þriðjudagur, 20. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Niðurstöður frá Hólamóti

Óðinn Örn Jóhannsson
24. maí 2018 kl. 08:39

Íþróttamót UMSS og Skagfirðings

Íþróttamót UMSS og Skagfirðings

"Síðustu helgi (18-21. maí) var Hólamót - íþróttamót UMSS og Skagfirðings haldið á Hólum í Hjaltadal haldið. Á föstudeginum var forkeppni í fimmgang ásamt 100 metra skeiði en 35 skráningar voru í fimmgang og 24 í 100m skeiði. Góð skráning var á mótið en eins og síðustu ár hefur útskrift Hólanema verið á laugardeginum. Ágætis veður var á laugardeginum en eftir miklar vangaveltur var ákveðið að færa öll úrslit sem áttu að vera á sunnudeginum yfir á mánudag vegna veðurs. Á mánudeginum lék veðrið við okkur og lauk þessu skemmtilega móti á básaskeiði. Mótanefnd Skagfirðings vill þakka Háskólanum á Hólum, UMSS, sjálfboðaliðum og keppendum kærlega fyrir helgina. 

Flugskeið 100m P2

Opinn flokkur

Sæti Knapi Hross Sprettur 1 Sprettur 2

1 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ 0 8,26

2 Sveinbjörn Hjörleifsson Drífa Drottning frá Dalvík 8,36 8,33

3 Svavar Örn Hreiðarsson Flugar frá Akureyri 8,48 8,6

4 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti 8,60 8,53

5 Þorsteinn Björn Einarsson Korði frá Kanastöðum 8,58 0

6 Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum 0 8,67

7 Hanna María Lindmark Nikulás frá Langholtsparti 8,92 8,7

8 Jóhanna Margrét Snorradóttir Klöpp frá Hólum 0 8,76

9 Sandra Pétursdotter Jonsson Röst frá Hólum 9,11 8,95

10' Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna frá Þingeyrum 8,96 0

11' Sveinbjörn Hjörleifsson Náttar frá Dalvík 0,00 9,11

12' Jón Óskar Jóhannesson Reimar frá Hólum 0,00 9,46

13' Svavar Örn Hreiðarsson Skreppa frá Hólshúsum 0,00 9,53

14' Svavar Örn Hreiðarsson Þyrill frá Djúpadal 9,59 0

15' Inken Ludemann Gammur frá Hólum 11,07 12,03

 

16' Caeli Elizabeth Peters Cavanag Rokkur frá Hólum 12,4 11,37

Gæðingaskeið PP1

Opinn flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 7,38

2 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Skagfirðingur 7,04

3 Jón Óskar Jóhannesson Örvar frá Gljúfri Brúnn/milli-nösótt Logi 6,29

4 Elin Adina Maria Bössfall Rausn frá Hólum Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,46

5 Mette Mannseth Stimpill frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,17

6 Freyja Amble Gísladóttir Dalvík frá Dalvík Rauður/milli-einlitt Sleipnir 5,08

7 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt Logi 4,42

8 Flosi Ólafsson Tíska frá Hólum Rauður/milli-blesótthringeygt eða glaseygt Borgfirðingur 4,25

9 Fríða Hansen Flugnir frá Hólum Jarpur/milli-einlitt Geysir 3,83

10 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri Rauður/sót-leistar(eingöngu)vindhært (grásprengt) í fax eða tagl Léttir 3,83

11 Skapti Ragnar Skaptason Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt Skagfirðingur 3,42

12 Sigrún Rós Helgadóttir Fókus frá Hólum Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 3,21

13 Bjarki Fannar Stefánsson Birta frá Árhóli Brúnn/milli-skjótt Hringur 3,08

14 Þorsteinn Björn Einarsson Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sindri 1,83

15 Johanna Rán frá Lindarholti Rauður/milli-stjörnótt Skagfirðingur 1,50

16-17 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Uni frá Neðri-Hrepp Grár/bleikurskjótt Þytur 1,42

16-17 Marie-Josefine Neumann Sveipur frá Hólum Rauður/milli-einlitt Geysir 1,42

 

18 Bjarki Fannar Stefánsson Snædís frá Dalvík Grár/brúnneinlitt Hringur 0,42

Skeið 150m P3

Opinn flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími

1 Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt Skagfirðingur 15,56

2 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 15,89

3-4 Finnbogi Bjarnason Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 0,00

 

