þriðjudagur, 22. maí 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið Íþróttamót Spretts

Óðinn Örn Jóhannsson
17. maí 2018 kl. 07:59

firmakeppni Spretts.

Ráslistar fyrir Opna Íþróttamót Spretts sem fer fram um helgina með fyrirvara um breytingar.

Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri- Gegnishólum Blika frá Nýjabæ

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt 8 Fákur Gígja Magnúsdóttir, Þorsteinn Aðalsteinsson Gordon frá Neðra-Seli Sóldís frá Neðra-Seli

2 2 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú

3 3 V Ólafur Ásgeirsson Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 10 Smári Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri

4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Gunnar Helgi Karlsson Auður frá Lundum II Saga frá Ey I

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri- Brú Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú

2 2 V John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi

3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Dögun frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Vigdís Matthíasdóttir Stormur frá Herríðarhóli Dama frá Reykjavík

4 4 V Ólafur Ásgeirsson Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 10 Smári Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri

5 5 V Elías Þórhallsson Framtíð frá Koltursey Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Rökkvi Dan Elíasson Fontur frá Feti Salka frá Sauðárkróki

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku

2 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- einlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Freyja frá Prestsbakka

3 3 V Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri- Reykjum

4 4 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi

6 6 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu

7 7 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum

8 8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ "Björk frá

Norður-Hvammi"

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 2. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi

2 2 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli-nösótt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Vaka frá Presthúsum II

3 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 17 Fákur Sigurlaug Anna Auðunsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Saga frá Reynistað

4 4 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Ýmir frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Sær frá Bakkakoti Gná frá Forsæti

5 5 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó-einlitt 18 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum

6 6 V Jóhann Valdimarsson Mímir frá Efsta-Dal I Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I

7 7 V Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Snæfellingur Hrísdalshestar sf., Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gleði frá Prestsbakka

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð

3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Birna Filippía Steinarsdóttir Vinur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 9 Sóti Steinar Ríkarður Jónasson Fróði frá Laugabóli Vild frá Auðsholtshjáleigu

2 2 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta- Dal I

3 3 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ

4 4 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti

5 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi

6 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi

7 7 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf

8 8 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I

9 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf

10 10 V Máni Hilmarsson Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 8 Borgfirðingur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II

11 11 V Sveinn Sölvi Petersen Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold- einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri- Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi

Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur

12 12 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta- Dal I

Skeið 150m P3 Opinn flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta- Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta- Dal I

2 1 V Jóhann Valdimarsson Mímir frá Efsta- Dal I Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I

3 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku

4 2 V Ævar Örn Guðjónsson Bylur frá Syðra- Garðshorni Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Ingimar Jónsson, Ingimar Jónsson Þytur frá Neðra-Seli Kveikja frá Syðra- Garðshorni

5 3 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu

6 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf

7 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð

8 4 V Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta- Dal I Rauður/milli-einlitt 27 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu

2 2 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I

3 3 V Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri- Reykjum

4 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf

5 5 V Davíð Matthíasson Katla frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Davíð Matthíasson, Elmar Sigurðsson, Rut Skúladóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Keila frá Bjarnastöðum

6 6 V Sveinn Sölvi Petersen Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold- einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri- Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi

7 7 V Sara Rut Heimisdóttir Askur frá Valhöll Rauður/milli-stjörnótt 6 Sprettur Sara Rut Heimisdóttir Blysfari frá Fremra-Hálsi Embla frá Valhöll

Tölt T3 Barnaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Heiður Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 11 Fákur Laugavellir ehf Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum

2 1 H Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1

3 2 H Hildur Dís Árnadóttir Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós- einlitt 11 Fákur Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum

4 2 H Heiður Karlsdóttir Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Elise Englund Berge Adam frá Ásmundarstöðum Vænting frá Skáney

2 1 V Guðjón G Gíslason Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Geisli frá Sælukoti Ljósbrá frá Skammbeinsstöðum 3

3 1 V Helga Björk Helgadóttir Aldís frá Djúpadal Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Helga Björk Helgadótir Valberg, Hulda Björk Gunnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Eydís frá Djúpadal

