laugardagur, 17. nóvember 2018
 
TölublöðVenjuleg útgáfa

Miðsumarsýning kynbótahrossa á Gaddstaðaflötum - hollaröðun

26. júlí 2010 kl. 13:44

Miðsumarsýning kynbótahrossa á Gaddstaðaflötum - hollaröðun

Miðsumarsýning kynbótahrossa á Gaddstaðaflötum fer fram dagana 27. til 30. júlí nk. Skráð hross eru 226 talsins. Dæmt verður frá þriðjudegi til fimmtudags, tvær dómnefndir að störfum, og yfirlitssýning föstudaginn 30. júlí. Verðlaunað er fyrir 5 efstu sæti í hverjum flokki en sá dagskrárliður og kynning efstu hrossa fer fram laugardaginn 31. júlí kl. 14:00, sem hluti af viðburðadagskrá Geysismanna á Stórmóti þeirra um verslunarmannahelgina.

Hollaröð fyrir dagana fylgir hér á eftir en rétt að árétta fyrir áhugasama áhorfendur að knöpum er frjálst að mæta með hvaða skráða hross sem vera skal, í þá dómatíma sem þeir hafa tryggt sér. Hollaröðin segir því ekki alla söguna um hvaða dag knapi mun koma fram með viðkomandi hross. Yfirlitssýningar á hinn bóginn gefa góða heildarmynd af styrk allrar sýningarinnar og yfirgnæfandi meirihluti knapa nýtir sér þann rétt sinn að gera atlögu að hækkunum þar sem einhver sóknarfæri eru í stöðunni.

Það verður því væntanlega líflegt á Gaddstaðaflötum alla næstu viku enda mikið til stöðugt hross í braut þegar tvær dómnefndir starfa í einu og yfirlitssýningin tekur að líkindum yfir allan föstudaginn frá morgni og fram undir kvöld.



Hollaröðun:
Þriðjudagur 27. júlí                     
Hópur 1    kl. 08:00-11:30          
          
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/ knapi    
1    IS2005186754    Hringur    Skarði    Hekla Katarina Kristinsdóttir    
2    IS2004288473    Þrá    Fellskoti    Hekla Katharína Kristinsdóttir    
3    IS2005225112    Oktavía    Dallandi    Jóhann K. Ragnarsson    
4    IS2005181578    Roði    Stóra-Klofa    Jóhann K. Ragnarsson    
5    IS2004286543    Sóllilja    Hárlaugsstöðum    Lena Zielinski    
6    IS2005280240    Njála    Velli    Lena Zielinski    
7    IS2006258859    Sóldís    Sólheimagerði    Ómar Ingi Ómarsson    Bygging
8    IS2004277271    Næla    Horni I    Ómar Ingi Ómarsson    Bygging
9    IS2006277273    Grímdís    Horni I    Ómar Ingi Ómarsson    Bygging
10    IS2003255265    Valadís    Síðu    Sigurður Óli Kristinsson    
11    IS2005287059    Skjönn    Skjálg    Sigursteinn Sumarliðason    
                   
Hópur 2  kl. 9:30-13:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/ knapi    
1    IS2004225359    Viðja    Kópavogi    Erlingur Erlingsson    
2    Is2005181385    Hvessir    Ásbrú    Erlingur Erlingsson    
3    IS2004286950    Halla    Litlu-Tungu    Guðmundur Björgvinsson    
4    IS2004286420    Aría    Sigtúni    Guðmundur Björgvinsson    
5    IS2004265080    Logadís    Syðra-Garðshorni    Guðmundur Björgvinsson    
6    IS2004281121    Gletta    Neðra Seli    Jóhann G Jóhannesson    
7    IS2005176201    Hlýri    Úlfsstöðum    Viðar Ingólfsson    Bygging
8    IS2001287755    Þrá    Tungu    Viðar Ingólfsson    
9    IS2001287900    Bríet    Skeiðháholti    Þórður Þorgeirsson    
10    IS2004287903    Hrefna    Skeiðháholti    Þórður Þorgeirsson    
11    IS2004186138    Sjór    Ármóti    Þórður Þorgeirsson    
                   
