mánudagur, 20. maí 2019
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Opið íþróttamót Mána

25. apríl 2014 kl. 10:46

Hestamannafélagið Máni

Dagskrá og ráslistar

Opið Íþróttamót Mána verður haldið laugardaginn 26. apríl og byrjr það á fjórgangi ungmenna kl. 09:00. Hér fyrir neðan er hægt að sjá dagskrá og ráslista mótsins. 

 

Dagskrá.

09.00     Fjórgangur ungmenna.
09.20     Fjórgangur unglinga.
09.35     Fjórgangur börn.
09.55     Fjórgangur 1 flokkur.
10.55     Fjórgangur 2 flokkur.
11.25     Fimmgangur ungmenna.
11.55     Fimmgangur 2 flokkur.
12.10     Matarhlé.
13.00     Fimmgangur 1 flokkur.
14.00     Tölt T3 2 flokkur.
14.30     Tölt T3 barnaflokkur.
14.45     Tölt T3 1 flokkur.
15.30     Kaffihlé.
16.00     Tölt T3 unglingaflokkur.
16.15     Tölt T3 ungmenni.
16.35     Tölt T4 1 flokkur.
16.50     Tölt T7.
17.15     Gæðingaskeið.
17.40     100M Skeið.

Þeir sem skráðir voru í Meistaraflokk færast í 1 flokk.
Þeir sem skráðir voru í fimmgang 2 flokk fóru upp í 1 flokk.
Þeir sem skráðir voru í fimmgang unglinga fóru uppí ungmenni.

Sunnudagur 27.04.2014

09.00 A úrslit Tölt T4 1 flokkur.
09.30 A úrslit fjórgangur ungmenna.
10.00 A úrslit fjórgangur unglinga.
10.30 A úrslit fjórgangur börn.
11.00 A úrslit fjórgangur 1 flokkur.
11.30 A úrslit fjórgangur 2 flokkur.
12.00 Matarhlé.
12.30 Pollaflokkar teymdir og ríðandi.
13.00 A úrslit fimmgangur 2 flokkur.
13.30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
14.00 A úrslit fimmgangur ungmenna.
14.30 A úrslit T7.
14.50 A úrslit Tölt T3 börn.
15.10 Kaffihlé.
15.30 A úrslit Tölt T3 ungmenni.
15.50 A úrslit Tölt T3 unglingar.
16.10 A úrslit Tölt T3 2 flokkur.
16.30 A úrslit Tölt T3 1 flokkur.
16.50 Mótsslit.

Ráslistar

Fimmgangur F2 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
1 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt 9 Sörli
2 V Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Máni
2 V Aníta Lára Ólafsdóttir Sleipnir frá Runnum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur
3 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
3 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Falur frá Skammbeinsstöðum 3 Rauður/milli- blesa auk l... 14 Máni
4 V Stefnir Guðmundsson Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
4 V Snorri Dal Mirra frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt 7 Sörli
5 V Anna Björk Ólafsdóttir Gleði frá Kaldbak Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli
5 V Maria Greve Limra frá Bjarnarnesi Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sörli
6 H Hulda Gústafsdóttir Þrenna frá Hofi I Jarpur/dökk- skjótt 10 Fákur
7 V Finnur Bessi Svavarsson Júlía frá Hvítholti Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
7 V Arnar Ingi Lúðvíksson Perla frá Gili Grár/rauður einlitt 12 Sóti
8 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
8 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt 9 Máni

Fimmgangur F2 2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Rúna Helgadóttir Nanní frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 7 Fákur
1 V Sigurður Gunnar Markússon Þytur frá Sléttu Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
1 V Kristín Ingólfsdóttir Óður frá Hafnarfirði Bleikur/álóttur stjörnótt 16 Sörli
2 V Jóhann Ólafsson Hektor frá Stafholtsveggjum Rauður/milli- einlitt 9 Sprettur
2 V Rósa Líf Darradóttir Örn frá Reykjavík Rauður/milli- einlitt 15 Sörli

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Helga Pernille Bergvoll Humall frá Langholtsparti Grár/brúnn einlitt 9 Sörli
1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- ... 16 Hörður
2 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni
2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli- einlitt 8 Máni
3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Ljúfur
3 V Caroline  Grönbek  Nielsen Kaldi frá    9 Sörli
4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur

Fjórgangur V2 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Snorri Dal Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli
1 V Ásmundur Ernir Snorrason Herdís frá Blönduósi   7 Máni
2 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk... 6 Máni
3 V Páll Þ Viktorsson Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Hörður
3 V Bjarni Sigurðsson Reitur frá Ólafsbergi Jarpur/rauð- einlitt 9 Sörli

4 V Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni
4 V Bjarni Stefánsson Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
5 V Anna Björk Ólafsdóttir Messa frá Stafholti Brúnn/milli- einlitt 6 Sörli
5 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
6 V Sigurður S Pálsson Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður
6 V Friðdóra Friðriksdóttir Fantasía frá Breiðstöðum Jarpur/milli- stjarna,nös... 11 Sörli
7 V Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... 13 Sörli
7 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Vaka frá Reykjavík Rauður/milli- nösótt 10 Máni
8 V Jón Viðar Viðarsson Verðandi frá Síðu Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli
9 H Stella Sólveig Pálmarsdóttir Loki frá Dallandi Brúnn/mó- einlitt 10 Máni
10 V Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt 7 Sörli
10 V Ásmundur Ernir Snorrason Einir frá Ketilsstöðum Grár/óþekktur einlitt 13 Máni

Fjórgangur V2 2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Karen Sigfúsdóttir Kolskeggur frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- sokkar(eingö... 9 Sprettur
1 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
2 V Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Sörli
2 V Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur
3 V Rósa Líf Darradóttir Farsæll frá Íbishóli Brúnn/mó- stjörnótt 15 Sörli
4 V Linda Helgadóttir Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Máni
4 V Karen Sigfúsdóttir Ösp frá Húnsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
5 H Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
5 H Valgerður Valmundsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Brimfaxi

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
1 V Elín Sara Færseth Prins frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt 9 Máni
2 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sörli
2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 12 Sörli
3 V Caroline  Grönbek  Nielsen Hekla frá Ási 2   6 Adam
3 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni
1 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei... 12 Máni
2 V Klara Penalver Davíðsdóttir Gúndi frá Krossi Moldóttur/gul-/m- einlitt 17 Máni
2 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Sörli

Fjórgangur V2 Barnaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
1 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 19 Ljúfur
2 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni
2 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni
3 V Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sörli
3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Ljúfur

Gæðingaskeið 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Sigurður S Pálsson Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 9 Hörður
2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
3 V Finnur Bessi Svavarsson Gosi frá Staðartungu Brúnn/mó- einlitt 9 Sörli
4 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei... 8 Sörli
5 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Þristur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt 13 Máni

Skeið 100m (flugskeið)  
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Sigurður Sæmundsson Spori frá Holtsmúla 1 Bleikur/álóttur einlitt 11 Geysir
1 V Ingibergur Árnason Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 13 Sörli
2 V Ásmundur Ernir Snorrason Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 6 Máni
2 V Stefnir Guðmundsson Drottning frá Garðabæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli

Tölt T4 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Gunnar Eyjólfsson Byr frá Brú Leirljós/Hvítur/milli- st... 8 Máni
1 V Anna Björk Ólafsdóttir Dynjandi frá Hrísum Móálóttur,mósóttur/milli-... 7 Sörli
1 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Skálmar frá Hnjúkahlíð Brúnn/milli- einlitt 17 Máni
2 H Finnur Bessi Svavarsson Tyrfingur frá Miðhjáleigu Brúnn/milli- skjótt 10 Sörli
2 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hákon frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/álóttur einlitt 9 Fákur

Tölt T3 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 H Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 9 Máni
1 H G. Snorri Ólason Rafn frá Melabergi Jarpur/milli- einlitt 8 Máni
2 H Friðdóra Friðriksdóttir Fantasía frá Breiðstöðum Jarpur/milli- stjarna,nös... 11 Sörli
2 H Arnar Ingi Lúðvíksson Perla frá Gili Grár/rauður einlitt 12 Sóti
3 V Tinna Rut Jónsdóttir Bubbi frá Þingholti Brúnn/milli- skjótt 8 Máni
3 V Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli- einlitt 6 Máni
4 V Bjarni Stefánsson Reisn frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt 8 Máni
4 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur
5 H Stefnir Guðmundsson Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót- tvístjörnótt ... 13 Sörli
5 H Jón Viðar Viðarsson Verðandi frá Síðu Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli
6 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni
7 H Páll Þ Viktorsson Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Hörður
7 H Bjarni Sigurðsson Týr frá Miklagarði Vindóttur/mó einlitt 8 Sörli
8 H Snorri Dal Smellur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli
8 H Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni

Tölt T3 2. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Jóhann Ólafsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
2 H Sverrir Einarsson Kjarkur frá Votmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 9 Sprettur
2 H Linda Helgadóttir Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Máni
3 H Kristín Ingólfsdóttir Krummi frá Kyljuholti Brúnn/dökk/sv. einlitt 16 Sörli
3 H Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímar frá Lundi Grár/rauður stjörnótt 9 Fákur
4 H Enok Ragnar Eðvarðss Stelpa frá Skáney Rauður/milli- blesótt 14 Brimfaxi
4 H Karen Sigfúsdóttir Litla-Svört frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
5 H Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
5 H Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Sprettur

Tölt T3 Ungmennaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hlökk frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú Brúnn/milli- stjörnótt 8 Máni
2 H Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sörli
2 H Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi ... 12 Sörli
3 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni

Tölt T3 Unglingaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 H Alexander Freyr Þórisson Nýung frá Flagbjarnarholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni
1 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni
2 V Klara Penalver Davíðsdóttir Tumi frá Varmalæk Jarpur/dökk- einlitt 8 Máni

Tölt T3 Barnaflokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-... 12 Ljúfur
1 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni
1 H Katla Sif Snorradóttir Oddur frá Hafnarfirði Rauður/milli- einlitt glófext 10 Sörli
2 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni
2 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni

Tölt T7 1. flokkur
Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 6 Fákur
1 V Jóhann Ólafsson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 6 Sprettur
2 V Rúna Helgadóttir Nanní frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 7 Fákur
2 V Arna Rúnarsdóttir Dagfari frá Brú Leirljós/Hvítur/ljós- ein... 7 Fákur
3 V Þórhalla M Sigurðardóttir Vífill frá Síðu Bleikur/álóttur stjörnótt 13 Máni
3 V Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt 9 Sörli
4 H Elín Sara Færseth Björk frá Njarðvík Rauður/milli- einlitt 8 Máni
4 H Linda Helgadóttir Gyðja frá Læk Brúnn/milli- einlitt 7 Máni
5 H Jóhann Ólafsson Alvara frá Hömluholti Rauður/sót- stjörnótt vin... 10 Sprettur