4 2 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Koley frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson Byr frá Mykjunesi 2 Frigg frá Hárlaugsstöðum 2

5 2 H Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti

6 2 H Sævar Haraldsson Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt 7 Fákur Sigurður Sigurðarson, Sævar Haraldsson Frosti frá Efri- Rauðalæk Glæða frá Þjóðólfshaga 1

7 3 V Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Hilmar Jónsson Leiknir frá Vakurstöðum Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu

8 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu

9 3 V Sigurður Halldórsson Frami frá Efri- Þverá Brúnn/milli-stjörnótt 6 Sprettur Halldór Svansson Spuni frá Vesturkoti Rauðkolla frá Litla- Moshvoli

10 4 V Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli-einlitt 10 Máni Pétur Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hera frá Bjalla

11 4 V Brynja Viðarsdóttir Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum

12 5 H Þórunn Hannesdóttir Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholti Menja frá Árbakka

13 5 H Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Magnús Jósefsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi

14 5 H Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla

15 6 H Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra- Seli Beta frá Forsæti

16 6 H Ragnheiður Samúelsdóttir Sóti frá Hrauni Rauður/sót-einlitt 7 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Barði frá Laugarbökkum Sól frá Hvoli

17 6 H Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli Bleikur/álótturstjörnótt 14 Sprettur Ingimar Jónsson Orion frá Litla- Bergi Þrenna frá Fjalli

18 7 H Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum

19 7 H Þórey Guðjónsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka

20 8 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Háleggur frá Eystri-Hól Jarpur/milli-einlitt 14 Sprettur Jóna Guðný Magnúsdóttir Segull frá Sörlatungu Spóla frá Árbakka

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur

21 8 V Arnar Heimir Lárusson Karítas frá Seljabrekku Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kiljan frá Steinnesi Góða-Nótt frá Ytra- Vallholti

22 8 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hjörtur frá Eystri-Hól Rauður/milli-stjörnótt 12 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Prins frá Úlfljótsvatni Glæta frá Engimýri

23 9 H Rúnar Freyr Rúnarsson Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum

24 9 H Þorvarður Friðbjörnsson Svarta Perla frá Ytri-Skógum Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri- Skógum

25 9 H Kristinn Hugason Stallari frá Ytra- Dalsgerði Jarpur/milli-stjörnótt 6 Sprettur Kristinn Hugason Stáli frá Ytri- Bægisá I Brák frá Ytra- Dalsgerði

26 10 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnóttglófext 9 Sprettur Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti

27 10 H Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt 12 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1

2 1 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Viðja frá Fellskoti Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Glampi frá Vatnsleysu Molda frá Viðvík

3 1 V Arnhildur Halldórsdóttir Pálmi frá Skrúð Moldóttur/d./draugeinlitt 7 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir, Snorri Freyr Garðarsson Fálki frá Geirshlíð Sunna frá Skrúð

4 2 V Ólöf Guðmundsdóttir Aría frá Hestasýn Grár/moldótteinlitt 10 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Huginn frá Haga I Harpa frá Borgarnesi

5 2 V Sandra Westphal- Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Sandra Westphal- wiltschek Arður frá Brautarholti Ísold frá Lækjartúni

6 2 V Petra Björk Mogensen Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1

7 3 H Sigfús Axfjörð Gunnarsson Sveipur frá Miðhópi Brúnn/mó-einlitt 12 Sprettur Karen Sigfúsdóttir Huginn frá Haga I Þrenna frá Þverá, Skíðadal

8 3 H Óskar Pétursson Lúkas frá Skrúð Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Sverrir Hermannsson Hágangur frá Narfastöðum Iðunn frá Skrúð

9 3 H Valdimar Grímsson Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Eignarhaldsfélagið Örkin hf Vár frá Vestra- Fíflholti Silfurdís frá Mannskaðahóli

10 4 H Hermann Arason Jarlhetta frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Auður Stefánsdóttir Fróði frá Staðartungu Klöpp frá Dallandi

11 4 H Guðlaugur Pálsson Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 10 Hörður Árni Beinteinn Erlingsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju

12 4 H Oddný Erlendsdóttir Júní frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Þokki frá Kýrholti Sprengja frá Hveragerði

13 5 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Bragi frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir, Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi

14 5 V Nadia Katrín Banine Glaumur frá Hrísdal Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Sprettur Nadia Katrín Banine Glymur frá Innri- Skeljabrekku Brá frá Laugardælum

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur

15 5 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv.einlitt 17 Sprettur Hulda Katrín Eiríksdóttir Vár frá Skjálg

16 6 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 11 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A

17 6 V Harpa Kristjánsdóttir Sóley frá Heiði Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Harpa Kristjánsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Fura frá Heiði

18 7 V Drífa Harðardóttir Hróðný frá Eystra- Fróðholti Rauður/sót- tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Hróður frá Refsstöðum Særós frá Bakkakoti

19 7 V G.Lilja Sigurðardóttir Jurt frá Kópavogi Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Birgir Hreiðar Björnsson, Lilja Sigurðardóttir Alvar frá Brautarholti Jörð frá Meðalfelli

20 8 H Lárus Finnbogason Laufey frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Lárus Finnbogason Sædynur frá Múla Glóð frá Möðruvöllum

21 8 H Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Fákur Guðmundur Ágúst Pétursson Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti

22 8 H Valdimar Ómarsson Þoka frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Sprettur Silja Unnarsdóttir Ómur frá Kvistum Þrá frá Reykjavík

23 9 V Birna Kristín Hilmarsdóttir Sýning frá Sperðli Rauður/milli-stjörnótt 12 Sprettur Inga Björk Gunnarsdóttir, Þröstur Ólafsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Stikla frá Húnavöllum

24 9 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauðurstjörnótt 13 Fákur Gústaf Fransson, Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi

25 9 V Auður Stefánsdóttir Gletta frá Hólateigi Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 7 Sprettur Auður Stefánsdóttir, Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II

26 10 H Óskar Pétursson Vörður frá Hrafnsholti Bleikur/fífil-blesótt 8 Fákur Sverrir Hermannsson Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti

27 10 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1

28 10 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ

Tölt T3 Unglingaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2

2 1 H Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli

3 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ

4 2 V Gunnar Rafnarsson Klettur frá Hallfríðarstaðakoti Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Rafnar Karl Rafnarsson Töfri frá Selfossi Tinna frá Lönguhlíð

5 2 V Sigríður Viktoría Brekkan Sumarliði frá Haga Bleikur/ál/kol.stjörnótt 11 Sprettur Eiríkur Valdimarsson Keilir frá Miðsitju Sólbrá frá Ytra- Dalsgerði

6 3 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti

7 3 H Aron Freyr Petersen Röst frá Eystra- Fróðholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur Jóel Briem Þórðarson, Þórdís Schram Álfur frá Selfossi Tíbrá frá Bakka

8 3 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi

Tölt T3 Unglingaflokkur

9 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra- Skörðugili Rauður/ljós-stjörnótt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn- Hervar frá Þúfu í Landeyjum Von frá Keldulandi

10 4 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1

11 5 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Brún frá Arnarstaðakoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sóti Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Seifur frá Strönd II Perla frá Hvoli II

12 5 V Gunnar Rafnarsson Flétta frá Stekkjardal Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Rafnar Karl Rafnarsson Akkur frá Brautarholti Keðja frá Stekkjardal

Tölt T3 Ungmennaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 8 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum

2 1 H Rúna Tómasdóttir Rökkva frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Rúna Tómasdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hending frá Reykjavík

3 2 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draugeinlitt 8 Sprettur Guðmundur Árni Sigurðsson, Sjöfn Þórarinsdóttir Máttur frá Hólmahjáleigu Frá frá Brjánslæk 1

4 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Védís frá Jaðri Jarpur/milli-einlitt 11 Sprettur Guðmundur Skúlason Stígandi frá Stóra-Hofi Gyðja frá Gýgjarhóli

5 3 V Elmar Ingi Guðlaugsson Klakkur frá Litlu- Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu- Brekku