Hópur 3   kl. 12:00-15:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2005186179    Hljómur    Bakkakoti    Daníel Jónsson    Bygging
2    IS2004277786    Þrenna    Hofi I    Daníel Jónsson    
3    IS2005177787    Þokki    Hofi I    Daníel Jónsson    
4    IS2005288519    Urður    Vatnsleysu    Davíð Matthíasson    Bygging
5    IS2004282115    Baldursbrá    Vindási    Fanney Guðrún Valsdóttir    
6    IS2006277272    Þátíð    Horni I    Ómar Ingi Ómarsson    Bygging
7    IS2005277270    Krús    Horni I    Ómar Ingi Ómarsson    Bygging
8    IS2004277270    Fljóð    Horni 1    Ómar Ingi Ómarsson    
9    IS2001265791    Storð    Ytra-Dalsgerði    Sigurður V. Matthíasson    
10    IS2004286934    Ilmur    Árbæ    Sigurður V. Matthíasson    
11    IS2004235832    Hugmynd     Laugavöllum    Sigurður V. Matthíasson    
                   
Hópur 4  kl.13:30-16:30            
        
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2005288815    Elding    Þóroddsstöðum    Bjarni Bjarnason    
2    IS2005288804    Dís    Þóroddsstöðum    Bjarni Bjarnason    
3    IS2005282570    Hrund    Ragnheiðarstöðum    Erlingur Erlingsson    
4    IS2005258701    Pandra    Miðsitju    Erlingur Erlingsson    
5    IS2004125421    Fjarki    Breiðholti    Erlingur Erlingsson    
6    IS2002235710    Sunna     Lundi    Guðmundur Björgvinsson    
7    IS2003265830    Þokkadís    Akureyri    Guðmundur Björgvinsson    
8    IS2003186695    Heikir    Holtsmúla    Guðmundur Björgvinsson    
9    IS2006287017    Þóra Dís    Auðsholtshjáleigu    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    
10    IS2005287017    Þórhildur    Auðsholtshjáleigu    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    
11    IS2005286613    Eirvör    Hamrahóli    Þórður Þorgeirsson    
12    IS2006201045    Hviða    Skipaskaga    Þórður Þorgeirsson    
13    IS2000288891    Gríma    Efra Apavatni    Þórður Þorgeirsson    
                   
Hópur 5  kl. 15:30-18:30                     
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2004225091    Þrenna    Hækingsdal    Anna Valdimarsdóttir    
2    IS2004187397    Leví    Litla-Ármóti    Baldur I. Sveinsson    Bygging
3    IS2006187983    Vængur    Vorsabæ 2    Björn Jónsson    Bygging
4    IS2006186764    Villi    Skarði    Marjolijn Tiepen    Bygging
5    IS2005186361    Sólon     Bjólu    Marjolijn Tiepen    
6    IS2003187360    Djarfur    Langholti    Matthías Leó Matthíasson    
7    IS2004187909    Bliki    Skeiðháholti 3    Matthías Leó Matthíasson    
8    IS2004284221    Háspenna    Efri-Kvíhólma    Matthías Leó Matthíasson    
9    IS2002235830    Kelda    Laugavöllum    Sigurður V. Matthíasson    
10    IS2003287927    Yrpa    Kílhrauni    Sigurður V. Matthíasson    
11    IS2004286936    Verona    Árbæ    Sigurður V. Matthíasson    
12    IS2006282360    Rós    V-Stokkseyrarseli    ?? / Rós frá Stokkseyrarseli    
                   
