fimmtudagur, 15. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið Þrígangsmót Lýsis og Andvara - úrslit

22. febrúar 2010 kl. 08:56

Opið Þrígangsmót Lýsis og Andvara - úrslit

Opið þrígangsmót Andvara og Lýsis fór fram laugardaginn 20.febrúar. Í B-úrslitum í yngri flokki voru þau Arnar Heimir Lárusson á Sirkus frá Þingeyrum og Rósa Kristinsdóttir  á Jarli frá Ytra-Dalsgerði jöfn efst, en A-úrslitin sigraði Rúna Halldórsdóttir á Stíg frá Reykjum 1.   B-úrslitin í 18 ára og eldri flokknum sigraði  Stella Sólveig Pálmarsdóttir á Kára frá Reykjahlíð en A-úrslitin sigraði Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir á Hyl frá Bringu, en hún var jafnframt efst eftir forkeppnina.

 

Úrslit voru eftirfarandi:

Forkeppni:

17 ára og yngri:
1.       Ellen María Gunnarsdóttir-Atli frá Meðalfelli-6,5
2.       Rúna Halldórsdóttir-Stígur frá Reykjum 1-6,4
3.       Steinunn Elva Jónsdóttir-Hrammur frá Galtastöðum-6,37
4.       Rakel Jónsdóttir-Freyja frá Brekkum II-6,16
5.       Þórey Guðjónsdóttir-Össur frá Valstrýtu-5,67
6.       Arnar Heimir Lárusson-Kolskör frá Enni-5,57
7.       Arnar Heimir Lárusson-Sirkus frá Þingeyrum-5,50
8-9      Anna Þöll Haraldsdóttir-Aða frá Króki-5,43
8-9.     Matthías Ásgeir-Víkingur frá Kílhrauni-5,43
10.   Rósa Kristinsdóttir-Jarl frá Ytra-Dalsgerði-5,33
11.   Vilborg Inga Magnúsdóttir-Sólon frá Bakkakoti-5,23
12.   Magnea Rún Gunnarsdóttir-Áll frá Naustum-4,93
13.   Kolbrún Sóley Magnúsdóttir-Hektor frá Forsæti-4,03
14.   Alexander Ísak Sigurðsson-Atlas frá Tindum-3,97
15.   Anna Dís Arnardóttir-Nebbi frá Syðra-Langholti-3,67
16.   Hallgerður María Friðriksdóttir-Svaði frá Þverá-0,0

18 ára og eldri:
1.       Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir-Hylur frá Bringu-6,97
2.       Erla Katrín Jónsdóttir-Fleygur frá Vorsabæ-6,4
3-5.     Eva María Þorvarðardóttir-Kraftur frá Sælukoti-6,33
3-5.     Erla Katrín Jónsdóttir-Dropi frá Selfossi-6,33
3-5.     Hallveig Karlsdóttir-Gutti frá Ytri-skógum-6,33
6.       Daníel Gunnarsson-Svaði frá Reykhólum-6,27
7.       Stella Sólveig Pálmarsdóttir-Kári frá Reykjahlíð-6,23
8.       Kjartan Guðbrandsson-Börkur frá Ytri-Löngumýri-6,17
9.       Brynja Viðarsdóttir-Ketill frá Vakurstöðum-6,13
10-11.   Stella Björg Kristinsdóttir-Skeggi frá Munaðarnesi-6,10
10-11.   Ingimar Jónsson-Vera frá Fjalli-6,10
12.   Guðlaug Jóna Matthíasdóttir- Önn frá Síðu-6,0
13.   Lárus Sindri Lárusson-Þokkadís frá Efra-Seli-5,93
14.   Erla Katrín Jónsdóttir-Gammur frá Neðra-Seli-5,87
15.   Lárus Sindri Lárusson-Bjartur frá Minni-Borg-5,83
16.   Gunnar Már Þórðarson-Lyfting frá Djúpadal-5,77
17.   Arna Albertsdóttir-Hekla frá Skarði-5,77
18.   Símon Orri Sævarsson-Malla frá Forsæti-5,70
19.   Arna Albertsdóttir-Svali frá Feti-5,53
20.   Sigurður Helgi Ólafsson-Nelson frá Akureyri-5,5
21.   Jóhann Ólafsson-Neisti frá Heiðarbót-5,27
22.   Hafrún Ósk Agnarsdóttir-Frissi frá Eyvindarmúla-4,47
23.   Stella Sólveig Pálmarsdóttir-Kátur frá Dalsmynni-0,0

A-og B-úrslit
17 ára og yngri:

A-úrslit:
1.       Rúna Halldórsdóttir-Stígur frá Reykjum                               6,89
2.       Ellen María Gunnarsdóttir-Atli frá Meðalfelli                     6,78
3.       Rakel Jónsdóttir-Freyja frá Brekkum II                                 6,67
4.       Steinunn Elva Jónsdóttir-Hrammur frá Galtastöðum            6,39
5.       Rósa Kristinsdóttir-Jarl frá Ytra-Dalsgerði               6,22
6.       Arnar Heimir Lárusson-Sirkus frá Þingeyrum                      6,11
7.       Þórey Guðjónsdóttir-Össur frá Valstrýtu                  5,28

B-úrslit:
6-7.   Arnar Heimir Lárusson-Sirkus frá Þingeyrum                            5,94
6-7.   Rósa Kristinsdóttir-Jarl frá Ytra-Dalsgerði                    5,94
8.     Anna Þöll Haraldsdóttir-Aða frá Króki                                  5.89
9.     Vilborg Inga Magnúsdóttir-Sólon frá Bakkakoti                  5,33
10.    Matthías Ásgeir-Víkingur frá Kílhrauni                                 5,28

18 ára og eldri:

A-úrslit:
1.       Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir-Hylur frá Bringu                   7,17
2.       Eva María Þorvarðardóttir-Kraftur frá Sælukoti                  6,67
3-4.     Hallveig Karlsdóttir-Gutti frá Ytri-skógum                     6,44
3-4.     Erla Katrín Jónsdóttir-Fleygur frá Vorsabæ                 6,44
5.       Daníel Gunnarsson-Svaði frá Reykhólum                 6,39
6.       Stella Sólveig Pálmarsdóttir-Kári frá Reykjahlíð                  6,33

B-úrslit:
6.    Stella Sólveig Pálmarsdóttir-Kári frá Reykjahlíð                   6,5
7.    Brynja Viðarsdóttir-Ketill frá Vakurstöðum             6,33
8.    Kjartan Guðbrandsson-Börkur frá Ytri-Löngumýri    6.28
9.    Ingimar Jónsson-Vera frá Fjalli                                            6,22
10.   Stella Björg Kristinsdóttir-Skeggi frá Munaðarnesi  5,72