3-4 Flosi Ólafsson Tíska frá Hólum Rauður/milli-blesótthringeygt eða glaseygt Borgfirðingur 0,00

Fimmgangur F1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli-skjótt Þytur 6,53

2-3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Konsert frá Korpu Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,47

2-3 Mette Mannseth Stimpill frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,47

4 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri Rauður/sót-leistar(eingöngu)vindhært (grásprengt) í fax eða tagl Léttir 6,30

5 Elvar Einarsson Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,17

6 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,13

7-9 Gústaf Ásgeir Hinriksson Börkur frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,07

7-9 Friðgeir Ingi Jóhannsson Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,07

7-9 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 6,07

10 Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,97

11-12 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnfinna frá Eylandi Brúnn/milli-skjótt Máni 5,83

11-12 Klara Sveinbjörnsdóttir Kylja frá Hólum Brúnn/milli-stjörnótt Borgfirðingur 5,83

13 Sigrún Rós Helgadóttir Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt Borgfirðingur 5,80

14 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Skagfirðingur 5,73

15-16 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 5,63

15-16 Klara Sveinbjörnsdóttir Gola frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv.einlitt Borgfirðingur 5,63

17 Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni Jarpur/rauð-einlitt Skagfirðingur 5,57

18 Lea Christine Busch Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,53

19-21 Elísabet Jansen Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 5,47

19-21 Elin Adina Maria Bössfall Sóta frá Steinnesi Rauður/sót-einlitt Skagfirðingur 5,47

19-21 Marie-Josefine Neumann Hrókur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-blesóttvagl í auga Geysir 5,47

22 Caeli Elizabeth Peters Cavanag Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-blesótt Skagfirðingur 5,37

23 Eggert Helgason Bruni frá Brautarholti Rauður/milli-blesótt Sleipnir 5,30

24 Jóhanna Margrét Snorradóttir Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/milli-einlitt Máni 5,23

25 Sandra Pétursdotter Jonsson Sögn frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli-stjörnótt Hörður 5,07

26 Inga María S. Jónínudóttir Svana frá Halakoti Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,00

27 Hanna Maria Lindmark Díva frá Dalsmynni Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 4,80

28-29 Jasmina Koethe Steinþór frá Horni I Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 4,50

28-29 Inken Lüdemann Mjöður frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-einlitt Sprettur 4,50

30 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Þórdís frá Björgum Brúnn/milli-einlitt Léttir 1,37

31-32 Jón Óskar Jóhannesson Örvar frá Gljúfri Brúnn/milli-nösótt Logi 0,00

31-32 Flosi Ólafsson Varða frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli-blesótt Borgfirðingur 0,00

B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

7 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,83

8 Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,86

9 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnfinna frá Eylandi Brúnn/milli-skjótt Máni 5,71

10 Klara Sveinbjörnsdóttir Kylja frá Hólum Brúnn/milli-stjörnótt Borgfirðingur 5,69

11 Friðgeir Ingi Jóhannsson Rosi frá Berglandi I Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,62

12 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Kvistur frá Reykjavöllum Rauður/milli-einlitt Þytur 5,52

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,64

2-3 Elvar Einarsson Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 6,38

2-3 Mette Mannseth Stimpill frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,38

4-6 Helga Una Björnsdóttir Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli-skjótt Þytur 0,00

4-6 Gústaf Ásgeir Hinriksson Konsert frá Korpu Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00

4-6 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri Rauður/sót-leistar(eingöngu)vindhært (grásprengt) í fax eða tagl Léttir 0,00

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Bjarki Fannar Stefánsson Birta frá Árhóli Brúnn/milli-skjótt Hringur 5,20

2 Stefanía Sigfúsdóttir Drífandi frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 4,33

3 Bjarki Fannar Stefánsson Snædís frá Dalvík Grár/brúnneinlitt Hringur 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

 

1 Bjarki Fannar Stefánsson Birta frá Árhóli Brúnn/milli-skjótt Hringur 5,57

Fjórgangur V5

Opinn flokkur - 2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,03

2 Laufey Rún Sveinsdóttir Snerpa frá Narfastöðum Grár/brúnnblesótt Skagfirðingur 5,97

3 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,43

4-5 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,33

4-5 Sigfús Arnar Sigfússon Kolbeinn frá Fornhaga II Brúnn/milli-stjörnótt Léttir 5,33

6 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Skagfirðingur 4,83

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Laufey Rún Sveinsdóttir Snerpa frá Narfastöðum Grár/brúnnblesótt Skagfirðingur 6,08