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2005286922    Bjóla    Feti    Árni Björn Pálsson    
2    IS2004281977    Vigdís    Vakurstöðum    Árni Björn Pálsson    
3    IS2004287320    Elding    Laugardælum    Árni Björn Pálsson    
4    IS2004288805    Von    Þóroddsstöðum    Bjarni Bjarnason    
5    IS2005288901    Drottning    Efstadal II    Bjarni Bjarnason    
6    IS2006182022    Ögri    Kirkjuferjuhjáleigu    Guðmundur Björgvinsson    
7    IS2004182030    Ómur    Kirkjuferjuhjáleigu    Guðmundur Björgvinsson    
8    IS2003282030    Bjalla    Kirkjuferjuhjáleigu    Guðmundur Björgvinsson    
9    IS2005282197    Saga    Egilsstöðum    Páll Bragi Hólmarsson    
10    IS2003284535    Hula    Miðhjáleigu    Páll Bragi Hólmarsson    
11    IS2005284300    Salka    Búðarhóli    Þórður Þorgeirsson    
12    IS2001281607    Draumadís    Hjallanesi    Þórður Þorgeirsson    
13    IS2006288597    Tinna    Miklaholti    Þórður Þorgeirsson    Bygging


Miðvikudagur 28. júlí                     
Hópur 1    kl. 08:00-11:30     
               
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/ knapi    
1    IS2005186809    Kórall    Lækjarbotnum    Jóhann Kristinn Ragnarsson    
2    IS2005137312    Sleipnir    Kverná    Jóhann Kristinn Ragnarsson    
3    IS2006125212    Patrik    Reykjavík    Lena Zielinski    
4    IS2002282366    Eldborg    Þjórsárbakka    Lena Zielinski    
5    IS2002284791    Lind    Brú    Sigríkur Jónsson    
6    IS1998285425    Sól    Jórvík 2    Sigurður Sigurðarson    
7    IS2003201021    Ugla    Fróni    Sigurður Sigurðarson    
8    IS2005138595    Glúmur    Svarfhóli    Sigurður Sigurðarson    
9    IS2005287875    Andrá    Blesastöðum    Sigursteinn Sumarliðason    
10    IS2006281782    Fön    Lýtingsstöðum    Sigursteinn Sumarliðason    
11    IS2004138712    Steinn    Hvítadal    Ævar Örn Guðjónsson    
12    IS2005258541    Muska    Syðri-Hofd    Ævar Örn Guðjónsson    
13    IS2004265791    Trú    Ytra-Dalsgerði     Ævar Örn Guðjónsson    
                   
Hópur 2  kl. 9:30-13:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/ knapi    
1    IS2005287262    Hafdís    Hólum    Bergur Jónsson    
2    IS2006176189    Amazon    Ketilsstöðum    Bergur/Olil    
3    IS2006201011    Lilja Dís    Fosshofi    Bergur/Olil    
4    IS2004276202    Birta    Úlfsstöðum    Erlingur Erlingsson    
5    IS2006288473    Lísa    Fellskot    Erlingur Erlingsson    
6    IS2004287425    Fífa     Oddgeirshólum    Erlingur Erlingsson    
7    IS2005284552    Seyla     Þúfu    Guðmundur Björgvinsson    
8    IS2005186427    Hrafndynur    Hákoti    Guðmundur Björgvinsson    
9    IS2001158301    Þulur    Hólum    Guðmundur Björgvinsson    
10    IS2005201104    Drífa    Miklagarðshestum    Þórður Þorgeirsson    
11    IS2004281566    Trú    Minni vellir    Þórður Þorgeirsson    
12    IS2005256899    Freydís    Syðri-Ey    Þórður Þorgeirsson    
                   