6 3 V Birna Filippía Steinarsdóttir Kolskeggur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 14 Sóti Birna Filippía Steinarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Brött frá Flugumýri II

7 4 H Alexander Freyr Þórisson Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli-skjótt 7 Máni Sigrún Valdimarsdóttir, Valdimar Karl Jónsson Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum

8 4 H Margrét Lóa Björnsdóttir Magni frá Dallandi Rauður/milli-blesótt 17 Sóti Ari Sigurðsson, Friðrik Ingólfur Helgason Spegill frá Kirkjubæ Von frá Skarði

9 4 H Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri- Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli

Tölt T7 Barnaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi

2 1 H Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal

3 1 H Inga Fanney Hauksdóttir Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Kristinn Valdimarsson Aron frá Strandarhöfði Birna frá Höfða

4 2 V Arnþór Hugi Snorrason Funi frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 18 Sprettur Snorri Freyr Garðarsson Viktor frá Enni Hildur frá Enni

5 2 V Hulda Ingadóttir Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Hulda Ingadóttir Grunur frá Oddhóli Brúnka frá Varmadal

6 2 V Anika Hrund Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Sara Ástþórsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum

Tölt T7 Barnaflokkur

7 3 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttureinlitt 18 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum

8 3 V Vilhjálmur Árni Sigurðsson Ás frá Arnarstaðakoti Jarpur/milli-tvístjörnótt 17 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Andvari frá Vindási Draumadís frá Arnarstaðakoti

9 3 V Óliver Gísli Þorrason Ösp frá Vindási Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Þorri Ólafsson Kaldi frá Vindási Dimma frá Vindási

10 4 H Aðalbjörg Emma Maack Hvellur frá Árnanesi Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ragnar Stefánsson Dalvar frá Horni I Líf frá Árnanesi

11 4 H Sigurbjörg Helgadóttir Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hekla frá Vatni

12 4 H Óli Björn Ævarsson Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Hulda Björg Óladóttir Leiknir frá Vakurstöðum Framtíð frá Grímsstöðum

13 5 V Vigdís Rán Jónsdóttir Hera frá Minna- Núpi Rauður/milli- stjörnóttglófext 11 Sóti Elfur Erna Harðardóttir, Jón Trausti Gylfason Grunur frá Oddhóli Stjarna frá Minna-Núpi

14 5 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Áróra frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Sveinbjörn Berentsson Adam frá Ásmundarstöðum Kolfreyja frá Gunnarsholti

15 6 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi

16 6 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja

17 7 H Salka Herudóttir Norn frá Vindheimum Brúnn/milli-einlitt 20 Sprettur Harpa Kristjánsdóttir Krummi frá Vindheimum Blíða frá Vindheimum

18 7 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli-einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Galsi frá Ytri- Skógum Blökk frá Kalastaðakoti

19 7 H Inga Fanney Hauksdóttir Snót frá Dalsmynni Grár/óþekktureinlitt 19 Sprettur Guðbrandur Kjartansson Stjarni frá Dalsmynni Heiða frá Dalsmynni

20 8 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ

21 8 V Anika Hrund Ómarsdóttir Merkúr frá Stóra-Rimakoti Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Hrefna Kristín Ómarsdóttir Mánasteinn frá Álfhólum Stjarna frá Hagavík

22 8 V Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal

2 1 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli-einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Galsi frá Ytri- Skógum Blökk frá Kalastaðakoti

3 1 V Hildur Dís Árnadóttir Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum

4 2 H Óli Björn Ævarsson Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Hulda Björg Óladóttir Leiknir frá Vakurstöðum Framtíð frá Grímsstöðum

5 3 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 19 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Glúmur frá Reykjavík Litla-Milljón frá Reykjavík

6 3 V Heiður Karlsdóttir Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi

Fjórgangur V2 Barnaflokkur

7 3 V Matthías Sigurðsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Jón Haukdal Styrmisson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnótt frá Skollagróf

8 4 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi

9 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1

10 4 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir Geisli frá Keldulandi Rauður/milli- stjörnóttglófext 16 Sprettur Jóhann T Egilsson Sproti frá Langhúsum Nn frá Keldulandi

