miðvikudagur, 19. september 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Myndband og myndir úr fimmganginum-

26. mars 2010 kl. 14:23

Myndband og myndir úr fimmganginum-

Það var keppt í fimmgangi í Meistaradeild VÍS í Ölfushöllinni í gær. Eins og fram kom á www.eidfaxi.is í gærkvöldi, var það gamli refurinn Sigurbjörn Bárðarson sem fór með sigur af hólmi. Hann var á Stakki frá Halldórsstöðum og fóru þeir félagar sannkallaða Krýsuvíkurleið á toppinn, eftir góðan sigur B-úrslitanna.

Með fréttinni má sjá myndband úr A-úrslitunum og nokkrar myndir en fleiri myndir eru komnar inná ljósmyndasafn Eiðfaxa hér á vefnum.

Úrslitin voru þessi:

A-úrslit

  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn                   
1           Sigurbjörn Bárðarson   / Stakkur frá Halldórsstöðum            7,24               
2           Hinrik Bragason   / Glymur frá Flekkudal            7,14               
3           Teitur Árnason   / Þulur frá Hólum            6,98               
4           Lena Zielinski   / Andrá frá Dalbæ            6,74               
5           Eyjólfur Þorsteinsson   / Ögri frá Baldurshaga            6,74               
6           Hulda Gústafsdóttir   / Sámur frá Litlu-Brekku            6,52           

 

B-úrslit   
                                   
  Sæti           Keppandi           Heildareinkunn                    
1           Sigurbjörn Bárðarson   / Stakkur frá Halldórsstöðum            7                
2           Þórdís Gunnarsdóttir   / Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu            6,93                
3           Halldór Guðjónsson   / Greifi frá Holtsmúla 1            6,57                
4           Guðmundur Björgvinsson   / Þytur frá Neðra-Seli            6,45                
5           Sigurður Vignir Matthíasson   / Birtingur frá Selá            1,67                

 

Forkeppni

  Sæti           Keppandi               
1           Hinrik Bragason   / Glymur frá Flekkudal        6,9       
2           Teitur Árnason   / Þulur frá Hólum        6,77       
3           Eyjólfur Þorsteinsson   / Ögri frá Baldurshaga        6,7       
4           Lena Zielinski   / Andrá frá Dalbæ        6,6       
5           Hulda Gústafsdóttir   / Sámur frá Litlu-Brekku        6,57       
6           Sigurbjörn Bárðarson   / Stakkur frá Halldórsstöðum        6,53       
7           Guðmundur Björgvinsson   / Þytur frá Neðra-Seli        6,5       
8           Þórdís Gunnarsdóttir   / Hreggviður frá Auðsholtshjáleigu        6,5       
9           Sigurður Vignir Matthíasson   / Birtingur frá Selá        6,5       
10           Halldór Guðjónsson   / Greifi frá Holtsmúla 1        6,47       
11           Viðar Ingólfsson   / Segull frá Mið-Fossum 2        6,4       
12           Jakob Svavar Sigurðsson   / Vörður frá Árbæ        6,37       
13           Sigurður Sigurðarson   / Haukur frá Ytra-Skörðugili II        6,37       
14           Bylgja Gauksdóttir   / Leiftur frá Búðardal        6,3       
15           Elvar Þormarsson   / Skuggi frá Strandarhjáleigu        6,27       
16           Þorvaldur Árni Þorvaldsson   / Freyþór frá Hvoli        6,23       
17           Valdimar Bergstað   / Dröfn frá Akurgerði        6,07       
18           Ævar Örn Guðjónsson   / Pandóra frá Hemlu        5,9       
19           Ólafur Ásgeirsson   / Dama frá Flugumýri II        5,83       
20           Artemisia Bertus   / Hugsun frá Vatnsenda        5,67       
21           Ragnar Tómasson   / Þór frá Skollagróf        5,5   

 

Staðan í einstaklingskeppninni

Sæti    Nafn    Lið    Samtals
1    Sigurbjörn Bárðarson    Lífland    31
2    Eyjólfur Þorsteinsson    Málning    25,5
3    Hulda Gústafsdóttir    Árbakki / Hestvit    25
4    Viðar Ingólfsson    Frumherji    24
5    Sigurður Sigurðarson    Lýsi    23
6    Jakob S. Sigurðsson    Frumherji    22
7    Hinrik Bragason    Árbakki / Hestvit    20
8    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    Auðsholtshjáleiga    19,5
9    Lena Zielinski    Lýsi    18,5
10    Sigurður V. Matthíasson    Málning    13
11    Árni Björn Pálsson    Lífland    12
12    Valdimar Bergstað    Málning    10,5
13    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    Top Reiter    10
14 - 16    Ragnar Tómasson    Lífland    8
14 - 16    Halldór Guðjónsson    Lýsi    8
14 - 16    Teitur Árnason    Árbakki / Hestvit    8
17    Guðmundur Björgvinsson    Top Reiter    7
18    Artemisia Bertus    Auðsholtshjáleiga    5

 

Staðan í liðakeppninni

Sæti    Lið    Samtals
1    Málning    197
2    Árbakki/Hestvit    187,5
3    Lýsi    181
4    Frumherji    170
5    Lífland    154
5    Auðsholtshjáleiga    148,5
7    Top Reiter    116
      
 



Mest lesið
Í DAG VIKAN
 

Góð upplifun forsetans

14. ágúst 15:00