Hópur 3   kl. 12:00-15:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2004282351    Krafla    Ármóti (Korpu)    John Kr. Sigurjónsson    
2    IS2006187425    Sjór    Oddgeirshólum    John Kr. Sigurjónsson    Bygging
3    IS2004284989    Þrá    Litla-Moshvoli    Jóhann Kristinn Ragnarsson    
4    IS2004284513    Saga    Syðri-Úlfsstöðum    Sigríkur Jónsson    
5    IS2005177785    Skuggi    Hofi    Sigríkur Jónsson    
6    IS2004265891    Ísafold    Kommu    Sigurður V. Matthíasson    
7    IS2003257004    Kómeta    Sauðárkróki    Sigurður V. Matthíasson    
8    IS2003267140    Nótt    Flögu    Sigurður V. Matthíasson    
9    IS2004287594    Katrín    Litlu-Sandvík    Sigurður Sigurðarson    
10    IS2005186931    Jakob    Árbæ    Sigurður Sigurðarson    
11    IS2002286070    Venus    Oddhóli    Sigurður Sigurðarson    
12    IS2005286594    Maístjarna    Herríðarhóli    Ævar Örn Guðjónsson    
13    IS2005284884    Þyrla    Strandarhjáleiga    Ævar Örn Guðjónsson    Bygging
14    IS2006280714    Vissa    Valstrýtu    Ævar Örn Guðjónsson    
                   
Hópur 4  kl.13:30-16:30                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2004288537    Lukka    Bergstöðum    Erlingur Erlingsson    
2    IS2006288876    Kjós    Bjarkarhöfða    Erlingur Erlingsson    
3    IS2002257001    Sara    Sauðárkróki    Erlingur Erlingsson    
4    IS2004238790    Sif    Lindarholti    Guðmundur Björgvinsson    
5    IS2003238790    Djásn    Lindarholti    Guðmundur Björgvinsson    
6    IS2003284992    Tvista    Litla-Moshvoli    Guðmundur Björgvinsson    
7    IS2005256510    Hildur    Blönduósi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    
8    IS2006137316    Magni    Hellnafelli    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    
9    IS2005235725    Elding    Breiðabólsstað    Þórður Þorgeirsson    
10    IS2003287594    Tíska    Litlu Sandvík    Þórður Þorgeirsson    
11    Is2005287593    Hlýja    Litlu Sandvík    Þórður Þorgeirsson    
12    IS2002288206    Seytla    Hrafnkelsstöðum    ??  / Seytla frá Hrafnkelsst.    
                   
Hópur 5  kl. 15:30-18:30                     
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2005287461    Gefjun    Kambi    Brynjar Jón Stefánsson    
2    IS2005287462    Selma    Kambi    Brynjar Jón Stefánsson    
3    IS2004186688    Vigri    Holtsmúla 1    Daníel Jónsson    
4    IS2006286686    Bót    Skeiðvöllum    Daníel Jónsson    
5    IS2004286137    Sál     Ármóti    John Kr. Sigurjónsson    
6    IS2005286134    Skeifa    Ármóti    John Kr. Sigurjónsson    
7    IS2004255210    Lokbrá     Klömbrum    Sigurður V. Matthíasson    
8    IS2002282282    Erla    Sólvangi    Sigurður V. Matthíasson    
9    IS2004255212    Náma    Klömbrum    Sigurður V. Matthíasson    
10    IS2001288336    Lukka    Jaðri    Sigurður Sigurðarson    
11    IS2004288337    Dís    Jaðri    Sigurður Sigurðarson    
12    IS2003237271    Hera    Stakkhamri    Sigurður Sigurðarson    
13    IS2003287551    Kantada    Stekkum    Sigurður Sigurðarson    
                   
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2003155008    Hugleikur    Galtanesi    Guðmundur Björgvinsson    
2    IS2004286105    Hrönn    Kirkjubæ    Guðmundur Björgvinsson    
3    IS2004187016    Arnþór    Auðsholtshjáleigu    Guðmundur Björgvinsson    
4    IS2004281764    Aría    Meiri-Tungu 3    Jón Gíslason    
5    IS2004225038    Frá     Fremra-Hálsi    Jón Gíslason    Bygging
6    IS2006182653    Þráður    Austurkoti    Páll Bragi Hólmarsson    
7    IS2002158300    Þröstur    Hólum    Sylvía Sigurbjörnsdóttir    
8    IS2005187318    Öfjörð    Litlu-Reykjum    Sylvía Sigurbjörnsdóttir    
9    IS2003284589    Dúfa    Arnarhóli    Viggó Sigurðsson    
10    IS2005288755    Rót    Stærri bæ    Þórður Þorgeirsson    
11    IS2003236547    Koltinna    Ánabrekku    Þórður Þorgeirsson    
12    IS2005284976    Vordís    Hvolsvelli    Þórður Þorgeirsson    