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Ljónslöpp frá Sandhólaferju

2 1 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri- Skógum Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri- Skógum

3 1 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv.einlitt 15 Sprettur Jenny Elisabet Eriksson Piltur frá Sperðli Drottning frá Skálá

4 2 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt 11 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri

5 2 V Þorvarður Friðbjörnsson Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri- Skógum

6 2 V Rúnar Freyr Rúnarsson Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum

7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu

8 3 V Jón Gísli Þorkelsson Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 7 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi

9 3 V Ragnheiður Samúelsdóttir Kopar frá Hrauni Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Möller frá Blesastöðum 1A Könnun frá Kirkjubæ

10 4 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Koley frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson Byr frá Mykjunesi 2 Frigg frá Hárlaugsstöðum 2

11 4 V Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Magnús Jósefsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi

12 5 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði

13 5 H Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Elise Englund Berge Adam frá Ásmundarstöðum Vænting frá Skáney

14 6 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra- Seli Beta frá Forsæti

15 6 V Þórunn Hannesdóttir Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholti Menja frá Árbakka

16 6 V Sigurður Halldórsson Sproti frá Hjaltastöðum Brúnn/dökk/sv.blesótt 9 Sprettur Sigurður Halldórsson Askur frá Hjaltastöðum Hugmynd frá Hjaltastöðum

17 7 H Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur

18 7 H Anna S. Valdemarsdóttir Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Jón Birgisson Olsen Suðri frá Holtsmúla 1 Sjöfn frá Múla

19 7 H Nína María Hauksdóttir Safír frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Finnbogi Geirsson Auður frá Lundum II Elding frá Fornusöndum

20 8 V Guðjón Árnason Áhugi frá Ytra- Dalsgerði Jarpur/rauð-einlitt 9 Sprettur Guðjón Árnason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Urður frá Ytra- Dalsgerði

21 8 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr.blesótt 16 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal

22 8 V Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi

23 9 V Brynja Viðarsdóttir Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum

24 9 V Snæbjörn Sigurðsson Drangur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Snæbjörn Sigurðsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Von frá Laugarvatni

25 9 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Háleggur frá Eystri-Hól Jarpur/milli-einlitt 14 Sprettur Jóna Guðný Magnúsdóttir Segull frá Sörlatungu Spóla frá Árbakka

26 10 V Halldór Svansson Skörp frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Halldór Svansson Ágústínus frá Melaleiti Hvöt frá Kópavogi

27 10 V Edda Rún Ragnarsdóttir Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall, Steinar Ingi Rúnarsson Flipi frá Litlu- Sandvík Forysta frá Reykjavík

28 10 V Ríkharður Flemming Jensen Tannálfur frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Álfur frá Selfossi Lukka frá Traðarlandi

29 11 V Kristinn Hugason Ísey frá Ytra- Dalsgerði Grár/rauðureinlitt 6 Sprettur Kristinn Hugason Krókur frá Ytra- Dalsgerði Urður frá Ytra- Dalsgerði

30 11 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnneinlitt 15 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum

31 11 V Helga Björk Helgadóttir Aldís frá Djúpadal Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Helga Björk Helgadótir Valberg, Hulda Björk Gunnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Eydís frá Djúpadal

32 12 V Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti

33 12 V Þórey Guðjónsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka

34 12 V Rúnar Freyr Rúnarsson Vörður frá Lynghaga Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sprettur Anna Kristín Kristinsdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Minning frá Stóra-Hofi

35 13 H Vilfríður Sæþórsdóttir List frá Múla Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Sæþór Fannberg Jónsson Sædynur frá Múla Álfadís frá Múla

36 13 H Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Hermann Arason Hari frá Árbakka Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Hermann Arason Aron frá Strandarhöfði Hind frá Árbakka

2 1 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Bragi frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir, Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi

3 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki

4 2 H Valdimar Grímsson Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Eignarhaldsfélagið Örkin hf Vár frá Vestra- Fíflholti Silfurdís frá Mannskaðahóli

