laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið Páskamót Sleipnis - ráslistar

31. mars 2010 kl. 16:29

Opið Páskamót Sleipnis - ráslistar

Opið Páskamót Sleipnis verður haldið í kvöld kl. 20 í Ölfushöllinni. Keppt verður í tölti og skeiði. Hér fyrir neðan eru ráslistar mótsins.

Skeið 100m
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Guðjón Sigurðsson        Hetja frá Kaldbak
2    2    V    Jónas Már Hreggviðsson        Hvammur frá Norður-Hvammi
3    3    V    Kim Allan Andersen        Aron frá Hvammi
4    4    V    Þóranna Másdóttir        Drós frá Dalbæ
5    5    V    Ragnar Valur Björgvinsson        Sólbrá frá Dísarstöðum
6    6    V    Pim Van Der Slot        Draumur frá Kóngsbakka
7    7    V    Elísabet Gísladóttir        Hekla frá Norður-Hvammi
8    8    V    Rúnar Guðlaugsson        Eiður frá Króki
9    9    V    Kim Allan Andersen        Pjakkur frá Syðri-Brekkum
10    10    V    Þóranna Másdóttir        Viska frá Dalbæ
11    11    V    Haukur Baldvinsson        Hreimur frá Barkarstöðum


Töltkeppni
Meistaraflokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Hrefna María Ómarsdóttir        Vaka frá Margrétarhofi
2    1    H    Steindór Guðmundsson        Hafdís frá Hólum
3    2    V    Sigríður Pjetursdóttir        Eldur frá Þórunúpi
4    2    V    Þóranna Másdóttir        Glæða frá Dalbæ
5    3    V    Guðjón Sigurðsson        Gandur frá Selfossi
6    3    V    Gústaf Loftsson        Græðir frá Eystri-Grund
7    4    V    Ingimar Baldvinsson        Fáni frá Kílhrauni
8    4    V    Helgi Eggertsson        Bleikur frá Kjarri
9    5    V    Rúnar Guðlaugsson        Gammur frá Kanastöðum
10    5    V    Pim Van Der Slot        Hróður frá Votmúla 2
11    6    V    Sigurþór Sigurðsson        Hugleikur frá Fossi
12    6    V    Kim Allan Andersen        Svalur frá Litlu-Sandvík
13    7    H    Steindór Guðmundsson        Tígur frá Hólum
14    7    H    Cora Claas        Agni frá Blesastöðum 1A
15    8    V    Sigríður Pjetursdóttir        Spóla frá Sólvangi
16    8    V    Haukur Baldvinsson        Kvika frá Kálfholti
17    9    H    Guðjón Sigurðsson        Sýnir frá Hallgeirseyjarhjáleigu
18    9    H    Bergrún Ingólfsdóttir        Höttur frá Efri-Gegnishólum
19    10    V    Matthías Leó Matthíasson        Djarfur frá Langholti II
20    10    V    Gústaf Loftsson        Hrafntinna frá Miðfelli 5


1.flokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    V    Stefán Hauksson        Nn frá Litlu-Sandvík
2    1    V    Maríanna Rúnarsdóttir        Haffari frá Feti
3    2    H    Friðrik Þórarinsson        Viska frá Holtsmúla 1
4    2    H    Hlíf Sturludóttir        Björk frá Þjóðólfshaga 1
5    3    V    Beatrix Fiona Erler        Pjakkur frá Vogsósum 2
6    3    V    Guðbjörn Tryggvason        Kolskeggur frá Gerðum
7    4    V    Louise Anne Aitken        Orka frá Þverárkoti
8    4    V    Jóhanna Þorbjörg Magnúsdóttir        Goði frá Strönd
9    5    V    Emelie Lodetoft        Kiljan frá Bólstað
10    5    V    Arnar Bjarnason        Perla frá Grænhólum
11    6    H    Jóhanna Þorbjargardóttir        Rúnar Ormur frá Garðabæ
12    6    H    Ingvi Karl Jóhannsson        Kvika frá Miðfelli 5
13    7    V    Jóhanna Þorbjargardóttir        Sólon Íslandus frá Neðri-Hrepp
14    7    V    Monika Sjöfn Pálsdóttir        Glymur frá Hítarnesi
15    8    V    Valgerður Pálsdóttir        Kveðja frá Dalbæ
16    8    V    Þórdís Sigurðardóttir        Spurning frá Sperðli
17    9    H    Elísabet Gísladóttir        Keðja frá Norður-Hvammi
18    9    H    Sandra Steinþórsdóttir        Freyja frá Oddgeirshólum
19    10    V    Magnús Ólason        Kolviður frá Efri-Brú
20    10    V    Jónas Már Hreggviðsson        Vala frá Norður-Hvammi
21    11    V    Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir        Óskar frá Hafnarfirði
22    11    V    Jón Örvar Baldvinsson        Máttur frá Miðey
23    12    H    Hilmar Þór Pálsson        Seifur frá Selfossi
24    12    H    Ólafur Jósepsson        Hvinur frá Syðri-Gegnishólum
25    13    H    Ingvi Karl Jóhannsson        Þota frá Miðfelli 5
26    14    V    Ástgeir Rúnar Sigmarsson        Ögri frá Hárlaugsstöðum


Unglingaflokkur
Nr    Hópur    Hönd    Knapi        Hestur
1    1    H    Nína María Hauksdóttir        Ófeigur frá Syðri-Ingveldarstöðum
2    1    H    Andri Ingason        Pendúll frá Sperðli
3    2    V    Díana Kristín Sigmarsdóttir        Fífill frá Hávarðarkoti
4    2    V    Rakel Jónsdóttir        Spyrna frá Vorsabæ II
5    3    H    Eggert Helgason        Auður frá Kjarri
6    3    H    Páll Jökull Þorsteinsson        Fjóla frá Ragnheiðarstöðum
7    4    V    Ragna Helgadóttir        Klerkur frá Stuðlum
8    4    V    Birta Ingadóttir        Freyr frá Langholti II
9    5    H    Steinunn Elva Jónsdóttir        Hrammur frá Galtastöðum
10    5    H    Ragnheiður Hallgrímsdóttir        Svarti Bjartur frá Þúfu
11    6    V    Sigríður Óladóttir        Ösp frá Litlu-Sandvík