Fimmtudagur 29. júlí                    
Hópur 1    kl. 08:00-11:30   
                 
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/ knapi    
1    IS2005280315    Ugla    Stóru-Hildisey    Daníel Jónsson    
2    IS2004288247    Hugmynd    Hvítárholti    Daníel Jónsson    
3    IS2004256174    Harpa    Haukagili     Jóhann G Jóhannesson    
4    IS2005286136    Þoka    Ármóti    Jóhann G Jóhannesson    
5    IS2005180240    Starkaður    Velli    Lena Zielinski    
6    IS1997287448    Fura    Langholtsparti    Lena Zielinski    
7    IS2002235816    Blæja    Skáney    Sigurður V. Matthíasson    
8    IS2004176175    Askur    Ketilsstöðum    Sigurður V. Matthíasson    
9    IS2004258325    Tildra    Nátthaga    Sigurður V. Matthíasson    
10    IS2006284880    Sara    Strandarhjáleiga    Ævar Örn Guðjónsson    
11    IS2005282647    Rispa    Hvoli    Ævar Örn Guðjónsson    
12    IS2005280622    Unnur    Eystri-Hól    Ævar Örn Guðjónsson    Bygging
                   
Hópur 2  kl. 9:30-13:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/ knapi    
1    IS2005257001    Hátíð     Sauðárkróki    Erlingur Erlingsson    
2    IS2005288560    Kolbrá    Kjarnholtum    Erlingur Erlingsson    
3    IS2004287400    Fjóla    Langholti    Erlingur Erlingsson    
4    IS2004286905    Elísa    Feti    Guðmundur Björgvinsson    
5    IS2004186177    Skjálfti    Bakkakoti    Guðmundur Björgvinsson    
6    IS2005284500    Gjöll    Skíðbakka 3    Guðmundur Björgvinsson    
7    IS2004282701    Sókn    Selfossi    Hinrik Bragason    
8    IS2005287198    Þota    Þorlákshöfn    Hinrik Bragason    
9    IS2006286131    Dís    Ármóti    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    
10    IS2003287052    Frægð    Auðsholtshjáleigu    Þórdís Erla Gunnarsdóttir    
11    IS2002286866    Negla    Skammbeinsst.    Þórður Þorgeirsson    
12    IS2003101022    Aspar    Fróni    Þórður Þorgeirsson    
13    IS2005286810    Nína    Lækjarbotnum    Þórður Þorgeirsson    
                   
Hópur 3   kl. 12:00-15:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2003186810    Hersveinn    Lækjarbotnum    Bylgja Gauksdóttir    
2    IS2005288311    Gígja    Miðfelli 5    Gústaf Loftsson    
3    IS2004284680    Séð    Forsæti    John Kr. Sigurjónsson    
4    IS2005182281    Flögri    Sólvangi    John Kristinn Sigurjónsson    
5    IS2004282366    Svala    Þjórsárbakki    Lena Zielinski    
6    IS2001284367    Embla    Skíðbakka    Lena Zielinski    
7    IS2006125292    Fylkir    Kópavogi    Ólafur Andri Guðmundss.    
8    IS2006257004    Röskva    Sauðárkróki    Ólafur Andri Guðmundsson    Bygging
9    IS2004287041    Rakel    Hvammi    Vignir Siggeirsson    
10    IS2004287042    Linda    Hvammi    Vignir Siggeirsson    
11    IS2006286902    Oktavía    Feti    Ævar Örn Guðjónsson    
12    IS2004287760    Perla    Hólshúsum    Ævar Örn Guðjónsson    
13    IS2005286934    Karen    Árbæ    Ævar Örn Guðjónsson    
                   
Hópur 4  kl.13:30-16:30    
                
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2005256955    Smáralind    Skagaströnd    Erlingur Erlingsson    
2    IS2004187401    Frakkur    Langholti    Erlingur Erlingsson    
3    IS2006286105    Ísafold    Kirkjubæ    Guðmundur Björgvinsson    
4    IS2004284551    Mær    Þúfu    Guðmundur Björgvinsson    
5    IS2002265792    Gjálp    Ytra-Dalsgerði    Guðmundur Björgvinsson    
6    IS2003258917    Sunna    Þverá II    Hjörtur Ingi Magnússon    
7    IS2004258370    Magna    Dalsmynni    Hulda Gústafsdóttir    
8    IS2003288437    Bríet    Friðheimum    Sólon Morthens    
9    IS2006182014    Gnýr    Hvoli    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    
10    IS2000238376    Anita    Vatni    Þórður Þorgeirsson    
11    IS2005184077    Núpur    Núpakoti    Þórður Þorgeirsson    
                   
Hópur 5  kl. 15:30-18:30                     
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2005201001    Kveðja    Ármóti (Korpu)    Daníel Jónsson    
2    IS2004187955    Úlfur    Ósabakka    Daníel Jónsson    
3    IS2005186428    Skugga-Sveinn    Hákoti    Hallgrímur Birkisson    
4    IS2004265645    Emilía    Hólshúsum    Hallgrímur Birkisson    
5    IS2006182281    Skuggi    Sólvangi    John Kristinn Sigurjónsson    Bygging
6    IS2004238251    Þruma    Skógskoti    Ólafur Andri Guðmundsson    
7    IS2003288366    Sylgja    Högnastöðum    Sigurður V. Matthíasson    
8    IS2004225132    Steinbrá    Seljabrekku    Sigurður V. Matthíasson    
9    IS2002284970    Gljá    Lynghaga    Sigurður V. Matthíasson    
10    IS2005287526    Hnáta    Vatnsholti    Sigursteinn Sumarliðason    
11    IS2005286910    María    Feti    Sigursteinn Sumarliðason    
12    IS2004280617    Hugrún    Strönd 2    Sævar Sigurvinsson    
13    IS2004287043    Rökkvadís    Hvammi    Vignir Siggeirsson    
14    IS2006288470    Hátíð    Fellskoti    Ævar Örn Guðjónsson    
15    IS2006281026    Dimma    Skammbeinsstöðum 4    Ævar Örn Guðjónsson    Bygging
                   
Hópur 6 kl. 17:00- 20:00                    
Röð    Fæðingarnr    Nafn    Uppruni    Sýnandi/knapi    
1    IS2003286295    Fold    Kaldbak    Guðmundur Björgvinsson    
2    IS2006186955    Bjarkar    Litlu-Tungu    Guðmundur Björgvinsson    Bygging
3    IS2003287497    Kola    Syðri-Gróf    Kim Andersson    
4    IS2004281567    Tromma    Minni-Völlum    Magnús Benediktsson    
5    IS2001286780    Stúlka    Skarði    Magnús Benediktsson    
6    IS2005235516    Varúð    Nýjabæ    Sigurður Óli Kristinsson    
7    IS2005286251    Þöll    Heiði    Sigurður Óli Kristinsson    
8    IS2002125041    Frægur    Flekkudal    Sólon Morthens    
9    IS2000186894    Glæsir    Feti    Sólon Morthens    
10    IS2006201036    Þóra    Margrétarhofi    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    
11    IS2000182007    Freyþór    Hvoli    Þorvaldur Árni Þorvaldsson    
12    IS2004281565    Tíbrá      Minni Völlum    Þórður Þorgeirsson