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur

5 2 H Birna Kristín Hilmarsdóttir Salvador frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli- skjótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Guðjón Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Atley frá Reykjavík

6 2 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Askur frá Steinsholti Bleikur/fífil-stjörnótt 8 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Stikill frá Skrúð Bót frá Akranesi

7 3 V Nadia Katrín Banine Glaumur frá Hrísdal Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Sprettur Nadia Katrín Banine Glymur frá Innri- Skeljabrekku Brá frá Laugardælum

8 3 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 11 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A

9 3 V Sigurður Helgi Ólafsson Grettir frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-blesótt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gríma frá Skíðbakka III

10 4 V Petra Björk Mogensen Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1

11 4 V Guðmundur Hreiðarsson Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi

12 4 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Sprettur Guðrún Pálína Jónsdóttir Djarfur frá Litlu- Brekku Snædís frá Efra- Núpi

13 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I

14 5 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ

15 5 V Oddný Erlendsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesóttglófext 14 Sprettur Bríet Guðmundsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Hera frá Herjólfsstöðum

16 6 V Elín Deborah Guðmundsdóttir Bláfeldur frá Hólkoti Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 6 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir Hlynur frá Ragnheiðarstöðum Syrpa frá Skarði

17 6 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauðurstjörnótt 13 Fákur Gústaf Fransson, Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi

18 6 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt 7 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá

19 7 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1

20 7 V Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2

21 8 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Viktor frá Skúfslæk Rauður/milli-nösótt 10 Sprettur Camilla Petra Sigurðardóttir Glotti frá Sveinatungu Vala frá Syðra- Skörðugili

22 8 V Lárus Finnbogason Laufey frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Lárus Finnbogason Sædynur frá Múla Glóð frá Möðruvöllum

23 8 V Ólöf Guðmundsdóttir Aría frá Hestasýn Grár/moldótteinlitt 10 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Huginn frá Haga I Harpa frá Borgarnesi

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra- Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Von frá Keldulandi

2 1 V Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli

3 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir frá Tröð Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi

4 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur

5 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ

6 2 V Elín Edda Jóhannsdóttir Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 8 Sprettur Jóhann T Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju

7 3 V Gunnar Rafnarsson Flétta frá Stekkjardal Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Rafnar Karl Rafnarsson Akkur frá Brautarholti Keðja frá Stekkjardal

8 3 V Þórunn Björgvinsdóttir Dísa frá Drumboddsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Sprettur Þórunn Björgvinsdóttir Keilir frá Miðsitju Þruma frá Jarðbrú

9 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum

10 4 V Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II

11 4 V Aron Freyr Petersen Röst frá Eystra- Fróðholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur Jóel Briem Þórðarson, Þórdís Schram Álfur frá Selfossi Tíbrá frá Bakka

12 4 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2

13 5 V Guðrún Maryam Rayadh Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-skjótt 15 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2

14 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra- Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra- Fíflholti

15 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi

16 6 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/móeinlitt 15 Sóti Steinunn Guðbjörnsdóttir Gaukur frá Innri- Skeljabrekku Embla frá Brúarreykjum

2 1 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 7 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal

3 2 V Anna Þöll Haraldsdóttir Hnota frá Valstrýtu Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Guðjón Árnason Toppur frá Auðsholtshjáleigu Snót frá Fellskoti

4 2 V Birna Filippía Steinarsdóttir Skutla frá Vatni Brúnn/milli-einlitt 10 Sóti Arnar Ingi Lúðvíksson, Jörundur Jökulsson Stimpill frá Vatni Kolka frá Langárfossi

5 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kringla frá Jarðbrú Jarpur/dökk-einlitt 12 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Taktur frá Tjarnarlandi Katla frá Þverá, Skíðadal

6 3 V Nina Katrín Anderson Hrauney frá Húsavík Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Aron frá Strandarhöfði Hrauna frá Húsavík

7 3 V Særós Ásta Birgisdóttir Freisting frá Flagbjarnarholti Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholti Von frá Arnarhóli

8 3 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 9 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri

9 4 V Bríet Guðmundsdóttir Dans frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Sverrir Einarsson Heimir frá Holtsmúla 1 Yrja frá Votmúla 1

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur

10 4 V Máni Hilmarsson Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 8 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum

11 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði

12 5 V Margrét Lóa Björnsdóttir Magni frá Dallandi Rauður/milli-blesótt 17 Sóti Ari Sigurðsson, Friðrik Ingólfur Helgason Spegill frá Kirkjubæ Von frá Skarði

13 6 H Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra- Vallholti Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Arður frá Lundum II Gnótt frá Ytra-Vallholti

14 6 H Elmar Ingi Guðlaugsson Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu- Brekku

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Sara Rut Heimisdóttir Áki frá Eystri- Hól Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hestar ehf Stormur frá Leirulæk Sunna frá Sauðárkróki

2 1 H Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum

3 1 H Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi

4 2 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli- blesótt 9 Hörður Játvarður Jökull Ingvarsson Þokki frá Kýrholti Lýsa frá Höfða

5 2 V Halldór Svansson Þruma frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Halldór Svansson Ágústínus frá Melaleiti Spyrna frá Kópavogi

6 2 V Viggó Sigurðsson Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Viggó Sigurðsson Segull frá Sörlatungu Finna frá Sólheimatungu

7 3 V Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 13 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi

8 3 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Bára Bryndís Kristjánsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Freyja Aðalsteinsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri- Brú

9 3 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Vilmundur frá Feti Freisting frá Kirkjubæ

10 4 V Edda Rún Ragnarsdóttir Eldþór frá Hveravík Rauður/milli- stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi

11 4 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vænting frá Efra-Seli Rauður/ljós- blesóttglófext 9 Sleipnir Viggó Sigurðsson Glymur frá Innri- Skeljabrekku Vordís frá Vatnsleysu

12 4 V Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri Rauður/milli- stjörnóttglófext 9 Sprettur Hraunsós ehf Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri

13 5 V Kristinn Hugason Spori frá Ytra- Dalsgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 6 Sprettur Kristinn Hugason Krókur frá Ytra- Dalsgerði Lúta frá Ytra- Dalsgerði

14 5 V Birta Ólafsdóttir Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnóttglófext 10 Máni Birta Ólafsdóttir, Elín Margrét Hárlaugsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ópera frá Nýjabæ

16 5 V Guðjón G Gíslason Tópas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Asi frá Kálfholti Litla-Milljón frá Reykjavík

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur

17 6 V Halldór Svansson Framrás frá Efri-Þverá None 7 Sprettur Halldór Svansson Ákafi frá Brekkukoti Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi

18 6 V Viggó Sigursteinsson Alla frá Skjólbrekku Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Íris B Ansnes, Viggó Sigursteinsson Stæll frá Neðra- Seli Sæla frá Svalbarðseyri

19 6 V Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Þór Bjarkar Lopez Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi

Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

2 1 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi

3 1 V Valdimar Grímsson Blær frá Árdal Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Eignarhaldsfélagið Örkin hf, Henrik Falster-Hansen Gustur frá Hóli Klassík frá Víðinesi 2

4 2 H Jenny Elisabet Eriksson Ölrún frá Kúskerpi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Jenny Elisabet Eriksson Akkur frá Brautarholti Kolfinna frá Kúskerpi

5 2 H Hólmsteinn Ö. Kristjánsson Ögri frá Fróni Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík

6 3 H Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Snæfellingur Hrísdalshestar sf., Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gleði frá Prestsbakka

7 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó-einlitt 18 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum

8 4 V Petra Björk Mogensen Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 13 Sprettur Helgi Gíslason Óttar frá Hvítárholti Hylling frá Hvítárholti

9 4 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli- nösótt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Vaka frá Presthúsum II

Fimmgangur F2 Unglingaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Brún frá Arnarstaðakoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sóti Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Seifur frá Strönd II Perla frá Hvoli II

2 1 H Kristína Rannveig Jóhannsdótti Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I