2-3 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 6,00

2-3 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,00

4 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,71

5 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Skagfirðingur 5,54

6 Sigfús Arnar Sigfússon Kolbeinn frá Fornhaga II Brúnn/milli-stjörnótt Léttir 5,38

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1-3 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,00

1-3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,00

1-3 Kristinn Örn Guðmundsson Indriði frá Stóru-Ásgeirsá Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,17

 

2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,58

Fjórgangur V2

Opinn flokkur - 1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1-2 Auður Inga Ingimarsdóttir Steinunn frá Fagrabergi Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,00

1-2 Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Valíant frá Neðra-Ási Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Hlín C. Mainka Jóhannesdóttir Valíant frá Neðra-Ási Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,63

2 Auður Inga Ingimarsdóttir Steinunn frá Fagrabergi Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,37

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt Skagfirðingur 5,73

2 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 5,63

3 Kristín Ellý Sigmarsdóttir Dögg frá Bæ Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,40

4 Björg Ingólfsdóttir Hrímnir frá Hvammi 2 Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 5,37

5 Jódís Helga Káradóttir Finnur frá Kýrholti Brúnn/mó-einlitt Skagfirðingur 5,03

6 Lara Margrét Jónsdóttir Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt Neisti 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Kristín Ellý Sigmarsdóttir Dögg frá Bæ Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,40

 

2 Björg Ingólfsdóttir Hrímnir frá Hvammi 2 Grár/jarpureinlitt Skagfirðingur 5,37

Fjórgangur V1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 7,13

2 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkavagl í auga Léttir 6,87

3 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,63

4 Bjarni Jónasson Kyndill frá Ytra-Vallholti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,50

5 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,47

6 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt Máni 6,40

7 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt Þytur 6,37

8 Lea Christine Busch Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,33

9-10 Finnbogi Bjarnason Hera frá Árholti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,30

9-10 Mette Mannseth Pílatus frá Þúfum Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 6,30

11 Jóhanna Margrét Snorradóttir Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 6,27

12 Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu Rauður/milli-tvístjörnótt Léttir 6,17

13 Sigmar Bragason Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt Léttir 5,93

14 Freyja Amble Gísladóttir Sif frá Þúfum Jarpur/rauð-stjörnótt Sleipnir 5,90

15-16 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,43

15-16 Jóhanna Friðriksdóttir Ída frá Varmalæk 1 Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 5,43

17 Kajsa Martina Astrid Karlberg Blævar frá Berglandi I Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,33

18 Elin Adina Maria Bössfall Magnea frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,27

19 Kajsa Martina Astrid Karlberg Seiður frá Berglandi I Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 4,97

20-21 Freyja Amble Gísladóttir Kæla frá Þúfum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 0,00

20-21 Valdís Ýr Ólafsdóttir Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt Dreyri 0,00

B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

7 Freyja Amble Gísladóttir Sif frá Þúfum Jarpur/rauð-stjörnótt Sleipnir 6,30

8 Sigmar Bragason Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt Léttir 5,17

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 7,00

2-3 Mette Mannseth Pílatus frá Þúfum Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 6,43

2-3 Lea Christine Busch Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,43

4 Freyja Amble Gísladóttir Sif frá Þúfum Jarpur/rauð-stjörnótt Sleipnir 6,20

5 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,10

6 Finnbogi Bjarnason Hera frá Árholti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,07

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,53

2 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Grár/rauðurstjörnótt Neisti 5,37

3 Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,23

4 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,00

5 Guðmar Freyr Magnússun Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 4,27

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,43

2 Ingunn Ingólfsdóttir Bálkur frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,77

3 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,27

 

4 Guðmar Freyr Magnússun Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 0

Tölt T7

Opinn flokkur - 2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,27

2-4 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,43

2-4 Sigfús Arnar Sigfússon Matthildur frá Fornhaga II Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,43

2-4 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Skagfirðingur 5,43

5 Sigfús Arnar Sigfússon Kolbeinn frá Fornhaga II Brúnn/milli-stjörnótt Léttir 4,80

6-7 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 0,00

6-7 Lina Andrea Johansson Iðunn Tindra frá Varmalæk 1 Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Skagfirðingur 6,08

2 Arnþrúður Heimisdóttir Óskadís frá Langhúsum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,58

3 Sigfús Arnar Sigfússon Matthildur frá Fornhaga II Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,33

4 Ingibjörg Rós Jónsdóttir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt Skagfirðingur 5,08

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1-3 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,00

1-3 Orri Sigurbjörn Þorláksson Elva frá Langhúsum Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 5,00

1-3 Steindór Óli Tobíasson Tinna frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt Léttir 5,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 5,33

 

2 Orri Sigurbjörn Þorláksson Elva frá Langhúsum Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 4,83

Tölt T2

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Mette Mannseth Stimpill frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,97

2-3 Lea Christine Busch Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 6,43

2-3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/milli-einlitt Máni 6,43

4 Helga Una Björnsdóttir Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,27

5 Auður Inga Ingimarsdóttir Amor frá Fagranesi Rauður/milli-skjótt Skagfirðingur 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Mette Mannseth Stimpill frá Þúfum Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,71

2 Lea Christine Busch Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Skagfirðingur 5,92

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Freydís Þóra Bergsdóttir Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 6,63

2 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 6,10

3 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,67

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

 

1 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,92

Tölt T1

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkavagl í auga Léttir 7,23

2 Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,20

3-4 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,13

3-4 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Skagfirðingur 7,13

5 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum Jarpur/dökk-einlitt Léttir 7,10

6 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 7,00

7 Fríða Hansen Kvika frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt Geysir 6,97

8 Mette Mannseth List frá Þúfum Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,93

9 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt Máni 6,87

10 Helga Una Björnsdóttir Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álótturstjörnótt Þytur 6,80

11-12 Mette Mannseth Hryðja frá Þúfum Brúnn/milli-leistar(eingöngu) Skagfirðingur 6,77

11-12 Mette Mannseth Pílatus frá Þúfum Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 6,77

13 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Skagfirðingur 6,73

14 Sveinn Brynjar Friðriksson Vígablesi frá Djúpadal Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,70

15 Elísabet Jansen Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 6,63

16 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,57

17 Finnur Jóhannesson Hruni frá Reyrhaga Jarpur/rauð-einlitt Logi 6,43

18 Sigmar Bragason Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt Léttir 6,40

19 Freyja Amble Gísladóttir Sif frá Þúfum Jarpur/rauð-stjörnótt Sleipnir 6,30

20 Finnbogi Bjarnason Hera frá Árholti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,27

21 Elísabet Jansen Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 6,23

22 Jóhanna Friðriksdóttir Frenja frá Vatni Jarpur/rauð-einlitt Skagfirðingur 6,20

23 Sigmar Bragason Þorri frá Ytri-Hofdölum Brúnn/milli-einlitt Léttir 6,10

24 Elin Adina Maria Bössfall Blær frá Laugardal Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,83

B úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

7 Sveinn Brynjar Friðriksson Vígablesi frá Djúpadal Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,56

8 Arndís Brynjólfsdóttir Hraunar frá Vatnsleysu Rauður/milli-tvístjörnótt Skagfirðingur 6,33

9 Elísabet Jansen Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 6,28

10 Finnur Jóhannesson Hruni frá Reyrhaga Jarpur/rauð-einlitt Logi 6,06

11 Sigmar Bragason Krókur frá Bæ Bleikur/álótturblesótt Léttir 5,33

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1-2 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Skagfirðingur 7,50

1-2 Bjarni Jónasson Úlfhildur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,50

3 Þórarinn Eymundsson Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Skagfirðingur 7,33

4 Sina Scholz Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,89

5 Mette Mannseth List frá Þúfum Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,78

6 Sveinn Brynjar Friðriksson Vígablesi frá Djúpadal Bleikur/álótturblesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 6,11

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Guðmar Freyr Magnússun Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 6,43

2 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,33

3 Guðmar Freyr Magnússun Staka frá Stóra-Ármóti Brúnn/milli-einlitt Skagfirðingur 6,17

4 Marie Holzemer Jafet frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 5,83

5 Ingunn Ingólfsdóttir Jötunn frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,73

6 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Gígja frá Hrafnsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt Hringur 5,50

7 Ásdís Brynja Jónsdóttir Keisari frá Hofi Grár/rauðurstjörnótt Neisti 5,43

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Guðmar Freyr Magnússun Ósk frá Ysta-Mó Moldóttur/gul-/m-einlitt Skagfirðingur 6,61

2 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt Skagfirðingur 6,44

3 Marie Holzemer Jafet frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt Þytur 6,00

4 Ingunn Ingólfsdóttir Jötunn frá Dýrfinnustöðum Rauður/milli-einlitt Skagfirðingur 5,39

 

5 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Gígja frá Hrafnsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt Hringur 4,94