sunnudagur, 23. júlí 2017
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður úr Parafimi

15. febrúar 2017 kl. 21:10

Sigurvegarar í parafimi Lea Schell og Lena Zielenski

Hér eru niðurstöður frá skemmtilegu kvöldi í suðurlandsdeildinni

Í gærkvöld fór fram fyrsta keppni á Íslandi í Parafimi og var keppnin jafnframt önnur keppni í Suðurlandsdeildinni. Keppnin var hreint út sagt frábært og er án nokkurs vafa komin til þess að vera!

Eftir hverja glæsisýninguna á fætur annari voru það þau Ólafur Þórisson og Sarah Maagard Nielsen í liði Húsasmiðjunnar og Lena Zielenski og Lea Schell í liði Krappa sem stóðu jöfn. Eftir sætaröðun dómara kom fyrsta sætið í hlut Lenu Zielenski og Leu Schell.Næst verður keppt í tölti þann 28. febrúar.  Í liðakeppninni leiðir lið Krappa eftir frábæra frammistöðu í kvöld! Það eru þó næg stig eftir í pottinum og mörg lið líkleg til þess að gera atlögu að fyrsta sætinu. 

sæti Lið Stig 
1. Krappi ehf  157,5 
2. Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð 150,5 
3. Húsasmiðjan 131,5 
4. VÍKINGarnir 118,5 
5. Þverholt-Pula 115 
6. Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll 111 
7. IceWear 97,5 
8. Heimahagi  85 
9. Kvistir 66 
10. Hlökk ehf 61,5 
11. Hjarðartún 56,5 
12. Kálfholt 49,5

Sæti      Knapi         Lið                   Hestur                              Lokaeinkunn   Stig
1       Lena Zielinski             Krappi ehf                              Prinsinn frá Efra-Hvoli              7,13            24
1             Lea Schell              Krappi ehf                              Eyvör frá Efra-Hvoli                 7,13             24
2             Ólafur Þórisson          Húsasmiðjan                          Enja frá Miðkoti                       7,13             23
2             Sarah Maagard Nielsen    Húsasmiðjan                     Kátur frá Þúfu í Landeyjum        7,13          23
3--4       Sigurður Sigurðarson       Krappi ehf                            Dreyri frá Hjaltastöðum            6,60             21,5
3--4       Benjamín Sandur Ingólfsson  Krappi ehf                      Stígur frá Halldórsstöðum         6,60           21,5
3--4       Jóhann Kristinn Ragnarsson    Þverholt/Pula                          Sproti frá Sauðholti 2                6,60           21,5
3--4       Lisbeth Sæmundsson             Þverholt/Pula                          Klakkur frá Blesastöðum 2A      6,60            21,5
5             Vignir Siggeirsson                Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð    Hátíð frá Hemlu II                    6,50            20
5             Katrín Diljá Vignisdóttir           Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð    Katla frá Hemlu II                    6,50            20
6             Ásmundur Ernir Snorrason     Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð    Sóley frá Efri-Hömrum              6,30          19
6             Matthías Elmar Tómasson    Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð    Austri frá Svanavatni                6,30            19
7             Hjörtur Magnússon                 Þverholt/Pula                          Þjóð frá Þverá II                      6,17                 18
7             Elín Hrönn Sigurðardóttir          Þverholt/Pula                          Harpa-Sjöfn frá Þverá II            6,17              18
8--9       Alma Gulla Matthíasdóttir        VÍKINGarnir                           Neisti frá Strandarhjáleigu         6,27               16,5
8--9       Guðlaug Jóna Matthíasdóttir    VÍKINGarnir                           Tvistur frá Hveragerði               6,27              16,5
8--9       Guðmunudur Baldvinsson        VÍKINGarnir                           Þór frá Bakkakoti                     6,27             16,5
8--9       Janita Fromm                        VÍKINGarnir                           Náttfari frá Bakkakoti               6,27               16,5
10           Hekla Katharína Kristinsdóttir   Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll      Hanna frá Herríðarhóli              6,23         15
10           Renate Hannemann                Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll      Gáta frá Herríðarhóli                 6,23          15
11--12   Svanhildur Hall                       Húsasmiðjan                          Styrkur frá Kjarri                      6,17               13,5
11--12   Katrín Sigurðardóttir                Húsasmiðjan                          Yldís frá Hafnarfirði                  6,17              13,5
11--12   Kristín Lárusdóttir                   Ice Wear                               Aðgát frá Víðivöllum fremri        6,17              13,5
11--12   Guðbrandur Magnússon          Ice Wear                               Straumur frá Valþjófsstað 2       6,17             13,5
13           Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Kvistir                                   Lottó frá Kvistum                     6,07               12
13           Guðbjörn Tryggvason              Kvisir                                    Irpa frá Feti                            6,07                  12
14--15   Marjolijn Tiepen                      Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll      Vígar frá Skarði                       5,77             10,5
14--15   Sigurlín F Arnarsdóttir             Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll      Reykur frá Herríðarhóli             5,77            10,5
14--15   Ólöf Rún Guðmundsdóttir        Hlökk ehf                               Heimir frá Ásgeirsbrekku          5,77                10,5
14--15   Heiðdís Arna Ingvarsdóttir       Hlökk ehf                               Glúmur frá Vakurstöðum           5,77                10,5
16           Guðmar Þór Pétursson            Heimahagi                             Brenna frá Blönduósi                5,53               9
16           Halldór Gunnar Victorsson       Heimahagi                             Nóta frá Grímsstöðum              5,53               9
17           Ingunn Birna Ingólfsdóttir         Kálfholt                                  Þryma frá Ólafsvöllum              5,47                8
17           Eyrún Jónasdóttir                   Kálfholt                                  Freyr frá Ytri-Skógum               5,47                 8
18           Auðunn Kristjánsson               Hjarðartún                              Kolbakur frá Laugabakka          5,30               7
18           Kristín Heimisdóttir                 Hjarðartún                              Vísir frá Efri-Hömrum               5,30                7
19           Ísleifur Jónasson                    Kálfholt                                  Prins frá Hellu                         5,27                  6
19           Steingrímur Jónsson               Kálfholt                                  Púki frá Kálfholti                      5,27                6
20           Ragnheiður Hallgrímsdóttir       Hlökk ehf                               Hríma frá Meiri-Tungu 3            5,20              5
20           Hallgrímur Birkisson                Hlökk ehf                               Bóas frá Skúfslæk                   5,20                5
21           Hlynur Guðmundsson             Ice Wear                               Magni frá Hólum                      4,90                4
21           Hjördís Rut Jónsdóttir             Ice Wear                               Hárekur frá Hafsteinsstöðum    4,90               4
22           Sæmundur Sæmundsson        Kvistir                                   Austri frá Úlfsstöðum               4,90                3
22           Hlynur Pálsson                      Kvisir                                    Drottning frá Reykjavík             4,90                  3
23           John Sigurjónsson                  Heimahagi                             Brimrún frá Gullbringu               4,47              2
23           Sigurður Helgi Ólafsson           Heimahagi                             Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum   4,47              2
24           Jón Páll Sveinsson                 Hjarðartún                              Sesar frá Lönguskák                0,00                1
24           Bjarni Elvar Pétursson             Hjarðartún                              Salka frá Hofsstöðum              0,00                1