4 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna

5 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi

6 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi

7 3 V Guðný Dís Jónsdóttir Hind frá Dverghamri Grár/rauðurblesa auk leista eða sokka 9 Sprettur Fákar og fólk ehf Huginn frá Haga I Tíbrá frá Selfossi

8 3 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Máni Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum

9 3 V Haukur Ingi Hauksson Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Birna Filippía Steinarsdóttir Vinur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 9 Sóti Steinar Ríkarður Jónasson Fróði frá Laugabóli Vild frá Auðsholtshjáleigu

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur

2 1 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið- Fossum Bleikur/álóttureinlitt 12 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Aron frá Strandarhöfði Snekkja frá Bakka

3 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli

4 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt 11 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði

5 2 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I

6 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf

7 3 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt 9 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Auður frá Lundum II Salka frá Sauðárkróki

8 3 V Máni Hilmarsson Logi frá Ármóti Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Borgfirðingur Björn Viðar Ellertsson Glotti frá Sveinatungu Virðing frá Hala

9 3 V Marín Lárensína Skúladóttir Aða frá Hvoli Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Aris frá Akureyri Hryðja frá Hvoli

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Ljónslöpp frá Sandhólaferju

2 1 H Edda Rún Ragnarsdóttir Eldþór frá Hveravík Rauður/milli- stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi

3 2 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt 11 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri

4 2 V Sigurður Halldórsson Sproti frá Hjaltastöðum Brúnn/dökk/sv.blesótt 9 Sprettur Sigurður Halldórsson Askur frá Hjaltastöðum Hugmynd frá Hjaltastöðum

5 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi

6 3 V Edda Rún Ragnarsdóttir Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall, Steinar Ingi Rúnarsson Flipi frá Litlu- Sandvík Forysta frá Reykjavík

7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt 10 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri- Brennihóli

8 4 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði

9 4 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði

Tölt T4 Opinn flokkur - 2. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 H Guðrún Pálína Jónsdóttir Stígandi frá Efra- Núpi Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Sprettur Guðrún Pálína Jónsdóttir Djarfur frá Litlu-Brekku Snædís frá Efra- Núpi

2 1 H Sigurður Guðni Sigurðsson Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnneinlitt 9 Dreyri Sigurður Guðni Sigurðsson Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri- Leirárgörðum

3 1 H Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2

Tölt T4 Unglingaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

Tölt T4 Unglingaflokkur

1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum

2 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði

3 2 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 14 Fákur Páll S Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri

Fjórgangur V5 Barnaflokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir

1 1 V Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal

2 1 V Arnar Þór Ástvaldsson Gígja frá Einiholti Brúnn/milli-skjótt 18 Fákur Ástvaldur Sigurðsson Strengur frá Einiholti Bylgja frá Mosfelli

3 1 V Sigurbjörg Helgadóttir Gosi frá Hveragerði Móálóttur,mósóttur/milli- skjótt 8 Fákur Gísli R Sveinsson Ómur frá Kvistum Sögn frá Vindási

4 2 H Anika Hrund Ómarsdóttir Merkúr frá Stóra- Rimakoti Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Hrefna Kristín Ómarsdóttir Mánasteinn frá Álfhólum Stjarna frá Hagavík

5 2 H Aðalbjörg Emma Maack Hvellur frá Árnanesi Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ragnar Stefánsson Dalvar frá Horni I Líf frá Árnanesi

6 2 H Hulda Ingadóttir Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Hulda Ingadóttir Grunur frá Oddhóli Brúnka frá Varmadal

7 3 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi

8 3 V Arnþór Hugi Snorrason Funi frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 18 Sprettur Snorri Freyr Garðarsson Viktor frá Enni Hildur frá Enni

9 3 V Inga Fanney Hauksdóttir Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti

10 4 V Vigdís Rán Jónsdóttir Váli frá Minna-Núpi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sóti Elfur Erna Harðardóttir, Jón Trausti Gylfason Vígar frá Skarði Stjarna frá Minna- Núpi

11 4 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Borg frá Borgarholti Rauður/milli-skjótt 9 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Klettur frá Borgarholti Silja frá Kirkjubæ

12 5 V Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal

13 5 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja