einlitt   6 Snæfellingur Kolbrún Grétarsdóttir, Ingólfur Örn Kristjánsson Orri frá Þúfu Snælda frá Sigríðarstöðum
12 7 V Lárus Ástmar Hannesson Tandri frá Hólum   8 Snæfellingur Sigríður Sóldal Soldán frá Bjarnarhöfn Glódís frá Tungu
 
Töltkeppni
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hrefna Rós Lárusdóttir Draumur frá Gilsbakka Brúnn/milli- skjótt   13 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Soldán frá Bjarnarhöfn Miðja frá Gilsbakka
2 1 V Borghildur  Gunnarsdóttir Frosti frá Glæsibæ Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 14 Snæfellingur Hrísdalshestar ehf Hegri frá Glæsibæ Mön frá Glæsibæ
3 2 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Mosi frá Kílhrauni Vindóttur/mó einlitt   10 Snæfellingur Pétur Rúnar Siguroddsson, Siguroddur Pétursson Smyrill frá Kílhrauni Gáta frá Kaldbak
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðrún Ösp Ólafsdóttir Knarran frá Knerri Brúnn/dökk/sv. einlitt   21 Snæfellingur Ólafur Tryggvason Garpur frá Knerri Skutla 2 frá Knerri
2 2 V Hrefna Rós Lárusdóttir Draumur frá Gilsbakka Brúnn/milli- skjótt   13 Snæfellingur Lárus Ástmar Hannesson Soldán frá Bjarnarhöfn Miðja frá Gilsbakka
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Kristján M. Oddsson Rán frá Þorkelshóli 2 Brúnn/milli- einlitt   5 Snæfellingur Ulla Kristin Lundberg Platon frá Þorkelshóli 2 Bára frá Þorkelshóli 2


Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00