sunnudagur, 15. júlí 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Milliriðlum lokið í ungmennaflokki

Elísabet Sveinsdóttir
5. júlí 2018 kl. 12:16

Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli

Þurrt í Víðidalnum.

Milliriðlum í ungmennaflokki er lokið í blíðskaparveðri í Víðidalnum og standa Arnór Dan Kristinsson og Dökkvi frá Ingólfshvoli efstir 8,74. Bríet Guðmundsdóttir og Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum eru í öðru sæti 8,61 og Guðmar Freyr Magnússon og Óskasteinn frá Íbishóli eru í þriðja sæti 8,60. Úrslitin fara fram á sunnudaginn og B-úrslit á laugardaginn en efst inn í þau eru Marie Hollstein og Selma frá Auðholtshjáleigu og Þorgeir Ólafsson og Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 með sömu einkunn, 8,46.
Spennandi úrslit framundan sem enginn Landsmótsgestur má láta fram hjá sér fara.

Heildarniðurstöður úr milliriðlum ungmennaflokks:

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli

8,74

2

Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

8,61

3

Guðmar Freyr Magnússon / Óskasteinn frá Íbishóli

8,60

4

Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði

8,51

5

Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg

8,49

6

Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni

8,48

7

Anna  Þöll Haraldsdóttir / Óson frá Bakka

8,47

8-9

Marie Hollstein / Selma frá Auðsholtshjáleigu

8,46

8-9

Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1

8,46

10-11

Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk

8,46

10-11

Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík

8,46

12

Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka

8,45

13

Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi

8,44

14

Máni Hilmarsson / Lísbet frá Borgarnesi

8,40

15

Valgerður Sigurbergsdóttir / Segull frá Akureyri

8,38

16

Erna Jökulsdóttir / Tinni frá Laugabóli

8,37

17

Katrín Eva Grétarsdóttir / Kaspar frá Kommu

8,36

18

Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kringla frá Jarðbrú

8,34

19

Marín Lárensína Skúladóttir / Hafrún frá Ytra-Vallholti

8,34

20

Ingunn Ingólfsdóttir / Bálkur frá Dýrfinnustöðum

8,29

21

Elísa Benedikta Andrésdóttir / Lukka frá Bjarnanesi

8,23

22-23

Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II

8,21

22-23

Dagbjört Skúladóttir / Elding frá V-Stokkseyrarseli

8,21

24

Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi

8,20

25

Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli

8,20

26

Húni Hilmarsson / Neisti frá Grindavík

8,19

27

Brynja Sophie Árnason / Depill frá Helluvaði

8,14

28

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíð

8,14

29

Elís Arnar Jónsson / Þráinn frá Selfossi

8,11

30

Annabella R Sigurðardóttir / Þórólfur frá Kanastöðum

7,69